พฤษภาคม 10, 2024, 06:36:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 31 32 [33] 34 35 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049675 ครั้ง)
hlor
Lord of AV
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #320 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 02:20:07 PM »

หายหน้าหายตาไปประมาณ 2 เดือน เนื่องจากเป็นช่วงพักงานเอวี และเน้นงานโปรเจคของ PINKEY
ร่วมกับอีก 4 สาวค่ายอื่นๆ ตอนนี้เธอกลับมาออกผลงานใหม่ให้หายคิดถึง กับแนวฉี่แตกกระฉูดอย่างต่อเนื่อง
ยากที่จะห้ามได้เมื่อจิ๊มิีของเธอถูกกระตุ้นด้วยนิ้วมือจนถึงจุดสุดยอดนับครั้งไม่ถ้วน ใครคิดถึงเธอก็ตามเลยครับ
รอได้เลย ...

โปรเจคของ PINKEY มีรหัสอะรัยบ้างครับ

เป็นงานถ่ายแบบ ออกโฟโต้บุ๊ค โชว์ตัวอีเว้นท์ และร้องเพลงอะไรแบบนี้อ่ะครับ ไม่ใช่งานหนังเอวีนะครับ  Wink

OK เลยครับ

Rage
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #321 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 02:43:35 PM »

ท่านteezombie ผมกำลังหาคนที่กำลังจะออกE-body
แต่เคยถ่ายวับๆ แวมๆ มา2-3แผ่นนะ มีใครทราบไหม

Grin

ที่กำลังจะออกใช่มั้ยครับ ถ้ากำลังจะออกก็นึกได้แค่คนเดียวคือ สาว Kotohara Miyu

แต่ที่เธอเคยถ่ายก่อนเล่นเอวี มันไม่ใช่แค่วับๆแวมๆ ธรรมดาน่ะสิครับ เพราะมันออกจะเป็นฮาร์ดนู้ดกราเวียร์มากกว่า

เพราะมีทั้งใช้มือและใช้ปากช่วยฝ่ายชาย มีช่วยตัวเอง มีใช้ของเล่น เหลืออย่างเดียวคือเซ็กซ์ที่ยังไม่มี ...

ผลงานก่อนเล่นเอวีของเธอมี 3 เรื่องครับ เล่นให้กับ Premium แต่สุดท้ายก็โดน E-Body คว้ามาเล่นเอวีจนได้

จริงๆ น่าจะเล่นเอวีกับ PREMIUM ไปเลยก็ได้นะ แต่ดันเสร็จ E-BODY เพราะหุ่นสวยขนาดนี้ ค่ายนี้พลาดไม่ได้ อิอิ

ประวัติส่วนตัว

วันเดือนปีเกิด 23/5/1991
ส่วนสูง 167 cm
สัดส่วน B89cm(E) W59cm H88cm

ผลงานเธอมีดังนี้ครับ

1. รหัส PID-019 : 7/11/2013

2. รหัส PID-020 : 7/12/2013

3. รหัส PID-021 : 7/1/2014

ผลงานเปิดตัวเอวี

รหัส EBOD-346 : 13/2/2014

ใช่ๆ คนนี้แหละ พอดีผมหาไม่เจอ
ขอบคุณมากๆ

Grin Grin Grin

Uncensored 2014-2017
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #322 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 07:53:04 PM »

สอบถามท่านตี๋หน่อยครับ ปกของน้องโคฮารุ บางเรื่องมีแค่ปกหน้า ไม่มีปกหลัง มันมีแบบเต็มๆทั้งปกหน้าปกหลังมั้ยครับ

รหัส DGL-008 DGL-018 และ DGL-028 มีเฉพาะปกหน้า

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #323 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 08:03:51 PM »

สอบถามท่านตี๋หน่อยครับ ปกของน้องโคฮารุ บางเรื่องมีแค่ปกหน้า ไม่มีปกหลัง มันมีแบบเต็มๆทั้งปกหน้าปกหลังมั้ยครับ

รหัส DGL-008 DGL-018 และ DGL-028 มีเฉพาะปกหน้า

ช่วงแรกๆ ของค่าย D Collection เน้นขายแบบดิจิตอลครับ รูปปกจึงมีลักษณะคล้ายๆ พรีวิวตัวอย่างรวมๆ

