พฤษภาคม 10, 2024, 11:26:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049994 ครั้ง)
gto999
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #210 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 12:46:09 AM »

สุดยอดจิงๆ เลยคราฟ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #211 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 11:51:07 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

ผลงานเปิดตัวเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Tachibana Harumi

เปิดตัวสาวสวยหน้าใหม่วัย 18 ปี กับ First Impression คนที่ 78 แล้วนะครับ ซีรีย์เปิดตัว
เป็นความประทับใจแรกจาก Idea Pocket ที่ไม่ทำให้คุณต้องผิดหวัง มาดูสัดส่วนของเธอกันดีกว่าครับ
82cm(Cup C) - 59cm - 90cm ส่วนสูง 162cm รูปร่างหน้าตาใช้ได้เลยทีเดียว มารอติดตามผลงาน
แรกของเธอกันครับ ....

Note : ประสบการณ์ครั้งแรก มัธยมปลายปี 2 ตอนอายุ 17 ปี

DEBUT NEXT RELEASE >>> IPZ-300 : 1/2/2014

ตัวอย่างผลงานใหม่

----------------------------------------------------------------------------------------------

ผลงานใหม่เดือนกุมภาพันธ์ 2014

Airi Kijima

จะทำอย่างไรถ้าในโรงเรียนของคุณมีคุณครูสาวสุดน่ารักแบบนี้อยู่ ผลงานใหม่ของไอริ คิจิมะ
ที่จะมาทำให้คุณประทับใจและชอบโรงเรียนมากขึ้น เมื่อเธอมารับบทคุณครูวัยรุ่น ความต้องการ
ทางเพศกำลังคุกรุ่น เมื่อมาสอนในโรงเรียนที่มีแต่นักเรียนชายเลยต้องปลดปล่อยอารมณ์ซะหน่อย
แฟนๆของเธอรอดูกันได้เลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-299 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-283 : 1/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Tamaki Mai

เข้าสู่เรื่องที่ 2 แล้ว หลังจากที่เปิดตัวในเดือนมกราคม 2014 เป็นสาวหน้าใหม่คนแรกของปี 2014
เลยนะครับ สำหรับเรื่องนี้ เธอต้องสลัดภาพสาวใสทิ้งไป เพราะเป็นแนว Deep Kiss สำหรับใครที่
ชื่นชอบการจูบต้องดูแนวนี้เลย เพราะจะเน้นการจูบ การใช้ลิ้น ตลอดเรื่อง ใครอยากดูลีลาการใช้ปาก
และลิ้นของเธอก็รอติดตามกันเลย

NEXT RELEASE >>> IPZ-303 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-278 : 1/1/2014

Kawanami Maika

เรื่องใหม่ของหนูไมกะสาวสวยผมยาวน่ารัก กับลุคสุดเอ็กซ์เซ็กซี่ ในบทบาทสาว Race Queen
ซึ่งใครดูตั้งแต่แรกรับรองติดใจเธอแน่นอนครับ ขอแนะนำเลยคนนี้ ถึงจะนมเล็กและไม่ขาวจั้ว
แต่ความน่ารักและลีลาไม่แพ้ใคร รอรับชมกันได้เร็วๆนี้ครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-307 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-280 : 1/1/2014

สามารถติดตามผลงานของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET อีกมากมายได้ที่หน้า 3 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177157.20
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #212 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 12:01:37 PM »

อัพเดทย้อนหลังนิดนึงนะครับ กับปกผลงานใหม่ของสาวๆค่าย D Collection ที่ออกในวันที่ 27/12/2013

ใครตามไม่ครบ หรือพลาดอะไรไปลองดูได้ที่หน้า 2 นะครับ  Wink

รับทราบครับท่าน
ผมแวะมาสวัสดีปีใหม่ ขอให้อัพเดทข่าวสารดีๆเช่นนี้คู่กับเวปแห่งนี้ไปนานๆครับ

โอ้ว สวัสดีปีใหม่ครับกัปตัน ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ จะตั้งใจอัพเดทเพื่อเพื่อนๆ ต่อไปครับ  Grin Grin Grin
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #213 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 12:37:54 PM »

Tamaki Mai เรื่อง2นี้เเจ่มมากๆ  Grin

สวัสดีปีใหม่น่ะครับ ปีนี้ขอให้สุขภาพเเข็งเเรง อยุ่กับavcollectors.com ไปนานๆน่ะครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 12:53:18 PM »

Tamaki Mai เรื่อง2นี้เเจ่มมากๆ  Grin

สวัสดีปีใหม่น่ะครับ ปีนี้ขอให้สุขภาพเเข็งเเรง อยุ่กับavcollectors.com ไปนานๆน่ะครับ

