พฤษภาคม 10, 2024, 10:00:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049722 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 11:39:06 PM »

สารบัญกระทู้

หน้าแรก >> แนะนำ AV เปิดตัวหน้าใหม่

หน้า 2 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง A - E

หน้า 3 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง H - M

หน้า 4 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง M (ต่อ)

หน้า 6 >> นางเอก AV ดาวรุ่ง 2012 - 2013 แบ่งตามค่ายเรียง T และสาวๆไม่สังกัดเล่นหลายค่าย

----- ค่าย Prestige -----

Shunka Ayami

ติดตามผลงานเธอมาซักพักแล้วชอบมากครับ เธอน่ารัก หุ่นดี แล้วที่สำคัญคือรอยยิ้มน่ารักๆ ได้ใจผมไปเต็มๆ
ใครชอบสาวสวยหุ่นดี ขาว ยิ้ม น่ารักๆ คนนี้เลยครับ

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158927.0

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-175 : 1/8/2014

Airi Suzumura

สาวคนนี้ขาวสวย ผมสั้นน่ารัก ใช้ได้เลยทีเดียว หลังจากเล่นไป 1 เรื่อง กับ Prestige ในรหัส EDD-218
เธอก็ตัดสินใจ Debut อย่างเป็นทางการในเรื่องที่ 2 ครับ ใครที่ติดใจเธอก็รอชมเรื่องต่อไปได้เลยครับ

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=178638.0

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-176 : 1/8/2014

Momoka Sakai

สาวคนใหม่จาก Prestige ที่จะออกในเดือนธันวาคม 2013 นี้ครับ เธอไว้ทรงผมหน้าม้าเปิดนิดๆ สวยน่ารักใช้ได้เลยครับ
แต่ชอบตอนเธอมัดผมมากกว่าครับโดนสุดๆเลย เอาเป็นว่าใครโดนใจเธอเหมือนกันก็รอติดตามกันได้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-165 : 1/7/2014

Shizuku Memori

สาวสวยคนนี้เล่นหนังเมื่อปลายปี 2013 ในบทบาทมือสมัครเล่นก่อนที่จะมีผลงานออกมาต่อเนื่อง ด้วยรูปร่าง
หน้าตาน่ารักโดนใจ หุ่นผอมเพรียว เซ็กซี่ หุ่นดี โดนใจหลายๆคน ใครไม่เคยดูก็ลองพิจารณาดูนะครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-172 : 19/7/2014

Ai Yuzuki

อีก 1 สาวที่ทางค่ายปล่อยออกมายั่วน้ำลายชายหนุ่มชาวเราทั้งหลาย กับสาวสวยน่ารักตากลม
นมก็กลมโตกำลังเหมาะมือ และจุดเด่นที่สำคัญที่เห็นแล้วซิ๊ดยิ่งนักคือก้นของเธองอนสวยได้ที่มากเลยครับ  Shocked
โดนใจมากเลย สาวหุ่นสวยๆแบบนี้ต้องโดน Standing Sex ครับ เพื่อโชว์หุ่น ตอนนี้คงต้องอดใจรอกันไปก่อนครับ
มกราคม 2014 ที่จะถึงนี้ไม่นานเกินรอ (อ้อ เธอมาเล่นในแบบมือสมัครเล่นนะครับ รอลุ้นเปิดตัวยาวๆ  Wink )

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-179 : 12/8/2014

Erika Momotani

สาวสวยน่ารักวัย 18 ปี ที่มากับหุ่นผอมเพรียวบาง เธอสูง 165 ซม. แต่หนักแค่ 38 กก. เท่านั้น
ดูในหนังเรื่องแรก ตัวเธอผอมมากเลยครับ และเธอก็สวยมากด้วย จิ๊มิ๊ก็โกนมาเรียบเนียน ซึ่งถ้าหุ่นเธอ
มีน้ำมีนวลไม่ผอมบางแบบนี้ จะนับว่าเพอร์เฟ็คเลยล่ะครับ เรื่องแรกกับ DIP ส่วนล่าสุดไปปรากฏตัวที่ PRESTIGE
2 เรื่อง โดยชิมลางสมัครเล่นก่อน และเปิดตัวในเรื่องถัดมาในชื่อใหม่กับแนวสาวแฟชั่น NEW TOKYO ใครที่ชอบสาว
คนนี้รอติดตามกันอย่างต่อเนื่องเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-171 : 12/8/2014

