พฤษภาคม 10, 2024, 05:51:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 45 46 [47] 48 49 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049667 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #460 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 12:03:37 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII ที่จะออกในเดือนมีนาคม 2014

ผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII

Sakura Yura

ผลงานเปิดตัวออกไปแล้วนะครับ ขอยอมรับสารภาพเลยว่าสาวคนนี้โดนใจผมสุดๆเลยครับ
ทั้งรูปร่างหน้าตาผิวพรรณเห็นแล้วใช่เลย ! โดยรวมแล้วเธอยังไม่ค่อยเก่งสักเท่าไหร่เลยนะ
ดังนั้นต้องฝึกฝนต่อไปให้เก่งยิ่งขึ้น เธอรุกเก่งเมื่อไหร่คงฟินสุดๆ สำหรับเรื่องนี้เราจะได้เห็น
เรือนร่างของเธอชะโลมไปด้วยโลชั่นเหนียวๆ เซ็กซี่ยิ่งนัก เอาเป็นว่าคนนี้ผมอวยสุดๆละกันครับ 555+

ปล. ได้อารมณ์เหมือนดูน้อง Iori Kogawa ใหม่ๆ ดูตั้งแต่เธอยังไม่เก่งจนเห็นพัฒนาการขั้นเทพ หุหุ

NEXT RELEASE >>> KAWD-515 : 25/3/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-509 : 25/2/2014

ตัวอย่าง

----------------------------------------------------------------------------------------------

Futaba Konomi

มาแล้วครับ ผลงานเรื่องที่ 4 ของสาวยิ้มหวานเสียงดีคนนี้กับชื่อเรื่องที่ไม่ต้องบรรยายอะไรมาก
"ความเสียวปล่อยให้เต็มที่ไปเลย (Max) " เรื่องนี้ก็จัดเต็มกันไปครับ มีทั้ง 3P มีทั้งมัดมือเธอ
แถมยังโดนของเล่นเครื่องสั่นมัดติดไว้อีกต่างหาก เรียกได้ว่าเสียวไม่หยุดแน่นอน ใครตามเธอมา
ตลอดก็ตามต่อไปครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน  Wink

NEXT RELEASE >>> KAWD-516 : 25/3/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-510 : 25/2/2014

ตัวอย่าง

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nomiya Satomi

นี่คือการกลับมาเยือนค่ายเก่าที่เธอเคยแจ้งเกิดเปิดตัวเอาไว้ หลังจากห่างหายไปเล่นอิสระถึง 1 ปีกว่า
โดยเรื่องสุดท้ายที่เธอเล่นให้ Kawaii วางแผงในเดือนมกราคม 2013 เรื่องใหม่นี้เป็นแนวสาวน้อยมัธยม
มาขายให้ลูกค้า ซึ่งจัดถุงน่องสีดำมาเสริมเสน่ห์ซะด้วย ใครที่เป็นแฟนสาวคนนี้และชอบแนวไม่ถอดชุดกับแนว
ถุงน่องก็จัดเลยครับ ...

NEXT RELEASE >>> KAWD-517 : 25/3/2014

ตัวอย่าง

Aida Minami

ใครที่ตามหาสาวไอดะ มินามิ ก็คงต้องทำใจหน่อยครับ เพราะยังไม่มีผลงานใหม่ๆ ของเธอเลย
ซึ่งเธออาจจะลาวงการไปแบบเงียบๆ แล้วก็ได้ เอาเป็นว่าใครที่คิดถึงเธอ หรือใครเห็นแล้วชอบ
ก็จัดผลงานรวมไปเอาไว้คลายความคิดถึงก็ได้ครับ กับผลงานรวมเรื่องนี้

ผลงานที่ใกล้จะออก KWBD-127 : 25/3/2013

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #461 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 12:06:36 AM »

ผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ ค่าย KAWAII ที่จะออกในเดือนมีนาคม 2014

Suzuha Miu

ผลงานเปิดตัวประจำเดือนมีนาคมคนแรก เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารักสูงเพียง 148 ซม.เท่านั้น แต่มีสัดส่วน
ที่เกินตัวคือหน่มน้มขนาดคัพ E เรื่องแรกมาก็โดนกระแทกจนน้ำแตก ฉี่พุ่งซะแล้วครับ ใครชอบสาวตัวเล็กๆ
รอกันได้เลย

