พฤษภาคม 10, 2024, 11:19:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 36 37 [38] 39 40 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049994 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #370 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 01:32:30 PM »

เดือนกุมภาพันธ์ 2014

มาต่อกันที่ผลงานในเดือนที่ 2 กันดีกว่าครับ กับชื่อผลงาน Extream Gang Bang Tripple Real Sex
ที่เธอเล่นให้ Moodyz กับบทบาท 3 บทบาท 3 ชุด ที่จะโดนรุมปู้ยี่ปู้ยำจากเหล่าชายหนุ่มผู้หื่นกระหายทั้งหลาย
ซึ่งจะโดนในชุดนักเรียนมัธยม ชุดพยาบาล และชุดชั้นในซีทรูสีดำสุดเซ็กซี่ แฟนๆ ตามกันได้ อย่าพลาดนะครับ  Grin

อ้อ เรื่องนี้เธอโกนขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเลยนะครับ ว้าวๆ แถมยังโดนแตกในอีกด้วย (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> MIGD-568 : 13/2/2014

MIGD-568 ออกแล้วนะครับดูแล้วแหล่มมากๆ แตกในเน้นๆ เลยนางเอกก็ขาวสุดๆ
http://x-javfree.com/?p=19921
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 01:33:36 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #371 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 05:13:11 PM »

MIGD-568 ออกแล้วนะครับดูแล้วแหล่มมากๆ แตกในเน้นๆ เลยนางเอกก็ขาวสุดๆ
http://x-javfree.com/?p=19921

[/quote]

ขอบคุณมากครับ กำลังลังเลพอดีว่าจะโหลดมั้ย  Grin

euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #372 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:17:36 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย SOD ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Mana Sakura & Nozomi Aso

NEXT RELEASE >>> STAR-506 : 20/2/2014

NEXT RELEASE >>> STAR-507 : 20/2/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

ถ้ามีลิงค์โหลด บอกด้วยครับ

euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #373 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:20:00 PM »

รหัส  kapd025

สุดยอด    รอคอยอยู่  ครับ

http://www.kawaiikawaii.jp/works/-/detail/=/cid=kapd025/
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #374 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 10:08:06 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KMP ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Aki Hinomoto

ผลงานเรื่องที่ 4 ของเธอแล้วนะครับ สำหรับสาวน่ารักอาโนเนะคนนี้ ถึงแม้ว่าเธอจะตัวเล็กและ
ออกแนวอวบนิดๆ แต่ความน่ารักของเธอก็พอจะทดแทนในจุดนี้ได้ หลังจากเรื่องที่แล้วเธอจัด
แนวคอสเพลย์หลากหลายชุดให้คุณชมแล้ว มาเรื่องใหม่นี้เป็นแนวน้องสะใภ้ผู้น่ารัก เมื่อเธออยู่
ในบ้านกับพี่เขยตามลำพังอะไรจะเกิดขึ้นต้องรอดูกันครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> MDS-780 : 28/2/2014

NOW RELEASE >>> MDS-777 : 24/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Miku

ผลงานใหม่ของหนูมิคุกับประสบการณ์ครั้งแรกในการโดนแตกใน !!! ประสบการณ์จริงเธอจะเคยโดนมั้ย
ไม่มีใครรู้ รู้แค่ว่าในหนังเอวี นี่คือครั้งแรกของเธอ ใครที่เป็นแฟนเธอ หรือใครที่ชอบสาวตัวเล็ก เอวบาง
ร่างน้อย หุ่นดีแบบนี้ก็ต้องรอติดตามกันครับ รอชมภาพจิ๊มิ๊น้อยๆ เรียบเนียน เลอะไปด้วยน้ำอสุจิได้เร็วๆนี้

NEXT RELEASE >>> MDS-779 : 28/2/2014

NOW RELEASE >>> MDS-778 : 24/1/2014

Yuna Mashiro

เรื่องที่แล้วเธอรับบทสาวน้อยมัธยมไป มาเรื่องใหม่เธอก็ยังรับบทเกี่ยวกับโรงเรียน แต่คราวนี้
มาในชุดคุณครูห้องพยาบาล ที่จะคอยช่วยรักษาและปลดปล่อยความเสียวให้กับเหล่านักเรียน
เรื่องนี้เธอโดนสูงสุดถึง 4P ใครชอบสาวผิวขาวอกตู้มคัพ G คนนี้ก็รอกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> MDS-781 : 28/2/2014