Sayo Takechi

สาวสวยผมสั้นหุ่นดี เธอเปิดตัวในแนวมือสมัครเล่นก่อน จากนั้นเรื่องต่อมาก็มีผลงานต่อเนื่องออกมาเลยครับ
คาดว่าน่าจะตรงสเปกหลายๆท่าน ใครติดใจก็ติดตามเธอต่อเลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-182 : 22/8/2014

Minami Natsuki

มารู้จักกับสาวสวยคนใหม่จากค่าย PRESTIGE กันดีกว่าครับ สำหรับผลงานเปิดตัวเรื่องใหม่ประจำเดือนมิถุนายนนี้
เป็นสาวผมสั้นวัย 22 ปี รูปร่างหน้าตาโอเคเลยครับ เธอมีจุดเด่นอยู่ที่ไฝที่คางด้านซ้าย โดยเธอมีส่วนสูงอยู่ที่ 165 ซม.
และสัดส่วน B 88cm(F cup)/W 60cm/H 85cm

NEXT RELEASE >>> ABP-184 : 22/8/2014

Chisa Hoshino

สาวเซ็กซี่หุ่นเนื้อนมไข่จากค่าย D Collection ที่ย้ายมาเล่นให้ Prestige ตอนนี้ก็เป็นผลงานเรื่องที่ 5 แล้ว
นะครับ และเรื่องล่าสุดนี้ก็จัดแบบ 120 % ซีรีย์ที่โดนใจใครหลายคน ด้วยความมันส์ ร้อนแรง เผ็ดแซ๋บจนเหงื่อท่วม
ใครชอบเธอคนนี้ รอเลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-183 : 22/8/2014

Uno Tsugumi

ผลงานเปิดตัวค่าย Alice Japan ในเดือนมีนาคม 2014 เปิดตัวสาวน้อยน่ารัก เธอเป็นอดีตกราเวียร์ไอดอล
อีกด้วย รูปร่างหน้าตาน่ารักใช้ได้ครับ เป็นสาวผมสั้น ไซด์เล็กคัพ B เท่านั้น แต่นมเล็กเรื่องเซ็กซ์ไม่เกี่ยวอยู่แล้ว
มารอดูลีลาของเธอกันดีกว่า คุณอาจติดใจเธอก็ได้ สำหรับคนที่ชอบสาวไม่มีขนก็ลองพิจารณาเธอดูได้เพราะจิ๊มิ๊
เธอเรียบเนียน ล่าสุดเธอย้ายมาเล่นให้ PRESTIGE นะครับ แฟนๆ ตามกันต่อเลย

NEXT RELEASE >>> CHN-047 : 12/8/2014

Mizuki Mai

ผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ของค่าย PRESTIGE ประจำเดือนกรกฎาคม ในซีรีย์เปิดตัวแบบ Beginning
เธอเป็นสาวขี้อายแต่มีรอยยิ้มที่แฝงแววขี้เล่น+เย้ายวนใจ อายุ 20 ปีย่าง 21 ผิวพรรณของเธอขาวเนียน
นมก็กลม ก้นก็กลม ตามสัดส่วน B88 W59 H87 ส่วนสูง 159 ซม. เธอมีงานอดิเรกยามว่างต้องตระเวน
ชิมอาหาร ส่วนเรื่องบนเตียงอยากรู้กันแล้วล่ะสิ ...  ต้นเดือนกรกฎาคมนี้รู้กันครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-177 : 1/8/2014

----- ค่าย S1 -----

Nami Hoshino

คงไม่มีใครไม่รู้จักเธอคนนี้ Nami Hoshino เธอเปิดตัวเมื่อเดือนสิงหาคม 2012 กับแนวกลางแจ้งท่ามกลางธรรมชาติ
ด้วยรูปร่างหน้าตาที่สวย เซ็กซี่ หน้าอกโต หุ่นดี จัดว่าเป็นสาวเพอร์เฟ็คคนหนึ่งเลยทีเดียว
ส่วนสูง 152 ซม. สัดส่วน 90-59-90 ล่าสุดย้ายมา S1 แล้วนะครับ รอชมกัน

