พฤษภาคม 10, 2024, 06:44:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 76 77 [78] 79 80 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049676 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #770 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 02:57:34 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนกรกฎาคม 2014

ผลงานเซ็ตแรก 1/7/2014

Airi Kijima

ผลงานเรื่องล่าสุดของสาวไอริ คิจิมะ เป็นผลงานส่งเข้าประกวดงานใหญ่อย่าง AV Open 2014
ในผลงานนี้เธอไม่ได้มาคนเดียว แต่มีรุ่นพี่ขั้นเทพมาเล่นด้วยกันถึง 2 คน นั่นคือสาว Aino Kishi และ
สาว Mayu Nozomi นั่นเอง ผลงานเรื่องนี้มีชื่อว่า BEACHY VENUS เป็นแนวเอาท์ดอร์ปาร์ตี้เซ็กซ์ริมหาด
ชายทะเล เตรียมต้อนรับหน้าร้อนที่จะมาถึงในอีกไม่ช้า เกาะสวาทหาดสวรรค์แห่งนี้จะสนุกแค่ไหน แฟนๆ ไม่ควรพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> AVOP-001 : 1/7/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-397 : 1/6/2014

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Minami Nami

ผลงานเรื่องที่ 5 ของสาวสวยผมยาวผิวขาวคนนี้แล้วนะครับ เชื่อได้เลยว่าช่วงนี้หลายๆคนติดตามเธออยู่
ด้วยฝีไม้ลายมือการแสดง รูปร่างหน้าตาที่สวยดูดี เรียกได้ว่าเอาใจหนุ่มๆไปได้หลายคนเลยทีเดียว
และผลงานใหม่เรื่องนี้ แฟนๆ ชาวราดหน้าก็เตรียมตัวกันให้ดี เพราะเธอเตรียมเอาใจคุณๆกันแล้ว
นอกจากราดหน้าแล้วเราจะได้เห็นเธอในชุดสวยๆ ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นชุดพยาบาล ชุดเกอิชา หรือชุดชั้นใน
ที่สุดแสนเซ็กซี่ งานนี้คุ้มครับ รอกันเลย

NEXT RELEASE >>> SUPD-118 : 1/7/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-395 : 1/6/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Tachibana Harumi

หลังจากเรื่องที่แล้วเป็นผลงานที่เน้นจูบแบบดูดดื่มผ่านไป มาเรื่องใหม่ก็โดนจัดหนักเลยทีเดียว
กับการเสียวแบบสุดๆ น้ำแตกเรื่อยๆ เพราะเธอต้องเจอหนุ่มๆ รุม แถมยังโดนจัดของเล่นมากมาย
ทั้งตัวสั่นเล็ก และเครื่องสั่นใหญ่ !!! โดนทั้งตัวแบบนี้ไม่เสียวได้ไง รอดูกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-412 : 1/7/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-392 : 1/6/2014

Todo Marie

เรื่องที่ 4 กับ Ideapocket แล้วนะครับ กับอดีตนางฟ้าแห่ง HMP ที่ร้อนแรงลีลาเด็ดทุกอณู
เรื่องล่าสุดในแนวสาวมหาลัยวัยที่ฮอร์โมนสูง ต้องปลดปล่อยให้เต็มที่ ไม่ว่าจะในห้องเรียน ห้องแฟนหนุ่ม
ห้องนอน แถมมีโดนรุม แตกใส่หน้าอีกด้วย ใครที่ตามจาก HMP ก็ตามกันต่อเรื่อยๆ นะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-415 : 1/7/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-396 : 1/6/2014

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนกรกฎาคม 2014

ผลงานเซ็ตที่สอง 19/7/2014

Tamaki Mai

ผลงานเรื่องใหม่ของสาวสวยตากลมกับแนวเมดสาวรับใช้ ที่ตกเป็นทาสกามารมในคฤหาสน์ที่เธอ
ทำงานอยู่นั่นเอง เธอจะถูก yed ในแบบต่างๆ ทั้งโดนรุม โดนบังคับให้ฉี่ให้ดู โดนสาวใช้รุ่นใหญ่
และอีกมากมาย ใครที่ชื่นชอบเธออยู่แล้วอย่าลืมติดตามนะครับ

