พฤษภาคม 10, 2024, 09:59:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 79 80 [81] 82 83 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049977 ครั้ง)
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #800 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 10:48:00 AM »

มีอะไรให้ผมสั้นแฟนคลับอย่างผมรอสอยเยอะเลยเว้ยเฮ้ย

Sayo Takechi ซีรีย์กระแทกรัว น่าสนเป็นบ้าเลย

Minami Natsuki เฝ้ารอชมผลงานประเภทใส่ Costume เช่นเดียวกับ Sakura Kizuna ตามกระทู้นี้ครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=185394.0 (คนหลังนี้ไม่เห็นท่านตี๋เอามารีวิวเลยครับ)

เดี๋ยวจะมาอัพเดทนะครับ อิอิ  Cool Cool Cool

ขอบคุณครับ สำหรับน้อง Miku Abeno ผมก็ยังไม่ลืมเธอนะในฐานะที่ตรงสเป็กมากอีกคน ยังมีผลงานออกมาเรื่อยๆ ล่าสุด TPPN-013 มาแนวเหงื่อแตกซะด้วย สุดยอดเกินคาดหมายจริงๆ สำหรับเธอคนนี้

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
okko

« ตอบ #801 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 01:12:55 AM »

เช็คจากเว็บของค่าย Prestige

Mira Tamana โดนตัดออกจากลิสต์นักแสดงของค่ายไปแล้ว แสดงว่าคงไม่มีผลงานกับค่ายนี้อีกแน่ แต่ยังไม่รู้ว่าย้ายหรือเลิก

อีกคนที่ต้องจับตาให้ดีคือ Erika Momotani เธอไม่ได้ทวิตหรืออัพเดท blog มาเดือนนึงแล้ว จนตอนนี้ twitter กับ blog เธอเข้าไม่ได้แล้ว นอกจากนี้เดือนที่แล้วยังยกเลิก event โชว์ตัวโปรโมทหนังเธอที่อะกิฮาบาระอย่างกระทันหัน ส่วนหนังที่จะออกเดือนแปดรู้สึกจะถ่ายไว้ก่อนเธอจะเงียบหายไป งานนี้ถ้าหายไปเงียบๆคงเสียดายน่าดู

ถ้าใครรู้ข่าวสารสองคนนี้ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ม่ายยยยยยยยยยยยยยย   Cry
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #802 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 12:01:49 PM »

พูดถึงเอริกะ .. เรื่องใหม่อีกสองเรื่องที่ยังไม่ออก เรื่องแรก 12 สิงหา
ที่ออกช้าเพราะซีรี่ส์ ABP(Absolute) ต้องอิงเวลาฟ้าดิน หน้าหนาวไปบ่อน้ำร้อน หน้าร้อนไปทะเล

และข่าวของเธอตามเว็บนอก

1. เธอลบบล็อกออกแล้ว อาจจะเป็นเรื่องปกติที่ดาราเอวีชอบย้ายบล็อกตามค่ายหรือสปอนเซอร์
2. ไม่มีในตารางอีเว้นท์ของเพรสตีจ
3. แต่ยังมีชื่อในลิสต์นักแสดง
4. (เธอไม่ได้เต็มใจเล่นเอวีเท่าไหร่นะ)

คหสต. อาจจะย้ายค่าย ..เพราะเพรสตีจเป็นตัวปั้นขายอยู่แล้ว คนสวย ๆ ก็ปล่อยไปบ่อย
อาจจะตัดจบ ..เพรสตีจชอบทำดาราหายตัวบ่อย ๆ ปีที่แล้วก็นับได้5-6 คนเลย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
9AKIBA

« ตอบ #803 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 12:55:58 PM »

ขอบคุณมากครับตุณ KeneMoko ผมไปอะกิฮาบาระตั้งใจไปงาน event เธอวันที่ 28 มิ.ย. แต่ปรากฏว่า event ถูกยกเลิกไปแบบไม่มีปี่มีขลุ่ย

รอลุ้นต่อไปว่าจะไปโผล่ที่ไหนรึเปล่า แต่ถ้าเธอเลิกเพราะไม่เต็มใจเล่น AV จริงๆก็ยินดีและขอให้โชคดีครับ

lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #804 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:28:33 PM »

ดาราที่เล่นหนังZex-228 ที่ชื่อว่า Akari เธอมีอีกชื่อรึเปล่าครับ ดูหนังเรื่องแรกแล้วน่ารักมากหลงเลย  Tongue