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-184 : 7/7/2014

Yumeno Aika

สำหรับสาวปริศนาเดือนพฤษภาคมก็ถึงเวลาเปิดเผยกันแล้วนะครับ เธอคือ Yumeno Aika เคยเล่นให้กับค่าย Miman มาก่อน
จัดว่าเป็นสาวหุ่นดีคนหนึ่งเลยทีเดียว ถ้าไม่นับความสูงนะครับ รายละเอียดของเธอสามารถดูได้ที่หน้า 35 ตามลิงค์เลยครับ
==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.340
ตอนนี้ไปดูปกเต็มกันดีกว่า  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-155 : 19/5/2014

ผลงานที่ใกล้จะออก ONSD-805 : 7/5/2014

Kimino Ayumi

เป็นสาวน้อยตัวเล็กอีกคน สูง 149 CM สัดส่วน B 82(D)cm W 58cm H 82cm ไม่ผอมเกิน เธอมีความน่ารักแฝงไว้
เธอเพิ่งเปิดตัวมาตอนต้นเดือนพฤศจิกายนนี้เอง และจะมีเรื่องที่ 2 ออกมาเดือนหน้าครับ ฝีมือเธอเป็นยังไงคงได้พิสูจน์ไปแล้ว
อ้อ! เธอมี Twister ด้วยนะครับ บัญเอิญเจอ ใครเก่งภาษาก็ Follow ได้ => https://twitter.com/kimino_ayumi
ส่วนอันนี้เว็บแฟนคลับ => http://www.kiminoayumi.com/

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-144 : 7/5/2014

Rio Ogawa

S1 เปิดตัวสาวน้อยน่ารัก ผมยาว ที่ดูสดใสร่าเริง และมาพร้อมหน้าอกคัพ E
การแสดงหน้ากล้องครั้งแรกจะเป็นอย่างไรนั้น ทุกท่านคงได้ติดตามกันแล้ว รอดูเรื่องต่อไปได้เลยครับ  Lips Sealed

Profile
วันเกิด : 15/3/1993
กรุ๊บเลือด : B
ส่วนสูง : 155 cm
สัดส่วน : B86cm W58cm H83cm
งานอดิเรก ช็อปปิ้ง ฟังเพลง ร้องคาราโอเกะ

ผลงานที่ใกล้ออก SNIS-183 : 7/7/2014

Yua Kuramochi

มาดูสาวหน้าใหม่ของ S1 ในเดือนเมษายนกันดีกว่าครับ สำหรับน้องหนูน่ารักนมโตคนนี้
ซึ่งมีขนาดถึงคัพ H โอ้ว Credit ท่าน jakkajee บอกว่าเป็นอดีตนางแบบนู๊ดซะด้วย น่าสนใจทีเดียวครับ ติดตามเรื่องต่อไปได้นะครับ

วันเดือนปีเกิด : 19 สิงหาคม 1990
บ้านเกิด : โตเกียว
กรุ๊ปเลือด : AB
ความสูง 160 ซม.
สัดส่วน : B 95(H)cm W 63cm H 86cm

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-078 : 19/1/2014

Sasahara Rimu

S1 เปิดตัวสาวตัวเล็ก ที่ผ่านการถ่ายนู้ดมาก่อนแล้ว ตอนนี้ก็ได้เวลาชิมลางถ่าย AV กันซะที
เรื่องแรกก็จัดชุดมาให้เธอซะเซ็กซี่ขนาดนี้ เอาใจคอโลลิรักเด็ก และคอชอบสาวตัวเล็กๆโดยเฉพาะครับ
ส่วนสูง 156cm สัดส่วน 80 (C) - 58 -81

ผลงานที่ใกล้ออก ONSD-802 : 19/4/2014

Utsunomiya Shion

S1 เปิดตัวสาวสวยเซ็กซี่ทรงโต ระดับ J คัพ ขนาด 105 ซม. มาให้ยลกันในเดือนกันยายนครับ
ซึ่งดูแล้วน่ากินมากๆเลยทีเดียว ล้นมือมากๆ ไปดูประวัติกันดีกว่า

วันเดือนปีเกิด 7/3/1994
อายุ 19 ปี
บ้านเกิด : เกียวโต
ความสูง :161cm
สัดส่วน :  B105 (J) / W58/H89
งานอดิเรก : ว่ายน้ำ

