พฤษภาคม 10, 2024, 04:26:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049651 ครั้ง)
ole02204
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #220 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 10:29:45 AM »

มาใหม่เยอะเลยครับ แต่บิทยังไม่ออกเลยครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #221 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 09:28:14 PM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย H.M.P. ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014-----

Mei Hayama

ผลงานเรื่องที่ 8 ของสาวตัวเล็กน่ารักคนนี้แล้วครับ ซึ่งเรื่องนี้เป็นเรื่องสุดท้ายของเธอกับค่าย HMP
แล้วนะครับ เพราะผลงานเรื่องนี้เป็นผลงาน Gradute จบการศึกษาจากค่าย ซึ่งต้องมารอดูกันว่า
ค่ายไหนจะได้ตัวเธอไป หรือว่าจะเล่นแบบอิสระไม่ผูกมัดค่ายก็ดีนะ หลากหลายดีครับ แฟนๆของเธอ
ก็รอดูกันได้ครับ

NEXT RELEASE >>> HODV-20947 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  HODV-20936 : 1/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nao Fujimoto

สาวหน้าเด็กหุ่นเอ็กซ์โนตมคนนี้ก็เล่นมา 5 เรื่องแล้ว เริ่มแสดงศักยภาพมากขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ
สำหรับผลงานเรื่องใหม่ เธอมากับบทบาทสาว OL ซึ่งจะเซ็กซี่ยั่วน้ำลายขนาดไหนก็ต้องรอดูกัน
การันตีด้วยหน้าอกหน้าใจระดับ G Cup ของเธอครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> HODV-20946 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  HODV-20935 : 1/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #222 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 04:23:16 PM »

Tamaki Mai เห็นสองภาพนี้แล้วไม่คิดมากเลย รอสอยแน่นอนครับ

อยากถามท่านตี๋เพิ่มด้วยครับว่าขอลิ้งก์รวมซีรีส์นี้ได้ไหมเอ่ย (ซีรีส์ Deep Kiss ของ Ideapocket) รวมแต่ปกก็ได้ครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:57:50 PM »

อยากถามท่านตี๋เพิ่มด้วยครับว่าขอลิ้งก์รวมซีรีส์นี้ได้ไหมเอ่ย (ซีรีส์ Deep Kiss ของ Ideapocket) รวมแต่ปกก็ได้ครับ

ได้เลยครับ ซีรีย์นี้เริ่มมีตั้งแต่ปี 2008 เลยทีเดียว โดยนักแสดงสาวที่เล่นซีรีย์นี้เป็นคนแรกก็คือ Yui Kitagawa ครับ
ซึ่งผลงานวางจำหน่ายในวันที่ 1/7/2008 รหัส IPTD-372 รวมผลงานซีรีย์ชุดนี้จนถึงปัจจุบัน มีสาวๆเล่นแล้วรวม
ทั้งหมด 55 เรื่อง !!! (นับรวมของน้อง Tamaki Mai ด้วย)

ลิ้งค์รวมของซีรีย์นี้ครับ >>>> http://ideapocket.com/works/-/list/=/article=series/id=43/

มาดูภาพตัวอย่างริมฝีปากและลิ้นสวยๆ ของสาวๆ จากซีรีย์ชุดนี้กันดีกว่าครับ Wink

Jessica Kizaki

Rio

Aino Kishi

Tsubasa Amami

Ai Haneda

kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #224 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 09:37:46 PM »

รบกวนหน่อยครับ
เคยมีหนังที่ออกก่อน DMM ไหม ? พอดีไปเจอเรื่องนี้ของ Mira Tamana มา

พวกเวบบิทมาแล้ว แต่ DMM ยังไม่มีเลย
แต่ดูสกรีนแล้วตัดใจไม่โหลด คุณน้องเธอโดนจัดหนักอีกแล้ว ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เล่นแนวสวยๆ กับเขาบ้าง 
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #225 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:04:00 PM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ ลืมไปอย่าง สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้โชคดีมีความสุขตลอดปี อยู่คู่วงการนี้ต่อไป ขอบคุณสำหรับการอัพความมันส์ที่ไม่มีเปลี่ยน ขอยกฉายาให้ท่านว่า "ท่านตี๋ เซียนเอวีศรีสยาม"

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #226 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:04:26 PM »

รบกวนหน่อยครับ
เคยมีหนังที่ออกก่อน DMM ไหม ? พอดีไปเจอเรื่องนี้ของ Mira Tamana มา

พวกเวบบิทมาแล้ว แต่ DMM ยังไม่มีเลย
แต่ดูสกรีนแล้วตัดใจไม่โหลด คุณน้องเธอโดนจัดหนักอีกแล้ว ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เล่นแนวสวยๆ กับเขาบ้าง 

มีครับ หนังอาจจะมาก่อนวันวางจำหน่าย 2 - 3 วันก็ได้ หรือมาช้ากว่าก็ได้ครับ ^^

ผมว่าเธอมาสายเซ็กซี่ก็โอเคนะครับ เล่นดีใช้ได้เลย ลองดูตัวอย่างเน้นๆ ดีกว่า เผื่อเปลี่ยนใจโหลด อิอิ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:06:54 PM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ ลืมไปอย่าง สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้โชคดีมีความสุขตลอดปี อยู่คู่วงการนี้ต่อไป ขอบคุณสำหรับการอัพความมันส์ที่ไม่มีเปลี่ยน ขอยกฉายาให้ท่านว่า "ท่านตี๋ เซียนเอวีศรีสยาม"

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ คุณ Ilikecensored แล้วก็ขอขอบคุณฉายาที่ตั้งให้ด้วย 555+

ขอให้คุณเขียนคอลัมน์ดีๆ อยู่คู่กับวงการนี้ไปนานๆเช่นกันครับ ^^
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #228 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 10:13:30 PM »

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ คุณ Ilikecensored แล้วก็ขอขอบคุณฉายาที่ตั้งให้ด้วย 555+

ขอให้คุณเขียนคอลัมน์ดีๆ อยู่คู่กับวงการนี้ไปนานๆเช่นกันครับ ^^

555 เรื่องคอลัมน์ที่ไม่ค่อยได้เขียนแล้ว เพราะงานก็เยอะอยู่ครับ อีกอย่างผมไม่ค่อยมีเวลาได้ดูหนังอย่างเต็มที่ด้วย บางทีเขียนไปก็ไม่รู้มันแป้กๆ บ้างหรือเปล่า อย่างล่าสุดลองเขียนดูอีกทีก็เงียบฉี่ไปแล้วครับ

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #229 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:12:52 PM »

Mira Tamana นี่พอดูหน้าตาข้างในแล้ว แหล่มกว่าที่เห็นในปกนะครับเนี่ย 

A PinK
หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 189 พิมพ์