พฤษภาคม 10, 2024, 11:40:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 38 39 [40] 41 42 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049762 ครั้ง)
kaninsworld
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #390 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:19:58 AM »

เป็นกำลังใจให้คุณ teezombie นะครับเรื่องกระทู้

ป.ล. หน้าตาน่ารักจิ้มลิ้มหลายคนเลย ลิสดูยาวเป็นหางว่าว =w=
tamarat
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #391 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 06:42:34 AM »

ขอรบกวนท่าน teezombie ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด อยากทราบว่าหนังของ Kagami Yui ในเดือนกุมภาพันธ์
มีมาใหม่รึเปล่าครับ ขอบคุณครับและเป็นกำลังใจให้ครับ
saylom14
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #392 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 12:46:06 PM »

น้อง minami aida ยังเล่นอยู่รึป่าวครับ หายไป2เดือนแล้ว  Undecided
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #393 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:27:11 PM »

เรียนท่านตี๋ ผมดูคลิปรีวิว Natsumi Iku แล้ว (http://www.eic-av.com/girl_39556.html) โอ้ แจ่มใช้ได้ทีเดียวเลยครับ เป็นเป้าหมายหนึ่งล่ะ ส่วน Miku Abeno (http://www.eic-av.com/girl_38943.html) ขวัญใจอันดับสองของผมก็นับวันยิ่งตามรอยขวัญใจอันดับหนึ่ง Mikako Abe ซะอย่างเหลือเชื่อครับ เริ่มมาเล่นแนวกินน้ำ แตกในปาก อันเป็นที่โปรดปรานของผมอย่างยิ่ง บังเอิญจริงๆ ที่ขวัญใจผมทั้งสองคนเริ่มมาแนวทางเดียวกัน แต่เสียอย่างเดียวที่ยังไม่ตามรอยคือเธอเล่นค่ายอินดี้ซะเยอะ ไม่เหมือน Mikako ที่เล่นค่ายหลักมากกว่า ทำให้หนังของเธอช่างหาโหลดยากยิ่งนัก มีในครอบครองไม่กี่เรื่องเอง T_T

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #394 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 06:39:53 PM »

ท่านตี๋หรือมีใครพอจะทราบมั้ยครับว่าสาวเกาหลีคนนี้ชื่ออะไร ผมเห็นคลิปมีออกมาเยอะมาก อยากตามเก็บครับ สเปคผมเป๊ะๆเลย

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #395 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:16:21 PM »

ท่านตี๋หรือมีใครพอจะทราบมั้ยครับว่าสาวเกาหลีคนนี้ชื่ออะไร ผมเห็นคลิปมีออกมาเยอะมาก อยากตามเก็บครับ สเปคผมเป๊ะๆเลย

แง ผมไม่รู้จักเลยอ่ะครับ Cry Cry Cry
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #396 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:18:06 PM »

อัพเดทผลงานสาวค่าย D COLLECTION ประจำเดือนมีนาคม 2014

สำหรับสาวๆ ค่ายนี้คนอื่นๆ อย่างหนู Suzuki Koharu และอีกหลายๆคน ในเดือนมีนาคมนี้ ทางค่ายจะวางขาย
แผ่น DVD เรื่องเก่าครับ ทำให้ต้องอดดูกันไปตามๆกัน มีใหม่แค่ไม่กี่คน เอาเป็นว่าอดใจรอกันหน่อยนะครับ

Nagai Nozomi

หลังจากเรื่องที่แล้วเล่นเป็นสาวที่ให้บริการใน PINK SALON มาแล้ว เข้าสู่เรื่องใหม่ด้วยการเปลี่ยนลุค
เป็นสาว OL สวยเซ็กซี่บ้างแล้วล่ะครับ ซึ่งเธอจะมาในชุดสีขาวและดำให้เราได้เห็นกัน พร้อมด้วยถุงน่องสวยๆ
มีทั้งช่วยตัวเองให้ดู และเอาทั้งตอนที่ยังใส่ถุงน่องอีกด้วย เรียกได้ว่าเอาใจคอ OL คอถุงน่อง และคอเอาแบบ
ไม่ถอดชุด จัดมาหลายแนวแบบนี้ก็เอาใจไปเลยครับ รอติดตามกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> DCOL-026 : 7/3/2014

NOW RELEASE >>> DCOL-015 : 19/2/2014

ตัวอย่างผลงานใหม่

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #397 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:22:36 PM »

เดือนนี้จัดคิวการโหลดลำบากยิ่งนัก  Grin
ไหนจะเหล่าบรรดาดาวรุ่งที่หมายตาไว้
แถมเดือนนี้ครึ่งหลังรู้สึกค่าย Idea Pocket จะเข้าฟอร์มเป็นพิเศษ

Rina Ishihara ตั้งแต่้ย้ายมาไม่เคยพลาด

Mayu Nozomi แค่ปกก็กรี๊ดแล้ว

Erika Shibasaki  หรูหราไฮโซยิ่งนัก

นี่ยังไม่รวมพวก Ai Haneda,Aino Kishi ฯลฯ

เดือนนี้เหนื่อ่ยจริง ๆ  ปลายเดือนไม่อยู่หลายวัน ต้องรีบจัดการให้เรียบร้อยก่อน

เหมือนผมเลยล่ะครับ Ideapocket ก็พลาดไม่ได้ทั้งสาวๆหน้าเก่าและหน้าใหม่เลย เรียกได้ว่าเด็ดจริงๆ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #398 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:34:23 PM »

rin yamagishi ทำไม คนนี้ไม่มีให้โหลดเลยครับ ใครรู้บ้าง XV-1176

ไอ้หยา หาไม่เจอเหมือนกันครับ  Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #399 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:36:38 PM »

เป็นกำลังใจให้คุณ teezombie นะครับเรื่องกระทู้

ป.ล. หน้าตาน่ารักจิ้มลิ้มหลายคนเลย ลิสดูยาวเป็นหางว่าว =w=

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ สาวๆ น่ารักมากมายหลายคนเลยครับ ผมดูไม่เคยจบ ........

............. เพราะหลับซะก่อนน่ะสิครับ 555+
หน้า: 1 ... 38 39 [40] 41 42 ... 189 พิมพ์