พฤษภาคม 04, 2024, 07:11:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 97 98 [99] 100 101 ... 115 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแน่ะนำ  (อ่าน 672926 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #980 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:22:21 PM »

ว่าที่สาวคนต่อไป egami shiho แต่จะว่าไปสาวที่มาโกอินเตอร์ ก็ถือเป็น first uncen ด้วยน่ะ

ขอเข้ามาเกาะกระทู้รออัพเดทข่าวคนนี้คนเดียวเลยคับ......อยากเห็นอันเซนของเธอมากคับ  

*- สำหรับ egami shiho กับการโกอินเตอร์ ผมว่าโอกาสแห้วมีสูงมากน่ะ เพราะเธอกลับญี่ปุ่นไปเป็นสัปดาห์แล้ว หลังจาก f2f ส่งทั้ง3สาวไป อีก2คนคือ ayumu kase และ jun kila สำหรับ2สาวนี้ ยังเดินหน้าโปรโมท ทั้งเวปไซด์ และค่ายหนัง ไม่ว่าจะเป็น manyvids /New Sensations   /brazzers อยู่ที่เมกาอยู่เลย
Rosamund
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #981 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 05:18:35 PM »

คุณ non1892 น่าจะตั้งกระทู้ใหม่นะครับ มัน 100 หน้าแล้ว
weam
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #982 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 06:12:07 PM »

แนะนำAnny Auroraหน่อยครับ  Grin
ติ่มซำ กับ ขาหมู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #983 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 10:09:30 PM »

มีข่าว samantha saint แล้ว มีของ darcie dolce บ้างไหมครับ
Boldlime
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #984 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 09:08:08 PM »

มีใครแนะนำหนัง Anal เด็ดๆ มั่งมั้ยครับ ถ้านางเอกสีผิวคล้ายๆ Lisa Ann จะแหล่มมาก  Grin
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #985 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 09:20:36 PM »

เงียบไปเลยแฮะ คิดว่าไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่หรอก จะ 1000 หน้าก็ไม่เห็นเป็นไร
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #986 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 09:29:24 PM »

ว่าที่สาวคนต่อไป egami shiho แต่จะว่าไปสาวที่มาโกอินเตอร์ ก็ถือเป็น first uncen ด้วยน่ะ

ขอเข้ามาเกาะกระทู้รออัพเดทข่าวคนนี้คนเดียวเลยคับ......อยากเห็นอันเซนของเธอมากคับ  

*- สำหรับ egami shiho กับการโกอินเตอร์ ผมว่าโอกาสแห้วมีสูงมากน่ะ เพราะเธอกลับญี่ปุ่นไปเป็นสัปดาห์แล้ว หลังจาก f2f ส่งทั้ง3สาวไป อีก2คนคือ ayumu kase และ jun kila สำหรับ2สาวนี้ ยังเดินหน้าโปรโมท ทั้งเวปไซด์ และค่ายหนัง ไม่ว่าจะเป็น manyvids /New Sensations   /brazzers อยู่ที่เมกาอยู่เลย

แง่ว    นึกว่าจะได้เห็นเธอแบบอันเซนเต็มๆตาสักหน่อย
หวังว่าอีกไม่นานสายลุยแบบนู๋ชิโฮะเห็นเพื่อนโกอินเตอร์แล้วจะสนใจมั่งนะ อิ อิ
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากคับ   

non1892

« ตอบ #987 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 01:57:20 AM »

คุณ non1892 น่าจะตั้งกระทู้ใหม่นะครับ มัน 100 หน้าแล้ว
*- จำนวน100หน้าแล้ว ผมไม่เคยสังเกตุเลย แต่เรื่องตั้งกระทู้ใหม่คงไม่ได้ได้ทำหรอกน่ะครับ เกรงใจเค้า ยังไงก็คงต้องยึดเอวีเป็นหลัก(หมายถึงฝั่งญี่ปุ่นเป็นหลัก ฝั่งเมกาแค่เป็นอีกทางเลือก) ที่สำคัญถ้าครบ1000ข้อความแล้วก็คิดจะพักอย่างไม่มีกำหนด รู้สึกเบื่อๆ ไม่มีอะไรแปลกใหม่ แต่ก็ไม่ได้ถึงกับเลิกดูไปเลย แต่คงไม่ได้มาแสดงความคิดเห็น ก็กะจะแว่ะไปชมเอวีอยู่ 1-2ปีหลังค่อนข้างห่างเหิน ไม่ค่อยได้รู้จักสาวหน้าใหม่ ส่วนมากดูแค่ผ่านๆ สำหรับผมการดูหนังเอวีมันต้องบวกจินตนาการไปด้วย เพื่อให้มองข้ามผ่านภาพที่ cen / ส่วนถ้าเป็นหนัง uncen ได้อยู่ ไม่ได้มีปัญหาอะไร
ขอบคุณสำหรับทุกการติดตาม ส่วนใครจะแสดงความคิดเห็นในกระทู้ผมก็โอเคน่ะ ยินดี