ผลงานที่ใกล้จะออก AVOP-004 : 1/7/2014

Sakura Ena

สาวน่ารักยิ้มสดใสร่าเริงคนนี้เปิดตัวเดือนพฤศจิกายน 2013 ครับ เธอเป็นสาวตัวบางร่างเล็ก แต่หุ่นเอ็กซ์ได้ใจ
เลยเหมือนกันนะ ใครชอบเธอก็สามารถติดตามกันต่อได้เลยครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก  SNIS-160 : 19/5/2014

Aoba Yui

สาวน้อยน่ารักคนใหม่จาก S1 เธอจะเปิดตัวในเดือนพฤศจิกายน 2013 สาวคนนี้อยู่ในวัย 18 ปีครับ
หน้าอกก็น่าฟัดอยู่ในระดับคัพ E ใบหน้าสวยดูดี ออกดุๆหน่อย ดูตัวอย่างแล้วใช้ได้ รอติดตามกันได้เลยครับ

วันเดือนปีเกิด 11/12/1994
บ้านเกิด โตเกียว
ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน  B86(E)/W56/H87

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-141 : 19/4/2014

Usami Mai

เปิดตัวสาวน้อยหน้าหวานน่ารักคนใหม่ของค่าย S1 ครับ เธอดูน่ารักแบบเด็กๆดีนะ ผิวเนียนขาวไปทั้งตัว
น่าสัมผัสยิ่งนัก เรือนร่างใช้ได้โอเคเลยครับ เป็นทีเด็ดปลายปีของ S1 เลยทีเดียว รอติดตามกันได้เร็วๆนี้ครับ

วันเดือนปีเกิด 15/3/1995
บ้านเกิด จังหวัดคานากาว่า
ส่วนสูง 153cm
สัดส่วน  B85 (C) / W58/H86

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-185 : 7/7/2014

Narumi Urumi

S1 เปิดตัวสาวตากลม นมโต ผิวขาวตัวเล็กน่ารัก เธอไว้ผมสั้น ใบหน้าใสๆ ออกแนวสาวมัธยมแบบนี้
เชื่อว่าตรงสเป็คของใครหลายๆคนแน่นอนครับ เธอเป็นสาววัย 20 ปี ตัวเล็กๆ สูงเพียง 149 ซม.
แต่สัดส่วนเกินความสูง ด้วยคุณภาพแบบ B 86cm W 56 ซม. H 87cm ทรวดทรงดีเลยนะครับ
ใครถูกใจสาวน่ารักคนนี้ก็รอคอยกันหน่อยนะครับ  Wink

วันเกิด 9/6/1993
บ้านเกิด จังหวัดชิบะ
ส่วนสูง 149 ซม.
สัดส่วน B 86cm W 56 ซม. H 87cm
งานอดิเรก ทำอาหาร, อ่านหนังสือ

ผลงานที่ใกล้จะออก SNIS-186 : 7/7/2014

Anno An

เปิดตัวสาวสวยอดีตกราเวียร์ไอดอลจากซีรีย์ AV impossible ของค่าย Miman หลังจากที่เล่นให้มาแล้ว 2 เรื่อง
โดนนิดๆหน่อยๆ จัดแบบเบาๆ ไม่ว่าจะเป็นโดนบีบ โดนถู โดนแหย่ ตอนนี้เธอก้าวเข้าสู่วงการ AV แบบเต็มตัวแล้วครับ
จัดเต็มแน่นอน เธอสูง 160cm สัดส่วน B 88cm (E cup) W 58cm H 86cm สวยแบบนี้ หุ่นดีแบบนี้ และขาวแบบนี้
อย่าพลาดกันเด็ดขาดเลยครับ รอติดตาม !!!

ดูตัวอย่างผลงานเปิดตัวและผลงานก่อนเปิดตัวได้ที่นี่ คลิกเลย !!!