สวัสดีปีใหม่ขอให้ท่านสุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #215 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 09:18:23 PM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวจากค่ายน้องใหม่ Whip ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Takeuchi Makoto

ผลงานเปิดตัวจากค่าย Whip น้องใหม่ในเครือ Max-a เธอคนนี้เป็นสาวน่ารักผมสั้น อายุ 20 ปีแล้ว
แต่ก็ยังดูเด็กอยู่เลย รูปร่างของเธอเล็กบาง หลังจากประสบการณ์ครั้งแรกเมื่อ 2 ปีก่อน เธอก็
ไม่ได้มีเซ็กซ์กับใครอีก มาดูว่าเซ็กซ์ครั้งใหม่ของเธอจะเป็นอย่างไร รอรับชมกันได้เร็วๆนี้ครับ

ผลงานที่ใกล้จะออก WHX-001 : 14/2/2014

-------------------------------------------------------------------------------------------

Nanao Yada

อีก 1 ผลงานเปิดตัวจาก Whip กับสาวสวยวัย 22 ปี ผิวพรรณเนียนใสขาวไปทั้งตัว แต่รูปร่างจะบางไปนิด
(สงสัยค่ายนี้เน้นสาวตัวบางๆ นมเล็กๆ อิอิ) หน้าตาสระสวยใช้ได้เลยครับ มารอดูพร้อมกันนะ ...

ผลงานที่ใกล้จะออก WHX-003 : 14/2/2014

-------------------------------------------------------------------------------------------

kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #216 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 08:35:45 PM »

Airi Kijima

จะทำอย่างไรถ้าในโรงเรียนของคุณมีคุณครูสาวสุดน่ารักแบบนี้อยู่ ผลงานใหม่ของไอริ คิจิมะ
ที่จะมาทำให้คุณประทับใจและชอบโรงเรียนมากขึ้น เมื่อเธอมารับบทคุณครูวัยรุ่น ความต้องการ
ทางเพศกำลังคุกรุ่น เมื่อมาสอนในโรงเรียนที่มีแต่นักเรียนชายเลยต้องปลดปล่อยอารมณ์ซะหน่อย
แฟนๆของเธอรอดูกันได้เลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-299 : 1/2/2014

อยากกลับไปเรียนใหม่จัง   

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 09:25:27 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII ที่จะออกในเดือนมกราคม 2014

ผลงานเปิดตัวเดือนมกราคม 2014

Ono Aiko

ผลงานเปิดตัวเด็กใหม่สำหรับเดือนแรกของปี 2014 จาก Kawaii เธอเป็นสาวสวยน่ารัก ผมยาวสวย
ดวงตาและริมฝีปากได้รูปทีเดียว รูปร่างผิวพรรณก็ใช้ได้เลยครับ มีเสน่ห์ของสาววัยรุ่นน่าค้นหายิ่งนัก
ไม่นานเกินรอครับ ปลายเดือนมกราคมเจอกัน ^^

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-493 : 25/1/2014

ผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII

Futaba Konomi

ผลงานเรื่องที่ 2 แล้วนะครับ สำหรับสาวน่ารักคนนี้ หลังจากที่เปิดตัวในลุคเรียบร้อยๆไปแล้ว
มาเรื่องนี้เพิ่มความหวือหวากระตุ้นอารมณ์เพิ่มอีกนิดกับธีมร้อนแรง ซึ่งเธอมาในชุดสีเซ็กซี่สีแดง
และมินิสเกิ๊ตลายสก๊อตแดงดำอีกต่างหาก นอกจากนี้ฉากและบรรยากาศยังเป็นสีเข้มอีกด้วย
จะกระตุ้นอารมณ์แค่ไหนรอดูกันได้ครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-502 : 25/1/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-493 : 25/12/2013

Sakaue Moka

เรื่องใหม่ของสาวเสียงดี โมกะจัง ซึ่งนับเป็นเรื่องที่ 6 แล้วนะครับ หากใครติดตามเธอมาตั้งแต่แรกก็คง
จะรู้ว่าเธอชอบร้องเพลงและหลังจบเรื่องเธอจะร้องเพลงให้ฟังด้วยนะ เพราะใช้ได้เลยครับ ร้องให้ฟังทุกเรื่อง
เลยครับ ใครยังไม่ได้ดูก็ลองหามาดูนะครับ  Wink สำหรับเรื่องใหม่ก็โดนหลากหลายครับ ไม่ว่าจะเป็นเซ็กซ์ในห้อง
ปกติ เซ็กซ์ในบทสาว OL และ คุณครูสาว และสุดท้ายเป็นนักเรียนโดนรุมในรถไฟครับ เรียกได้ว่าเรื่องนี้มีความ
หลากหลายดี รอชมกันได้ครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-506 : 25/1/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-498 : 25/12/2013

