พฤษภาคม 15, 2024, 09:50:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านไหนชอบ Eririka Katagiri มั่งครับ  (อ่าน 8410 ครั้ง)
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 12:42:46 PM »

ส่วนตัวแล้วเริ่มจะมาชอบ ได้ไม่นานนี้ครับ ผมนั้นได้โหลดเรื่องนี้มาดู

(เน้นย้ำ ปกกะตัวจริง นั้น ช่างห่างไกล แต่ผมชอบนะครับ) แนะนำเลยจ้า ถ้าไม่ถูกใจ ให้กลับไปดูอีกรอบ แต่ถ้ายังไม่ถูกใจอีก ก็เรื่องของท่านๆแล้วละครับ  Tongue

ปล.ใครชอบเหมือนกันมั่งขอส่งเสียงหน่อย/ตกลงแล้วเธอคิดจะเล่นสลับกันเหรอครับ ระหว่าง CEN/UNCEN ยังไงว่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2012, 12:22:34 AM โดย ✖ Akatsuki™Floy ✖ » บันทึกการเข้า
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 01:30:38 PM »

ชอบอ่ะ ชอบหน้า เอ็กซ์ดี
pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 01:31:49 PM »

ขอบคุณที่แนะนำครับท่าน ผมเองก้อไม่เคยโหลดหนังน้องคนนี้มาดูเลย
ระหว่างรอแช่งวอลเลยตอนเย็น ต้องลองโหลดมาดูซะแล้วครับ Grin
leonheart2
นักล่าขาอ่อน

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 01:37:37 PM »

เทอสวยอะคับ ผมชอบมากๆคับ น่าจะมีครบทุกเรื่องแล้ว

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 01:56:02 PM »

ชอบนะ .. สาวตาคม

แต่ไม่ได้เก็บแต่ต้น เพิ่งมาเจอตอนอันเซน แล้วหาเก็บเซนอีก 2-3เรื่อง

ส่วนเซน / อันเซน สลับกันนั้น

น่าจะมาจากเธอไปโดนอันเซนเก็บไว้หลาย ๆ ฉาก

แล้วค่ายค่อยมาตัดต่อ ปล่อยออกมาในตอนเซนวางขายพอดี

Mayu Okamoto    NNPJ-318
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 02:16:50 PM »

ขอบคุณที่แนะนำครับท่าน ผมเองก้อไม่เคยโหลดหนังน้องคนนี้มาดูเลย
ระหว่างรอแช่งวอลเลยตอนเย็น ต้องลองโหลดมาดูซะแล้วครับ Grin

โหดลสะครับท่าน Pasta มีไม่เกิน 20 เรื่องครับ
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 04:16:57 PM »

ชอบครับ เธอนิสัยเพี้ยนๆ บ้าหลุดโลกดี อิอิ

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 04:19:05 PM »

ชอบครับ เธอนิสัยเพี้ยนๆ บ้าหลุดโลกดี อิอิ

โห..ท่านผมเพิ่งรู้นะครับเนี่ย
freddie
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 05:50:13 PM »

^
^

ผมเคยเจอมีฮากว่านี้อีกนะ

แต่อันใส่ชุดลิงชาวไซย่านั่นพึ่งเคยเห็นแฮะ
kunmo
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

+หื่น เป็นอาจิน +

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 06:55:55 PM »

น่าดีครับ ไม่เคยดูเรื่องของเธอเลย คงฮาอย่างเรปด้านบน

ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งกระทู้มาให้อุดหนุดนะครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์