พฤษภาคม 10, 2024, 12:57:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 109 110 [111] 112 113 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049791 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1100 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 07:06:51 AM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวสาวๆหน้าใหม่ประจำปี 2015

Yuki Yurika

Idea Pocket ต้อนรับปี 2015 ด้วยการเปิดตัวสาวคนใหม่ในแบบ First Impression ซึ่งเธอนับเป็นสาวคนที่ 82
แล้วนะครับ เธอเป็นสาวสวยผมยาว ดวงตากลมโต จมูกโด่ง รูปร่างดี มีเสน่ห์ผิวเนียนน่าลูบไล้ อยู่ในวัย 21 ปี กำลังดี
เลยทีเดียว ส่วนสูงของเธอ 166cm สัดส่วน B86(D)cm W56cm H86cm ใช้ได้เลยนะครับ สำหรับลีลาและความ
ประทับใจแรกจะเป็นยังไง คุณต้องรอพิสูจน์เองแล้วล่ะครับ  Grin

DEBUT NEXT RELEASE >>> IPZ-507 : 1/1/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Ann

มาดูทางด้านของ PRESTIGE กับผลงานในแบบมือสมัครเล่นของสาวสวยหุ่นเพรียวตัวเล็กแต่เซ็กซี่
ตามสไตล์มือสมัครเล่นก็จะให้เรียกชื่อไปก่อน เธอชื่อว่าแอนจังนะครับ อายุ 20 ปี ใครชอบสาวสวยคนนี้
รอกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ESK-256 : 1/1/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Miko Hinamori

สาวสวยผิวขาวจั้วน่ารักวัย 22 ปี คนนี้เปิดตัวกับ PRESTIGE ในซีรีย์ Begining เป็นคนที่ 16 แล้วนะครับ
เธอมีรอยยิ้มที่สวยทีเดียว ผิวขาว ดูดีแบบนี้ ไม่ควรพลาดครับ อดใจรอกันเลย

NEXT RELEASE >>> BGN-016 : 10/1/2015

Temba Mayu

S1 เปิดตัวสาวน้อยน่ารักที่มาพร้อมฟันกระต่าย เธอเป็นสาวตัวเล็ก ส่วนสูงเพียง 150 ซม. เธออยู่ในวัย 19 ขวบแล้ว
หน้าตาจัดว่าน่ารักแบบใสๆ เหมือนสาวมัธยม หน้าตาตอน xxx ก็ได้อารมณ์ ใครดูแล้วชอบก็ไม่ควรพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-316 : 7/1/2015

Suzumori Rosa

E-Body เปิดตัวสาวน้อยวัย 19 ปี เธอเป็นสาวสวยวัยใส ผิวขาวเนียนสวย และความประทับใจแรกที่เห็นเธอ
คือ เธอมีหุ่นที่ทรมานใจชายยิ่งนัก ด้วยหน้าอกหน้าใจไฟหน้าคัพ H ทรวดทรงองค์เอวโค้งเว้าสวยได้รูป
เอวเล็กๆ คอดน้อยๆ และสะโพกก้นกลมสวย น่าหลงใหลไปทุกสัดส่วน เรื่องลีลาและอารมณ์ต้องรอดูกันในเรื่องครับ
เธอเกิดที่ยุโรปเหนือ ไม่แน่ใจว่าเป็นลูกครึ่งด้วยรึเปล่า ก่อนหน้าที่เธอจะมาเล่นเอวี เธอมีผลงานแนวฮาร์ดกราเวียร์
นิดนึงครับ กับค่าย Garden โดยใช้ชื่อว่า Hinata Akane ครับ สำหรับผลงานเปิดตัวนี้ใครโดนใจก็มารอพร้อมกันนะครับ
แทบอดใจไม่ไหวเลยทีเดียว

ส่วนสูง 160 เซนติเมตร
สัดส่วน: B92 (H) / W52 / H95

NEXT RELEASE >>> EBOD-424 : 13/1/2015

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2014, 05:49:46 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1101 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 01:04:04 PM »

เห็นหลายคนแถวนี้บ่นคิดถึงน้อง Erika Momotani ผมเลยแคปรูปจากดีวีดีหนังผีที่เธอเล่นเอาไว้มาฝากครับ
ภาพทั้งหมดมาจากเบื้องหลังการถ่ายทำ

คู่พระนางของเรื่อง

โอ๊ย...ใจละลาย

ซ้อมกรี๊ดตอนเจอผี

มีอยู่ตอนนึงที่ Erika นั่งประชุมกับทีมงานในห้อง ที่ผนังแขวนปฏิทินเดือนเมษายน 2557 ไว้ แสดงว่าหนังเรื่องนี้น่าจะถ่ายทำก่อนเธอเลิกราไป หมายความว่าความหวังที่จะเห็นเธอกลับมายิ่งเลือนราง (เศร้า)

AEIOUY
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

Release Me.

