พฤษภาคม 10, 2024, 05:42:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049667 ครั้ง)
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #710 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 02:10:12 AM »

มีข่าว Yuki mayu ค่าย team zero ไหมครับ หายไปเลย

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #711 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 12:20:01 PM »

มีข่าว Yuki mayu ค่าย team zero ไหมครับ หายไปเลย

มีครับ เธอย้ายมาอยู่ค่าย SOD อัพเดท Rep ด้านล่างเลยครับ   Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2014, 03:14:25 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #712 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 03:12:00 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย SOD ที่จะออกในเดือนมิถุนายน2014

Rurika Kagawa

ผลงานเปิดตัวประจำเดือนมิถุนายน สาวตัวเล็กหุ่นสบึมวัย 20 ปี เธอเป็นอดีตกราเวียร์ไอดอลถ่ายชุดวาบหวิว
มีโนบราบ้างแต่ไม่ถึงกับฮาร์ดนู้ด เธอถ่ายแบบอยู่ 3 เรื่อง โดยถ่ายปีละเรื่องตั้งแต่ปี 2012 เรื่อยมาจนล่าสุด
ปี 2014 นี้ เธอจึงผันตัวเองเข้าสู่วงการเอวีเต็มรูปแบบจนได้ สำหรับรูปร่างหน้าตาของเธอผ่านอยู่แล้ว แต่เรื่อง
เทคนิคลีลาต้องรอรับชมกันครับ

ส่วนสูงและสัดส่วน 155cm / B93(G คัพ) W60 H88
งานอดิเรก เล่นโยคะ ทักษะพิเศษ เล่นเปียโน

NEXT RELEASE >>> STAR-529 : 5/6/2014

GRAVURE NOW RELEASE >>> FBRE-001 : 20/12/2012

GRAVURE NOW RELEASE >>> FBRE-004 : 22/11/2013

GRAVURE NOW RELEASE >>> WANG-004 : 23/1/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Mayu Yuuki

หายหน้าหายตาไปถึง 1 เดือนเต็มเลยนะครับ สำหรับสาวน้อยหน้าเด็กตัวเล็กวัย 19 ปีคนนี้ ซึ่งอยู่ๆ
ผลงานในเดือนพฤษภาคมของเธอก็หายไปซะงั้น หลังจากเปิดตัวกับค่าย Team-Zero และออกผลงาน
อย่างต่อเนื่องมา 6 เรื่อง ล่าสุดมาปรากฎตัวที่ SOD กับการเกิดใหม่ในค่ายนี้และเรื่องนี้ก็รับบทหนักเลย
เมื่อต้องมาเล่นแนว Demon Piston ลูกสูบมหาประลัยทะลวงเข้าไปจนน้ำแตก ทางค่ายนับว่าเธอโดนทะลวง
ถึง 5446 ครั้งซะด้วย (เอาอะไรมานับเนี่ย 555+) ใครเป็นแฟนสาวน้อยโลลิคนนี้ก็รอจัดเลยครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-532 : 19/6/2014

NOW RELEASE >>> team-030 : 13/4/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Mei Hayama

ผลงานเรื่องที่ 2 นับจากย้ายมาอยู่ค่ายใหม่อย่าง SOD แล้วนะครับ และยังคงจัดหนัก
เพื่อความมันส์เอาใจแฟนๆ ที่ชื่นชอบความน่ารักปนร้อนแรงของเธอ และนี่คือผลงานที่เธอจะโดน
ถึง 5P เป็นครั้งแรก เธอจะรับมือไหวหรือไม่รอดูกันครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-533 : 19/6/2014

NOW RELEASE >>> STAR-525 : 22/5/2014

Mao Sena

เรื่องที่ 2 หลังจากผลงานเปิดตัวได้ออกไปแล้วนะครับ ใครถูกใจสาวไซด์เล็กผิวขาวน่ารักคนนี้กันบ้างเอ่ย
เปิดตัวไปก็ใช้ได้เลยนะครับ มาเรื่องนี้เธอโดนหนักกว่าเรื่องที่แล้ว ซึ่งเรื่องนี้เป็น splash sex เล่นเอาเธอ
น้ำแตกและฉี่แตกเลยทีเดียวใครติดใจสาวคนนี้ต้องรอเรื่องใหม่กันแล้วล่ะ

