พฤษภาคม 11, 2024, 01:33:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 80 81 [82] 83 84 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3050012 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #810 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 01:30:23 PM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย S1 ที่จะออกในเดือนกรกฎาคม 2014 -----

ผลงานเซ็ตแรก ออกต้นเดือน

Utsunomiya Shion

ออกมาแล้วนะครับ สำหรับผลงานตัวแทนที่ส่งเข้าประกวดงาน AV Open 2014 โดยนักแสดงสาวดาวรุ่งพุ่งแรง
แซงทางโค้ง สำหรับสาวหน่มน้มมหาลัยหน้าสวยคนนี้ ซึ่งผลงานเรื่องนี้เราจะได้เห็นเธออย่างแจ่มชัดทุกสัดส่วน
เน้นเรือนร่างและลีลาของเธอให้เราได้ดูกัน ผลงานออกแล้วนะครับ ใครที่ยังไม่ได้ดูก็อย่ารอช้า จัดไป !!!

NEXT RELEASE >>> AVOP-004 : 1/7/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-166 : 7/6/2014

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Amatsuka Moe

ผลงานเปิดตัวประจำเดือน 7 กับสาวน้อยตัวเล็กน่ารักดุจนางฟ้า ผิวขาวเนียนและใบหน้าน่ารักๆ ของเธอดึงดูด
ให้อยากสัมผัสยิ่งนัก ก่อนหน้าที่เธอจะเล่นหนังเอวี เธอเคยถ่ายงานกราเวียร์มาก่อนแล้ว 1 เรื่องนะครับ กับค่าย Bagus
ซึ่งชิมลางหน้ากล้องก่อนในเดือน 5 ก่อนจะมาเปิดตัวในเรื่องนี้ ใครดูแล้วโดนเสน่ห์ของเธอดึงดูดด้วย ก็รอเลยครับ

ประวัติส่วนตัว

วันเดือนปีเกิด 10/7/1994
เกิดที่จังหวัด โตเกียว
ส่วนสุง 150 cm
สัดส่วน B 84cm W 57cm H 82cm   
งานอดิเรก ว่ายน้ำ วิ่ง อ่านหนังสือ เล่นกีฬา

DEBUT NEXT RELEASE >>> SNIS-190 : 7/7/2014

ผลงานถ่ายแบบ GRAVURE NOW RELEASE >>> BGSD-375 : 1/5/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Shiraishi Yu

ผลงานเรื่องที่ 2 ของสาวน่ารักที่เปิดตัวเดือนมิถุนายนครับ เธอเป็นสวยสาวขี้อาย แต่ดูจากเรื่องเซ็กซ์แล้วใช้ได้เลยทีเดียว
โดยเฉพาะสีหน้าของเธอที่ได้ฟีล เวลาโดนเธอจะขมวดคิ้ว เข้าถึงอารมณ์ดีมาก พอมาเรื่องที่ 2 เลยจัดหนักซะเลย
ให้เธอได้เล่นในซีรีย์ อารมณ์และความต้องการทางเพศสูง ใครที่ติดใจเธอจากผลงานเปิดตัวตามมาดูเธอจัดเต็มกันต่อเลยครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-189 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-171 : 7/6/2014

Anno An

ผลงานเรื่องใหม่ของหนูแอน กับงานที่จะใช้ใบหน้าสวยๆ ใสๆ ของเธอ เป็นที่รองรับน้ำอสุจิที่ปลดปล่อยออกมา
ไม่ว่าจะเป็นการโม๊คจนแตกใส่หน้า yed แล้วชักมาแตกใส่หน้า เธอก็ไม่หวั่น พบกับหน้าสวยๆ ของเธอเปื้อนคราบ
อสุจิได้เร็วๆนี้ครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-187 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-169 : 7/6/2014

Aizawa Jun

ผลงานที่เพิ่งผ่านพ้นไปกับแนวจูบดูดดื่มได้อารมณ์ดีมากเลยนะครับ ใครยังไม่ได้ดูขอแนะนำเรื่องนี้เลย
สำหรับเรื่องใหม่กับ 4 เซ็กซ์ 4 ซีนเด็ดๆ ที่จะทำให้คุณเสียวสุดๆ ใครติดใจสาวสวยหน้าตาออกแนวคุณหนู
เรียบร้อยคนนี้ก็ไม่ควรพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-188 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-170 : 7/6/2014

