พฤษภาคม 02, 2024, 06:37:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเล่น เซ็กส์โฟน บ้างครับสนุกนะ จาบอกให้  (อ่าน 7015 ครั้ง)
lo_collector
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 12:12:53 PM »

สวัสดีครับ นี่เป็นกระทู้แรกเลยครับที่ผมได้มาโพส ก่อนหน้านี้ก็แค่มาตอบเรื่อง Loli ได้ครั้งนึง เพิ่งได้รู้จักบอร์ดดีๆแบบนี้ที่ผมคิดว่าน่าจะมีตั้งนานแล้ว ผมเองก่อนหน้านี้ ก็โหลด พวกหนังจากเวป bit หลายๆที่น่ะครับ ตอนนี้ก็ได้จากที่นี่ แถมยังคุยกันได้เข้าใจง่ายขึ้นอีก วันนี้มีเรื่องนึง เห็นยังไม่ค่อยมีใครได้พูดถึงคือ เล่นโฟนน่ะครับ ผมเอง บางทีดูหนังเบื่อๆ ก็ไปเล่นโฟนบ้าง สลับกันไปแล้วแต่อารมณ์ โฟนนี่ผมเล่นมาตั้งแต่อายุ 16 แล้วครับ ตอนนั้นยังไม่มี qq หรือ MSN เลยมั้งถ้าจำไม่ผิด ก็เล่นจาก pirch จะมีห้อง โฟนนี่อยู่ 2-3 ห้อง เมื่อก่อนนี้เข้าไปยังไงก็ต้องมีคนเล่นด้วยครับ แต่ก็อยู่ที่คารม ด้วยแหล่ะ เล่นมาก็ได้เจออะไรที่สุดๆหลายอย่าง  หลายๆครั้งได้เล่นกับสาวๆที่เพิ่งเคยหัดช่วยตัวเองครั้งแรก  บางคนเล่นกันตั้งแต่เขายังไม่มีแฟน จนเขาเลิกกับแฟนแล้วอยากได้คนช่วย บางคนโฟนกันอยากรู้จักการช่วยตัวเอง แล้วก็ต่อมาถึงนัดเจอกัน แล้วต่อมาถึง พาเพื่อนมาเล่นกันแบบ 3 ต่อ 1   ( นี่ไม่ได้โม้นะครับ โอกาศแบบนี้ผมเองก็ยังอยากให้มันเกิดอีกเลย )  ที่มานี่ก็แค่อยากจะมาแชร์ประสบการณ์อะไรนิดหน่อยว่าโฟนมันก็สนุกดี ถึงใครจะมองว่าโรคจิต แต่เราก็รู้ตัวเองน่ะครับว่าเรากำลังทำอะไรอยู่  อีกอย่างจะมาแนะนำวิธีการเล่นง่ายๆ เผื่อใครจะไปลองเล่นบ้างครับ  เริ่มจาก  สมัคร qq ก่อน หรือ ไม่ก็ pirch ตัวหลังนี่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้มีคนเล่นไหมเพราะไม่ได้เล่นมานานครับ  ต่อมา ถ้าสมัคร qq แล้วก็ ไปใส่ข้อมูลตัวเองลงไป แนะนำว่าใส่ไปตรงๆเลยว่าอยากมาเล่นโฟน ถ้าไม่หวังอะไรมากกว่าการโฟน ก็ไปหารูปใครก็ได้หน้าตาดีๆมาใส่ แต่ดูให้เหมาะกับเสียงของเราและก็อายุด้วย วิธีนี้จะนัดเจอทีหลังไม่ได้นะครับ 555  เวลาเล่นคิวคิวก็ไปโพสไว้ที่กระดานหาเพื่อนเลยว่ามาเล่นโฟน ใช้คำให้สุภาพนิดนึงเช่น ใครอยากลองเล่นโฟนเข้ามาคุยกัน หรือว่า อยากรู้ว่าโฟนสนุกยังไงก็เข้ามา  อย่าเถื่อนมาก เถื่อนมากก็จะเจอพวกเถื่อนๆมาเล่นด้วยครับ อิอิ เวลาคุยอันนี้ต้องใช้ฝีมือนิดนึง ก็บอกไปตรงๆครับว่าคุณมาเล่นโฟน มันเล่นยังไง จากประสบการณ์ อ้อมมากเสียเวลา สุดท้ายไม่ได้เล่นจะหงุดหงิดซะป่าว  เวลาเล่นกับเขาก็ต้องมี จรรยาบรรณหน่อยคือ อย่าโทรไปหาเขา พร่ำเพรื่อค่อยๆเป็นค่อยไปจะเล่นกันได้นานๆ  เวลาเล่นต้องงัดฝีมือมาใช้เยอะๆ อย่าเอาเรามันส์คนเดียว แล้วจะเสร็จก็ถ้าเสร็จพร้อมกันได้จะดีมากครับ  สำหรับเล่นแล้วจะนัดเจอกันก็ต้องระวังดีๆ มิจฉาชีพเยอะ ทางที่ดีเล่นกันสักพักจนมั่นใจก่อนจะดีกว่า  สุดท้ายขอให้สนุกกับการโฟน แล้วก็ ไม่ต้องมาขอเบอร์สาวๆนะครับ ผมหวง อิอิ

astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 09:58:52 PM »

เอ่อ....ยังกะ รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน เลย
ขอบคุณ ที่แชร์ คับ
มะใช่ สไตล์ อ่ะ  Tongue
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 12:49:53 AM »

ผมยังไม่เคย ผมเป็นคนตั้งกระทู้loli แนวรักเด็ก ได้ส่งเมล์ไปขอหนัง รูปแล้ว มีเด็ด แบ่งปันด้วยครับ
Vice President AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 05:54:31 PM »

ต้องการ โฟนอิน
Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 08:29:02 PM »

ต้ อ ง ก า ร   ไ อ โ ฟ น 4

5   5   5
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 09:01:04 PM »

เซ็กส์โฟนน่ะเดียวนี้กลายเป็นอดีตไปแล้ว..เขาเล่น face time ผ่าน iphone 4 กันแล้ว
เด็กๆ หมดสิทธิ เพราะคงมีเด็กน้อยคนที่จะมีเงินไปซื้อ iphone 4 มาเล่น  แยกเกรดไปโดยปริยาย
ใครมี iphone 4 คลิกไปสมัครเล่นได้เลยน่ะฟรีด้วย สาวๆ สวยๆ หมวย  x  อึ่ม เพรียบ

www.iphone4forsexphone.co.th

(อย่าคลิกน่ะ..ผมอำเล่นๆ)

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
korat
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:54:50 PM »

เคย เล่น แบบ

เดี่ยว เดี่ยว อ่ะคับ

ปัจจุบัน ก้อยังเล่น มีขาประจำ อยู่
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 01:00:03 AM »

เล่นแล้วมันจะมีอารมณ์เหรอคับ ไม่เค๊ย ไม่เคย

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 02:50:37 AM »

เคยครับ กับ คนที่รู้จักผ่านทางอินเทอร์เน็ต
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:41:35 AM »

ผมมีเรื่องเล่าให้ฟังเกี่ยวกับเรื่อง sexphone

เมื่อสัก 10 ปีก่อนสมัยที่ โทรศัพท์ยังเป็นระบบอะนาล็อค 800 กับ 900 ผมไปซื้อวิทยุรับ-ส่ง...ที่สามารถแสกนได้ทุกความถี่ ราคา 6500 มาสแกนดักฟังโทรศัพท์ได้หมด

มีอยู่วันหนึ่งตอนเช้ามืด..ผมสแกนไปเจอไต้กงเรือ..กำลัง sexphone กับเมีย ที่อยู่ที่บ้านบ้านบนฝั่ง ประมาณ เจ้สูงวัย
แล้วผมจะเจอทุกเช้าเลย..ฟังไปก็แข็งไป ก็เสร็จไปพร้อมไต้กงแหละ..ถ้าเขารู้เขาเอาผมตายได้ ไปช่วยรุมเมียไต้กง

อีกครั้งเป็นตำรวจใหญ่ อยู่ที่....ส่วนผู้หญิง อยู่ที่จังหวัดหนึ่งทางอีสาน..ก็เล่นเซ็กโฟนกันนี้แหละ....แต่อยากจะเอากันจริงๆขึ้นมา..อีกฝ่ายก็จะให้อีกฝ่ายมาหา....ไปๆมาๆ มานัดเจอกันครึ่งทางที่ สระบุรี  ดูเอาเถอะ อย่างงี้ก็มีด้วย

เล่าสู่กันฟังครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: [1] พิมพ์