NEXT RELEASE >>> STAR-528 : 5/6/2014

NOW RELEASE >>> STAR-519 : 1/5/2014

Mana Sakura

เรื่องใหม่ล่าสุดจากหนูมานะ ซากุระที่มีชื่อว่า The sound of Mana ซึ่งจะบันทึกทุกเสียงที่เธอมีเซ็กซ์อยุ่
ในขณะนั้นเช่น เซ็กซ์ในโรงแรม เซ็กซ์ในห้องอาบน้ำ เสียงจูบอันดูดดื่มและเร่าร้อน เสียงกระทบกันของจิ๊มิ๊
และ K ที่เฉอะแฉะเต็มไปด้วยน้ำที่ถูกกระแทก เสียงเหล่านี้จะถูกบันทึกเอาไว้ เมื่อเอามาฟังย้อนหลังก็ได้อารมณ์
ไปอีกแบบนะครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-530 : 19/6/2014

NOW RELEASE >>> STAR-523 : 22/5/2014

Nozomi Aso

รีไทร์ออกจากวงการเอวีไปเมื่อเดือนพฤษภาคมแล้วนะครับสำหรับคุณหนูสาวสวยน่ารักคนนี้ และเพื่อเป็นการ
ทิ้งท้ายเผื่อคิดถึง ทางค่าย SOD เลยจัดการรวบรวมคัดสรรฉากที่ดีที่สุดจากผลงานของเธอ 24 เรื่องมาให้เรา
ได้ดูกันแบบช็อตเด็ดๆโดนๆ จากความประทับใจแรกที่เราได้ดูเธอจนถึงปัจจุบัน ใครที่อยากได้แผ่นรวมก็ต้อง
แผ่นนี้เลยครับ สำหรับแฟนพันธ์แท้มีไว้ไม่เสียหายครับ  Grin

กระทู้ประวัติ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=159648.0

NEXT RELEASE >>> STAR-531 : 19/6/2014

NOW RELEASE >>> STAR-524 : 22/5/2014

Shiraishi Marina

ผลงานเรื่องใหม่กับแนวนวดนาบทุกประเภทซึ่งจะมีถึง 4 ฉากให้เธอแสดงด้วยกัน โดยแบ่งเป็นการนวดนาบ
ในห้องอาบน้ำ ร่างกายจะชะโลมไปด้วยสบุ่ทั้งคู่ นวดในคลับซึ่งเธอจะบริการอย่างเต็มที่ในชุดต่างๆ เป็นต้น
ใครที่ติดใจฝีมือสาววคนนี้ก็ตามกันต่อไปครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-526 : 5/6/2014

NOW RELEASE >>> STAR-521 : 10/5/2014

Iori Kogawa

ผลงานเรื่องใหม่จากหนูอิโอริ ที่จะมาโดนเหล่าชายวัยกลางคนเข้าป่นปี้ ซึ่งงานนี้เธอก็สู้ไม่ถอยเหมือนกันครับ
ซึ่งเหล่าชายวัยกลางคนนี้เป็นใครเกี่ยวข้องกับเธอยังไงต้องรอติดตามตอนหนังออกแล้วล่ะครับ การันตีฝีมือ
การแสดงและลีลาเซ็กซ์โดยหนูอิโอริครับ

กระทู้ประวัติ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=164026.0

NEXT RELEASE >>> STAR-527 : 5/6/2014

NOW RELEASE >>> STAR-520 : 10/5/2014

joey888
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #713 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 06:52:58 PM »

โอ้ เดือนหน้า sod แจ่มๆทั้งนั้นเบย  Tongue

หนู mayu yuki เหมือนจะสวยขึ้นนะครับ
okko

« ตอบ #714 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 11:29:40 PM »

หนู Mei Hayama โอปป้าจะรอไม่ไหวอยู่แร้ววว  Cool
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #715 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 11:54:21 PM »

