พฤษภาคม 06, 2024, 12:53:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม คห เพื่อนๆเกี่ยวกับไซด์ไลน์รูปแบบใหม่..  (อ่าน 24926 ครั้ง)
uouIInJ
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 12:52:22 AM »

หืม.. เห็นภาพเลย 

ทำแบบนี้น้องเค้าจะไม่ติดใจเอาเหรอครัช...

yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 12:26:07 PM »

เรื่องรูป ผมเคยขอน้องเค้าถ่ายครับ เพราะผมค่อนข้างโรคจิต  ถ้าติดใจใคร จะขอถ่ายหุ่นหรือของเค้าเก็บไว้ แต่น้องไม่ยอมครับ คือจะบอกยังไงดี น้องเค้ายังเด็กอยู่เลยครับ อนาคตยังอีกไกล และมาทำตรงนี้เพื่อ ใช้จ่ายของฟุ่มเฟือยอ่ะครับ พอเข้าใจมั้ย เค้าว่ามีโมเดลลิ่งมาติดต่อให้น้องไปแคสงานด้วย ต่อไป จะยังไงไม่รู้ครับ ถ้าน้องเลิก ผมคงเฉาdickแน่ เพราะจะว่าไป ผมเสียวเนื้อตัวมาก ตอนได้ไซ้ได้เลียเนื้อตัวน้อง อารมณ์เหมือนได้เล่นหนังอาร์ อ่ะครับ ท่าที่ผมและน้องชอบสุดคือ ผมให้น้องนอนหงายทับตัวผม และผมก็จะไซ้ซอกคอและหูน้องจากด้านหลัง ส่วนมือก็ได้ลูบหมีน้อง และใช้นิ้วเขี่ยติ่งเล่น โครตจะมันมือครับ ยิ่งถูๆไปแล้วน้ำลื่นมือนะ ไถมือเพลินทีเดียว สังเกตน้องจะอ้าขาเต็มที่พร้อมเกร็ง และสูดปากเบาๆ ส่ายก้นมาโดนdickผม ทั้งเจ็บทั้งเสียว บางทีผมก็จะแกล้งแหย่หัวdickเข้าไปที่ร่องก้น น้องกระถดออกแทบไม่ทัน คงนึกว่าผมจะยัดจริง ผมถามว่าไม่อยากบ้างเลยเหรอ ที่ผมทำให้ น้องบอกก็อยาก แต่ไม่อยากผิดกฎตัวเอง บางวันน้องต้องเรียกแฟนตัวจริงมาจัดเลยก็มี น้องว่า มันสนิทใจกว่า ..ผมว่า พี่เอามันกว่าเล้าโลมนะ น้องบอกเชื่ออยู่ แต่กลัวติดใจ และเป็นหญิงหลายผัว ...ยังมีหน้ามาให้ความหวังกูอีก หลังๆดีหน่อย ที่น้องกล้าเล่นdickผม ก็แค่ลูบๆ รูดๆ แค่นั้นครับ น้องชักว้าวให้ไม่เป็น แต่ก็เสียวโครต เพราะเหมือนได้แอบลักกิน โขมยกินเมียรุ่นน้อง ยังไงยังงั้น..ยิ่งเขียนยิ่งอยากกระเด้าจิ๊มิน้อง..เฮ้อๆๆๆ dickแข็งทุกทีที่คิดถึงน้อง!

อิจฉาจุงเบย
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 12:51:15 PM »

กุหลาบยังมีหนาม นะครับ ระวังด้วยล่ะกัน

Post By Sport Baboo OasisSBO)
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 05:11:27 PM »

ขอบคุณครับ ที่เตือน..ครั้งหน้าจะพยายามป้องกันตัว มีไม่กี่คนครับ ที่ผมกล้า ยสตน ..คือค่อนข้างรู้จักความเป็นไปของน้องอ่ะครับ โชคดีมาก ของน้องโครตฟิต เหมือนภาพที่เห็นจริงๆ คือถ้าวันนั้นไม่เล้าโลมจนน้ำเยิ้มทั้งสองฝ่าย วันนั้นผมคงดันโคยไม่เข้า เพราะหมีน้องเคยผ่านแค่ของแฟนเด็กด้วยกัน คงเยิ้บไม่นานและไม่รุนแรงเหมือนเราๆท่านๆ ผมเลยเหมือนได้เปิดซิงเด็กกลายๆ มันทั้งแน่น ทั้งตอด วันนั้นน้องครางกระเส่ามาก มันลงตัวมากครับวันนั้น  คือถ้าน้องไม่ทะเลาะกันกับแฟน ผมคงไม่มีโอกาส โทรไปถามล่าสุด บอกดีกันแล้ว ก็ไม่รู้ว่าครั่งหน้าน้องจะยอมให้เยิ้มอีกมั้ย ขอบคุณที่ติดตามครับ พยายามเล่าไม่ใส่สีมาก เดี๋ยวจะหาว่ามาโม้ให้ฟัง แต่ยืนยันว่า ที่เล่ามาเป็นความจริง ตอกย้ำคำพูดที่ว่า ความพยายามอยู่ไหน ความเสียวไส้รออยู่นั่น ฮาาาาาาา
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 06:34:46 PM »

วู้วว อ่านแล้วนึกภาพตามสุดๆ ขอภาพประกอบหน่อยได้ไหม
ภาพธรรมดาๆ แบบที่น้องโพสตามเฟสบุคแบบเนี้ยก็ได้
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 07:07:29 PM »

จ่ายปีกบ้างได้ไหมอ่าาา
อยากได้ๆ
 Grin
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 07:30:26 PM »

น้องเค้าไม่ยอมให้เฟสผมหน่ะสิครับ มีแต่เบอร์โทรกับเจอตัวเลย ถ่ายรูปหรือภาพลับก็ไม่ได้ ครั้งล่าสุดที่ได้ค้าง ตจว ด้วยกัน ว่าจะแอบถ่ายอยู่ แต่ไม่กล้าพอ กลัวโดนจับได้..อย่างที่บอกครับ น้องคลับคล้าย น้องปันๆที่เป็นข่าวอ่ะครับ คล้ายๆ ไม่ใช่เหมือนเป๊ะขนาดนั้น หมวยอินเตอร์อ่ะครับ ประมาณได้เยิ้บลูกคุณหนู อิอิ
nop5917
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 08:49:00 PM »

มาติดตามความคืบหน้าครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 09:06:28 AM »

เรื่องแอบถ่ายคิดว่าไม่น่ายากถ้าน้องเค้าไม่เปิดโทรศัพท่านดูนะครับ มันมีแอปหน้าจอดำอยู่ อัดวีดีโอ หรือ ถ่ายรูปได้แปบนึง ครับคนถ่ายไม่รู้ตัวแน่นอน เหมือนกับว่าเราถือโทรศัพท์ปกติแต่หน้าจอปิดอยู่
BOSS_KUNG
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 01:24:43 PM »

ตกลงว่า ได้เยดน้องเขายังฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 8 พิมพ์