พฤษภาคม 10, 2024, 06:46:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049941 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #250 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 03:11:21 PM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014 -----

Airi Suzumura

ฉลองผลงานครบรอบ 1 ปี กับการตัดผมสั้นไปแล้วนะครับ ใครได้ดูแล้วเป็นยังไงบ้างครับ ดูน่ารักไปอีกแบบนะครับ
และนี่คือผลงานใหม่ ผลงานเดี่ยวเรื่องที่ 14 กับการออกไปเซอร์วิสหาหนุ่มๆถึงที่บ้าน และที่สำคัญเธอบอกว่าอย่าลืมป้องกัน
ด้วยถุงยางนะครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> ABP-095 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> ABP-088 : 10/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Maya Kawamura

ซีรีย์จูบจากค่าย PRESTIGE ที่เน้นความนุ่นนวลของการใช้ปากและลิ้น การมีเซ็กซ์ที่เพิ่มอารมณ์
ให้หวานถึงใจด้วยการจูบตลอดเวลา ผลงานแนวจูบนี้เธอเล่นเป็นคนที่ 3 แล้วครับ หลังจากที่รุ่นพี่
Shunka กับ Airi เล่นไปก่อนหน้านี้แล้ว มาดูกันว่าลีลาจูบของเธอจะเด็ดแค่ไหน รอกันเลยครับ
อ้อ เรื่องนี้เป็นผลงานเดี่ยวเรื่องที่ 8 ของเธอแล้วนะครับ  Grin

NEXT RELEASE >>> ABP-096 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> ABP-086 : 1/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Aya Yuzuhara

ผลงานเปิดตัวออกไปแล้วนะครับ ดูกันรึยังครับ ใครติดใจก็มาต่อกันเรื่องถัดไปได้เลย กับการไปหา
หนุ่มๆมือสมัครเล่นที่บ้าน ซึ่งถือเป็นโชคดีของเหนุ่มๆเหล่านี้จริงๆเลยครับ ทีมีสาวน่ารักไปถึงที่ แฟนๆ
หนังแนวนี้คาดว่าคงมีเยอะเหมือนกันนะครับ เพราะได้อารมณ์ไปอีกแบบ มารอดูกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-030 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> BGN-003 : 1/1/2014

Nagano Kumi

เข้าสู่เรื่องที่ 3 ของสาวน่ารักคนนี้แล้วนะครับ กับผลงานแนวเดินทางไปบ้านพักตากอากาศพักผ่อนท่ามกลางธรรมชาติ
และแช่น้ำร้อน ซึ่งเมื่อไปกัน 2 ต่อ 2 ก็มีเวลาเต็มที่ เปลี่ยนบรรยากาศจัดหนักกันเลยทีเดียว ไม่ว่าจะในห้องพัก หรือ
จัดกันที่บ่ออาบน้ำกลางแจ้งเลย แฟนๆแนวนี้ห้ามพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-097 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> BGN-004 : 10/1/2014

Yuzuki Ai

หลังจากลองงานในแบบมือสมัครเล่นแล้วก็ถึงเวลาเซ็นสัญญาเปิดตัวอย่างเป็นทางการสักที สำหรับสาวน่ารักหุ่นดี
คนนี้ ใครที่ดุในแบบมือสมัครเล่นแล้วถูกใจ ในรูปร่าง ลีลาของเธอ ก็ติดตามผลงานเปิดตัวต่อเลยนะครับ  Grin Grin Grin

NEXT RELEASE >>> BGN-006 : 1/2/2014

NOW RELEASE >>> ESK-236 : 1/1/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 04:25:34 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #251 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 07:25:01 PM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014 -----

Airi Suzumura

ฉลองผลงานครบรอบ 1 ปี กับการตัดผมสั้นไปแล้วนะครับ ใครได้ดูแล้วเป็นยังไงบ้างครับ ดูน่ารักไปอีกแบบนะครับ
และนี่คือผลงานใหม่ ผลงานเดี่ยวเรื่องที่ 14 กับการออกไปเซอร์วิสหาหนุ่มๆถึงที่บ้าน และที่สำคัญเธอบอกว่าอย่าลืมป้องกัน
ด้วยถุงยางนะครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> ABP-095 : 1/2/2014

เด็ดดวงมากผมสั้น  เรื่องล่าสุด ABP-088 ผมว่าก็ใกล้เต็มทีแล้วครับ เผลอๆพรุ่งนี้มะรืนน่าจะได้โหลดกัน
จะเป็นครั้งแรกที่จะได้ยลโฉมไอริกับผมทรงนี้
หุ่นเธอยังคงเฉียบขาดเหมือนเดิม ตัวเล็กมาก เตี้ย แต่ว่าสมส่วน เอว นม ขา ก้น รูปร่างสมส่วนมากจนดูไม่ออกเลยว่าสูง150กว่าๆ
หน้าตาก็สวยน่ารัก ฟันก็ไม่เก ซึ่งปกติราวเอวีสวยๆจะตกม้าตายเรื่องฟันนี่แหละ แต่ฟันน้องไอริจัดว่าไม่มีอะไรติ ไม่เหลืองไม่เก
ไม่มีอะไรมาก เข้ามาอวยๆๆและก็อวยครับ คนโปรดอยู่ ช่วงนี้

A PinK
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #252 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 09:19:12 PM »