หลังจากนั้นก็ขยับขยายขายแบบ DVD ด้วย ก็เลยมีปกเหมือนค่ายอื่นๆ ทั่วไปครับ ดังนั้นปกช่วงเปิดตัวค่าย

เลยมีรูปแบบเป็นแบบนี้เหมือนกันหมดครับ  Wink
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #324 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:02:11 PM »

วุ่นวายกับทั้งคน และ งาน  หายไปหลายวัน
เห็น Shunka Ayami กลับมามีผลงาน รู้สึกสดชื่นทันที 
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #325 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:47:09 PM »

วุ่นวายกับทั้งคน และ งาน  หายไปหลายวัน
เห็น Shunka Ayami กลับมามีผลงาน รู้สึกสดชื่นทันที 

ลองฟังเพลงของเธอที่ออกกับเพื่อนๆร่วมวงการ กับผลงาน PINKEY คลายเครียดกันดีกว่าครับ

หวังว่าจะทำให้สดชื่นขึ้นนะครับ  Grin Grin Grin

(เธอหายไปเพราะงานเพลงและโปรโมท + ถ่ายแบบกับ PINKEY เนี่ยแหละ)

ฟังเลย >>> http://www.youtube.com/watch?v=msQq9JSPmBo

lipocandy
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ทะเล..ผู้หญิง..เพลงเก่า

« ตอบ #326 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:25:25 PM »

ท่านteezombie ผมกำลังหาคนที่กำลังจะออกE-body
แต่เคยถ่ายวับๆ แวมๆ มา2-3แผ่นนะ มีใครทราบไหม

Grin

ที่กำลังจะออกใช่มั้ยครับ ถ้ากำลังจะออกก็นึกได้แค่คนเดียวคือ สาว Kotohara Miyu

แต่ที่เธอเคยถ่ายก่อนเล่นเอวี มันไม่ใช่แค่วับๆแวมๆ ธรรมดาน่ะสิครับ เพราะมันออกจะเป็นฮาร์ดนู้ดกราเวียร์มากกว่า

เพราะมีทั้งใช้มือและใช้ปากช่วยฝ่ายชาย มีช่วยตัวเอง มีใช้ของเล่น เหลืออย่างเดียวคือเซ็กซ์ที่ยังไม่มี ...

ผลงานก่อนเล่นเอวีของเธอมี 3 เรื่องครับ เล่นให้กับ Premium แต่สุดท้ายก็โดน E-Body คว้ามาเล่นเอวีจนได้

จริงๆ น่าจะเล่นเอวีกับ PREMIUM ไปเลยก็ได้นะ แต่ดันเสร็จ E-BODY เพราะหุ่นสวยขนาดนี้ ค่ายนี้พลาดไม่ได้ อิอิ

ขอบคุณมากๆ

สอบถามคับ นางเอกในตัวดุ๊กดิ๊กนี่ชื่ออะไรอ่ะคับ น่ารักมากกกก โหลดมาแล้วแต่ไม่รู้จักชื่อคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:34:16 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

เพราะชีวิต...ขาดหวานไม่ได้
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #327 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:53:02 PM »

ช่วงนี้ไม่มีสาวๆเปิดตัวใหม่ๆเลยหรอครับ  Tongue
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #328 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:06:42 PM »

Grin

ขอบคุณมากๆ

สอบถามคับ นางเอกในตัวดุ๊กดิ๊กนี่ชื่ออะไรอ่ะคับ น่ารักมากกกก โหลดมาแล้วแต่ไม่รู้จักชื่อคับ

ตัวดุ๊กดิ๊กนี่หมายถึง ไฟล์กิ๊บที่เป็นลายเซ็นต์ของคุณ Rage ใช่มั้ยครับ ?

ถ้าหมายถึงอันนี้ ผมไม่แน่ใจว่าเธอคือหนู Uehara Karen รึเปล่า เพราะผมยังไม่ได้ดูเรื่องนี้เลย

ตอนนี้โหลดมาดูแล้วครับถ้าใช่จะคอนเฟิร์มอีกที หรือรอคุณ Rage มาคอนเฟิร์มเลยก็ได้ครับ  Grin Grin Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:07:47 PM »

ช่วงนี้ไม่มีสาวๆเปิดตัวใหม่ๆเลยหรอครับ  Tongue

มีครับ เดี๋ยวว่างๆจะมาอัพเดทนะครับ อิอิ  Wink
หน้า: 1 ... 31 32 [33] 34 35 ... 189 พิมพ์