NEXT RELEASE >>> SNIS-187 : 7/7/2014

Karin Aizawa

สาวสวยเซ็กซี่ตัวบางเปิดตัวจากการร่วมมือกัน 2 ค่าย Alice Japan และ Maxin
เธอเป็นสาวหุ่นดี ผิวขาว สัดส่วนโค้งเว้าได้รูป สะดือสวยดีครับ มีไฝเสน่ห์ตรงริมฝีปากด้านขวาล่าง
ถือว่าคุ้มจริงๆครับ เปิดตัวทีเดียว 2 ค่าย ช่วงแรกๆ แฟนๆก็โชคดีเลยได้ดูพร้อมกันทีเดียวเดือนละ 2 เรื่อง
แต่ล่าสุดเธอย้ายมาเล่นให้ S1 แล้วนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-161 : 19/5/2014

Aizawa Jun

ผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่ประจำเดือนพฤษภาคม 2014 สาวสวยคนนี้มาในลุคเรียบร้อย
เธอเป็นสาวไร้เดียงสาที่ยังผ่านประสบการณ์มาไม่มากนัก เธอเป็นสาวขี้อาย แต่ในแววตา
และใบหน้าของเธอแฝงความเซ็กซี่เอาไว้ข้างในด้วย รูปร่างทรวดทรงเธอใช้ได้เลยครับ
ขนจิ๊มิ๊ดกดำตัดกับผิวขาวงามของเธอได้อย่างเหมาะเจาะ ใครเห็นแล้วถูกใจก็อดทนไว้ครับ
นับถอยหลังกันเลย 1 เดือน !!!

วันเดือนปีเกิด 17/11/1994
เกิดที่จังหวัด คานางาวะ
ส่วนสุง 154 cm
สัดส่วน B 84cm W 59cm H 83cm
งานอดิเรก ไปเชียร์ฟุตบอลข้างสนาม
ทักษะพิเศษ เล่นเทนนิส

NEXT RELEASE >>> SNIS-188 : 7/7/2014

Shiraishi Yu

S1 เปิดตัวสาวน่ารักคนใหม่วัย 20 ปี เธอเป็นสาวตัวเล็กหน้าอกหน้าใจคัพ D ส่วนสูงเพียง 150 ซม.
เธอมีลุคเป็นสาวเรียบร้อย แต่อีกมุมก็ดูขี้อายและขี้เล่น+ความสดใสร่าเริง รูปร่างใช้ได้เลยครับ ถึงจะตัวเล็ก
แต่ก็มีน้ำมีนวล มีส่วนโค้งส่วนเว้า บั้นท้ายกลมสวยน่ากระแทก การใช้ปากที่ดูน่ารัก เรื่องนี้เธอโดน 3P และ
โดนแตกใส่หน้าเลยครับ ใครที่ชอบผลงานเปิดตัวอย่าพลาดนะครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> SNIS-189 : 7/7/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2014, 11:35:10 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 11:48:01 PM »

----- ค่าย Soft On Demand -----

Mana Sakura

คงไม่มีใครไม่รู้จักเธอคนนี้สาวน้อยตัวเล็ก ผมสั้น อีกทั้งยังน่ารัก ถูกใจคอโลลิ ด้วยความน่ารักสดใสของเธอ
ทำให้สามารถครองใจใครต่อหลายคนได้ ซึ่งเธอมีเสน่ห์เฉพาะตัวจริงๆครับ ล่าสุดเพิ่งกวาดรางวัลของค่ายไป 4 รางวัลครับ Grin
อายุ 18 ปี สูง 156cm  สัดส่วน B89/W58/H89

ผลงาน STAR-550 : 25/9/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Asano Emi

อีกหนึ่ง PR ของบริษัท SOD ที่ผันตัวมาเล่น AV ซึ่งปล่อยให้รุ่นพี่อย่าง Aya Sakurai โด่งดังไปก่อนหน้าแล้ว
หลังจากที่ปล่อยหนังตามติดชีวิตเธอ ดูกกน ดูตอนปัสสาวะ ฯลฯ ก็ถึงเวลาเล่นจริง มีเซ็กซ์จริงซะทีครับ กับ PR น่ารักๆ อายุ 22 ปี
ติดตามชมกันได้แล้วครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก SDMU-117 : 6/9/2014

PROJECT SOD STAR DEBUT RUSH!!!

