พฤษภาคม 10, 2024, 07:04:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 86 87 [88] 89 90 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049681 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #870 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 01:35:31 PM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ประจำเดือนสิงหาคม 2014

ห่างหายไปหลายวันเลยนะครับ วันนี้ว่างปุ๊บรีบมาอัพเดทปั๊บเลย อิอิ

วันนี้จะมาอัพเดทรวมสาวๆ ที่กำลังจะเปิดตัวกันในเดือนสิงหาคม 2014 ที่จะถึงนี้นะครับ

โดยรวมแล้วสาวๆ น่ารักเพียบเหมือนเดิม สาวๆ ในเดือน 8 นี้ส่วนมากเป็นสาวร่างบางตัวเล็กกัน

หน้าอกหน้าใจเฉลี่ยแล้วคัพ C กันทั้งนั้นครับ โดนใจคนชอบสาวน่ารัก แต่อาจไม่โดนใจคนชอบสาวตู้มๆ นะครับ 555+

แต่ถ้าใครไม่เกี่ยงก็เตรียมตัวรอเลย มาดูกันดีกว่าว่ามีใครบ้าง จากค่ายไหนบ้าง ....

Momose Remon

ผลงานเปิดตัวเด็กใหม่จาก MAXING ประจำเดือน 8 กับสาวสวยคนนี้ เธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ปี ที่เพิ่งผ่านวัย
มัธยมปลายเข้าสู่มหาลัยพยาบาลแห่งหนึ่ง สาวคนนี้เป็นสาวผิวขาว หน้าสวย ไม่ว่าจะเป็นใบหน้า จมูก ดวงตาที่กลม
รอยยิ้มที่น่ารัก ส่วนสุงของเธอ 151cm ตามด้วยสัดส่วน B82cm(C) W60cm H86cm ใครที่ชอบสาวคนนี้
รอติดตามเลยครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> MXGS-671 : 16/8/2014

ชอบดวงตาคู่นี้จัง ^^

----------------------------------------------------------------------------------------------

Hashimoto Maya

มาดูสาวน้อยน่ารักของ MAX-A คนใหม่ประจำเดือนสิงหาคมกันดีกว่าครับ สาวน่ารักคนนี้เปิดตัวในชุดนักเรียน ม.ปลาย
แสดงให้เห็นลุตที่ดูน่ารักสดใส เธออยุ่ในวัย 19 ที่เตรียมเข้าสู่ 20 ในปีนี้แล้ว เธอเป็นสาวตัวเล็กส่วนสูงของเธอคือ 155cm
สัดส่วน B83cm(C) W58cm H84cm ก่อนหน้าที่จะมาเล่นหนังเอวี ในเดือน 7 เธอเคยถ่าย Virgin Nude โชว์เรือนร่าง
ของเธอมาแล้ว สำหรับผลงานเอวี ต้นเดือนสิงหาคมนี้เจอกันครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> XV-1224 : 8/8/2014

NOW RELEASE >>>  GSHR-074 : 10/7/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Fuu Sazanami

ผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่วัย 18 ปี จาก DIP : Peter Max jr เธอเป็นสาวน้อยผมสั้นตัวเล็กบาง
เรือนร่างใช้ได้เลยครับ บนปกเห็นขนจิ๊มิ๊บางๆ สบายตา ใครที่ชอบสาวหุ่นเล็กบาง ไม่ควรพลาดนะครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> ZEX-244 : 15/8/2014

Maisaka Hitomi

Honnaka เปิดตัวสาวมือสมัครเล่นเธอเป็นสาวใส ท่าทางเรียบร้อยอ่อนโยน เธอเป็นสาววัย 19 ปี
แต่สาววัยใสต้องมาเจอแตกในเลยทันที เพราะค่ายนี้เปิดตัวต้องเจอแตกในครับ ^^

DEBUT NEXT RELEASE >>> HND-119 : 25/8/2014

Ryoka Morikawa

สาวสวยมือสมัครเล่นประจำเดือน 8 คนนี้เป็นสาววัย 19 ปี เธอดูสวยน่ารักมีเสน่ห์น่าค้นหา เรือนร่าง
รูปทรงก็ใช่ย่อย หน้าอกตั้งได้ทรงสวย จุกสีอ่อนสบายตา อีกทั้งจิ๊มิ๊ยังโกนเกลี้ยงทำให้เห็นปากถ้ำได้ชัดเจนขึ้น
เธอเคยมีผลงานมากับค่ายเล็กๆมาบ้าง 2 - 3 เรื่อง และนี่คือผลงานกับ PRESTIGE ที่จะทำให้คุณได้รู้จักเธอ
มากยิ่งขึ้นถึง 2 เรื่องเลยครับ รอทำความรู้จักกับเธอได้เร็วๆ นี้ครับ