ปล. เรื่องที่โดนพี่มืดแหล่มเลยนะครับ  Grin Grin Grin

NEXT RELEASE >>> IPZ-417 : 1/7/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-398 : 1/6/2014

Haruna Aisaka

ผลงานเรื่องที่ 3 ของอดีตเกิร์ลกรุ๊บสาวที่ผันมาเล่นหนังเอวี ด้วยรูปร่างหน้าตาและเสียงหวานๆ ของเธอ
ทำให้หลายๆคนชื่นชอบ แถมลีลาของเธอก็ไม่ธรรมดาซะด้วย ดูกันยาวๆ ได้เลยครับสาวคนนี้
เรื่องล่าสุดเธอมาในแนวจูบดูดดื่ม เน้นการจูบอย่างดูดดื่ม เคลิบเคลิ้มไปกับเซ็กซ์ที่โรแมนติก
และร้อนแรงในบางอารมณ์ แฟนๆ รอชมกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-418 : 19/7/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-402 : 19/6/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 03:49:24 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #771 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 03:43:17 PM »

NEXT RELEASE >>> AVOP-001 : 1/7/2014

OutDoor ริมหาด กับ 3 นางฟ้า ไม่พลาดแน่นอนครับ   Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2014, 05:01:29 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #772 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 04:49:54 PM »

พูดคุยถึงสาวๆ IDEAPOCKET ในปี 2014

สำหรับตัว Top อย่าง Jessika ,Rio ,Aino Kishi ฯลฯ คงไม่พูดถึงนะครับ มาพูดถึงเหล่าดาวรุ่งกัน

IDEAPOCKET กลับสู่สถาณการณ์นางเอกล้นค่ายอีกครั้งครับ หลังจากช่วงที่ผ่านมาเราได้ดูหนังของสาวๆ อย่างครบถ้วน

แต่ในเดือนกรกฎาคม แฟนๆ ของสาวๆ อาจต้องอดทนรอนิดนึงนะครับ เพราะอาจจะต้องออกผลงานสาวๆ เดือนเว้นเดือนอีกครั้ง

ในเดือน 7 นี้ เราจะไม่ได้ดูผลงานของสาวคนไหนบ้าง มาดูรายชื่อกันเลย ...

Rora Misaki

Rinon Miyazaki

Erika Shibasaki   ** สาวคนนี้เล่นเดือนเว้นเดือนเป็นปกติ **

Akane Azusa

จะไม่ได้ดูผลงานกับค่าย Ideapocket ในเดือน 7 เพราะเธอไปปรากฎตัวกับ KMP (Million)
ซึ่งอนาคตยังไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไร ไม่น่าจะเป็นการย้ายค่าย หรือเธอเล่นอิสระ หรือไปเล่นให้เฉยๆ รอดูกันต่อไปครับ

KMP NEXT RELEASE >>> SAMA-795 : 11/7/2014

สาวๆ ดาวรุ่งที่เงียบหายไป

Sasaki Yui หายไป 2 - 3 เดือนแล้วครับ ...

Kawanami Maika เงียบไปตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์

Yuzuki Aoi หายตั้งแต่เมษายน

นางเอก AV ที่ย้ายค่าย

Saya Niyama

ย้ายค่ายออกจาก Ideapocket ตั้งแต่ธันวาคมปี 2013 และมีผลงานใหม่กับ Attackker เรื่อยๆ ล่าสุด
ดูเหมือนเธอจะเริ่มเล่นอิสระแล้วนะครับ ผลงานเพียบ! เดี๋ยวมาอัพเดทผลงานของเธอกัน  Wink

ปิดท้ายด้วยผลงานอำลาวงการของสาวสวยขวัญใจมหาชนคนนี้กัน เธอคือสาว Ai Haneda นั่นเอง

อาจจะไม่เกี่ยวกับกระทู้แต่ผมขอพื้นที่นี้ให้เธอหน่อยนะครับ เพราะติดตามเธอมาตั้งแต่แรกแล้วเหมือนกัน

(เสียดายทำกระทู้ช้าไป 2 ปี ไม่งั้นคงได้แนะนำเธอตั้งแต่แรกเลย ...)

