พฤษภาคม 10, 2024, 03:54:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049646 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #240 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 10:28:46 PM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย S1 ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014 -----

Usami Mai

ผลงานใหม่เรื่องที่ 3 แล้วนะครับ สำหรับสาวผิวขาวสุดน่ารักคนนี้ ถึงแม้จะตัวเล็กและหน้าอกไม่ตู้ม
มากมาย แต่ทดแทนได้ด้วยความน่ารัก ความขาว และลีลาที่ต้องบอกว่าหากได้ดูแล้วจะติดใจแน่นอนครับ
เรื่องนี้ก็เป็นเซ็กซ์ที่เร้าใจอีกเหมือนเดิม ใครยังไม่ได้ดู พิสูจน์ฝีมือของเธอกันได้แล้วครับ ^^

NEXT RELEASE >>> SNIS-094 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-051 : 7/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Utsunomiya Shion

หลังจากเรื่องที่แล้วกับแนวเซ็กเร่าร้อนที่ได้อารมณ์เป็นอย่างยิ่ง ส่วนตัวไม่ใช่คนชอบสาวนมโตเกินไป
แต่ต้องยกเว้นสาวคนนี้ไว้ 1 คน (ชอบฉากที่พระเอกขยำนมเธอ เต็มไม้เต็มมือจนล้น ^^) สำหรับผลงาน
ถัดไปที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์จะเป็นแนวอาบน้ำบ้างแล้ว นับเป็นผลงานเรื่องที่ 6 ของเธอแล้วนะครับ
แฟนๆ ตามกันต่อได้เลย มัดผมแล้วน่ารักมากเลยครับ  Grin

NEXT RELEASE >>> SNIS-091 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-070 : 7/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Sakura Ena

เรื่องที่ 4 แล้วสำหรับสาวตัวเล็กเซ็กซี่คนนี้ กับผลงานแนวเหงื่อแตกที่จะทำให้คุณเร่าร้อน ด้วยเรือนร่าง
สวยๆ ของเธอเปียกปอนไปด้วยหยาดเหงื่อที่หลั่งไหล เซ็กซ์ที่ไร้การรังเกียจ มีทั้งแลกน้ำลาย เหงื่อแตก
ฉีแตก ไม่มีอะไรจะหยุดความเร่าร้อนครั้งนี้ได้ หากใครชอบแนวนี้ รอผลงานนี้ได้เลยครับ ...

NEXT RELEASE >>> SNIS-093 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-072 : 7/1/2014

Yumeno Aika

ผลงานเรื่องที่ 10 ของสาวตัวเล็ก หุ่นเอ็กซ์ อกโต ไอกะจัง กับผลงานที่หลายๆคนชื่นชอบ
กับแนว Bukkake มาร์คหน้าใสใส่ราดหน้านั่นเอง ใครอยากเห็นหน้าของสาวคนนี้ชะโลม
ไปด้วยอสุจิเหนียวๆ ก็รอดูกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-088 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-067 : 7/1/2014

Kimino Ayumi

1 ปีกว่าแล้วที่สาวคนนี้อยู่กับ S1 โดยผลงานใหม่เรื่องนี้นับเป็นผลงานเรื่องที่ 16 แล้วนะครับ ซึ่งความน่ารัก
คิกขุของเธอก็ไม่ได้ลดลงเลย ตอนนี้ผมเธอยาวขึ้นแล้วก็สวยๆไปอีกแบบ สำหรับผลงานเรื่องใหม่ก็จะรับบทเป็น
เด็กสาวนักเรียนมัธยมที่น่ารักคนหนึ่ง และด้วยความน่ารักของเธอนี้เอง ก็ทำให้เหล่าหนุ่มๆในห้องทนไม่ไหว จับเธอรุม
จนได้ แฟนๆของเธออย่าพลาดกับแนว Gangbang มัธยมเรื่องล่าสุดของเธอนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-087 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-065 : 7/1/2014

