พฤษภาคม 10, 2024, 03:51:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 52 53 [54] 55 56 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049893 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #530 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 11:02:52 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย SOD ที่จะออกในเดือนเมษายน 2014

Mana Sakura

ผ่านพ้นไปกับผลงานแนวคุณครูสาวโดนรุม มาเรื่องใหม่เลยกลับสู่เซ็กซ์แบบเต็มใจไม่ต้อง Rape
กับแนวคอสเพลย์ในชุดต่างๆ ถึง 5 ชุดด้วยกัน คือ ชุดนักเรียนมัธยมคอกะลาสี ชุดว่ายน้ำวันพีชสีขาว
ชุดลำลองลายสก็อตสีฟ้า ชุดมิโกะศาลเจ้า และชุดมินิสเกิ๊ตเลียนแบบวงนักร้อง โดยเธอต้องเจอกับ
ลุงๆ ชายวัยกลางคนทั้งหลาย แฟนๆน้องมานะอย่าพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-516 : 24/4/2014

NOW RELEASE >>> STAR-511 : 20/3/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nozomi Aso

ผลงานเรื่องใหม่ล่าสุดของสาวโนโซมิที่จะมารับบทคุณครูประจำห้องพยาบาลสาวสวยในโรงเรียนมัธยม
ซึ่งเป็นขวัญใจหนุ่มๆ ในโรงเรียนเป็นอย่างมาก และที่สำคัญอารมณ์ก็มีมากเหมือนกัน งานนี้เลยสบาย
นักเรียนสิครับ แถมยังได้รุมเธออีกด้วย งานนี้เธอเลยโดนไปถึง 50 น้ำ ทั้งราดหน้า ทั้งกิน ใครชอบ
สาวคนนี้ ชอบหนังแนวนี้ รอเลยครับ

กระทู้ประวัติ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=159648.0

NEXT RELEASE >>> STAR-517 : 24/4/2014

NOW RELEASE >>> STAR-512 : 20/3/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Iori Kogawa

ยังคงความดราม่าอย่างต่อเนื่องหลังจากเรื่องที่แล้วโดนลักพาตัวไปข่มขืน เรื่องล่าสุดก็รับบทพยาบาลสาวสวย
ที่จะต้องเป็นของเล่นของผู้ป่วยที่จะบังคับเธอในแบบต่างๆ นานา เธอจะรับไหวหรือไม่ มาเอาใจช่วยเธอกันนะครับ

กระทู้ประวัติ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=164026.0

NEXT RELEASE >>> STAR-513 : 10/4/2014

NOW RELEASE >>> STAR-505 : 6/3/2014

Shiraishi Marina

ผลงานใหม่ล่าสุดของสาวสวยเจ้าของรางวัลนักแสดงหน้าใหม่ที่ดีที่สุดจาก Sky PerfeTV
สำหรับเรื่องนี้เธอจะรับบทผู้หญิงที่แต่งงานแล้วย้ายไปอยู่บ้านสามี ซึ่งที่นั่นจะอยู่ร่วมกัน
กับลูกชายสามี (ลูกติด) พ่อสามี และพี่ชายสามี อะไรจะเกิดขึ้นเมื่อสามีเธอไม่อยู่ คงรู้กันแล้วสินะครับ
เธอจะโดนครบทุกคนมั้ย มารอติดตามกันครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-514 : 10/4/2014

NOW RELEASE >>> STAR-508 : 6/3/2014

Mayu Sato

ผลงานเรื่องใหม่ล่าสุดเข้าสู่แนวดราม่าแล้วนะครับ สำหรับสาวน้อยคนนี้ กับบทนักเรียนมัธยม
ที่จะถูกแก๊งค์โฉดบุกไปรุมถึงบ้านของเธอตอนที่ไม่มีใครอยู่ เธอจะโดนหนักแค่ไหน สาเหตุ
ของเรื่องมาจากอะไร รอดูด้วยตัวคุณเองเมษายนนี้ครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-518 : 24/4/2014

NOW RELEASE >>> STAR-509 : 6/3/2014

Asuka Takao

ผลงานเรื่องที่ 2 ของสาวหุ่นดี หนองโพระดับ H Cup คนนี้แล้วครับ เรื่องแรกออกไปแล้ว ใครชอบเธอ
บ้างครับ ใช้ได้เลยครับ ทั้งรูปร่างหน้าตา รอดูพัฒนาการของเธอในเรื่องนี้กัน ซึ่งเรื่องนี้ให้เธอฉี่แตกออกมาด้วย
เซ็กซ์ตลอดทั้งเรื่องจะร้อนแรงแค่ไหน รอติดตามกันเลยครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> STAR-515 : 10/4/2014

NOW RELEASE >>> STAR-510 : 6/3/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2014, 06:59:38 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #531 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 11:03:57 PM »

ทำไมรูปไม่ขึ้นเลยละครับ Cry

เช็คล่าสุดขึ้นปกตินะครับ  Cool
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #532 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 11:17:47 PM »