NEXT RELEASE >>> ESK-247 : 1/8/2014

NEXT RELEASE >>> ABP-185 : 22/8/2014

ท่วงท่าของเธอ

Miki

อีก 1 สาวสวยมือสมัครเล่นจาก PRESTIE ที่จะมาสร้างความประทับใจให้กับคุณในเดือนสิงหาคมนี้ เธอคนนี้
เป็นสาวสวยหุ่นดี 2 ไฟหน้าอาจไม่ใหญ่ แต่บั้นท้ายมหาประลัยยิ่งกว่า ด้วยรูปทรงที่สวยงาม ก้นงอนได้ใจจริงๆ
อยากดูกันแล้วสิ รอกันหน่อยครับ ต้นเดือนสิงหาคมนี้ !!!

NEXT RELEASE >>> ESK-248 : 1/8/2014

จัดรูปชุดบั้นท้ายของเธอสักหน่อย

Shizuku Natsuki

สาวผิวขาวหน้าหวาน เธอจะมาเป็นสาวคนใหม่ของ SOD ประจำเดือนสิงหาคมนี้ เธอมีเสน่ห์และความเซ็กซี่
ที่แฝงไว้ให้ชวนมองและค้นหา สำหรับแฟนๆ ค่ายนี้ ใครที่อยากลิ้มลองเด็กใหม่ รอกันได้เลยครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> STAR-541 : 7/8/2014

Sakura Kizuna

KMP Million เปิดตัวสาวสวยผมสั้นผิวขาวน่ารักสดใส วัย 25 ปีคนนี้เธอเป็นสาวกราเวียร์ไอดอลมาก่อน
ลุคของเธอจะออกแนวใสๆ และนี่คือผลงานเอวีเรื่องแรกของเธอ ใครที่ติดตามผลงานของเธอตั้งแต่งาน
ถ่ายแบบกราเวียร์ อย่าพลาดนะครับ

ปล. ตอนผมยาวออกแนวใสๆ น่ารัก พอไว้ผมสั้นแล้วหน้าคล้าย Yu Asakura เลยอ้ะ !!!

DEBUT NEXT RELEASE >>> MILD-926 : 8/8/2014

Nagomi

ผลงานเปิดตัวจาก Kawaii ที่จะเตรียมเปิดตัวสาวน้อยน่ารัก หน้าตาออกเด็กๆ ดูโลลินิดๆ นะครับ สาวคนนี้
มีชื่อสั้นๆ ว่านาโกมิจัง คล้ายๆ ซึโบมินะเนี่ย อนาคตอาจดังเหมือนกันก็เป็นได้ ใครที่ชอบสาวหน้าเด็กต้องเช็ค
เลยครับ

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-556 : 25/8/2014

สิ่งที่โดนใจสาวคนนี้สำหรับผมคือ แววตาที่เสียวได้อารมณ์ของเธอครับ ได้ใจจริงๆ รอติดตามครับ  Grin Grin Grin

อัพเดทไปก่อนหน้านี้แล้ว 2 สาวนะครับ ใครที่ยังไม่ได้อ่านก็ดูได้ตามลิ้งค์ด้านล่างนี้ครับ ^^

Haruno Rika

ดูอัพเดทได้ที่หน้า 86 >>> คลิก

Nishida Karina

ดูอัพเดทได้ที่หน้า 87 >>> คลิก

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #871 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 02:08:00 PM »

จากหนังรหัส LAF-30 น้อง Maki Horiguchi เธอสวยน่ารักเหลือเกินครับ
ไม่รู้ว่าเธอเคยแสดงหนัง AV เรื่องไหนมาก่อนหรือเปล่าครับ
พูดตรงๆ ว่า อิจฉานักแสดงชายสุดๆ
ที่ได้มีอะไรกับเธอ แถมปล่อยในอีกด้วย