Nami Hoshino

เรื่องใหม่ของสาวเนื้อนมไข่กับ S1 นับเป็นเรื่องที่ 7 ของเธอกับค่ายนี้แล้วนะครับ เรื่องล่าสุดกับแนว
ลวนลามบนรถประจำทาง ซึ่งหุ่นระดับเธอเอ็กซ์แบบนี้ใครจะอดใจไหว เลยโดนบนรถโดยสารซะเลย
ใครชอบแนวลวนลาม เอาบนรถเมล์ ติดตามเรื่องนี้ได้นะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-090 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-069 : 7/1/2014

Mihono Sakaguchi

ผลงานเรื่องที่ 5 กับค่าย S1 ของสาวน่ารักมิโฮโนะจัง กับบทบาทสาว OL ที่ต้องโดนเพื่อนร่วมงานสุดหื่น
จัดการ yes หลังจากที่หมายตามานาน และไม่ใช่แค่คนเดียวเท่านั้นที่หมายตาเธอ ยังมีอีกมากมายหลายคน
อยากเอากับเธออีกด้วย มหกรรม Gangbang ทาสสาว OL ครั้งนี้จะเป็นอย่างไรติดตามกันได้เร็วๆนี้ครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-092 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-071 : 7/1/2014

Sasahara Rimu

เรื่องที่ 9 ของสาวร่างบางตัวเล็ก ริมุจัง กับผลงานแนว Incest เมื่อเธอกลับไปเยี่ยมบ้านของลุงๆ
แต่กลับต้องถูกเหล่าลุงๆ ย่ำยี เธอต้องโดนทั้งโกนขน เครื่องสั่น และมัดแขนขา ความทุกข์ทรมาน
กลับกลายเป็นความสนุก แล้วกลายเป็นฝ่ายบุกซะเอง ความมันส์จึงบังเกิด ใครชอบสาวตัวเล็กน่ารัก
คนนี้ก็อย่าพลาดผลงานของเธอซะล่ะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-089 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-068 : 7/1/2014

Rio Ogawa

สาวน่ารัก ริโอะ โอกาว่า กับผลงานรวมฮิต S1 GIRLS COLLECTION ซึ่งเป็นผลงานเรื่องที่ 13
เป็นการครบรอบ 1 ปี นับตั้งแต่เธอเปิดตัว รวบรวมผลงานที่ดีที่สุดแต่ละตอนมาให้เราได้รับชมกัน
ใครติดตามเธอมาตั้งแต่ต้น มาย้อนดูพัฒนาการของเธอกันได้นะครับ

NEXT RELEASE >>> ONSD-775 : 7/2/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-066 : 7/1/2014

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย S1 ที่จะออกในปลายเดือนมกราคม 2014

Aoba Yui

เรื่องที่ 3 ของสาวผิวเนียนคนนี้ กับเซ็กซ์แบบ 4 P ที่จะมาเพิ่มระดับความเสียวซ่านมากยิ่งขึ้น
การทำงานของร่างกายทุกส่วนประสานกันในขณะที่มีเซ็กซ์ ไม่ว่าจะเป็นมือ ปาก และจิ๊มิ๊ มาดูกัน
ว่าเธอจะรับมือเซ็กซ์ครั้งนี้อย่างไร รอติดตามกันได้ปลายเดือนมกราคมครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-084 : 19/1/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-062 : 19/12/2013

Yua Kuramochi

ผลงานเรื่องที่ 10 ของสาวน่ารักคนนี้ กับการนำคู่รักที่แต่งงานกันมาหลายปี แต่ชื่นชอบการสวิงกิ้ง
มาเป็นมือสมัครเล่นในผลงานนี้ถึง 2 คู่ โดยจะสลับคู่ชาย - หญิง กับ เธอและพระเอก AV ให้ความรู้สึกแปลกใหม่
ที่ไม่สามารถบรรยายได้ ความสนุกเร้าใจครั้งใหม่นี้จะถึงใจแค่ไหน รอติดตามกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-078 : 19/1/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-056 : 19/12/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #241 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 10:41:14 PM »