หลังจากที่ได้มีการประกาศโปรเจคนี้ขึ้นมาก็ได้รับความสนใจเป็นอย่างมาก เป็นโปรเจคเปิดตัวนักแสดงใหม่อย่างต่อเนื่องครับ
ตอนนี้เราก็ได้รู้แล้วว่าพวกเธอเป็นใคร และผลงานของพวกเธอโดนใจกันมากแค่ไหน คงได้พิสูจน์กันหมดแล้ว ไปดูกันดีกว่าว่าใครกันบ้าง

----------------------------------------------------------------------------------------------

Iori Kogawa

สาวคนที่ 3 ของโปรเจค เชื่อว่าในเวลานี้คงไม่มีใคร ไม่รู้จักสาวน้อยคนนี้ครับ เธอเพิ่งเปิดตัวไม่กี่วันนี้เอง
เธอออกแนวเรียบร้อย น่ารัก ใสๆ ครับ  ดูแล้วได้อารมณ์ไม่ผิดหวังแน่นอน
ทำให้หวังกันยาวๆ ได้เลย และรอผลงานเรื่องต่อไปของเธอตามมาครับ ใครยังไม่ได้ดูก็ตามดูได้ครับ

ประวัติและผลงาน >>> คลิก

ผลงาน STAR-549 : 25/9/2014

กระทู้แนะนำของคุณ jakkajee => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=156731.0

Shiraishi Marina

SOD เปิดตัวสาวสวยวัย 26 ปี ที่มาพร้อมกับใบหน้าสวยใสเหมือนสาวแรกรุ่น และมีแววตาออดอ้อนน่ารัก
เธอบอกว่าผลงานเปิดตัวนี้เธอเพิ่งจะมีเซ็กซ์ครั้งแรกในรอบ 3 ปี กับคนอื่นที่ไม่ใช่สามี และเธอมาแสดง AV
เพื่อเลี้ยงลูกน้อยที่เพิ่งคลอดมาได้ประมาณ 2 ปี ติดตามผลงานและเอาใจช่วยได้นะครับ มิถุนายนนี้ ...

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่หน้า 45  ==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.440

ผลงานที่ใกล้จะออก STAR-551 : 25/9/2014

Mao Sena

SOD เปิดตัวสาวน้อยน่ารัก สดใสร่าเริง วัย 19 ปี เธอจะมาทำให้หัวใจของใครหลายๆคนเบิกบาน
ด้วยรอยยิ้มที่น่ารักสดใส เธอเป็นสาวตัวเล็ก ผิวขาวเนียนไปทั้งเรือนร่าง หัวนมจุกยังดูเป็นสีชมพูเนื้อๆ
ส่วนน้องจิ๊มิ๊ก็ดูเรียบเนียน มีขนอุยๆน้อยๆ บริเวณโหนกเนินแถวท้องน้อยนิดๆพองาม ส่วนเรื่องลีลา
เรื่องเซ็กซ์คงต้องรอดูตอนหนังออกแล้วครับ รอดูกันเลย  Grin Grin Grin

ดูรายละเอียดและรูปภาพสวยๆ เพิ่มเติมได้ที่ >>> คลิก

NEXT RELEASE >>> STAR-545 : 6/9/2014

Mayu Yuuki

หายหน้าหายตาไปถึง 1 เดือนเต็มเลยนะครับ สำหรับสาวน้อยหน้าเด็กตัวเล็กวัย 19 ปีคนนี้ ซึ่งอยู่ๆ
ผลงานในเดือนพฤษภาคมของเธอก็หายไปซะงั้น หลังจากเปิดตัวกับค่าย Team-Zero และออกผลงาน
อย่างต่อเนื่องมา 6 เรื่อง ล่าสุดมาปรากฎตัวที่ SOD กับการเกิดใหม่ในค่ายนี้และเรื่องนี้ก็รับบทหนักเลย
เมื่อต้องมาเล่นแนว Demon Piston ลูกสูบมหาประลัยทะลวงเข้าไปจนน้ำแตก ทางค่ายนับว่าเธอโดนทะลวง
ถึง 5446 ครั้งซะด้วย (เอาอะไรมานับเนี่ย 555+) ใครเป็นแฟนสาวน้อยโลลิคนนี้ก็รอจัดเลยครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-552 : 25/9/2014

Shizuku Natsuki

สาวผิวขาวหน้าหวาน เธอจะมาเป็นสาวคนใหม่ของ SOD ประจำเดือนสิงหาคม 2014 เธอมีเสน่ห์และความเซ็กซี่
ที่แฝงไว้ให้ชวนมองและค้นหา สำหรับแฟนๆ ค่ายนี้ ใครที่อยากลิ้มลองเด็กใหม่ รอกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-548 : 6/9/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2014, 12:47:51 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kiya
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 11:52:18 PM »

