พฤษภาคม 10, 2024, 10:13:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049980 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #730 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 10:17:42 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ล่าสุดของสาว Maya Kawamura

สำหรับแฟนๆที่ติดตามสาวน่ารักมายะจัง ซึ่งเธอหายไปจาก PRESTIGE  แบบไม่มีปี่มีขลุ่ย

ประมาณ 1 เดือนนับตั้งแต่เดือนเมษายน ล่าสุดเธอมาปรากฎตัวและเปิดตัวกับค่าย Kirakira

พร้อมกับลุคใหม่ของเธอในแบบผิวสีแทน ใครที่ชอบเธอโดยไม่สนว่าผิวเธอจะเป็นแบบไหน

ขอแค่เป็นหนังที่เธอเล่นก็ตามกันต่อเลยครับ ส่วนใครเป็นสาวกสาวผิวสีแทนก็ได้สาวน่ารักคนใหม่

มาเข้าคอคเลคชั่นแล้ว  Wink

ปล. ลุคใหม่ทำให้เธอดูเปรี้ยวขึ้นมาเลยนะครับ  Cool

NEXT RELEASE >>> blk159 : 19/6/2014

ตัวอย่าง

lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #731 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 10:04:24 AM »

มีมายะจัง ฉบับที่ยังผิวขาวน่ารักอยู่ไหมครับ รหัสอะไรหรอครับ
ขอบคุณครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #732 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 10:01:51 PM »

มีมายะจัง ฉบับที่ยังผิวขาวน่ารักอยู่ไหมครับ รหัสอะไรหรอครับ
ขอบคุณครับ

ปกติเธอผิวขาวนั่นแหละครับ เล่นให้ PRESTIGE หลายเรื่องก่อนจะมาเล่นให้ Kira Kira  Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #733 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 09:06:26 PM »

ยังรอเรื่องใหม่ของ Nishikawa Yui อยู่นะครับ  Lips Sealed

ครับผมรออัพเดทเร็วๆนี้นะ  Wink
Painkill123
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #734 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 02:29:59 PM »

ขอบคุณคับ  Grin
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #735 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 06:08:45 PM »

ขอบคุณมากๆ เลยครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #736 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 12:58:26 AM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย S1 ที่จะออกในเดือนมิถุนายน 2014 -----

ผลงานเซ็ตแรก ออกต้นเดือน

Shiraishi Yu

S1 เปิดตัวสาวน่ารักคนใหม่วัย 20 ปี เธอเป็นสาวตัวเล็กหน้าอกหน้าใจคัพ D ส่วนสูงเพียง 150 ซม.
เธอมีลุคเป็นสาวเรียบร้อย แต่อีกมุมก็ดูขี้อายและขี้เล่น+ความสดใสร่าเริง รูปร่างใช้ได้เลยครับ ถึงจะตัวเล็ก
แต่ก็มีน้ำมีนวล มีส่วนโค้งส่วนเว้า บั้นท้ายกลมสวยน่ากระแทก การใช้ปากที่ดูน่ารัก เรื่องนี้เธอโดน 3P และ
โดนแตกใส่หน้าเลยครับ ใครที่ชอบผลงานเปิดตัวอย่าพลาดนะครับ
ประวัติส่วนตัว

วันเดือนปีเกิด 10/12/1993
เกิดที่จังหวัด โตเกียว
ส่วนสุง 150 cm
สัดส่วน B 83cm W 58cm H 83cm   
งานอดิเรก ชอบดูละคร

DEBUT NEXT RELEASE >>> SNIS-171 : 7/6/2014

ดูตัวอย่างเต็มๆ ได้ที่ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=183249.0

----------------------------------------------------------------------------------------------

Aizawa Jun

ผลงานเปิดตัวผ่านไปแล้วนะครับสำหรับสาวสวยลุคคุณหนูคนนี้ เรื่องแรกของเธอถือว่าทำได้ดีครับ
ดูแล้วสดใหม่จริงๆ น่าจะผ่านมาไม่มากเท่าไหร่ยังไม่ค่อยเป็นเลย แถมเธอยังร้องไห้หลั่งน้ำตานางฟ้าอีกต่างหาก
มาในเรื่องที่สองคงต้องบิ้วอารมณ์เธอมากยิ่งขึ้นด้วยผลงานแนวจูบแบบดูดดื่ม ทุกท่วงท่าลีลาต้องพัวพันกันด้วย
ริมฝีปากและลิ้น เพื่อให้เธอเอ็นจอยไปกับการแสดงและเพิ่มอารมณ์ร่วมมากยิ่งขึ้น ใครที่ชื่นชอบเธอจากผลงานแรก
มาตามกันต่อเลยครับ มาดูพัฒนาการของเธอไปพร้อมๆกัน

NEXT RELEASE >>> SNIS-170 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-151 : 7/5/2014

