พฤษภาคม 07, 2024, 05:23:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [ จับตาดาวรุ่ง ] 5 Queen สาวใส...ตัวเล็กใจสู้ แห่งปี 2021  (อ่าน 38462 ครั้ง)
hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 02:51:47 AM »

สวัสดีเหล่าสหายเหงียน แล้วเราก็มาถึงกระทู้สุดท้ายของปี 2021 ของกระผม ผมเลยจัด 5 สาวน้อยที่มีอิมแพ็คกับผมมากๆในปีนี้มาให้ชม ในโอกาสนี้ก็ขอ Merry christmas and Happy new year 2022 ครับผม

1. Kousui Jun
    ผมไม่เคยเขียนถึงน้องเลย ที่ผ่านมา วันนี้เลยจัดให้มาเป็นตัวเปิดกันเลยทีเดียว ยอมรับเลยว่า ก่อนเดบิวต์ผมค่อนข้างเฉยๆ ดูทั้งรูปและตัวอย่างหนัง พอหนังออก ดูแล้วก็ยังเฉยๆ มันเบาไป ตามสไตล์หนัง Debut ก็เข้าใจอะนะ...เรื่องแรก แต่เรดาร์ผมจับผิดปกติได้คือ นางเล่นกั๊กๆ เหมือนมีพลังงานบางอย่างเก็บซ่อนอยู่ข้างใน รอวันจุติ แล้วเรื่องสองก็มา เท่านั้นแหละ นางแปลงร่างจ้า ปลดปล่อยพลังงานระเบิดมันออกมา ทั้งร่อนเอว แลกลิ้น 3P บลาๆๆ เกินต้านจริงๆ ภาพทั้งหมดที่เคยจำ ผมลืมไปเลย ทุกวันนี้ น้องคือ จุนจังแม่แมวสาว หนึ่งในดาวรุ่งพุ่งแรงแห่งปี ผู้ที่เข้ามานั่งในใจผมเป็นที่เรียบร้อย

SSIS-195

_________________________________________________________________________________

2. Ishikawa Mio
    บอกตรงๆว่า ผมตกเป็นทาสการตลาดของน้อง ตั้งแต่ยังไม่เดบิวต์เลยด้วยซ้ำ คือดูแค่รูปก็รู้เลยว่า คนนี้ตรงปกแน่ๆ พอหนังออกมาก็ตามคาด แต่ที่เกินคาดคือ นางเล่นดีเว้ยเห้ย! แล้วเล่นหนักด้วย แตกหน้า 3P ตั้งแต่เรื่องแรกเลย เรื่องหลังๆ มีของเล่นด้วย ไม่มีการถนอม มิโอะน้อยอะไรทั้งนั้น! ฟีลแฟนมาเต็ม น้องคือนิยามความคาวาอิเน๊ะ ในอุดมคติของชายทั้งโลก แล้วนางดูเอนจอยกับงานด้วยนะ น่ารักธรรมชาติ สดใสมากๆ สรุปคือ ปีนี้ผมหลงรักมิโอะจัง ต๊าวแก้มยุ้ย เข้าอย่างจัง 

MIDE-974

_________________________________________________________________________________

3. Yoda Sakura
     โยดะจัง เจ้ากวางน้อยนางนี้ ผมแค่เห็นหน้า ก็คือโดนใจผมเลย ใครบอกปากไม่สวย แต่ผมว่าสวยเป็นจุดเด่นบนหน้านางเลย แล้วยิ่งค่ายโปรโมทว่า น้องเป็นนักข่าวสาวประจำสถานีโทรทัศน์ท้องถิ่นอีก ยิ่งชอบมากเลยทีนี้ ถึงน้องจะดูลึกลับ ไม่มีอะไรให้ติดตามเลย ไม่ใช่ปัญหา ขอให้เล่นบ่อยๆ อย่าเพิ่งหายไปนะ ดูหนังน้องเรื่องแรก ก็โดนปะทะเลย ไม่คิดว่านางจะมีของขนาดนี้ เห็นหน้าตาใสๆ แต่โคตรเป็นงาน เป็นทุกท่วงท่าไม่มีขัดเขิน บวกกับเอวเล็กๆ ร่อนเก่งจัดๆ จับกระชับมือ สะโพกผายก้นกลมๆ นมพอตัว (รักแร้นางสวยด้วยนะ) บอกเลยว่า สุโค้ยยย! ถึงผลงานจะยังน้อย แต่การันตีเลยว่า คุณภาพทุกหยด!