หนะ..หน้า 4 แล้วววว Shocked

สู้ๆนะฮะ เป็นกำลังใจให้  Grin

ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ คุณ kiya

ไหนๆก็ไหนๆละ สอบถามเลยละกัน ตอนนี้มีสาวดามใจแทนน้อง Ami Hyakutake แล้วรึยังครับ อิอิ
  Grin

ยังไม่มีเลยฮะ เศร้าาา T^T

ได้แต่ตามประปรายแล้วฮะตอนนี้ ฮ่าๆๆ

ปล. อ้อ อยากแนะอะไรหน่อยอ้ะฮะ คือดาราบางคนที่ท่านตี๋แนะนำผลงานใหม่ที่ยังไม่ออก อยากให้แปะรหัสหรือปกของอันเก่า(อาจจะเป็นผลงานที่พึ่งผ่านไปก่อนจะออกผลงานใหม่ที่จะถึงนี้ก็ได้ฮะ) ได้มั้ยฮ้ะฮะ เผื่อบางคนอาจจะมาตามช้า จะได้ตามหางานเก่ามาดูรอก่อนได้ แต่ถ้าลำบากก็ไม่เป็นไรนะฮะ Grin

ย้าย Rep นะครับไม่ต้องตกใจ อิอิ

คำตอบของท่านไปอยุ่หน้า 4 นะครับ

แนะนำน้อง Airi Suzumura เลยครับ โดนสุดๆเลย อิอิ

เรื่องคำแนะนำผมเห็นด้วยครับ และไม่ยากที่จะทำ แต่ติดที่ใน 1 Reply มันจำกัดจำนวนตัวอักษรน่ะสิครับ
ซึ่งตอนนี้ใน Reply ที่ตั้งไว้ตัวอักษรก็เต็มเอี้ยดเลยอ่ะครับ T-T เอาเป็นว่าอยากรู้ผลงานคนไหน มีผลงานเก่าอะไร
ผลงานใหม่อะไร ก็ถามในกระทู้นี้ได้เลยครับ ถ้าหาเจอผมมาตอบแน่นอนครับ  Grin

อ้อออ น้องไอรินี่ก็เคยตามอยู่ 3-4 เรื่อง แต่หลังๆเริ่มรู้สึกไม่โดนแล้วอ้ะฮะ T^T (เรื่องมากจริง!!)

งั้นไม่เป็นไรฮะ เอาเท่าที่ท่านสะดวกก็พอ Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 12:06:41 AM »

หนะ..หน้า 4 แล้วววว Shocked

สู้ๆนะฮะ เป็นกำลังใจให้  Grin

ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ คุณ kiya

ไหนๆก็ไหนๆละ สอบถามเลยละกัน ตอนนี้มีสาวดามใจแทนน้อง Ami Hyakutake แล้วรึยังครับ อิอิ
  Grin

ยังไม่มีเลยฮะ เศร้าาา T^T

ได้แต่ตามประปรายแล้วฮะตอนนี้ ฮ่าๆๆ

ปล. อ้อ อยากแนะอะไรหน่อยอ้ะฮะ คือดาราบางคนที่ท่านตี๋แนะนำผลงานใหม่ที่ยังไม่ออก อยากให้แปะรหัสหรือปกของอันเก่า(อาจจะเป็นผลงานที่พึ่งผ่านไปก่อนจะออกผลงานใหม่ที่จะถึงนี้ก็ได้ฮะ) ได้มั้ยฮ้ะฮะ เผื่อบางคนอาจจะมาตามช้า จะได้ตามหางานเก่ามาดูรอก่อนได้ แต่ถ้าลำบากก็ไม่เป็นไรนะฮะ Grin