Narumi Urumi

สาวผมสั้นตัวเล็กน่ารักเล่นเป็นเรื่องที่ 5 แล้วนะครับ เรื่องนี้เธอมาในบทสาวน้อยมัธยมวัยใส
แต่ต้องมาโดนเพื่อนจอมหื่นในห้องรุมโทรม แถมยังแบล็กเมล์ถ่ายรูปเธอเอาไว้อีกต่างหาก
นอกจากนี้ยังมีครูสาวสมรู้ร่วมคิดอีกด้วย เธอจะรอดพ้นจากการโดนรุมนี้มั้ย รอดูกันครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-186 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-168 : 7/6/2014

Rio Ogawa

หนูริโอะ โอกาว่ากับงานชิ้นล่าสุดที่จะเน้นความสามารถของการใช้ลิ้นของเธอ โลมเลียไล้ไปทั่วสรรพกายของชาย
ที่มาร่วมรักตั้งแต่การจูบ นม แท่ง k แผ่นหลัง นิ้วเท้า รูตูด รักแร้ เธอเลียให้หมด แฟนๆ เตรียมพบกับลิ้นนุ่มๆ ของเธอ
ได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-183 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-164 : 7/6/2014

Nami Hoshino

นามิ โฮชิโนะกับผลงานน้ำแตกสุดๆ เมื่อเธอเสร็จสมอารมณ์หมายถึงจุดสุดยอดและร้องครางอย่างสุดเสียง
ใบหน้าสวยๆ ของเธอตอนเสียวนี่สุดยอดจริงๆครับ แต่เรื่องนี้มีฉากน้ำตาเธอไหลด้วย เกิดอะไรขึ้น ต้องรอดูกัน
แล้วล่ะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-184 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>> SNIS-165 : 7/6/2014

Usami Mai

หนูอุซามิต้องเจองานหนักอีกแล้วเมื่อต้องรับบทสาวน้อยมัธยมที่ต้องโดนหนุ่มผิวสีร่างใหญ่ 2 คนรุมกระแทก
สาวตัวเล็กผิวขาวคนนี้จะรับแท่งใหญ่ๆ ได้มั้ย มารอดูกันครับ (ดูจากหน้าเธอแล้ว ฟินได้ใจเลยนะครับ)

NEXT RELEASE >>> SNIS-185 : 7/7/2014

NOW RELEASE >>>  SNIS-167 : 7/6/2014

ปล. มาแนะนำช้าไปหน่อยช่วงนี้งานเยอะน่ะครับ ตอนนี้หนังมีให้โหลดก่อนวางจำหน่ายแล้วครับ

ใครที่ยังไม่ได้ดูก็หากันได้แล้วนะครับ
  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2014, 12:21:14 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #811 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 03:03:40 PM »

มีอะไรให้ผมสั้นแฟนคลับอย่างผมรอสอยเยอะเลยเว้ยเฮ้ย

Sayo Takechi ซีรีย์กระแทกรัว น่าสนเป็นบ้าเลย

Minami Natsuki เฝ้ารอชมผลงานประเภทใส่ Costume เช่นเดียวกับ Sakura Kizuna ตามกระทู้นี้ครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=185394.0 (คนหลังนี้ไม่เห็นท่านตี๋เอามารีวิวเลยครับ)

เดี๋ยวจะมาอัพเดทนะครับ อิอิ  Cool Cool Cool

ขอบคุณครับ สำหรับน้อง Miku Abeno ผมก็ยังไม่ลืมเธอนะในฐานะที่ตรงสเป็กมากอีกคน ยังมีผลงานออกมาเรื่อยๆ ล่าสุด TPPN-013 มาแนวเหงื่อแตกซะด้วย สุดยอดเกินคาดหมายจริงๆ สำหรับเธอคนนี้

น้อง Miku Abeno จมูกโด่งคมสันหน้าสวยแบบนี้ ไม่ควรลืมเป็นอย่างยิ่งเลยครับ อิอิ

นอกจากนี้ในเดือนกรกฎาคมยังมีผลงานอีกมากมาย ส่วนผลงานที่เปลี่ยนแนวก็มีดังนี้ครับ

เรื่องแรกนี้ออกวางจำหน่ายแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นเว็บโหลด เปลี่ยนแนวเป็นสาวผมยาวนะครับ

ดูสวยน่ารักไปอีกแบบ  Grin Grin Grin

NOW RELEASE >>> ASW-160 : 4/7/2014

ส่วนอีกเรื่องออกกลางเดือน เธอจะมาในลุคหนุ่มน้อย (ออกแนวทอมบอยมากกว่า) ที่จะเสียบเจ้าแท่งของปลอมเอาไว้