NOW RELEASE >>> MDS-776 : 24/1/2014

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #375 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 11:49:23 PM »

ผิดหวังกับเรื่องนี้มากๆ ปกมันหลอกชัดๆ 

ผมว่าปกไม่หลอกนะครับ เพราะข้างในหน้าตาเธอก็เหมือนปกและตัวอย่างเป๊ะๆ เลย สวยน่ารักใช้ได้เลยครับ

ส่วนตัวชอบตอนเสียวเธอทำหน้าฟิน หลับตาพริ้มเชียว แถมยังชอบอ้าปากนิดๆ เพราะติดฟันกระต่าย

สำหรับในสายตาผม ถ้าเรื่องหลอกล่ะก็ผมว่าเรื่องนมครับ ในปกมันใหญ่มาก น่าจะเป็นบราเสริมและดันสุดๆ

แต่พอถอดก็อย่างที่เห็นครับ ก็ไม่ขี้ริ้วขี้เหร่อะไร กลมๆ กำลังเหมาะมือเลย

คะแนนส่วนตัว เต็ม 5 ให้ 4 คะแนนครับ เนื่องจากเธอยังใหม่ยังแสดงอารมณ์ไม่เต็มที่ โยกยังไม่เก่ง นอกนั้นดีเลย

มีแววรุ่งครับ เอาเป็นว่าใครยังไม่ได้ดูก็ลองพิจารณาดูนะครับ
  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 11:52:50 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #376 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 01:18:56 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนมีนาคม 2014

ผลงานล็อตแรก

Airi Kijima

ผลงานเรื่องใหม่ของสาวสวยผอมบางตัวเล็กคนนี้กับแนว Splash Sex หรือ แนวฉี่แตก น้ำพุ่ง
กระฉูดนั่นเอง เพื่อช่วยให้เพิ่มพูนอารมณ์ทางเพศมากยิ่งขึ้น เป็นเซ็กซ์ที่ไม่ต้องคำนึงถึงอะไร
อยากแตกก็แตกได้เลย ไม่ต้องกลัวเลอะ เสร็จแล้วต้องพุ่งกระฉูดถึงจะมันส์ใช่มั้ยล่ะครับ
ใครเป็นแฟนหนูไอริ คิจิมะ ก็รอกันเลย รับรองไม่ผิดหวังครับ  Grin Grin Grin

NEXT RELEASE >>> IPZ-322 : 1/3/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-299 : 1/2/2014

Sasaki Yui

ผลงานใหม่ของสาวตัวเล็ก ผิวขาวคนนี้ หลังจากที่เธอผ่านผลงานแนวสาวใช้ที่ยอมตามใจเจ้านายทุกอย่างมาแล้ว
มาเรื่องใหม่ก็เป็นแนวเซ็กซ์ที่เน้นการใช้ปากให้กัน แตกใส่ปากเต็มๆ แถมน้ำเธอยังเยอะเลยอีกด้วย
ปล. ชุดชั้นในหน้าปกน่ารักมากเลยครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> IPZ-331 : 1/3/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-306 : 1/2/2014

Yuzuki Aoi

หลังจากเธอรับบทพยาบาลสาวมาแล้ว ล่าสุดต้องมารับบทภรรยาสาวสวย ที่จะต้องโดนชายแปลกหน้าที่ไม่ใช่
สามีมาเอาจนได้ มีทั้งโดนเอาตอนสามีไม่อยู่ และยังเอาตอนสามีเมาสลบอีกด้วย นี่เป็นอีกแนวหนึ่งที่หลายๆคนชื่นชอบ
ใครที่ชอบดูแนวนี้ก็รอดูกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-332 : 1/3/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-301 : 1/2/2014