ย้าย Rep นะครับไม่ต้องตกใจ อิอิ

คำตอบของท่านไปอยุ่หน้า 4 นะครับ

แนะนำน้อง Airi Suzumura เลยครับ โดนสุดๆเลย อิอิ

เรื่องคำแนะนำผมเห็นด้วยครับ และไม่ยากที่จะทำ แต่ติดที่ใน 1 Reply มันจำกัดจำนวนตัวอักษรน่ะสิครับ
ซึ่งตอนนี้ใน Reply ที่ตั้งไว้ตัวอักษรก็เต็มเอี้ยดเลยอ่ะครับ T-T เอาเป็นว่าอยากรู้ผลงานคนไหน มีผลงานเก่าอะไร
ผลงานใหม่อะไร ก็ถามในกระทู้นี้ได้เลยครับ ถ้าหาเจอผมมาตอบแน่นอนครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2014, 11:33:16 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kiya
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 12:29:32 AM »

อ้อ Mana Asahi รหัส KAWD-486 มีให้บิทแล้วนะฮะ เผื่อใครชอบโลลิๆ(อย่างผม) ไม่ก็ดูออนไลน์ที่ http://www.gojav.net/ เลยฮะ Grin
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 06:57:09 AM »

ทำกระทู้เเบบนี้ก็ดีน่ะครับ ทำรอบนี้โหดสุดๆ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 10:07:30 PM »

ผลงานรวมดาวปลายปี 2013 จาก Honnaka เนื่องในโอกาสครบรอบ 3 ปีของค่ายเลยครับเลยได้โอกาสส่งท้ายปีเก่า
ต้อนรับปีใหม่แบบสุขสันต์กับนางเอกสาวที่ท่านชื่นชอบ รักใครชอบใคร อย่าลืมติดตามนะครับ

ปล. ใครเป็นใครคงไม่ต้องบอกแล้วมั้ง แต่ละคนนี่อยู่ในใจของท่านๆอยู่แล้วนิครับ อิอิ

รหัส HNDS-013 : 25/12/2013

Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 12:04:27 AM »

ทำกระทู้เเบบนี้ก็ดีน่ะครับ ทำรอบนี้โหดสุดๆ  Grin Grin Grin

อุ๊บ ที่ว่าโหดนี่โหดยังไงครับท่าน 555+  Shocked Shocked Shocked

หมายถึงข้อมูลครับ โหดสุดๆ 555+  Grin
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 01:01:15 PM »

ว้าว Airi Suzumura ออกมาเรื่อยๆเลยนะครับสุดยอดจริงๆ  Grin

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 01:08:56 PM »

ตามมาให้กำลังใจกระทู้ใหม่ครับผม

ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดครับ เอาผลงานใหม่ของน้องหนู Miku Abeno มายั่วน้ำลายเล่นๆ อิอิ
เคยโพสในกระทู้เก่าแต่กลัวท่านไม่เห็นเลยเอามาไว้ในนี้เลยละกัน ^^
  Wink

ผลงานที่ใกล้จะออก APAA-235 : 25/11/2013

จริงๆ ผมเห็นแล้วล่ะครับ แต่ที่ไม่ตอบเพราะกระทู้เก่าหลังจากเว็บล่มแล้ว เวลา reply มันจะไม่ขยับขึ้นหัวบอร์ดและไม่โชว์ชื่อคน reply ล่าสุดใช่ไหมครับ จึงเป็นสาเหตุให้ท่านมาตั้งกระทู้ใหม่ เรื่องนี้ปกแจ่มจริง แต่ข้างในมาแนวเปลือยหมด ชอบมีชุดเร้าใจกว่า 555

ส่วนอีกอย่างที่อยากจะบอกคือ Aida Minami เรื่องใหม่ล่าสุดออกแล้ว โหลดมาดูแล้ว (ในบิท Peers เป็นหมื่นเลยครับ ท่าทางจะเป็นดาวรุ่งดวงใหม่นะเนี่ย) มันสุดยอดของความน่ารักเลยครับ เป็นดาวรุ่งผมสั้นที่ยิ่งเล่นยิ่งแจ่มเหมือน Airi Suzumura แน่ๆ เลยครับ ผมบอกตามตรงเลย แหม สาวผมสั้นถ้าขึ้นชื่อด้วยคำว่า Ai นี่รุ่งในวงการเอวีทุกคนหรือเปล่าเนี่ย ก่อนหน้านี้ก็มี Ai Haneda ซึ่งโด่งดังมานานแล้วเหมือนกันนะ

เรื่องใหม่ที่ว่าของหนูไอดะ
ผลงานที่ใกล้จะออก KAWD-490 : 25/11/2013

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 189 พิมพ์