ขอบคุณท่าน teezombie มากครับ ย้ายไปอยู่ SOD นี่เอง มีจัดหนักแน่

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #716 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 11:33:27 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของน้องหนู Hatsuki Karen

แฟนๆ ของสาวสวยคนนี้เตรียมตัวโหลดและรอหนังใหม่ของเธอได้เลยครับ หลังจากที่ปล่อยให้เราคอคอยมาพักนึง

เพราะช่วงหลังงานเธอไม่ออกถี่เหมือนช่วงแรกและเน้นเล่นรวมกับสาวๆคนอื่นๆ แถมบางเรื่องยังเป็นเลสเบี้ยนอีกด้วย

วันนี้จึงมาแนะนำผลงานล่าสุดที่เพิ่งออกไปไม่กี่วัน (หากไม่ดูปกดีๆจะไม่รู้ว่าเธอเล่นนะเนี่ย) 1 เรื่อง

กับผลงานใหม่ที่จะออกในเดือนมิถุนายนอีก 1 เรื่อง ไปดูกันเลยครับ

-----------------------------------------------------------

มาเริ่มกันที่ผลงานล่าสุดที่เพิ่งออกไปไม่กี่วันที่ผ่านมา

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อสี่สาวแสนน่ารักจอมซุกซนไปติวหนังสือที่บ้านเพื่อนชายจอมหื่น ไม่ต้องบอกก็คงรู้กัน
เสร็จทั้ง 4 คนนั่นแหละครับจะไปเหลือเหรอ ส่วนอีก 3 สาวที่เล่นในเรื่องเป็นใครกันบ้างต้องไปดูกันครับ
(ผมยังไม่ได้ดู 555+)

NOW RELEASE >>> SW-260 : 22/5/2014

ส่วนอีกเรื่องผลงานใหม่แกะกล่องที่จะออกในเดือนมิถุนายนก็ยังเป็นแนวเดียวกับเรื่องข้างบนครับ 555+
เพราะไปเที่ยวบ้านเพื่อนชายเหมือนกัน แต่เรื่องนี้เจออิทธิฤทธิ์ของเจ้าเครื่องสั่นเข้าไปก่อน เมื่อเธอได้รับ
ความเสียวซ่านที่เจ้าเครื่องสั่นมอบให้ก็ต้องยอม yed ล่ะครับ เรื่องนี้มีน้อง Mao Hamasaki เล่นด้วยนะ  Wink

NEXT RELEASE >>> HUNT-855 : 5/6/2014

หวังว่าผลงานใหม่เรื่องอื่นๆ ในเดือนมิถุนายนของหนูคาเรนจะตามออกมาเพิ่มอีกนะครับ Grin Grin Grin
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #717 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 11:47:28 PM »

Shibuya Arisu ค่าย D☆Collection เดือนหน้าเรื่องใหม่ออกเมื่อไหร่ครับ หรือว่าย้ายอีกคน
รู้สึกว่าค่ายนี้มีงานใหม่น้อยลง เหมือนกับว่านักแสดงเหลือไม่กี่คน ไม่รู้เหมือนกันว่าเกิดอะไรขึ้นเหมือนกัน  Huh? Huh? Huh?
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #718 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 12:06:26 AM »

Shibuya Arisu ค่าย D☆Collection เดือนหน้าเรื่องใหม่ออกเมื่อไหร่ครับ หรือว่าย้ายอีกคน
รู้สึกว่าค่ายนี้มีงานใหม่น้อยลง เหมือนกับว่านักแสดงเหลือไม่กี่คน ไม่รู้เหมือนกันว่าเกิดอะไรขึ้นเหมือนกัน  Huh? Huh? Huh?

หายไปเลยครับ เรื่องล่าสุดออกเดือนเมษายนครับหลังจากนั้นก็เงียบเลย คงต้องรอลุ้นกัน

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #719 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 02:45:15 AM »

Iori Kogawaโดนเหล่าชายวัยกลางคนเข้าป่นปี้

เรื่องเน้สวดยอดเลยครับท่านตี๋ รอคอยๆๆ

A PinK
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 189 พิมพ์