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Anno An

ผลงานเรื่องที่ 3 ของสาวสวยผิวขาวคนนี้ ซึ่ง 2 เรื่องที่ผ่านมาเล่นได้ดีเลยนะครับ เธอสร้างอารมณ์ร่วมได้ดีเลยทีเดียว
ด้วยใบหน้าที่สวยพร้อมกับอารมณ์เสียวทำให้หลายๆคนต้องติดตามดู มาเรื่องใหม่นี้เรียกได้ว่าน้ำเธอแตกนับครั้งไม่ถ้วนแน่
เพราะต้องมาเจอของเล่นก่อน yed จริง โดยเฉพาะเจ้าตัวสั่น งานนี้เรียกได้ว่ามันส์แน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-169 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-150 : 7/5/2014

Utsunomiya Shion

สาวสวยเต้าโตกับผลงานซีรีย์ยอดนิยมกับอย่างแนวสายลับ เธอมาในชุดหนังสีดำรัดรูปที่เผยให้เห็นถึงสัดส่วน
ชัดเจน กับการรับบทบาทให้มีหน้าที่ต้องเข้าไปตามสืบองค์กรค้ายาที่ชั่วร้าย แต่ทว่าเธอโดนจับได้ก็ไม่รอดต้องโดน
พวกมันจ yed เธอจะรอดออกมาได้หรือไม่ ต้องติดตามกันครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-166 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-147 : 7/5/2014

Rio Ogawa

ผลงานเรื่องล่าสุดของหนูริโอะ โอกาว่า กับซีรีย์เหงื่อแตกของ S1 ที่เราจะได้เห็นเรือนร่างของเธอชุ่มฉ่ำ
ไปด้วยหยดเหงื่อจากความร้อนในห้อง บวกกับท่วงท่าและลีลาในการขยับร่างกาย อีกทั้งบางฉากจะได้เห็น
เธอใส่ชุดบางๆ เปียกเหงื่อทำให้มองทะลุไปข้างในได้ แถมบางฉากก็ไม่ถอดหมดอีกด้วย ดูแล้วเซ้กซีได้อารมณ์มากเลยครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-164 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-145 : 7/5/2014

Nami Hoshino

เรื่องที่ 11 กับ S1 แล้วนะครับ กับการรับบทบาทครูสาวสวยที่แต่งงานแล้ว เธอมีความสุขดีกับสามีของเธอ
แต่ทว่าแฟนเก่าของเธอที่ทำงานด้วยกันรับไม่ได้ ที่ต้องเสียเธอไป งานนี้เลยมีกดครับ เธอต้องโดนแฟนเก่า
yed ครั้งเดียวยังไม่พอยังจะจับสามีมามัดและทำให้ดูอีกด้วย แถมยังแบล็คเมล์ต่างๆนานา สุดท้ายนอกจากแฟนเก่า
เธอยังโดนเหล่านักเรียนรุมอีกต่างหาก งานนี้แฟนๆสาวนามิอย่าพลาดนะครับ เอาใจช่วยเธอได้

NEXT RELEASE >>> SNIS-165 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-146 : 7/5/2014

Narumi Urumi

เรื่องที่ 4 ของสาวร่างบางตัวเล็กน่ารักผมสั้นคนนี้แล้วนะครับ กับการต้องมาเล่นแนวมาร์คหน้าใสราดหน้า
ในซีรีย์ Give me Sperm นั่นเอง เราจะได้เห็นใบหน้าน่ารักๆ และริมฝีปากบางๆสีชมพูของเธอถูกราด
ไปด้วยน้ำว่าวขาวขุ่น ใครอยากเห็นรอชมเลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-168 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-149 : 7/5/2014

Usami Mai

ผ่านงานหนักอย่างแนวทาสกามไปแล้วนะครับ มาเรื่องใหม่เอาใจคนที่ชอบแนวน้ำแตก+ฉี่แตก splash sex
ซึ่งไม่สนว่าจะเป็นที่ไหน ตรงจุดไหน ขอแค่เสียวจนทนไม่ไหว ต้องปล่อยให้มันพุ่งออกมา ใครที่เป็นแฟนสาวน่ารัก
คนนี้มาดูเธอฉี่แตกกันครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-167 : 7/6/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-148 : 7/5/2014

okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #737 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 01:00:38 AM »

S1 ชม.นี้ หลับตาจิ้มได้  Cool
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #738 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 08:51:02 PM »

S1 ชม.นี้ หลับตาจิ้มได้  Cool

ทั้งเด็กเก่า เด็กใหม่ S1 ดูแล้วไม่ผิดหวังครับ ฟินทุกคนแน่นอน  Wink
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #739 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 04:51:05 AM »

ฟินกันตั้งแต่ต้นเดือนเรยยทีเดียว S1 ไม่ผิดหวังจิงๆ
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 189 พิมพ์