พฤษภาคม 10, 2024, 10:07:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 64 65 [66] 67 68 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049979 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #650 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 01:07:18 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย CANDY ที่จะออกในเดือนมิถุนายน 2014

ผลงานเปิดตัว

Tokiwa Kokoro

Candy เปิดตัวสาวหน้าใหม่ดีกรีนักฟุตบอลหญิงจากรั้วมหาลัย เธอเป็นสาวตัวเล็กหน้าสวย รูปร่างทรวดทรง
หน่มน้มอาจจะเล็กไปหน่อย แต่ก็กระชับไปด้วยกล้ามเนื้อที่ฝึกฝนมา และนี่คือผลงานเอวีเรื่องแรกของเธอ
มารอดูกันว่าทักษะการฝึกฝนร่างกายความอึดในเกมกีฬาจะเอามารับแรงกระแทกได้หรือไม่ คอยดูกันครับ  Wink

DEBUT NEXT RELEASE >>> CND-101 : 1/6/2014

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

ผลงานเรื่องใหม่ของสาวๆ ในค่าย CANDY

Kanata Iori

ผลงานเรื่องที่ 2 ของอดีตสาวน้อยกราเวียร์ไอดอลชุดว่ายน้ำธรรมดา ข้ามขั้นมาเล่นเอวีเลยทีเดียว
เธอเป็นสาวน้อยหน้าเด็กสวยน่ารัก แต่รูปร่างไม่เด็กเลยกับทรวดทรงขนาด 85(E)cm 56cm 82cm
บวกกับผิวขาวๆ เซ็กซี่ออกแนวโลลิแบบนี้สิโดน สำหรับเรื่องที่ 2 นี้เธอโดนราดหน้าเลยครับใครอยากเห็น
ใบหน้าของเธอเลอะไปด้วยน้ำ อย่าพลาดเชียว ...

NEXT RELEASE >>> CND-100 : 1/6/2014

NOW RELEASE >>> CND-097 : 1/5/2014

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

azxs
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #651 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 08:46:05 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #652 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 11:10:25 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 1/5/2014

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET เดือนพฤษภาคม 2014 หน้า 3

(ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลา เลยขออัพเดทแบบเก่านะครับ  Wink )

แค่นี้ก็ขอบคุณมาก ๆ แล้วครับ
ถ้าใครเคยเข้าเวปของค่าย AV ต่าง ๆ คงจะรู้ดี เวียนหัวขนาดไหน
ยิ่งไม่รู้ภาษาญี่ปุ่นด้วยนี่มึนเลย ไม่รู้อะไรอยู่ตรงไหน
บางเวบนี่ใช้ภาษาอังกฤษค้นหาไม่ได้
คิดว่ากว่าท่านตึ๋จะรวมข้อมูลได้ต้องใช้เวลาเหมือนกัน
แล้วต้องมาจัดวางข้อความ รูป ในกระทู้อีก
แค่นี้คนรอไม่มีปัญหาหรอกครับ ค่อย ๆ ทำไปเรื่อย ๆ

แหม๋ นานๆจะเจอนางเอกเอวี หน้าเหมือน Son Dam Bi เสียดัย

ไม่รู้ใช่ Son Dam Bi ของกัปตันรึเปล่า  Grin
แต่ในรูปนี้กับ Nozomi คนอื่นคิดว่าไง
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #653 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 02:22:35 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 1/5/2014

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET เดือนพฤษภาคม 2014 หน้า 3

(ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลา เลยขออัพเดทแบบเก่านะครับ  Wink )

แค่นี้ก็ขอบคุณมาก ๆ แล้วครับ
ถ้าใครเคยเข้าเวปของค่าย AV ต่าง ๆ คงจะรู้ดี เวียนหัวขนาดไหน
ยิ่งไม่รู้ภาษาญี่ปุ่นด้วยนี่มึนเลย ไม่รู้อะไรอยู่ตรงไหน
บางเวบนี่ใช้ภาษาอังกฤษค้นหาไม่ได้
คิดว่ากว่าท่านตึ๋จะรวมข้อมูลได้ต้องใช้เวลาเหมือนกัน
แล้วต้องมาจัดวางข้อความ รูป ในกระทู้อีก
แค่นี้คนรอไม่มีปัญหาหรอกครับ ค่อย ๆ ทำไปเรื่อย ๆ

แหม๋ นานๆจะเจอนางเอกเอวี หน้าเหมือน Son Dam Bi เสียดัย

ไม่รู้ใช่ Son Dam Bi ของกัปตันรึเปล่า  Grin
แต่ในรูปนี้กับ Nozomi คนอื่นคิดว่าไง

รับทราบครับ ท่าน kavana และขอบคุณที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นตลอดครับ

ส่วนสาว Nozomi กับ Son Dam bi ผมว่าบางมุมก็คล้าย บางมุมก็ไม่คล้ายนะ อิอิ

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #654 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 04:24:11 PM »

ตอนนี้ลองไปหาดู Nozomi Aso มา เนื่องจากเห็นว่าผมสั้นแล้ว ตอนเห็นปกยังรู้สึกไม่เท่าไหร่ แต่พอไปดูพรีวิวต้องรีบหาโหลดมาฟินอย่างเร็วพลัน โอ้ แซ่บดีแท้ ผมว่าเธอไว้ผมสั้นนี่มันดูเข้าตาจริงๆ ครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #655 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 10:34:03 PM »

ใช่ เหมือนผมเลยครับ เรื่องเก่าๆของ Aso ที่ผมยาวส่วนมากผมดูแล้วลบ มีเก็บแค่เรื่องเดียว
แต่พอเธอผมสั้น เวลากล้องจับที่หน้าเธอ ผมยอมรับเลยว่าสวยขึ้นมากๆๆ

ส่วนเรื่องเหมือน Son Dam bi ผมก้ว่าเป็นบางมุม
บางมุมก็ไม่เหมือนแหละ แต่บางมุมเวลาทำหน้าคล้ายๆกัน ก็เหมือนมาก 

A PinK
balbanez
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #656 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 03:42:25 AM »

แหม่ เล่นสาวนักบอลรับบอลโลกพอดีเลยนะครัช  Grin
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #657 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 09:26:17 AM »

ข้อมูลดี เขียนได้ดี อัพเดทไว ยกยิ้วให้คุณตี๋เลยครับ 
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #658 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 03:43:22 PM »

แหม่ เล่นสาวนักบอลรับบอลโลกพอดีเลยนะครัช  Grin

จะได้เข้ากับสถานการณ์ไงครับ อิอิ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #659 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 03:44:12 PM »

ข้อมูลดี เขียนได้ดี อัพเดทไว ยกยิ้วให้คุณตี๋เลยครับ 

อารมณ์เหมือนคม ชัด ลึก เลยนะครับท่าน Kiboom7 555+

ขอบคุณที่ติดตามครับ  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 64 65 [66] 67 68 ... 189 พิมพ์