น้อง Maki Horiguchi เท่าที่เคยเห็น เธอเล่นแค่เรื่องเดียวเองครับ CND-081 เรื่องนี้ผมก็ชอบ กำลังรอผลงานใหม่อยู่เลย ออกมาเรื่องใหม่กลายเป็นอันเซนไปซะแล้ว  Tongue Tongue Tongue

สาว Maki Horiguchi เปิดตัวกับค่าย Candy เมื่อต้นปี 2014 ที่ผ่านมาครับ
กับรหัส CND-081 วันที่ 1/1/2014 จากนั้นเธอก็หายเงียบไปเลย จนกระทั่งออกผลงานอันเซ็นนั่นแหละครับ

หลังจากหายไป 7 เดือนตอนนี้เธอเริ่มกลับมาแล้วครับ หลังอันเซ็นก็มีโปรแกรมหนังเดือน 7 - 8 เริ่มออกมาแล้ว 3 เรื่อง
แต่อาจหาดูยากหน่อยเพราะเล่นกับค่ายย่อยๆ ถ้าเล่นอิสระไม่สังกัดก็ดีเลย มีโอกาสได้เล่นหลากหลายค่าย
หวังว่ากลับมาคราวนี้จะอยู่นานๆ นะครับ อย่าหายไปอีกเลย  Wink

ผลงานเปิดตัว

NOW RELEASE >>>  TMEM-058 : 25/7/2014

NEXT RELEASE >>> KV-145 : 1/8/2014

NEXT RELEASE >>> KV-146 : 14/8/2014 ** ปกยังไม่มาครับ ***

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #872 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 02:51:39 PM »

ท่านตี๋ครับ น้องไอริ โผล่ปกเรื่องใหม่แล้วครับ แจ่มมากๆเลย หนังซีรีย์แนว Excitement Piston โดนกระหน่ำไม่ยั้ง
เห็นหน้าปกเธอโดนไป9พันกว่าครั้ง มากกว่าหลายๆคนที่เล่นซีรีย์นี้เลย

น่าดูมากเลยครับ กัปตัน หายไปหลายวัน กลับมาแล้วครับ อิอิ  Cool Cool Cool

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ 
ผมว่าจะรอท่านพรีวิวเรื่องนี้อยู่  แต่ตอนนี้รายละเอียดภาพนิ่งยังไม่ออกมาเลยครับ 

A PinK
ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #873 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 08:35:57 PM »

Nagomi น่าดู Grin
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #874 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 12:27:03 PM »

Nagomi น่ารักได้ใจเลย  Grin

สอบถามเพิ่มเติมครับ Suzu Ichinose เดือนนี้มีผลงานอะไรน่าสนใจบ้างครับ?
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #875 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 02:48:44 PM »

ท่านตี๋ครับ น้องไอริ โผล่ปกเรื่องใหม่แล้วครับ แจ่มมากๆเลย หนังซีรีย์แนว Excitement Piston โดนกระหน่ำไม่ยั้ง
เห็นหน้าปกเธอโดนไป9พันกว่าครั้ง มากกว่าหลายๆคนที่เล่นซีรีย์นี้เลย

อ๊ากสสสสสส สุดยอด จะพลาดมิได้เป็นอันขาด

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
skyfall009
https://joojav.com/
ผู้ชำนาญการเอวี
*

https://joojav.com/

« ตอบ #876 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 03:21:29 PM »

ขอบคุณมากครับ ESK-248 เด็ดมาก

สนใจลงโฆษณา JOOJAV.COM CLICK!!
ฝากกด Like ให้กำลังใจเราด้วยนะ CLICK!!
หนังโป้ หนังโป๊ หนังAV ดูหนังxxx JAV UNCEN ออนไลน์
kavana
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #877 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 10:38:25 PM »

Debut เดือนนี้ไม่น่าพลาดสักคน  Grin
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #878 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 04:44:26 AM »

อื้อหือ สาวๆเดือนนี้เด็ดๆทั้งนั้น น่ารักซะเหลือเกิน Grin Grin Grin
9AKIBA

« ตอบ #879 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 10:50:32 AM »

สำหรับท่านที่รอผลงานใหม่ของ Erika Momotani ขอแจ้งให้ทราบว่าผลงานล่าสุดเพิ่งออกเมื่อวันที่ 1 สิงหาที่ผ่านมา แต่เป็น"หนังผี"ไม่ใช่หนังเอวีครับ 555

หน้า: 1 ... 86 87 [88] 89 90 ... 189 พิมพ์