พฤษภาคม 07, 2024, 02:42:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอกหอยงาม กับช่องนิรนามที่หายไป  (อ่าน 71056 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 03:55:26 AM »

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน!! พอดีช่วงนี้หยุดปีใหม่ก็เลยมีโอกาสไล่โหลดหนังที่เคยลิสต์รายชื่อไว้บังเอิญว่าไปเจอเรื่องหนึ่งครับ
ซึ่งเป็นผลงานจาก FC2 แล้วผมจำได้ว่าผมบุ๊คมาร์คช่องนี้หรือชาแนลนี้ไว้ในกูเกิลโครม พอเปิดเข้าไปดูปรากฏว่าช่องนี้หายไปแล้วครับ

ในส่วนของชื่อช่องหรือชื่อของผู้อัพหนังลง FC2 ผมจำไม่ได้เลยครับยังดีที่ตอนนั้นเซฟหนังมาบางเรื่องมันติดคีย์เวิร์ดมาด้วยครับ
คีย์เวิร์ดที่ได้คือ Meat Onaho, Nikuonaho, 肉オナホ ครับ แล้วผมก็ใช้คีย์เวิร์ดนี้ในการตามเก็บหนังครับ

แต่การตามเก็บหนังก็ได้ไม่ครบครับบางเรื่องรู้รหัสแต่หาโหลดไม่ได้ บางเรื่องเห็นแค่ภาพปกแต่ไม่รู้รหัสก็โหลดไม่ได้
ผมก็เลยเอาเท่าที่มีตอนนี้ 20 กว่ารหัสมาแนะนำให้รับชมกันครับ (ขอเลือกมาเป็นบางรหัสนะครับ)
// ถ้าท่านใดทราบชื่อหรือรหัสหนังเพิ่มเติมแจ้งกันได้เลยนะครับ
// หรือทราบช่องทางติดตามอื่นๆ เพื่อติดตามน้องนางเอกคนนี้แจ้งกันได้เช่นกันครับ
// ช่องนี้มีนางเอกเพิ่มเติมอีก 2-3 คนนะครับ แต่น้องคนนี้คือตัวหลักก็ว่าได้

จุดเด่นอย่างแรกของช่องหรือชาแนลนี้ก็คือการ "เฮ็ดคาชุดครับ" ซึ่งถือว่าเป็นจุดขายหลักเลยก็ว่าได้
แถมพ่วงมาด้วยหุ่นสุดเพียวของน้องนางเอกอีก จึงช่วยยกระดับดีกรีความร้อนแรงไปอีกขั้น

ลีลาการเล้าโลมเจ้าโลกของน้องครับ

มุมกล้องนี้นับว่าเป็นมุมหากินของช่องนี้เลยครับ เพราะเมื่อฝ่ายชายถึงจุดสุดยอดก็จะปล่อยน้ำรักเข้าสู่ช่องคลอดของน้องนางเอก
แล้วต่อมาจะให้น้องนางเอกค่อยๆ ลุกขึ้นยืนให้น้ำรักไหลออกมาฉากนี้ "ฟินครับ"

ปิดท้ายด้วยหัวข้อที่จั๋วไปครับ "นางเอกหอยงาม" ตามภาพที่เห็นเลยครับ จิมิของน้องเกลี้ยงเกลาไร้ขนแคมสองข้างแนบชิดสนิทกัน
แถมข้างในยังอมชมพูระเรื่ออีกนับจัดว่าเป็นอีกหนึ่งหอยที่งดงามครับ อิจฉาฝ่ายชายครับแตกในทุกเรื่อง

แบบภาพเคลื่อนไหวครับ
มุมมองโดยภาพรวม ขอคัดมาเป็นบางเรื่องนะครับ

สำหรับท่านใดที่อยากสะสมหรือรับอยากชมผลงานของน้อง
สามารถเข้ามาที่ห้อง VIP Uncen หรือคลิกเข้าที่ลิ้งค์ด้านล่างได้เลยครับ

ห้อง VIP Uncen >> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226801.0

-------------------------------------------------

ท้ายบทความ : เท่าที่ลองหาข้อมูลมาวันนี้เกือบทั้งวันไปเจอหนังรวมผลงานของน้องที่เว็บ Tokyo-Hot ครับ
รหัส onahossh1 กับ onahossh2 ความจุ 4 กับ 2 GB ครับ มีบางเรื่องเป็นหนังที่หาโหลดไม่ได้ด้วยครับเพราะไม่ทราบรหัส
// ถ้าท่านใดทราบชื่อหรือรหัสหนังเพิ่มเติมแจ้งกันได้เลยนะครับ
// หรือทราบช่องทางติดตามผลงานอื่นๆ ของน้องนางเอกคนนี้แจ้งกันได้เช่นกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2021, 08:03:30 AM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

EX-ZERO
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 07:36:57 AM »

เรื่องอื่นๆ ที่แสดง
https://fc2club.net/index0710.html?info%5Bactor%5D=%e8%82%89%e3%82%aa%e3%83%8a%e3%83%9b&c=search&a=init&catid=6&typeid=1&siteid=1&dosubmit=1

รายละเอียดเพิ่มเติม
https://fc2club.net/club/index9e59.html?app=group&ac=topic&id=7647
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 07:46:37 AM »

สวัสดีปีใหม่ครับ

สายหอยงามมารายงานตัว  Grin Grin

ขอบคุณที่มาแนะนำให้ได้รู้จักครับ
pong55
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 09:18:25 AM »

🙏😍 ใช่เลยครับแบบนี้เลยครับที่ต้องการขอบคุณมากๆ ครับท่าน EX-ZERO

สวัสดีปีใหม่ครับ

สายหอยงามมารายงานตัว  Grin Grin

ขอบคุณที่มาแนะนำให้ได้รู้จักครับ

🙏😊 สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะครับท่าน titans
หอยงามจงเจริญครับ ฮ่าๆๆ 😆😆

kukukuku
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 01:09:47 PM »

ผู้ชายคนนี้โดนน้องเค้าขึนให้ที่ไรเกมทุกที ท่าทางจะเสียวจนทนไม่ไหว แปปๆต้องหยุด5555
halflife3733
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 02:47:28 PM »

ขอบคุณครับ
headiz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 07:19:09 PM »

สวัสดีปีใหม่ และขอบคุณขัอมูลดี กับ link ในห้อง VIP ครับ

กาเม มอระนัง ทุกขัง โลเก...(กามตายด้านเป็นทุกข์ในโลก)
AV Idol
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 08:56:05 PM »

กราบงามๆท่านEX-ZERO

lekkiki
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 08:59:34 PM »

ขอบคุณครับ ไล่หากันเลย...
pong55
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 09:43:35 PM »

ผู้ชายคนนี้โดนน้องเค้าขึนให้ที่ไรเกมทุกที ท่าทางจะเสียวจนทนไม่ไหว แปปๆต้องหยุด5555

ดูทรงแล้วช่วงล่างของน้องน่าจะฟิตตอดรัดน่าดูครับ อิจฉาฝ่ายชายจริงๆครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันนะครับท่าน halflife3733

สวัสดีปีใหม่ และขอบคุณขัอมูลดี กับ link ในห้อง VIP ครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับท่าน headiz สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะครับ

กราบงามๆท่านEX-ZERO

ขอชูฮกเลยครับ

ขอบคุณครับ ไล่หากันเลย...

ขอบคุณเช่นกันนะครับท่าน lekkiki ตาแฉะเลยครับกว่าจะครบ ไหนจะต้องตามหาตามที่ท่าน EX-ZERO แปะไว้ให้อีก

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์