พฤษภาคม 10, 2024, 04:12:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 104 105 [106] 107 108 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049649 ครั้ง)
uptoboss
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1050 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 04:52:58 PM »

เธอคนนี้มาเล่นเรื่องเดียวแล้วหายไปเลยหรือป่าวครับ

นานมากๆแล้ว

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1051 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 06:49:31 PM »

คุณตี๋  เดือนหน้ามีเรื่องแจ่มเรื่องนึงครับผมไปส่องมาละ ของค่ายเพรสเทจ รหัส ABP-224
น้องใหม่เลยมั้ง ยังไม่เล่นเรื่องอื่นเลยในค่ายนี้ ทีเด็ดอยู่ตอนท้ายที่โดนรัวกระหน่ำในชุดนักเรียนกระโปรงจีบน้ำเงินอันแสนน่ารัก

A PinK
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1052 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 01:12:35 PM »

คุณตี๋  เดือนหน้ามีเรื่องแจ่มเรื่องนึงครับผมไปส่องมาละ ของค่ายเพรสเทจ รหัส ABP-224
น้องใหม่เลยมั้ง ยังไม่เล่นเรื่องอื่นเลยในค่ายนี้ ทีเด็ดอยู่ตอนท้ายที่โดนรัวกระหน่ำในชุดนักเรียนกระโปรงจีบน้ำเงินอันแสนน่ารัก

โอ้โห ดูแล้วน่าสนใจมาก ค่ายนี้ซีรีย์แรงทั้งซีรีย์น้ำกระจายและซีรีย์รัวกระหน่ำ น้องใหม่ชุดนักเรียนโดนรัวแบบนี้พลาดไม่ได้เลย

ตอนนี้ผมติดใจน้องค่าย Kawaii ชื่อน้อง Ayane Suzukawa เป็นสาวผมสั้นที่น่ารักถูกใจไม่น้อยเลยล่ะ ท่าทางมีลุ้นจะเป็นท็อปในดวงใจอีกคนละ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1053 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:47:21 PM »

----- อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย H.M.P. ที่จะออกในเดือนธันวาคม 2014-----

Kamio Mai

กลับมาอีกครั้งในชื่อใหม่ และกับค่ายใหม่ สำหรับสาวสวยน่ารักคนนี้ เธอเคยเปิดตัวกับค่าย PRESTIGE ต้อนรับปีใหม่ 2014
ตอนนั้นเธอใช้ชื่อว่า Aya Yuzuhara เริ่มเล่นกับซีรีย์เปิดตัว BEGINNING ซึ่งเป็นคนที่ 3 ของซีรีย์นี้ ที่พิเศษก็คือเธอเป็น
คนแรกของซีรีย์นี้ที่มีเบื้องหลังการถ่ายทำให้ดูอีกด้วย
ดูรายละเอียดได้ที่ ซีรีย์เปิดตัวแบบ Begin : BEGINNING

หลังจากที่เธอออกผลงานได้เพียง 6 เรื่อง เธอก็หายเงียบไปเฉยๆ ตั้งแต่เดือนมิถุนายน จนปัจจุบัน เราก็จะได้เห็นลีลาของเธอ
อีกครั้ง ในชื่อ Kamio Mai กับค่าย HMP โดยมีคำโปรยแนะนำว่าเธอเป็นถึงดาวมหาลัยของมหาลัยมีชื่อแห่งหนึ่งเลยทีเดียว
(ช่วงที่หายไปเธอติดเรียนรึเปล่าเนี่ย Huh?) ใครที่ติดตามเธอมาตั้งแต่ต้น มาติดตามกันต่อเลยครับ ส่วนใครที่เพิ่งปิ๊งเธอและยังไม่เคยดู
เธอเล่น ตามเก็บให้ทันนะครับ อิอิ หรือจะเริ่มต้นใหม่พร้อมกับการเปิดตัวครั้งใหม่ของเธอก็ไม่ว่ากันครับ  Grin Grin Grin

NEXT RELEASE >>> HODV-21026 : 5/12/2014

ผลงานเปิดตัวกับค่าย PRESTIGE  รหัส BGN-003 : 1/1/2014

ผลงานล่าสุดก่อนเงียบหายกับ PRESTIGE  รหัส ABP-150 : 3/6/2014

ตัวอย่าง

----------------------------------------------------------------------------------------------

Hoshizora Moa

เปิดตัวสาวน่ารักนมโตระดับคัพ F เธอเคยออกผลงานชิมลางเป็นสาวกราเวียร์นู๊ดเมื่อเดือนกันยายนมาก่อนแล้ว 1 เรื่อง
นะครับ ซึ่งในเรื่องก็จะโชว์เล็กๆเบาๆ ไม่มีอะไรมาก หลังจากนั้น 3 เดือนเธอก็มาเปิดตัวกับ HMP นี่แหละครับ
ด้วยรูปร่างหน้าตาและรอยยิ้มตรึงใจนี้ จะทำให้หนุ่มๆ ประทับใจได้หรือไม่ อดใจรอกันนะครับ