Maika Natsu

เรื่องใหม่ของสาวตัวเล็กคนนี้ เป็นผลงานเรื่องที่ 4 แล้ว หลังจากเรื่องที่แล้วเป็นรับบทเป็นนักเรียนมัธยม
มาเรื่องนี้ก็ยังมีชุดนักเรียนมัธยมอยู่ แต่จัดเต็มกับแนวราดหน้าตามสไตล์วัยใส ต้องเจอของใสๆ (+ขุ่นนิดหน่อยด้วย อิอิ)
รอติดตามเรื่องใหม่ของเธอกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-504 : 25/1/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-495 : 25/12/2013

Junna Tsurara

สำหรับสาวตัวเล็ก หน้าอกคัพ E คนนี้ก็เข้าสู่เรื่องที่ 5 แล้ว ใครชอบคนตัวเล็กแต่โนตม
ต้องคนนี้เลย ที่สำคัญผิวขาวผ่องอีกด้วย เรื่องใหม่ก็เน้นใช้มือของเธอช่วยฝ่ายชายก่อนครับ
กระฉูดเลอะมือเลอะไม้ของเธอเลยทีเดียว จากนั้นค่อยจัดการด้วยเซ็กซ์ ใครชอบเธอก็รอดูกันได้นะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-505 : 25/1/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-497 : 25/12/2013

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Makihara Mana กับค่าย KAWAII

Makihara Mana

ผลงานเรื่องที่ 3 กับ KAWAII แล้วนะครับ สำหรับสาวสังกัด 2 ค่ายคนนี้  เรียกได้ว่าได้ดูกันจนคุ้มเลยทีเดียว
เดือนละ 2 เรื่อง จาก 2 ค่ายคุณภาพ สำหรับเรื่องใหม่นี้มีน้อง Ayu สาวน่ารักที่กำลังฮอตมาแจมด้วย โดยจะ
มาเล่นเป็นคู่เลสเบี้ยนกัน เอาใจหนุ่มๆ ที่อยากเห็นสาวๆ ช่วยเหลือกันครับ ใครเป็นแฟนของน้องมานะ มากิฮาระ
ก็ตามเก็บได้เลย  Cheesy

KAWAII NEXT RELEASE >>> KAWD-503 : 25/1/2014

KAWAII NOW RELEASE >>> KAWD-494 : 25/12/2013

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Suzuki Kokoha กับค่าย KAWAII

Suzuki Kokoha

เรื่องใหม่ของหนูโคโคฮะ ที่มาโผล่ที่ค่าย Kawaii คาดว่าอาจจะยังไม่ย้ายจาก Candy นะครับ ต้องรอ
ดูกันอีกที สำหรับเรื่องนี้ได้สาวตัวเล็กอย่าง Sora Harumiya มาเล่นด้วย เป็นแนวฉี่แตกน้ำพุ่งครับ
มีตั้งแต่ 2 สาวรุม 1 ชาย หรือ คุ่ใครคู่มัน ใครเป็นแฟนน้องโคโคฮะ รอชมเลยครับ

KAWAII NEXT RELEASE >>> KAWD-508 : 25/1/2014

CANDY NOW RELEASE >>> CND-075 : 1/12/2013

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2014, 10:13:48 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #218 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 10:42:54 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ค่าย teamZERO ที่จะออกในเดือนมกราคม 2014

Mirei Nakagawa

ยังคงมีผลงานใหม่ออกมาต่อเนื่องสำหรับสาวสวยที่ผันตัวเองจากพิธีกรรายการแนะนำอาหาร
มาแนะนำเรื่องเซ็กซ์แทน เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ 4 แล้วนะครับ กับซีรีย์ If .. Situation ซึ่งจะจำลอง
สถานการณ์ ในรูปแบบต่างๆ ถึง 10 แบบ เช่น

1. รับบทพยาบาลสาว
2. โดนลวนลามบนรถไฟ
3. เซ็กซ์หลังเลิกเรียน
4. เลขาสาวช่วยเจ้านาย
5. เซ็กซ์ปกติ โม๊กให้ชายหนุ่ม
6. ช่วยตัวเองด้วยของเล่น
7. โดนไข่สั่นห้องสมุด
ฯลฯ

(เห็นในตัวอย่างนับได้แค่นี้อ่ะ ... ) เรียกได้ว่าหลายรูปแบบจนคุ้มเลยทีเดียว ใครเป็นแฟนของเธอ
ก็รอติดตามกันได้เลยครับ  Cheesy

NEXT RELEASE >>> team-012 : 13/1/2014

NOW RELEASE >>> team-008 : 13/12/2013

ตัวอย่าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2014, 10:48:47 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
skylit
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #219 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 08:03:08 AM »

Momoka Sakai ผมเก็บผมงานเธออยู่
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 189 พิมพ์