Tamaki Mai

ผลงานเรื่องที่ 3 แล้ว สำหรับเธอคนนี้หลังจากเรื่องที่ผ่านมากับแนว Deepkiss and Sex
เรื่องนี้ก็ต้องมารับบทนักเรียนมัธยม ที่ฮอร์โมนกำลังพุ่งพล่าน ความต้องการทางเพศจึงสูง
เรื่องเซ็กซ์จึงเป็นเรื่องที่เธอชื่นชอบ จัดกันถึงในโรงเรียน ไม่ว่าจะที่ไหน เมื่อไหร่ได้หมด
หลายๆคนเริ่มชื่นชอบเธอแล้ว ยังไงก็รอติดตามกันนะครับ

NEXT RELEASE >>>  IPZ-325 : 1/3/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-303 : 1/2/2014

Tachibana Harumi

เรื่องที่ 2 ของเธอแล้วนะครับ ใครถูกใจผลงานเปิดตัวของเธอมาตามต่อเรื่องนี้เลย
กับการเสริมสร้างประสบการณ์เซ็กซ์ให้มากขึ้น และปลดปล่อยอารมณ์ให้เต็มที่มากกว่าเดิม
ซึ่งจะให้เธอสลัดภาพใสๆทิ้งไปแล้วเล่นแนวรุกบ้าง งานนี้มาดูพัฒนาการของเธอกันครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-328 : 1/3/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-300 : 1/2/2014

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #377 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 10:41:32 AM »

Erika Momotani

ผลงานที่ใกล้จะออก ABP-108 : 21/2/2014

ไม่ได้แวะมาคอมเม้นต์นานเลย ขอหลายประเด็นหน่อย
1.เรื่องข้างบนนี้น่าสนมาก เป็นซีรีย์ Tokyo Style กลับมาทำใหม่เป็นครั้งแรก เรื่องแรก คือแนวใส่ทะลุกางเกง ได้อารมณ์สุดๆ เลยครับ
2.Tamaki Mai เห็นปกธรรมดาๆ อย่างนี้ก็เถอะ ข้างในแซ่บมิใช่น้อย ผมถือว่าเป็นดาวรุ่ง Idea Pocket ที่ต้องตาผมมากที่สุดเลยตอนนี้ บางคนบอกว่าหน้าเธอคล้ายสาวไทยนี่ผมก็เห็นด้วยเลยล่ะครับ
3.แม้ใจจะรักสาวผมสั้น แต่สาวผมสั้นที่ออกมาทั้งหมดตอนนี้ยังไม่สเป็กนัก ขอลั้นลากับสาวผมยาวไปก่อน หรือขุดหนังเก่าๆ มาลั้นลาไปด้วยก็ดี อิอิ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
gunner3000
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #378 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 07:22:15 PM »

ผมรู้สึกเห็นด้วยอย่างมาก กับความเห็นข้างบน
ผมดู Tamaki Mai คิดว่าตั้งแต่ดูที่มาเดบิ้วค่ายนี้ คนนี้เด็ดจริง ไรจริง
ใครยังไม่ดูผมเชียร์ให้ไปลองหามาดูครับ

ผมชอบYurikawa Sara ตอนนี้มี 2 เรื่อง(มั๊งครับ)
เอ็กซ์มาก ดูแล้วได้อารมณ์สุดๆเลย แนะนำๆ มี EBOD-353 กับ YSCH-007

ปล.แอบรอเรื่องใหม่อยู่เงียบๆ ผมก็ชอบแนวใสๆเหมือนกัน  Wink
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #379 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:36:47 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย SOD ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Mana Sakura & Nozomi Aso

NEXT RELEASE >>> STAR-506 : 20/2/2014

NEXT RELEASE >>> STAR-507 : 20/2/2014

ถ้ามีลิงค์โหลด บอกด้วยครับ

รหัส  kapd025

สุดยอด    รอคอยอยู่  ครับ

http://www.kawaiikawaii.jp/works/-/detail/=/cid=kapd025/

ใกล้ออกแล้วครับ รออยู่เหมือนกัน ชอบสาวไซด์เล็กๆ เหรอครับ เดี๋ยวมีอัพเดท อิอิ Wink Wink Wink
หน้า: 1 ... 36 37 [38] 39 40 ... 189 พิมพ์