Miku

มาดูผลงานเรื่องที่ 4 ของสาวเพรียวบางคนนี้ เธอมาในชุดมัธยม ลายสก็อต ดูน่ารักสมวัยมากเลยครับ
ซึ่งจะโดนจัดการตั้งแต่ร้านการ์ตูนที่เธอไปเป็นประจำ เห็นกันจะจะในร้านเลยครับ ได้อารมณ์นอกสถานที่
ไปอีกแบบ จากนั้นก็มีทั้งของเล่น และเซ็กซ์ทั่วไป ใครชอบสาวคนนี้ก็รอกันได้เลย  Cool

หนู Miku คนนี้มีผลงานเล่นมาแล้วกี่เรื่องหรอครับ อยากจะหาเก็บไว้บ้าง  Grin

แล้วช่วงนี้ Hatsuki Karen มีผลงานอะรไออกมาบ้างมัย้คับ ?

ผลงานของหนู Miku แห่ง KMP รวมล่าสุดคือ 4 เรื่องครับ มีดังนี้

MDS-767 : 25/10/2013

MDS-770 : 22/11/2013

MDS-772 : 27/12/2013

MDS-778 : 24/1/2014

ส่วนของหนู Hatsuki Karen ออกเยอะเลยครับ จะมาอัพเดทเร็วๆนี้ ^^
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 07:08:01 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของหนู Kagami Yui ที่จะออกในเดือนมกราคม 2014

Kagami Yui

หลังจากเปิดตัวกับค่าย Honnaka ไปเมื่อปลายเดือนธันวาคม 2013 ก็มีแฟนๆ จำกันได้ว่า
คลับคล้ายคลับคราเคยเห็นหน้าเธอมาก่อน หลายคนเลยถึงบางอ้อ ว่าจริงๆแล้วเธอคือน้องหนู
Mina Mashiro ที่เปิดตัวกับค่าย Maxing แล้วหายเงียบไปพักใหญ่นั่นเองครับ เอาล่ะ งั้นไม่ต้อง
บรรยายสรรพคุณของเธอให้มากความหากใครเคยสัมผัสผลงานก่อนหน้านี้ของเธอมาแล้ว ส่วนใคร
ยังไม่เคยติดตามก็เริ่มดูกันได้นะครับ สาวคนนี้หุ่นดี น่ารัก ที่สำคัญขาวจั้วน่าเจี๊ยะ รอผลงานเรื่องใหม่
เรื่องที่ 2 กับ Honnaka ได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> HND-089 : 25/1/2014

NOW RELEASE >>>  HND-087 : 25/12/2013

ตัวอย่างผลงานใหม่

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #243 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 07:20:14 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Hatsuki Karen

เดือนมกราคม 2014

Hazuki Karen

สาวน้อยน่ารักผิวขาวเนียนคนนี้ เป็น 1 ในขวัญใจของใครหลายๆคน ผลงานของเธอมีหลายค่าย หลายแนว
ล่าสุดกับการจัดมีทติ้งเล็กๆ พบแฟนคลับของเธอ และเพื่อขอบคุณที่ติดตามผลงานและให้กำลังใจเธอมาตลอด
เธอก็จัดเซอร์วิสให้แบบถึงใจเลยทีเดียว งานนี้ไม่ธรรมดาตรงที่แตกในใส่ไม่ยั้งเลยครับ งานนี้จะถึงใจแค่ไหน
รอติดตามพร้อมกัน  Wink (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> KRND-011 : 25/1/2014