*- แต่ถ้าหากมี Reality ไหนน่าสนใจ ไม่ว่าจะเป็น brazzers house / the sex factor  หรือ dp star ผมอาจจะกลับมาอีกที

*- ส่วนข้อความที่ 1000 ผมจะตอบคำถามเพื่อนๆที่ถามมาแล้วกัน แล้วกันน่ะครับ
non1892

« ตอบ #988 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 02:21:10 AM »

แนะนำAnny Auroraหน่อยครับ  Grin
*-สาวเยอรมัน คนนี้ผมไม่ได้ตามผลงานเธอเท่าไหร่น่ะ ไปเลือกชมเอาเองแล้วกัน รู้สึกจะ first anal เมื่อปีที่แล้ว

http://www.data18.com/anny_aurora/

มีข่าว samantha saint แล้ว มีของ darcie dolce บ้างไหมครับ

*- samantha saint เดือนมีนา หนังเต็มเรื่องมาแน่ กับค่ายjules jordan และก็น่าจะมีมาเรื่อยๆด้วย หลังพักเบรคไปนาน
   ส่วน darcie dolce first boy/girl ที่เธอจะเล่นกับสามี เห็นจาก twitter เธอก็ชวนให้ไปลงทะเบียนตั้งแต่ต้นเดือนกุมภาแล้ว อันนี้ผมไม่ได้ลงทะเบียน เลยไม่รู้รายละเอียด แต่ถ้าเช็คจากบิท หรือเวปทั่วไป ก็ยังไม่มีซีนนี้ให้ดูน่ะ

มีใครแนะนำหนัง Anal เด็ดๆ มั่งมั้ยครับ ถ้านางเอกสีผิวคล้ายๆ Lisa Ann จะแหล่มมาก  Grin

*-คำถามนี้ตอบยากน่ะ งั้นผมขอส่งรูปสาวสาย milf ให้ไปเลือกเองแล้วกัน ผมแน่ะนำ Ryan Conner กับ Veronica Avluv ไว้หล่ะกัน 2คนนี้วัยดึก และชอบ anal เหมือนกัน ที่เหลือไปเลือกเอง
http://www.data18.com/lisa_ann/

http://www.data18.com/content/milf.html

แง่ว    นึกว่าจะได้เห็นเธอแบบอันเซนเต็มๆตาสักหน่อย
หวังว่าอีกไม่นานสายลุยแบบนู๋ชิโฮะเห็นเพื่อนโกอินเตอร์แล้วจะสนใจมั่งนะ อิ อิ
ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากคับ  

*- egami shiho คนนี้ผมก็ผมหวังมากเช่นกัน และคิดว่าแห้วแน่ๆ ผมก็ได้ลองไปติดตามผลงานหลังจากที่เธอไปโผล่ที่งาน avn ของฝั่งเมกา เคยโหลดหนังเธอมานานและ แต่ไม่เคยได้ดู ขาวๆ อวบๆ ขี้อ้อนน่ารักดี
ส่วนอีก2สาวที่โกอินเตอร์ ทั้ง ayumu kase และ jun kila ตอนนี้ก็กลับญี่ปุ่นไปแล้วเหมือนกัน เร็วๆนี้น่าจะได้ดูผลงานของพวกเธอ ถ่ายไว้หลายค่ายเหมือนกัน

Samantan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #989 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 10:12:49 AM »

ที่สำคัญถ้าครบ1000ข้อความแล้วก็คิดจะพักอย่างไม่มีกำหนด รู้สึกเบื่อๆ ไม่มีอะไรแปลกใหม่ แต่ก็ไม่ได้ถึงกับเลิกดูไปเลย แต่คงไม่ได้มาแสดงความคิดเห็น

*- แต่ถ้าหากมี Reality ไหนน่าสนใจ ไม่ว่าจะเป็น brazzers house / the sex factor  หรือ dp star ผมอาจจะกลับมาอีกที

จะไปไหนล่ะครับท่าน  .... ท่านคือฟามหวังของฝั่ง western ของผมเลยนะ นี่ผมกลับมาดูฝั่งนี้เพราะกระทู้ท่าน non นี่ล่ะครับ ยังไงมาอัพเดทเรื่อยๆ นะครับ นานๆ ทีก็ได้ครับ นี่บอกตรงๆ ว่าเวลากระทู้นี้มันอัพเดท แล้วผมเห็นคนอัพเดทเป็นคุณ non นี่ผมเฝ้ารอเลย ว่าจะมีข่าวอะไร แบบไหนเด็ดๆ มาอีกบ้าง ... ยังไงอย่าพักยาวนะครับ ผมว่าเพื่อนๆ ก็มีตามๆ อยู่เยอะนะ ^ ^

หน้า: 1 ... 97 98 [99] 100 101 ... 115 พิมพ์