IdeaPocket ของเก่าก็ไม่ค่อยโละ ของใหม่ก็มีมา
สงสัยอีกหน่อย ออกหนังใหม่ทุกอาทิตย์  Grin Grin Grin
ตอนนี้นักแสดงในสังกัดเยอะจริง ๆ
โดยมากออกจากค่ายนี้ไปมักจะหายไปเลย ไม่ค่อยมีการย้ายเท่าไหร่
แอบเสียดายหลายคนเล่นไม่กี่เรื่องหายไปเลย เช่น Raina, Karen Kogure  เป็นต้น
หลัง ๆ มา ออกไปแล้วมีไปเล่น Uncen บ้าง
นี่ก็ไม่รู้พวก Debut ใหม่จะเหลือกี่คน เพราะตัวแม่ Deva ยังไม่มีทีท่าว่าจะเลิกเลย
ค่ายนี้ถ้าไม่แน่จริงอยู่ยาก
ยังไงขอเป็นกำลังใจให้พวกน้องใหม่ อยู่ให้คุ้มก่อนแล้วค่อยไป
ถ้าจะไปก็บอกกันหน่อยจะได้เตรียมใจไว้ได้ทัน

ตัวท็อปๆ 10 กว่าคนของ Ideapocket คงไม่โละหรอกครับ เพราะเทพๆ ทั้งนั้น

ส่วนน้องใหม่ก็ต้องดูฝีมือกันต่อไปเหมือน Airi Kijima ดาวรุ่งที่เริ่มก้าวขึ้นสู่ความเป็นท็อปแล้ว

สาวหน้าใหม่ที่ผมชอบตอนนี้ก็มีหนู Minami Nami , Miyazaki Rinon , Tamaki Mai ครับ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้สาวๆ ทุกคนครับ

ส่วนที่แอบเสียดายก็น้อง Kawanami Maika โดนใจมากเลย แต่ทว่าหายไปไม่บอกไม่กล่าว เซ็งเลยครับ  Cry Cry Cry

gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #533 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 11:13:48 AM »

Asano Emi  ไม่ใช่ SDMU-072 ที่ปกเขียนว่าจบการศึกษานี่ครับ

แล้วตกลง Emi เลิกหรือเปล่าครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #534 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 06:57:40 PM »

Asano Emi  ไม่ใช่ SDMU-072 ที่ปกเขียนว่าจบการศึกษานี่ครับ

แล้วตกลง Emi เลิกหรือเปล่าครับ

ผิดพลาดทางเทคนิคครับ จริงๆ เป็น Aya Sakurai สาว PR รุ่นพี่ เด๋วจะรีบแก้ไขครับ (สงสัยง่วงนอนไปหน่อย 555+)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #535 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 09:34:42 PM »

ดันๆ 

A PinK
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #536 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 10:28:33 PM »

ยังไม่เห็นโปรแกรมใหม่ของ Yui Kagami เลย
หรือว่าเธอเล่นปีละ 3 เรื่อง

เธอยังเหมือนเดิมจริง   คราวก่อนก็ 3 เรื่องแล้วก็หาย   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2014, 10:30:33 PM โดย kavana » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #537 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 10:56:09 PM »

ยังไม่เห็นโปรแกรมใหม่ของ Yui Kagami เลย
หรือว่าเธอเล่นปีละ 3 เรื่อง

เธอยังเหมือนเดิมจริง   คราวก่อนก็ 3 เรื่องแล้วก็หาย  

ไม่หายแน่นอนครับ เดี๋ยวผมจะตามมาให้ อิอิ Wink
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #538 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 11:04:05 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Yui Kagami ที่จะออกในเดือนเมษายน 2014

ผลงานเรื่องที่ 4 ของสาวสวยผิวขาวเนียนคนนี้แล้วนะครับ (ในชื่อ Yui Kagami นะ อิอิ)
มาอาบน้ำคลายร้อนไปกับเธอ กับผลงานแนวนวดนาบอาบด้วยความสยิว เซ็กซ์ในห้องอาบน้ำ
และบนเตียงลมนุ่มๆเด้งๆ ให้อารมณ์แปลกใหม่ไปอีกแบบ และที่พลาดไม่ได้คือเธอจัดแตกในอีกแล้วครับ
แฟนๆ หนูยูอิไม่พลาดแน่นอนใช่มั้ยล่ะครับ  Wink Wink Wink

NEXT RELEASE >>> HND-100 : 25/4/2014

killerpass
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #539 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 06:18:58 AM »

Fubata Yuna

เปิดตัวมือสมัครเล่นสาวสวย เธอเป็นทันตแพทย์สาวที่หันมาเล่นเอวี เรือนร่างของเธอเนียนขาว
น่าลูบไล้ไปทั้งตัว จุกหัวนมสีเนื้ออมชมพูสวยยิ่งนักเมื่อตัดกับผิวขาวๆ อดใจกันหน่อยนะครับ
มารอดูฝีมือบนเตียงของเธอกัน  Grin

DEBUT NEXT RELEASE >>> CND-094 : 1/4/2014

ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อยากบอกว่า
ค่อนข้างผิดหวังกับเรื่องนี่ครับ
โหลดมาดูแล้วลบเลย
น่ารักดีครับ แต่การแสดงธรรมดาไปหน่อยครับ

หากเห็นไม่ตรงกับใคร ขอโทษด้วยครับ
หน้า: 1 ... 52 53 [54] 55 56 ... 189 พิมพ์