ไม่แน่ใจว่าในเนื้อเรื่องเธอรับบทเป็นผู้ชาย หรือเป็นทอมนะครับต้องรอดู แต่ที่แน่ๆ มีฉากเธอเอาเจ้าของปลอมที่ติดตัวเธอ

เสียบผู้ชายด้วย !!! งานนี้หนุ่มๆ มีหวาดเสียว  Tongue Tongue Tongue

NEXT RELEASE >>> DWD-106 : 19/7/2014
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #812 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 05:50:49 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 6/7/2014

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย Alice Japan หน้า 2

ปล. ไม่มีผลงานของน้อง Beni Ito นะครับ ทั้งเดือน 7 กับเดือน 8 คาดว่าน่าจะย้าย ...

gumpol2522
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #813 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 08:44:38 PM »

สุดยอดมากๆๆ
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #814 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 12:00:31 AM »

ย้ำอีกครั้ง S1 ชม.นี้ หลับตาจิ้มได้  Cool

ส่วนน้อง Beni Ito ของให้ย้ายไป SOD หรือค่ายไหนก็ได้ที่แตกใน  Kiss
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #815 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 12:41:40 AM »

ย้ำอีกครั้ง S1 ชม.นี้ หลับตาจิ้มได้  Cool

ส่วนน้อง Beni Ito ของให้ย้ายไป SOD หรือค่ายไหนก็ได้ที่แตกใน  Kiss

มาคอนเฟิร์มเหมือนกันครับ นอกจากสาวๆ เก่าๆ แล้ว สาวเปิดตัวใหม่อย่างน้อง Amatsuka Moe ก็โดนใจใช้ได้เลยครับ

ใครยังไม่ได้ดูต้องดูแล้วครับ น้องเค้าไม่ทำให้ผิดหวังเลย ตัวเล็กๆ บางๆ ขาวๆ ใครชอบแนวนี้จัดไปครับ

ส่วนน้องหนู Beni Ito มีแนวโน้มว่าจะย้ายไป Idea Pocket ครับ ต้องรอดูกันต่อไป  Grin Grin Grin

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #816 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 12:42:24 PM »

แอร๊ย Miku ของฉันนี่แรงถูกใจ ความอินดี้ของเธอคือการย้ายค่ายเล่นไปเรื่อยนี่ยังคงอยู่เสมอเลย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #817 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 02:32:23 PM »

มาคอนเฟิร์มเหมือนกันครับ นอกจากสาวๆ เก่าๆ แล้ว สาวเปิดตัวใหม่อย่างน้อง Amatsuka Moe ก็โดนใจใช้ได้เลยครับ

ใครยังไม่ได้ดูต้องดูแล้วครับ น้องเค้าไม่ทำให้ผิดหวังเลย ตัวเล็กๆ บางๆ ขาวๆ ใครชอบแนวนี้จัดไปครับ

ส่วนน้องหนู Beni Ito มีแนวโน้มว่าจะย้ายไป Idea Pocket ครับ ต้องรอดูกันต่อไป  Grin Grin Grin

Beni Ito ไป Ideapocket ยังงี้ก็หน้าใสสิ  Grin Grin ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับท่านตี๋
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2014, 11:00:13 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #818 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 11:35:57 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 7/7/2014

- อัพเดทปกผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย E-Body หน้า 2
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #819 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 06:34:06 PM »

ไปต่างจังหวัดหลายวัน แถมในพื้นที่ไม่มีแม้กระทั่ง 3g   Undecided
มีแต่ตายเนต ตายสนิท  Angry
เลยไม่ได้เข้ามาทักทายหลายวัน
กลับมาเจอหลายเรื่องน่าสนใจ
ตอนนี้กำลังโหลด Debut เด็กใหม่ของ S1
เห็นท่านตี๋ออกตัวเชียร์  Grin เป็นยังไงเดี๋ยวมาช่วยอีกเสียง
ส่วนน้องนู๋ Beni Ito แม้ใจเชียร์อยากให้เข้า IdeaPocket
แต่ของเก่ามันล้นอยู่แล้ว เลยแอบลุ้นให้เป็น S1 หรือ Moodyz ก็ได้
ขอให้อย่าย้ายแล้วหายพอ  Cool
หน้า: 1 ... 80 81 [82] 83 84 ... 189 พิมพ์