พฤษภาคม 17, 2024, 12:16:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็น กรณี AV เซนหนากันหน่อยครับ  (อ่าน 33965 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 03:05:08 PM »

ผมเห็นบางคนนี่ พอเซนหนา ดาราคนโปรดขนาดไหนก็ไม่โหลดมาดูแล้วก็บ่นๆๆ เห็นทุกวันเลย เลยอยากรู้ว่า เซนหนา มันมีผลกระทบต่ออารมการดู AV มากขนาดไหน

ส่วนตัวผม ดูมาตั้งแต่มันเซน เกือบหมดตัวเหลือแค่นม ให้เห็น ประมาณแบบ ล่างลงมาจากนมนี่ อย่าได้หวังจะได้เห็น  ผมก็เห็น หนังมันก็ทำออกมาขายได้อยู่เนื่องๆ ไม่ค่อยมีคนบ่นไรมาก พอมันเริ่มผ่อนปรน เซนเริ่มเล็ก จนเหลือแค่ จุดสำคัญ แต่ยังหนาอยู่ ผมก็เห็นคนก็หาโหลดหาซื้อกันอยู่ดี(บางคนก็ถึงขนาดเอาโปรแกรมลบเซนเซอร์มาลบแต่คงไม่ค่อยดีมั้งเห็นดังอยู่พักเดียวแล้วห็หายต๋อม) แต่พอมันเริ่มบาง เริ่มเห็นมากขึ้น ผมก็ว่าคนก็ยังโหลดมาดูเหมือนเดิม พอปีใหม่เป็นต้นมา เซนกลับมาหนา(จนมองไม่เห็นอะไรเลย) คนกลับมาบ่นว่าโหยเซนหนา ไม่มีอารม บลาๆๆ ไม่โหลดเลิกโหลด เลิกดู รอมันเซนบางค่อยดู ผมก็เลยคิดว่า เอ๊ะ พวกนี้คือ คนที่ดูAV มาตั้งแต่ ตอนไหนเนี่ย ทำไมเหมือน เป็นเด็กหัวนมเพิ่งตั้งเต้า กระจู๋ เพิ่งผงาดครั้งแรก ผมเชื่อว่า ถ้าเป็นคนรุ่นราวคราวเดียวกับที่ผมกล่าวมา เรื่องเซนหนา จะไม่ใช่ตัวขัดอารมใดๆ เพราะ มันยังดีกว่าแต่ก่อนเยอะ ที่เซนแมร่งจะทั้งตัวอยู่ละ แล้วหนายังกะ กะลามังซักผ้า2ใบซ้อนกัน

แล้วคำถามที่อยากให้กลับไปคิดว่า แล้วถ้า เซนไม่มีวันบางลงกว่านี้แล้ว พวกคนที่บ่นๆคือจะเลิกดู AV?เลยไหม

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 03:25:17 PM »

สำหรับผม หนาขึ้น ตอนนี้ ไม่ ผลอะไรครับ ยังดูเหมือนเดิม อย่างที่ท่านบอก ถ้าตามดูมาตั้งแต่ ราวๆ 10 กว่าปีก่อน
สมัย ที่ยังเป็นแผ่น vcd  ยังหนากว่านี้ อีก

อีกประการ  หนัง เอวี ยังไงมันก็ไม่เห็นอยู่แล้ว เว้นแต่จะไปดูแบบ อันเซ็นฯ ผมเลยไม่รู้สึกอะไรน่ะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
play...

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 03:44:00 PM »

นั่นสิครับ ผมก็คิดคล้ายๆกัน สำหรับผมเซนหนาก็ไม่ได้มีผลกับผมมากเท่าไร
ก็ไม่รู้สินะสมัยนี้ที่ผมโหลดน้อยลง เพราะเหมือนรู้สึกจะไม่ค่อยมีนางเอกAVที่ถูกใจเท่าไร
เดี๋ยวนี้ผมกลับไปหาขุดหนังเก่าๆมาดูซะอีกไม่เห็นมีปัญหา
Hiryo

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 04:16:01 PM »

เมื่อก่อนเซ็นครึ่งจอ ยังดูมาแบบไม่มีปัญหาอะไร เรื่องเซ็นหนาไม่ใช่ปัญหาสำหรับผมเลย
สิ่งสำคัญสุดสำหรับหนัง AV คือคุณภาพของนักแสดงครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 05:24:08 PM »

เก็บมาเรียทาเคกิได้เสมอ เเม้มันจะเซนจนเกือบถึงใต้นมเธอ  555 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
shawpingsss
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 05:54:54 PM »

เรื่องแบบนี้มันเป็นความชอบส่วนตัว ไม่ได้เกี่ยวกับว่าเริ่มดูหนังเอวีมากี่ปี หรือนมเพิ่งเริ่มแตกพาน อะไรประมาณนั้น แต่โดยส่วนตัวแล้วต่อให้เป็นดาราที่ชอบ แต่หนังไม่มีเนื้อหาประมาณว่าเปิดมาแล้วก็เอากันๆ น้ำแตกก็จบแล้วเซ็นหนาๆ ก็แค่ดูผ่านๆเร็วๆแล้วก็ลบ ที่เก็บจริงก็เป็นหนังของดาราที่ชอบช่วงที่เซ็นบางๆ
ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 06:04:37 PM »

กระทู้ดราม่าแห่งปี ดูไปก็ไม่บ่นอะไรเลย

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
Hsentai

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 06:40:06 PM »

เซ็นหนา ดาราสวย เล่นดี เนื้อเรื่องสนุก ผมดู
แต่อันเซ็น สวยแต่เล่นไม่ดี เรื่องไม่สนุก ไม่ดูครับ
3etagan
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 07:04:48 PM »

เฉยๆ เซ็นหนาไม่หนามันก็เซ็นเหมือนกันสำหรับผม 

L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 07:33:13 PM »

สำหรับผม หนาขึ้น ตอนนี้ ไม่ ผลอะไรครับ ยังดูเหมือนเดิม อย่างที่ท่านบอก ถ้าตามดูมาตั้งแต่ ราวๆ 10 กว่าปีก่อน
สมัย ที่ยังเป็นแผ่น vcd  ยังหนากว่านี้ อีก

อีกประการ  หนัง เอวี ยังไงมันก็ไม่เห็นอยู่แล้ว เว้นแต่จะไปดูแบบ อันเซ็นฯ ผมเลยไม่รู้สึกอะไรน่ะครับ

เห็นด้วยกับความคิดเห็นนี้
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์