Mira Tamana

แฟนๆ ที่อยากดูเซ็กซ์แบบเบาๆ ก็คงต้องรอลุ้นผลงานถัดไปครับ
รอกันหน่อยนะ หวังว่าเรื่องหน้าคงมาแบบสบายๆบ้าง  Cool

ครับต้องอดใจรอกันต่อไป โดนจัดหนักแบบต่อเนื่องเลย 
nutoey
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #253 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 12:32:58 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Hatsuki Karen

เดือนมกราคม 2014

Hazuki Karen

สาวน้อยน่ารักผิวขาวเนียนคนนี้ เป็น 1 ในขวัญใจของใครหลายๆคน ผลงานของเธอมีหลายค่าย หลายแนว
ล่าสุดกับการจัดมีทติ้งเล็กๆ พบแฟนคลับของเธอ และเพื่อขอบคุณที่ติดตามผลงานและให้กำลังใจเธอมาตลอด
เธอก็จัดเซอร์วิสให้แบบถึงใจเลยทีเดียว งานนี้ไม่ธรรมดาตรงที่แตกในใส่ไม่ยั้งเลยครับ งานนี้จะถึงใจแค่ไหน
รอติดตามพร้อมกัน  Wink (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> KRND-011 : 25/1/2014

เดือนกุมภาพันธ์ 2014

มาต่อกันที่ผลงานในเดือนที่ 2 กันดีกว่าครับ กับชื่อผลงาน Extream Gang Bang Tripple Real Sex
ที่เธอเล่นให้ Moodyz กับบทบาท 3 บทบาท 3 ชุด ที่จะโดนรุมปู้ยี่ปู้ยำจากเหล่าชายหนุ่มผู้หื่นกระหายทั้งหลาย
ซึ่งจะโดนในชุดนักเรียนมัธยม ชุดพยาบาล และชุดชั้นในซีทรูสีดำสุดเซ็กซี่ แฟนๆ ตามกันได้ อย่าพลาดนะครับ  Grin

อ้อ เรื่องนี้เธอโกนขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเลยนะครับ ว้าวๆ แถมยังโดนแตกในอีกด้วย (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> MIGD-568 : 13/2/2014

แตกในน่าจัดมากครับ ตั้งหน้าตั้งตารอ Cheesy
ใช่ mei yukimoto รึเปล่าครับ หน้าตาคล้ายกันจัง
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #254 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 08:53:49 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Hatsuki Karen

เดือนมกราคม 2014

Hazuki Karen

สาวน้อยน่ารักผิวขาวเนียนคนนี้ เป็น 1 ในขวัญใจของใครหลายๆคน ผลงานของเธอมีหลายค่าย หลายแนว
ล่าสุดกับการจัดมีทติ้งเล็กๆ พบแฟนคลับของเธอ และเพื่อขอบคุณที่ติดตามผลงานและให้กำลังใจเธอมาตลอด
เธอก็จัดเซอร์วิสให้แบบถึงใจเลยทีเดียว งานนี้ไม่ธรรมดาตรงที่แตกในใส่ไม่ยั้งเลยครับ งานนี้จะถึงใจแค่ไหน
รอติดตามพร้อมกัน  Wink (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> KRND-011 : 25/1/2014

เดือนกุมภาพันธ์ 2014

มาต่อกันที่ผลงานในเดือนที่ 2 กันดีกว่าครับ กับชื่อผลงาน Extream Gang Bang Tripple Real Sex
ที่เธอเล่นให้ Moodyz กับบทบาท 3 บทบาท 3 ชุด ที่จะโดนรุมปู้ยี่ปู้ยำจากเหล่าชายหนุ่มผู้หื่นกระหายทั้งหลาย
ซึ่งจะโดนในชุดนักเรียนมัธยม ชุดพยาบาล และชุดชั้นในซีทรูสีดำสุดเซ็กซี่ แฟนๆ ตามกันได้ อย่าพลาดนะครับ  Grin

อ้อ เรื่องนี้เธอโกนขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเลยนะครับ ว้าวๆ แถมยังโดนแตกในอีกด้วย (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> MIGD-568 : 13/2/2014

แตกในน่าจัดมากครับ ตั้งหน้าตั้งตารอ Cheesy

ใช่ mei yukimoto รึเปล่าครับ หน้าตาคล้ายกันจัง

ใช่แล้วครับ เธอเปลี่ยนชื่อใหม่มาสักพักแล้วครับ

ดูประวัติและผลงานของเธอได้ที่ >>
  Wink http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=173922.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2014, 09:32:10 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #255 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 11:03:31 AM »

อัพเดทประวัติและผลงานของน้องหนู Airi Suzumura ครับ
ใครยังไม่ครบก็ตามเก็บกันได้นะครับ ^^

>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=178638.0

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #256 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 07:35:24 PM »

อัพเดทประวัติและผลงานของน้องหนู Risa Tachibana ครับ ใครคิดถึงเธอตามเก็บกันได้นะครับ

>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=178657.0

Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #257 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 02:23:50 PM »

เสียดายจังครับ Risa Tachibana หยุดเล่นแล้วไม่รู้จะกลับมาเล่นอีกไหม 

ปล.เข้ามาชมสิ่งที่หน้าสนใจแล้วก็ปูเสื่อรอ airi ครับ  Grin

1987
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #258 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 09:43:26 PM »

ว้าววว
Guidehunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #259 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:38:46 AM »

ขอบคุณมากครับ เยี่ยมมากครับ Grin
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 189 พิมพ์