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-513 : 25/3/2014

ตัวอย่าง

Sakurakawa Kanako

สาวคนที่ 2 ประจำเดือนมีนาคม เป็นสาวน่ารักผิวเนียน รูปร่างโอเคเลยครับ เธอมีริมฝีปากที่มีเสน่ห์
สัดส่วน 88(D)cm - 58cm - 87cm บั้นท้ายอย่างแหล่มงามมาก เรื่องแรกก็่เห็นเรือนร่างที่เต็มไปด้วย
โลชั่นซะแล้วครับ แถมน้ำแตกฉี่เลอะเลย รอติดตามกันนะครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-514 : 25/3/2014

ตัวอย่าง

okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #462 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 12:14:59 AM »

คาวาอี้ น่าปรี้ทุกคน  Cool
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #463 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 01:21:00 AM »

ในค่าย Idea Pocket น้อง Rio นี่เหมือน Tsubasa Amami เลยครับ มีทั้งไว้ผมยาวและผมสั้น พอผมสั้นทีไรผมก็ฟินเลยครับตามประสาคนรักสาวผมสั้น

แต่ก่อนแค่ Tsubasa ก็ฟินแล้ว ตอนนี้มี Rio ไว้ผมสั้น สุดยอดเหมือนกันเลย

แหล่มเลยครับอย่างนี้ต้องไปหาดู

YouSuck
เหลือบไร
*

« ตอบ #464 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 05:05:20 AM »

พอจะมีลายแทง WHX-003 มั้ยครับ ถูกชะตาแต่แรกเห็น แต่จนปัญญาจะหาแล้วครับ พฮึกกกกก Cry Cry
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #465 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 02:34:56 PM »

ขอถามเกี่ยวกับหนังรหัสพวกนี้ของน้อง Hatsuki Karen หน่อยครับว่าพอมีที่ไหนให้โหลดบ้างหรือเปล่าพอดียังหาไม่เจอ T T

TEMP-023 , XKK-080 , ASW-145 ,CWM-195 ขอบคุณล่วงหน้าครับ Smiley
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #466 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 08:24:04 PM »

พอจะมีลายแทง WHX-003 มั้ยครับ ถูกชะตาแต่แรกเห็น แต่จนปัญญาจะหาแล้วครับ พฮึกกกกก Cry Cry

หนังของใครอ่ะครับ   Lips Sealed
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #467 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 08:24:54 PM »

ขอถามเกี่ยวกับหนังรหัสพวกนี้ของน้อง Hatsuki Karen หน่อยครับว่าพอมีที่ไหนให้โหลดบ้างหรือเปล่าพอดียังหาไม่เจอ T T

TEMP-023 , XKK-080 , ASW-145 ,CWM-195 ขอบคุณล่วงหน้าครับ Smiley

หนังของเธอเยอะมากเลยครับ ปกติตามเว็บหลักอยู่แล้ว ถ้าไม่เจอแสดงว่ายังไม่ปล่อยครับ  Cool
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #468 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 08:27:20 PM »

ในค่าย Idea Pocket น้อง Rio นี่เหมือน Tsubasa Amami เลยครับ มีทั้งไว้ผมยาวและผมสั้น พอผมสั้นทีไรผมก็ฟินเลยครับตามประสาคนรักสาวผมสั้น

แต่ก่อนแค่ Tsubasa ก็ฟินแล้ว ตอนนี้มี Rio ไว้ผมสั้น สุดยอดเหมือนกันเลย

แหล่มเลยครับอย่างนี้ต้องไปหาดู

จัดเลยครับ เรื่องล่าสุดเนี่ย ชอบตอนสุดท้าย มีส่งสายตาและรอยยิ้มหวานๆด้วย อิอิ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #469 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 08:37:44 PM »

มีคนถามว่าหนู Sakaue Moka ที่เล่นให้กับ KAWAII หายไปไหน

ล่าสุดเธอไปเล่นให้กับ MVG ครับ จะเล่นอิสระเลยหรือเปล่า ต้องรอดูกัน สำหรับเรื่องใหม่ของเธอนั้น

ย้ายค่ายปุ๊บแตกในปั๊บครับ ใครที่เป็นแฟนสาวน่ารักเสียงดีคนนี้ก็รอชมกัน

ปล. ท้ายหนังจะมีฉากเธอร้องเพลงมั้ยน้าาาา เพราะทุกเรื่องที่เธอเล่นกับ KAWAII เธอร้องทุกเรื่อง ....

ผลงานที่ใกล้จะออก MVSD-219 : 19/3/2014

หน้า: 1 ... 45 46 [47] 48 49 ... 189 พิมพ์