พฤษภาคม 18, 2024, 08:41:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเล่น : ใครเคยเข้าโรงบาลเเล้วมีอะไรกับนางพยาบาลเเบบหนัง Av บ้าง  (อ่าน 58321 ครั้ง)
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 11:56:32 AM »

คงเสร็จหมอไปหมดแล้วมั้งคับ

อันนี้คงอยาก เพราะหมอเป็นอาชีพที่น่าสงสาร ต้องคอยหลีกนี้พวกพยาบาลที่คอยอ่อย..คอยให้ท่าให้ฟันทุกๆวันครับ

เพราะไม่มีใครอยากเป็นแบบ " นวลฉวี" ครับ เลยมีใน....จรรยาบรรณแพทย์ข้อที่ 1

"ห้ามมีความสัมพันธ์ทางเพศกับพยาบาลทุกกรณี"

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 04:38:38 PM »

เม้นต์ข้างบนนี่ถูกใจผมมากเลย ฮ่าๆๆ
xxxbybabybeer
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 10:54:47 PM »

อิอิ หุหุ ละไว้ฐานที่เข้าใจ 555

lo_collector
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 09:37:56 AM »

มากสุดก็ได้เห็นแค่ร่องอก พยาบาล กับเสื้อในแพลมๆครับ อิอิ
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 03:22:18 PM »

เคยครับ แต่แค่พยาบาลมารูดให้เฉยๆ นะครับ ไม่ได้อึ๊บแบบในหนัง
แต่แค่นั้นก็เปรมละครับ ฮิฮิ

ตอนนั้นคงฟลุกด้วยแหละครับ
พยาบาลที่ดูแลผม
เค้าก็เช็ดตัว เช็ดกระปู๋ แล้วมันก็ตื่นตัว
พยาบาลก็ยิ้มๆ ไอ้เราก็ไม่เคยมาก่อนซะด้วย
ก็ได้แต่หน้าแดง พยาบาลก็เลย แกล้งชักซะตรงนั้น
เอาผ้าขนหนูชุบน้ำอุ่น พันแล้วชัก อูยยย
แต่พอใกล้จะแตกพี่แกก็หยุดซะงั้น - -*
เฮ้อ...
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 03:52:43 PM »

เพื่อนเด็กสาวใจแตกข้างบ้านเล่าให้ฟัง....เพื่อนมันขาวผิวสีชมพู่ไปตรวจภายในโดยหมอผู้ชาย...มันให้ท่าหมอโดยถ่างขา....เต็มที่
แต่หมอโคตรใจแข็งแอนด์มีจรรยาบรรณ ทำเป็นไม่สนใจเลย

มันแค้นใจมากๆ.....ที่หมอไม่เอามัน

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
xxxbybabybeer
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 03:23:58 PM »

เพื่อนเด็กสาวใจแตกข้างบ้านเล่าให้ฟัง....เพื่อนมันขาวผิวสีชมพู่ไปตรวจภายในโดยหมอผู้ชาย...มันให้ท่าหมอโดยถ่างขา....เต็มที่
แต่หมอโคตรใจแข็งแอนด์มีจรรยาบรรณ ทำเป็นไม่สนใจเลย

มันแค้นใจมากๆ.....ที่หมอไม่เอามัน

สงสัยจะมีแต่ใจหมอที่แข็งมั้งคะ อิอิ

icecoa
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 02:31:21 AM »

เคยแต่แอบเอากะแฟน ที่ รพ ลุ้นสุด ๆ เล่นผีผ้่าห่มกัน ..... Grin
Hansen

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:06:24 AM »

อีกหนึ่งในความฝันเลยนะ ได้ล่อพยาบาลบนเตียงคนไข้
แต่ขอเป็น รพ.เอกชนแล้วกัน แจ่มๆเยอะ ส่วนรพ.รัฐเท่าที่เจอ
ปากจัดทั้งนั้น พูดอะไรหน่อยแมร่งก็คอยจะด่า
khunbeer
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 01:41:42 PM »

ผมครับ  ผมเข้าไปโรงพยาบาล  แล้วก็เอานางพยาบาลกลับมาเอาที่บ้านครับ 555

เพราะเมีย เป็นนางพยาบาล ครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์