พฤษภาคม 10, 2024, 01:56:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยจัดดาราAV TOP5 สายUNSEN คนไหนเด็ดดวงสุดๆในสายตาท่านครับ  (อ่าน 43021 ครั้ง)
kropkrap
AV Highness Honour
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 12:13:57 AM »

Kaori Kirara อีกเสียงครับ เธอมีหนัง uncen ราวๆ 4-5 เรื่อง
ที่ยังสามารถซื้อหาได้มี 3 เรื่องนี้ครับ มีตัวอย่าง clip ด้วย

https://www.aventertainments.com/ppv/ppv_ActressDetail.aspx?languageID=1&actressname=Kaori+Kirara&VODTypeID=1

เป็นดาราเก่ามากแล้ว เรื่องแรก ๆ ปี 91 โน่นเลย ทรงผมการแต่งหน้าก็อาจจะดูเฉยๆ หน่อย แต่ความน่ารักนี่สุดๆ Smiley
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 01:45:21 AM »

Kaori Kirara อีกเสียงครับ เธอมีหนัง uncen ราวๆ 4-5 เรื่อง
ที่ยังสามารถซื้อหาได้มี 3 เรื่องนี้ครับ มีตัวอย่าง clip ด้วย

https://www.aventertainments.com/ppv/ppv_ActressDetail.aspx?languageID=1&actressname=Kaori+Kirara&VODTypeID=1

เป็นดาราเก่ามากแล้ว เรื่องแรก ๆ ปี 91 โน่นเลย ทรงผมการแต่งหน้าก็อาจจะดูเฉยๆ หน่อย แต่ความน่ารักนี่สุดๆ Smiley

เพิ่งเคยดู แม้หนังจะเก่าแล้ว แต่ยอมรับว่าดาราน่ารักจริงๆ (ถ้าอายุตอนนั้น แต่มาอยู่ยุคนี้น่าจะโดดเด่นไม่น้อย) แสดงดีด้วย การแต่งหน้าทำผมก็ตามสไตล์แฟชันยุคนั้น ที่สำคัญหนังดีมีเนื้อเรื่องครับ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

keang007
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 05:39:24 AM »

nana ninomiya

Sakura kiryu

Shiori Ayase

Haruka Sanada

Miku Ohashi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2020, 06:30:06 AM โดย keang007 » บันทึกการเข้า

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 10:00:38 AM »

เพิ่งเคยดู แม้หนังจะเก่าแล้ว แต่ยอมรับว่าดาราน่ารักจริงๆ (ถ้าอายุตอนนั้น แต่มาอยู่ยุคนี้น่าจะโดดเด่นไม่น้อย) แสดงดีด้วย การแต่งหน้าทำผมก็ตามสไตล์แฟชันยุคนั้น ที่สำคัญหนังดีมีเนื้อเรื่องครับ

ทั้งคุณ KropKrap และคุณ Earth410  แสดงว่าคอเดียวกันครับ คนอะไรน่ารักล้ำสมัยมากๆ ยิ้มทีอยากจะกระโดดเข้าใส่ จิมิก็เล็กๆน่ารักสมส่วนไปหมด

ว่าแต่ตอนนี้ผมมี file ของ Kaori Kirara ทุกเรื่องนะ แต่ว่าขนาด Bitrate ไม่ใช่แบบ DVD หนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครพอมีไหมเอ่ย อยากสะสมแบบชัดๆมากๆเลย

อ่ออีกคนคือ Emiri Okazaki ก็ถือว่าใช้ได้ จิ๋มสวยดี ไม่บาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2019, 10:04:03 AM โดย gilase » บันทึกการเข้า
kropkrap

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 10:21:11 AM »

คุณ gilase bitrate ดีสุดที่ผมหาได้ก็คือที่ web ที่บอกครับ DVD น่าจะไม่ผลิตแล้ว ถ้าจะหา DVD เห็นเว็บญี่ปุ่นบางแห่งยังมีครับ

ผมมี MKV ที่แปลงจาก DVD ของ FZ-73 กับ FZ-77 เดี๋ยวลองหาก่อนว่าได้มาจาก web bit ไหนครับ หลาย(10) ปีแล้วไม่รู้ยังมีให้โหลดไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2019, 10:25:14 AM โดย kropkrap » บันทึกการเข้า
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 03:15:53 PM »

ถึงท่าน gilase ตามที่ท่าน kropkrap บอกเลยครับ อยากได้ชัดๆ คงต้องซื้อ แต่ราคาไม่แรงนะ ประมาณ 300 บาท

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

pisuke
กรรมมาธิการเอวี

Rare Jav Finder

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 11:27:17 AM »

เลือกมาเฉพาะคนที่ยังไม่มีใครเสนอละกัน เผื่อเป็นทางเลือกเพิ่มเติม

Mio Kanna

Reimi Kanou

Kaede Kyoumoto

Misaki

Sayaka Tsutsumi

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 03:24:54 PM »

คุณ gilase bitrate ดีสุดที่ผมหาได้ก็คือที่ web ที่บอกครับ DVD น่าจะไม่ผลิตแล้ว ถ้าจะหา DVD เห็นเว็บญี่ปุ่นบางแห่งยังมีครับ

ผมมี MKV ที่แปลงจาก DVD ของ FZ-73 กับ FZ-77 เดี๋ยวลองหาก่อนว่าได้มาจาก web bit ไหนครับ หลาย(10) ปีแล้วไม่รู้ยังมีให้โหลดไหม

หมายถึงเว็บ AVEntertainment ใช่ป่าวครับ ผมไม่เคยมีประสบการณ์ซื้อแบบนี้เลย ไม่รู้ต้องทำไงบ้าง
ตอนนี้เท่าที่มีคือ
FZ-73  ขนาดแค่ 700+ Mb
FZ-77  ขนาดแค่ 800 Mb
ส่วน FZ-65 ขนาด 3.9 Gb  (อันนี้เป็นอันเดียวที่โอเคหนะครับ)
ส่วน FZ-83 ที่เล่นคู่กับผู้หญิงอีกคน ก็ขนาดเล็กเหมือนกัน  แต่อยากได้สองเรื่องบนมากกว่า
kropkrap

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 07:37:30 PM »

หมายถึงเว็บ AVEntertainment ใช่ป่าวครับ ผมไม่เคยมีประสบการณ์ซื้อแบบนี้เลย ไม่รู้ต้องทำไงบ้าง
ตอนนี้เท่าที่มีคือ
FZ-73  ขนาดแค่ 700+ Mb
FZ-77  ขนาดแค่ 800 Mb
ส่วน FZ-65 ขนาด 3.9 Gb  (อันนี้เป็นอันเดียวที่โอเคหนะครับ)
ส่วน FZ-83 ที่เล่นคู่กับผู้หญิงอีกคน ก็ขนาดเล็กเหมือนกัน  แต่อยากได้สองเรื่องบนมากกว่า

ผมใช้บัตรเครดิตซื้อครับ ต้องสมัครสมาชิกก่อน แต่เว็บนี้มีภาษาอังกฤษครับ สะดวกดี
kropkrap

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 07:39:58 PM »

ปกติดาราสวยๆ ที่มาเล่น uncensored มักจะมาเล่นตอนอายุเยอะแล้ว ความฟินเลยสู้ JAV ธรรมดาไม่ค่อยได้

ดาราที่ยังไม่มีคนแนะนำ ขอแนะนำคนนี้ครับ Rin Momoka

https://www.caribbeancom.com/search_act/4928/1.html

หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์