เดือนกุมภาพันธ์ 2014

มาต่อกันที่ผลงานในเดือนที่ 2 กันดีกว่าครับ กับชื่อผลงาน Extream Gang Bang Tripple Real Sex
ที่เธอเล่นให้ Moodyz กับบทบาท 3 บทบาท 3 ชุด ที่จะโดนรุมปู้ยี่ปู้ยำจากเหล่าชายหนุ่มผู้หื่นกระหายทั้งหลาย
ซึ่งจะโดนในชุดนักเรียนมัธยม ชุดพยาบาล และชุดชั้นในซีทรูสีดำสุดเซ็กซี่ แฟนๆ ตามกันได้ อย่าพลาดนะครับ  Grin

อ้อ เรื่องนี้เธอโกนขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเลยนะครับ ว้าวๆ แถมยังโดนแตกในอีกด้วย (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> MIGD-568 : 13/2/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2014, 07:37:15 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #244 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:37:38 PM »

MIDE-055 เรื่องนี้ออกแล้วนะครับ นางเอกน่ารักมากๆ กลางชายหมดด้วย

เข้าไปโหลดกันได้ที่นี่ครับ http://x-javfree.com/?p=18964
b the fucker

« ตอบ #245 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 10:38:48 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Hatsuki Karen

เดือนมกราคม 2014

Hazuki Karen

สาวน้อยน่ารักผิวขาวเนียนคนนี้ เป็น 1 ในขวัญใจของใครหลายๆคน ผลงานของเธอมีหลายค่าย หลายแนว
ล่าสุดกับการจัดมีทติ้งเล็กๆ พบแฟนคลับของเธอ และเพื่อขอบคุณที่ติดตามผลงานและให้กำลังใจเธอมาตลอด
เธอก็จัดเซอร์วิสให้แบบถึงใจเลยทีเดียว งานนี้ไม่ธรรมดาตรงที่แตกในใส่ไม่ยั้งเลยครับ งานนี้จะถึงใจแค่ไหน
รอติดตามพร้อมกัน  Wink (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> KRND-011 : 25/1/2014

เดือนกุมภาพันธ์ 2014

มาต่อกันที่ผลงานในเดือนที่ 2 กันดีกว่าครับ กับชื่อผลงาน Extream Gang Bang Tripple Real Sex
ที่เธอเล่นให้ Moodyz กับบทบาท 3 บทบาท 3 ชุด ที่จะโดนรุมปู้ยี่ปู้ยำจากเหล่าชายหนุ่มผู้หื่นกระหายทั้งหลาย
ซึ่งจะโดนในชุดนักเรียนมัธยม ชุดพยาบาล และชุดชั้นในซีทรูสีดำสุดเซ็กซี่ แฟนๆ ตามกันได้ อย่าพลาดนะครับ  Grin

อ้อ เรื่องนี้เธอโกนขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเลยนะครับ ว้าวๆ แถมยังโดนแตกในอีกด้วย (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> MIGD-568 : 13/2/2014

แตกในน่าจัดมากครับ ตั้งหน้าตั้งตารอ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2014, 11:29:29 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #246 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 11:12:02 PM »

มีรีวิว คนนี้ไหมครับท่าน  ขอบคุณครับ

Yuki Mayu 裕木まゆ(ゆうきまゆ)

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #247 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 12:21:17 AM »

MIDE-055 เรื่องนี้ออกแล้วนะครับ นางเอกน่ารักมากๆ กลางชายหมดด้วย

เข้าไปโหลดกันได้ที่นี่ครับ http://x-javfree.com/?p=18964

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ท่าน boy the fucker..

ใครยังไม่ได้ดูก็ตามไปโหลดได้เลยนะครับ น้อง Yui Nishikawa ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 12:22:00 AM »

มีรีวิว คนนี้ไหมครับท่าน  ขอบคุณครับ

เด๋วจัดให้ครับ คุณริว  Grin Grin Grin
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #249 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 11:02:52 AM »

เด๋วจัดให้ครับ คุณริว  Grin Grin Grin

ขอบคุณมากๆครับ

หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 189 พิมพ์