พฤษภาคม 16, 2024, 04:51:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นหนังDVDราคาเท่าไหร่  (อ่าน 4277 ครั้ง)
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 01:18:20 PM »

อยากทราบว่า แผน่ DVD AV(ของแท้) ของ พี่ยุ่นตกแผ่นละเท่าไหร่ครับหาชื้อได้จากไหนมั่งครับในไทย(จะมีขายมั้ยเนี่ย)
นอกจาก eBay และก็ Amazon จะหาได้ที่ไหนมั่งครับ
ขอรายละเอียดแล้วก้วิธีการสั่งชื้อทีนะครับพี่ๆ
ขอบคุณนะครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 05:16:24 PM »

เเผ่นละประมาณพัน  เเต่ไม่เคยเห็นคนไทยขาย ต้องนำเข้ามา

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 07:16:00 PM »

ราคา แผ่นแท้ ก็ตามค่าเงินบาทครับ ตกๆ 1000 กว่าบาท
ส่วนการนำเข้า ถ้าไม่สั่งผ่านเวบ
ก็อาจต้อง ฝาก ร้านพวกหิ้วของ ไม่ก็คนรู้จักที่เค้าไปญี่ปุ่นอีกทีครับ

เพื่อนรุ่นพี่คนผม เค้าไปญี่ปุ่นบ่อย (มีคนรู้จักที่ญี่ปุ่น) เค้าใช้สูตรไปเช่าหนังเอวีมา
แล้วกอปใส่ ฮาร์ดดิสต์กลับมาก็มีครับ

อ้างถึง
ผมได้เเต่ดู  ไม่กล้าซื้อ  มาดู กลัวไม่สามารถดูได้  กลัวเล่นกับเครื่องดีวีดีบ้านเราไม่ได้
ผมก็เลยไม่ซื้อครับ   ( คิดไปเอง เเละไม่กล้าเสี่ยง )

ไม่ต้องกลัวครับเล่นได้ครับ พอดีผมได้แผ่นหนังตัวอย่างจากหนังสือญี่ปุ่น เปิดเล่นได้ปกติครับ

แต่ถ้าไม่คิดอะไร โหลดดู ไม่ก็ไปเดินแถวคลองถม กำแบงค์ พันไป  จัดได้เกือบ 30 แผ่นแล้ว

revolknight
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 08:23:15 PM »

โดยประมานแผ่นละ 3000 เยน คิดเป็นเงินไทยก้เอา 3 หารครับ คร่าวๆนะ ตามค่าเงินบาทด้วย
John Jud
AV Distributor
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 03:42:11 PM »

แผ่น copy ถูกกว่ามากนะ ผมว่า 

แผ่นแท้นี่ถ้าจะซื้อเก็บจริง ๆ ก็ต้องมีลายเซ็นดาราที่เล่นนั้นแหละครับ ถึงจะมีคุณค่าทางจิตใจ

ถ้าซื้อแผ่นแท้จากญี่ปุ่นเฉย ๆ ผมว่าไม่คุ้มนะ โหลดเอาก็ได้
vega_x
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 11:10:21 AM »

คุณ Johnjud ครับ รูปประกอบนี้ก้นแรกก้นสาวใดครับ ขาวได้รูปโดนใจมากๆ ใช่ yui tatsumi ไหมครับ
tazaki
AV Publisher
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2011, 12:06:29 PM »

ผมฝากท่านพี่ Pan ซื้อมาจากญี่ปุ่นที่พี่เขาพึ่งไปมาก มันตกราคาบ้านเขาประมาณ 3000 เยน คิดเป็นเงินบ้านเราก็ประมาณ 1500 บาท ครับ

หน้า: [1] พิมพ์