แล้วมีผลงานอื่นมาในเดือนหน้ามั้ยครับ (รุสึหน้าคล้ายๆ Hitomi Shigemori ชอบกล  Lips Sealed)

ขอถามต่อเกี่ยวกับ Mao Sena มีผลงานเรื่องใหม่ออกมารึเปล่าครับ แล้ว Mayu yuki มีผลงานแตกในรึเปล่าครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2014, 07:39:16 PM โดย lapat17292 » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #805 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:37:05 PM »

ท่าน KeneMoko ช่วยขยายความเพิ่มเติมในประเด็นที่ว่า เธอไม่เต็มใจเล่นเอวีเท่าไหร่หน่อยครับ
เผื่อมีข้อมูลอะไรที่ผมยังไม่ทราบ  อยากรู้จักเธอให้มากขึ้น ผมเซฟบล๊อกเธอไว้ นี่ก็หายไปละ Cry

ขอบคุณมากครับตุณ KeneMoko ผมไปอะกิฮาบาระตั้งใจไปงาน event เธอวันที่ 28 มิ.ย. แต่ปรากฏว่า event ถูกยกเลิกไปแบบไม่มีปี่มีขลุ่ย

รอลุ้นต่อไปว่าจะไปโผล่ที่ไหนรึเปล่า แต่ถ้าเธอเลิกเพราะไม่เต็มใจเล่น AV จริงๆก็ยินดีและขอให้โชคดีครับ

เงิบ

มีสิทธิ์ที่เธอจะย้ายค่าย ขอเป็น Idea นะ
เพราะถ้าไม่งั้นมีสิทธิ์ที่เธอจะเลิกเล่น 
เซ็งเป็ดเลย สงสัยเรื่องเหงื่อ120% เธอโดนไอ้อ้วนมันเอาหื่นไปหน่อย
ดูหน้าเอริก้าไม่ค่อยเต็มใจเลย ต้องโดนไอ้่อ้วนมันเอาลิ้นละเลงไปตามหน้า ตามจมูกของเธอ
สังเกตุว่าพยายามเบือนหน้าหนีหลายหน 

A PinK
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #806 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 08:41:06 PM »

ท่าน KeneMoko ช่วยขยายความเพิ่มเติมในประเด็นที่ว่า เธอไม่เต็มใจเล่นเอวีเท่าไหร่หน่อยครับ
เผื่อมีข้อมูลอะไรที่ผมยังไม่ทราบ  อยากรู้จักเธอให้มากขึ้น ผมเซฟบล๊อกเธอไว้ นี่ก็หายไปละ Cry

เงิบ

มีสิทธิ์ที่เธอจะย้ายค่าย ขอเป็น Idea นะ
เพราะถ้าไม่งั้นมีสิทธิ์ที่เธอจะเลิกเล่น 
เซ็งเป็ดเลย สงสัยเรื่องเหงื่อ120% เธอโดนไอ้อ้วนมันเอาหื่นไปหน่อย
ดูหน้าเอริก้าไม่ค่อยเต็มใจเลย ต้องโดนไอ้่อ้วนมันเอาลิ้นละเลงไปตามหน้า ตามจมูกของเธอ
สังเกตุว่าพยายามเบือนหน้าหนีหลายหน 

พูดตรงๆ ว่าผมไม่คอยชอบ บทของไอ้อ้วนหื่นเลย ดูแล้วมันไม่ได้อารมณ์เลย
vonerrr
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #807 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 06:06:22 AM »

ขอทราบรหัสหนัง ของ เอริกะ ที่ คุณกัปตัน บอกว่า เธอโดนไอ้อ้วนหื่น หน่อยครับ เรื่องเหงือ 120% อ่ะครับ ขอบคุณครับ
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #808 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 07:49:37 AM »

ขอทราบรหัสหนัง ของ เอริกะ ที่ คุณกัปตัน บอกว่า เธอโดนไอ้อ้วนหื่น หน่อยครับ เรื่องเหงือ 120% อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ABP-159 ครับ

แต่จะว่าไป พี่อ้วนแกเล่นแยงลิ้นเข้ารูจมูกเลย แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ แถมเลียทั้งหน้าอีก
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #809 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 11:53:05 AM »

น้องเอริกะกำลังรุ่งๆ อยู่เลยครับ ไม่น่าเลิกง่ายๆ น่าจะย้ายค่ายมากกว่า รอลุ้นกันดีกว่าครับ  Cool Cool Cool
หน้า: 1 ... 79 80 [81] 82 83 ... 189 พิมพ์