พฤษภาคม 08, 2024, 02:01:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมโหลดแบบrapidshareไม่ได้อ่าครับ ช่วยหน่อยครับจากคนสะสมหนังAVแฟนพีนท์แท้  (อ่าน 2540 ครั้ง)
domekill0001
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

AV CluB Dome

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 03:03:26 AM »

ช่วยหน่อยนะครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 08:15:06 AM »

ช่วยหน่อยนะครับ

ของพี่โหลดได้ตามปรกตินะจ๊ะ ให้โหลดหลัง 7 โมงเช้า และก่อนบ่ายจะเร้วนะจ๊ะ หลัง 6 โมงเย็นจะช้า เพราะการจราจรทางเน็ทเริ่มคับคั่งจ้า 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 09:12:46 AM โดย รองประธาน AVC » บันทึกการเข้า
vagrant
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 08:35:18 AM »

โหลดแบบใช้โปรแกรมช่วยโหลดได้ครับ  เมื่อไฟล์แรกเสร็จจะโหลดต่อไฟล์ที่ 2    ต้องรอ 15 นาทีครับ
แต่ ต้องคลิ้กเข้าไป หน้าเวปเขา แล้วกดโหลดแบบ free user  แล้วรออีก 60 วิ
ปุ่มกดดาวโหลดจะโผล่ออกมา กดเลย  ผมใช้ idm  จะเด้งขึ้นมา กดเริ่มต้นโหลดเลยครับ

หรือขี้เกียจ คลิ๊กเข้าหน้าเวป ก็ใช้โปรแกรมช่วยอีกแบบ  ที่ทำมาจับ url เวปลาบเป็ดได้
copy link ไปใส่ในคิว  โปรแกรมจะทำเอง  จนโหลดเสร็จ   รู้สึกจะมีคนแจกแล้วนะที่ห้อง technic

แบบแรกจะได้ความเร็วเน็ตกว่าแบบ 2 ครับ แต่ก็ยุ่งยาก     บางช่วง เน็ตไม่ดี โหลดไม่ได้ครับ เป็นที่เน็ตเราเองครับ

ของ ToT ยิ่งแล้ว เจอบ่อยมาก   ดูดิ ToT  คนร้องไห้ชัดๆ กรรม
lucho002
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 10:29:46 AM »

ขอบพระคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์