พฤษภาคม 11, 2024, 02:53:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3050017 ครั้ง)
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #700 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 10:45:50 PM »

ครึ่งเดือนหลังจัดหนักอีกแล้ว เลือกโหลดก่อนหลังไม่ถูกเลย
ขอบคุณมากครับ สำหรับสิ่งดี ๆ ที่นำมาแบ่งกันเสมอ  Grin

มีดาวรุ่งน่าสนใจ (สำหรับผมนะ  Cheesy ) ที่อยากนำเสนอ คือ
 Miku Aoyama ของค่าย h.m.p.
ผลงาน AV เธอจนถึงเดือนนี้เก็บประสบการณ์มาแล้ว 4 เรื่อง
ก่อนหน้านี้ ผมไม่เคยโหลดหนังของเธอมาดูเลยสักเรื่อง
บังเอิญว่าหนังที่จดไว้ในลิสต์ โหลดไปหมดแล้ว เลยหาเรื่องโหลดเพิ่ม
เลยเอาผลงานของน้องเขามาลองดูหน่อย หน้าตาธรรมดา ๆ
แต่ลีลานี่ร้ายไม่เบา เลยต้องตามโหลดย้อนหลัง ก็ไม่ผิดหวังครับ
เห็นพัฒนาการที่ดีขึ้นเรื่อย ๆ
ใครสนใจก็ลองดูได้นะครับ อาจจะชอบเหมือนกัน

เรื่องนี้ที่ลองโหลดมา HODV-20972

ผลงานย้อนหลังสำหรับผู้สนใจ

HODV-20963

HODV-20955

HODV-20944

lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #701 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 11:33:51 AM »

เดือนหน้า น้อง NIshikawa Yui กับ Hatsuki Karen มีอะไรบ้างครับ ?  Grin

สอบถามเกี้่ยวกับน้อง Suzu Ichinose ด้วยครับ มีผลงานอะไรมาบ้างครับเดือนหน้า  Lips Sealed
naipeesaj
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #702 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 01:05:55 PM »

Mai

มาแล้วครับกับผลงานการเปิดตัวสาวมือสมัครเล่นเรื่องที่ 2 หลังจากผลงาน Vol.1 ของสาวนักกอล์ฟ Anna
เล่นได้ดีเลยนะครับ สำหรับสาวคนนี้ว่ากันว่าเธอเป็นคอลัมนิตส์ของนิตยสารแห่งหนึ่ง เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารัก
ผมยาว ผิวขาวสวย ใครอยากดูเต็มๆ ก็อดใจกันหน่อยนะครับ

คำบรรยายน่าจะผิดนะครับ น่าจะเป็นของ Matsuda Anna มากกว่า ผิดถูกขออภัยด้วยครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #703 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 10:58:57 PM »

เดือนหน้า น้อง NIshikawa Yui กับ Hatsuki Karen มีอะไรบ้างครับ ?  Grin

สอบถามเกี้่ยวกับน้อง Suzu Ichinose ด้วยครับ มีผลงานอะไรมาบ้างครับเดือนหน้า  Lips Sealed

สาว Hatsuki Karen มีผลงาน 3 เรื่องตามที่อัพเดทล่าสุดเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาเลยครับ

ส่วนหนู Nishikawa Yui เดี๋ยวว่างมาอัพเดทครับ

แล้วก็น้อง Suzu Ichinose มีผลงานเพียบมากเพราะเล่นอิสระหลายค่าย ยกเอาที่เด่นๆ กับค่ายใหญ่ก็เรื่องนี้เลยครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #704 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 11:05:18 PM »

Mai

มาแล้วครับกับผลงานการเปิดตัวสาวมือสมัครเล่นเรื่องที่ 2 หลังจากผลงาน Vol.1 ของสาวนักกอล์ฟ Anna
เล่นได้ดีเลยนะครับ สำหรับสาวคนนี้ว่ากันว่าเธอเป็นคอลัมนิตส์ของนิตยสารแห่งหนึ่ง เธอเป็นสาวตัวเล็กน่ารัก
ผมยาว ผิวขาวสวย ใครอยากดูเต็มๆ ก็อดใจกันหน่อยนะครับ

คำบรรยายน่าจะผิดนะครับ น่าจะเป็นของ Matsuda Anna มากกว่า ผิดถูกขออภัยด้วยครับ

คำบรรยายเป็นของสาวคนนี้แหละครับ

คือตอนอัพเดทผมเขียนตอนดึกๆ เลยอาจเกิดอาการง่วงเรียบเรียงไม่ค่อยดีเท่าไหร่น่ะครับ 555+

บรรทัดแรกผมตั้งใจจะสื่อว่า นี่คือผลงาน Vol.2 ต่อจาก Vol.1 ของน้อง Anna ซึ่งเล่นได้ดีเลย

ส่วนบรรทัดต่อไปก็จะพูดถึงสาวคนนี้แล้วครับ ^^

ขอบคุณมากเลยครับที่ติชมแนะนำเข้ามา ทำให้ผมได้รู้ว่าผลงานที่เขียนไปมีคนอ่านทุกบรรทัดจริงๆ (ซึ้ง  Cry)

ถึงแม้จะเรียบเรียงข้อความตอนง่วงก็เถอะ (ฮา) 555+ ยังไงก็ขอบคุณจริงๆ ครับ เข้ามาคอมเม้นท์เรื่อยๆนะครับ  Grin Grin Grin

ปล. ผมมีอีกกระทู้นะครับลองเข้าไปอ่านได้ อิอิ (โปรโมทนิดนึง ^^)

กระทู้แนะนำซีรีย์ในวงการเอวีครับ >>>
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=180825.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2014, 11:07:50 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
wachirawitbt
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #705 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 12:23:22 AM »

ขอบคุณครับ
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #706 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 10:25:17 AM »

สาว Hatsuki Karen มีผลงาน 3 เรื่องตามที่อัพเดทล่าสุดเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาเลยครับ

ส่วนหนู Nishikawa Yui เดี๋ยวว่างมาอัพเดทครับ

แล้วก็น้อง Suzu Ichinose มีผลงานเพียบมากเพราะเล่นอิสระหลายค่าย ยกเอาที่เด่นๆ กับค่ายใหญ่ก็เรื่องนี้เลยครับ

โอ้ไม่ค่อยได้เห็น Suzu Ichinose เล่นโดนรุมมานานแล้ว ผลงานนี้ออกวันไหนครับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2014, 07:16:44 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #707 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 07:18:43 AM »

โอ้ไม่ค่อยได้เห็น Suzu Ichinose เล่นโดนรุมมานานแล้ว ผลงานนี้ออกวันไหนครับ?

วันที่ 1/6/2014 นี้ครับ ^^
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #708 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 10:29:08 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 24/5/2014

- อัพเดทปกใหม่ของสาวๆ ค่าย Idea Pocket หน้า 3 ครับ

ชิ๊กกาดูว์
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #709 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 11:46:17 PM »

สุดยอดขอบคุณครับ 
หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 189 พิมพ์