ส่วนสูง 158cm สัดส่วน B88cm(F) W58cm H86cm

DEBUT NEXT RELEASE >>> HODV-21023 : 5/12/2014

NOW RELEASE >>> GASO-0012 : 25/9/2014

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Saeki Yukina

สาวสวยขายาว ตัวขาว หุ่นดี ไฟหน้าคัพ G คนนี้กลับมาเล่นให้กับ HMP อีกครั้งในเดือน 12 หลังจากที่พักงานไว้ตอนเดือน 10
จากนั้นเตรียมเล่นให้ E-Body ในเดือน 11 นี้ ใครที่ชอบสาวคนนี้ก็อย่าพลาดนะครับ แนะนำ 2 เรื่องของทั้ง 2 เดือนเลย
มาดูกันว่าอันไหนจะเด็ดกว่ากัน (ของ E-Body มีแตกในด้วย !!!) Wink

NEXT RELEASE >>> HODV-21027 : 5/12/2014

NEXT RELEASE >>> EBOD-416 : 13/11/2014

Haruka Hoshino

ผลงานเรื่องที่ 3 ของสาวสวยคนนี้แล้วนะครับ งานใหม่ชิ้นนี้ใครที่ชอบการจูบเป็นชีวิตจิตใจต้องลองจัดไปครับ
เพราะนี่คือแนวจูบดูดดื่มลึกล้ำตลอดการมีเซ็กซ์ คุณจะได้เห็นการใช้ลิ้นและลีลาการจูบของเธอ แฟนๆ สาวสวย
คนนี้อย่าลืมจัดมานะครับ

NEXT RELEASE >>> HODV-21024 : 5/12/2014

NOW RELEASE >>> HODV-21016 : 7/11/2014

แฟนๆ ของหนู Nishida Karina ไม่ต้องตกใจนะครับที่เดือนธันวาคมไม่มีผลงานของเธอ

เนื่องจากเธอติดหวัดครับเลยไปโปรโมตผลงานไม่ได้ และผลงานใหม่ต้องเลื่อนออกไป หวังว่าเธอจะหายไวไวแล้วกลับมา

สร้างความสุขให้แฟนๆ เร็วๆนี้นะครับ ^^ แฟนๆ ดูผลงานเดือน 11 ไปก่อนละกันครับ

NOW RELEASE >>> HODV-21018 : 7/11/2014

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1054 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 10:52:03 PM »

เอ่อผมพิมพ์ชื่อผิดก็ว่าอยู่ -_- Hatsuki Karen ที่ใส่ชุดเจ้าสาวอะครับ ขออภัยเมื่อวานมึนๆเลยพิมพ์ผิด

อ่อ หนู Hatsuki Karen นี่เอง อิอิ

ชุดเจ้าสาวเท่าที่ผมเห็น เป็นไฟล์คลิปครับ ออกมาสักพักแล้วครับ
หาจากไหนอ่าครับ ผมหาลิงค์โหลดไม่เจอเลยครับ -_-

หาลิ้งค์ไม่เจอแล้วครับ T-T
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1055 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 11:04:16 PM »

เธอคนนี้มาเล่นเรื่องเดียวแล้วหายไปเลยหรือป่าวครับ

นานมากๆแล้ว

เธอเล่นแบบมือสมัครเล่นครับ น่าจะมาหาค่าขนมแป๊บๆ ก็ไป ไม่สนใจเซ็นต์สัญญาเป็นอาชีพ น่าเสียดายเหมือนกันครับ ...
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1056 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 11:19:12 PM »

เธอชื่อ Ai Miyaji ครับ น่ารัก หุ่นดี หน่มน้มใช้ได้เลยครับ

เริ่มเล่นเมื่อเดือนกันยายน 2014 ครับ ผลงานมีดังนี้

รหัส >>> CHN-051 : 19/9/2014

รหัส >>> ABP-213 : 1/11/2014

รหัส >>> ABP-224 : 2/12/2014

รหัส >>> UMD-477 : 5/12/2014

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1057 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 11:22:35 PM »

โอ้โห ดูแล้วน่าสนใจมาก ค่ายนี้ซีรีย์แรงทั้งซีรีย์น้ำกระจายและซีรีย์รัวกระหน่ำ น้องใหม่ชุดนักเรียนโดนรัวแบบนี้พลาดไม่ได้เลย

ตอนนี้ผมติดใจน้องค่าย Kawaii ชื่อน้อง Ayane Suzukawa เป็นสาวผมสั้นที่น่ารักถูกใจไม่น้อยเลยล่ะ ท่าทางมีลุ้นจะเป็นท็อปในดวงใจอีกคนละ

สาว Ayane Suzukawa น่ารักโดนใจครับ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

เล่นดีมากครับ อารมณ์ร่วม ความน่ารักของเธอใช่เลย แนะนำรหัส KAWD-582 ครับ มันส์อย่าบอกใคร คริคริ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1058 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 11:55:07 PM »

ฝากเพจหน่อยนะครับ สามารถติดตามความเคลื่อนไหวของกระทู้นี้ได้ทางเฟสบุ๊คที่นี่เลยครับ

>>>
https://www.facebook.com/JAVnewsThailand

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1059 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 11:59:58 PM »

เธอชื่อ Ai Miyaji ครับ น่ารัก หุ่นดี หน่มน้มใช้ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ ผมพึ่งทราบเนี่ยว่าออกมา2เรื่องละ  รีบโหลดย้อนหลังก่อนครับ

A PinK
หน้า: 1 ... 104 105 [106] 107 108 ... 189 พิมพ์