ใครจะรู้ว่าสาวน่ารักที่ยังขี้อายในเรื่องเซ็กซ์ในตอนนั้นจะกลายเป็นตัวท็อป ดุเด็ดเผ็ดมันส์ขนาดนี้

ตอนนั้นเธอยังไม่ค่อยร้องเลย เหมือนอั้นเสียงไว้ด้วยนะ ผ่านมา 4 ปีแล้วที่เธอโลดแล่นในวงการนี้

แอบเสียดายนิดๆ เหมือนกัน แต่เมื่อเธอต้องการเริ่มต้นใหม่กับชีวิตที่ดีกว่านี้ก็ต้องขอขอบคุณเธอที่มอบความสุข

ให้กับหนุ่มๆ มาตลอดนะครับ ใครที่ติดตามมาตั้งแต่แรกก็อย่าลืมตามเก็บนะครับ สุดท้ายนี้ก็ขอให้เธอโชคดีครับ

ผลงานเปิดตัวในวันนั้น >>> STAR-207 : 18/2/2010

ผลงานอำลาในวันนี้ >>> IPZ-419 : 19/7/2014

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #773 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 04:58:43 PM »

อยากเห็น Hatsuki Karen โดนรุมแตกในอีกซักทีจังเลยช่วงนี้ไม่ค่อยเล่นเดี่ยวเลยแฮะครับ Lips Sealed Lips Sealed

แล้วตอนนี้มีข่าวแว่วๆว่า Nishikawa Yui จะแตกในบ้างรึยังครับ ทนไม่ไหวแล้ว  Grin

Karen เล่นรวมซะเป็นส่วนใหญ่เลยครับช่วงนี้ อดใจรอหน่อยนะครับ

ส่วนหนู Yui ยังไม่แตกในครับ เรื่องใหม่เซ็กซี่โดนใจดีครับ  Grin
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #774 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 12:46:18 AM »

Akane Azusa

ตามติด ครับ ขอบคุณครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #775 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 09:04:43 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Hatsuki Karen ประจำเดือนกรกฎาคม 2014

ดูได้ที่กระทู้ประวัติของเธอเลยครับ หน้า 3 >>> Click

kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #776 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 11:36:25 PM »

โอ้โห !  Shocked จะเยอะไปไหนค่าย IdeaPocket
นี่ขนาดย้ายไปหลายคนแล้วนะนี่ บางคนก็ไปออกกะค่าย Attacker
แถมยังมีโครงการจะเอาคนใหม่เข้ามาอีก
แนะนำว่าถ้านางเอกเยอะขนาดนี้ ถ้าไม่ออกหนังใหม่ทุกอาทิตย์
ก็แบ่งค่ายเป็น IdeaPocket A กับ IdeaPocket B ไปเลย  Grin Grin Grin

okko

« ตอบ #777 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:43:11 AM »

IPZ-395 : 1/6/2014

ผมหาโหลดไม่ได้เลยครับ  Cry
Kikumaru1
เหลือบไร
*

« ตอบ #778 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:59:37 PM »

http://www.javjunkies.com/main/ ลองเข้า่ไปหาดูครับ มันมีอยู่
okko

« ตอบ #779 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 12:51:43 AM »

http://www.javjunkies.com/main/ ลองเข้า่ไปหาดูครับ มันมีอยู่

ขอบคุณครับได้แล้วครับ  Cool
หน้า: 1 ... 76 77 [78] 79 80 ... 189 พิมพ์