4. Konno Miina
    อาหมวยตาสระอิ รักอิสระคนนี้ มาพร้อมความสดใส น่ารัก เอนเตอร์เทนคนดู ให้หลงเอาได้ง่ายๆ จุดเด่นของนาง คือนมที่โคตรจะสวย จุกเล็กๆสีชมพู มันทำให้ผมละสายตาไปไม่ได้เลย แล้วช่วงล่างกะทิล้วนโหนกนูนทิ่มตาขนาดนั้น น้องจัดเต็มทุกเรื่อง ไม่มีกั๊ก ไม่มีหล่น นางเล่นครีมพายด้วยนะเอาสี๊ คนนี้ไม่ให้ไม่ได้จริงๆ หลักฐานมันชูชันอยู่ตรงหน้า หลบไม่พ้นก็ต้องลุย

5. Asada Himari
    จะบอกว่านี่คือ เจ้าหญิงคนใหม่ของวงการ ก็กลัวจะเว่อร์ไป แต่ความรู้สึกผมมันบอกอย่างนั้นจริงๆ ผมดูทั้งหุ่นและการแสดงน้องแล้ว มันทำให้นึกถึง หนึ่งในใจที่ทุกวันนี้ก็ยังเก็บหนังของเธออยู่ นั่นก็คือ Misato Arisa มีกลิ่นอายบางอย่าง บางมุมที่คล้ายกัน ผมเลยหลงรักเธอเป็นพิเศษ อย่างอื่นคงไม่ต้องอธิบาย เพราะคงรู้ๆกันอยู่แล้ว น้องคือหนึ่งในความสุขของผมและใครหลายๆคนในปีนี้

ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2021, 03:00:58 PM โดย hellobaba » บันทึกการเข้า

amaya_aki
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 02:57:55 AM »

เห็นด้วยทุกประการครับ
โดยเฉพาะมิโอจจิที่รักและมินะจังเด็กในสังกัดผมครับ อิอิ  Wink
ส่วนน้องน้ำหอมนั้นผมขอไม่ออกตัวดีกว่าครับ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

hellobaba
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 03:17:46 AM »

โดยเฉพาะมิโอจจิที่รักและมินะจังเด็กในสังกัดผมครับ อิอิ  Wink
ส่วนน้องน้ำหอมนั้นผมขอไม่ออกตัวดีกว่าครับ

ขอเข้าด้อมด้วยคนนะครับท่าน ฮ่าๆ

amaya_aki
heepo
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 06:49:46 AM »

น้อง Kasui Jun นี่ตอนแรกผมยังเฉย ๆ นะ แต่พอรหัส SSIS-223 ที่น้องโดนจัดหนัก แถมมีบางครั้งน้องเสียวจนสั่นสะท้านไปทั้งตัวนี่อย่างชอบเลย

CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 07:25:34 AM »

น้องน้ำหอมเรื่องล่าสุดที่พึ่งออกนี่ผมอย่างชอบเลยครับ แนวนางมารน้อยนี่เข้ากับน้องมากๆ

โยดะจังนี่ติดเรื่องเดียวเลย กลัวหาย พรีเมี่ยมก็ชอบเปิดตัวสาวหน้าใหม่ แต่เล่นไม่กี่เรื่องก็เลิกหลายคนซะด้วย

ฮิมาริ นี่ผมใช้สาว av นมสวยที่สุดในตอนนี้เลยครับ ขอบนมแบบนี้
idodo

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 12:07:07 PM »

ชอบทุกคนเลยเพราะผมแนวนี้เต็มๆ
kukukuku
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2021, 11:24:25 PM »

3คนแรกเก็บหมดเลย สงสัยต้องลองดู4กับ5เพิ่มแล้ว
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2021, 12:49:24 AM »

ขอเข้าด้อมด้วยคนนะครับท่าน ฮ่าๆ

ได้เลยค้าบ Wink

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

hellobaba
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2021, 01:57:38 AM »

น้อง Kasui Jun นี่ตอนแรกผมยังเฉย ๆ นะ แต่พอรหัส SSIS-223 ที่น้องโดนจัดหนัก แถมมีบางครั้งน้องเสียวจนสั่นสะท้านไปทั้งตัวนี่อย่างชอบเลย

ฉากอารมณ์น้องเล่นได้โคตรลึกเลยครับ เล่นดีมากจนผมเชื่อเลยว่า น้องต้องถึงจุดเสียวซ่านจริงๆบ้างแหละ ถึงได้แสดงออกมาจับใจขนาดนี้

amaya_aki
hellobaba
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2021, 02:09:35 AM »

น้องน้ำหอมเรื่องล่าสุดที่พึ่งออกนี่ผมอย่างชอบเลยครับ แนวนางมารน้อยนี่เข้ากับน้องมากๆ

โยดะจังนี่ติดเรื่องเดียวเลย กลัวหาย พรีเมี่ยมก็ชอบเปิดตัวสาวหน้าใหม่ แต่เล่นไม่กี่เรื่องก็เลิกหลายคนซะด้วย

ฮิมาริ นี่ผมใช้สาว av นมสวยที่สุดในตอนนี้เลยครับ ขอบนมแบบนี้

น้องน้ำหอม คือหนึ่งในน้อยครั้งที่ผมจะเปลี่ยนใจจากเฉยๆ มาเป็นชอบมากๆ /โยดะนี่เหมือนตัวละครลับอะครับ แต่ผมรู้สึกได้ว่าน้องจะชอบเล่นอยู่นะ สังเกตตอนน้องแสดงใส่เต็มตลอด ทั้งร่อนทั้งโยก ไม่น่าจะบินไว เข้าข้างตัวเองไว้ก่อน 555 / ฮิมาริ นมแบบนี้ ในวงการต้องมีตัวตายตัวแทน ขาดได้ไม่นานครับ น้องผู้รับไม้ต่อจาก Arisa Misato ของผม อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2021, 02:39:36 AM โดย hellobaba » บันทึกการเข้า

amaya_aki
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์