« ตอบ #1102 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 06:58:53 AM »

Kiritani Minami น้องเค้าบินไปไหนแล้ว อ่ะครับ  Shocked
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1103 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 09:36:01 AM »

กล่าวได้ดีมากครับ เอิ้กๆ

ปล. มัวแต่ทำลายเซ็นต์ใหม่ ตอนนี้เสร็จแล้วจะรีบมาอัพเดทนะครับ อิอิ

ลายเซ็นท่านตี๋ เห็นแล้วดีใจและก็แอบเศร้า
เอาสุดสวยเบอร์1ตอนนี้มายืนกลาง เธอช่างคู่ควร
แต่คนที่ออกไป เธอก็เคยเป็นเบอร์1ในมุมมองของผม ซึ่งยังคงเสียดายการจากไป(จากวงการ)ของเธอ และยังทำใจไม่ได้

ยังรอลุ้นหนู Erika จนนาทีสุดท้ายครับ สังเกตุดูที่เว็บ Prestige ยังไม่เอาแบนเนอร์เธอออกเลยทั้งๆที่เธอหายไปนาน

ถ้าเป็นคนอื่นหายไป หรือย้ายค่ายจะเอาแบนเนอร์ออกจากเมนูหลัก แต่เธอยังคงอยู่ครับ ^^

ฮิฮิ...ค่ายยังไม่ปลดแบนเน่อร์เธอ แต่คุณ T จัดการปลดเธอออกจากลายเซ็นเรียบร้อยแล้ว

Mihono Sakaguchi เหมือนจะย้ายค่ายนะ เห็นเว็บ KMP ออกอีเว้นท์ Graduation ของเธอ

ถ้ากลับมาเดี๋ยวเปลี่ยนลายเซ็นต์ใหม่อีกครับ คิดถึงอยู่ตลอด เอิ้กๆ

ส่วนน้อง Mihono ย้ายอีกแล้ว ผมว่าเล่นอิสระดีกว่ารุ่งแน่ อิอิ

Kiritani Minami น้องเค้าบินไปไหนแล้ว อ่ะครับ  Shocked

หายเงียบไปเลยครับ ดูเหมือนว่าข้อมูลหนังจะถูกลบด้วย ยังไงก็ขอให้เธอโชคดีนะครับ  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2014, 05:42:26 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1104 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 10:42:53 AM »

มีอยู่ตอนนึงที่ Erika นั่งประชุมกับทีมงานในห้อง ที่ผนังแขวนปฏิทินเดือนเมษายน 2557 ไว้ แสดงว่าหนังเรื่องนี้น่าจะถ่ายทำก่อนเธอเลิกราไป หมายความว่าความหวังที่จะเห็นเธอกลับมายิ่งเลือนราง (เศร้า)

ยังมีความหวังอยู่ครับ ตรงที่ ค่ายเพรสเทจ ยังไม่ลบแบนเนอร์ของเธอออกไป  ซึ่งเป็นเรื่องแปลกมากๆ
ปกติค่ายนี้ไม่ง้อนักแสดงขนาดนั้นเพราะหาเด็กใหม่ๆแจ่มๆได้ตลอด ใครไป มันลบหายเกลี้ยง ไม่มีเปลืองพื้นที่โปรโมทหน้าแรกเด็ดขาด
การที่ไม่ลบ น่าจะอยู่ในขั้นตอน พักงาน หรือในสัญญาตกลงกันว่า พักอย่างไม่มีกำหนด อะไรทำนองนั้น
แสดงว่า ยังเปิดช่อง ให้กลับมาหากินทางนี้อยู่ 

A PinK
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1105 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 04:12:44 PM »

คาบข่าวดีมาฝากผองเพื่อนซะหน่อยว่าตอนนี้น้อง Mikako Abe ขวัญใจโลลิและข้าพเจ้ารีเทิร์นกลับมาอย่างเหนือความคาดหมายแล้วนะครับ กับเรื่องใหม่ค่ายเดิม Dip หรือ Peters Max นั่นเองครับ ตามโลด http://www.dip-av.jp/detail.php?hinban=ZEX-254

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1106 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 05:50:58 PM »

มาอัพเดทสาวๆ ประจำปี 2015 แล้วนะครับ Rep บนสุดเลย เดี๋ยวมาอัพเดทเพิ่มเติม อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2014, 06:02:58 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1107 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 06:02:29 PM »

prestige เดี๋ยวนี้เด็กใหม่เเด็ดๆทั้งนั้น Shocked

« ตอบ #1108 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 06:58:24 PM »

prestige เดี๋ยวนี้เด็กใหม่เเด็ดๆทั้งนั้น Shocked

แอนจัง น่าจับตามองมากครับ หน้าสดในหนังจัดว่าสวย (โดยปกติดาราบนปกมักจะสวยเกินตัวจริง)
หวังว่าจะไม่เล่นแค่แนว สมัครเล่นแล้วหายไปเลยนะครับ 

A PinK

« ตอบ #1109 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 10:17:02 AM »

ท่านตี๋วันนี้หนังใหม่ของ HIBINO ออกบิทให้โหลด
ผมสะดุดตาน้องคนนี้  โหลดมาดูแล้วแหล่มมากเลยครับ เขาเป็นใครมีผลงานอื่นไหมครับ
ผมแก้นิดนึง พึ่งกดดูแบบละเอียด ตอนแรกมันมี่ชื่อขึ้นไว้ น้องน่าจะชื่อ Shirosaki Aoi

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2014, 04:30:04 PM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
หน้า: 1 ... 109 110 [111] 112 113 ... 189 พิมพ์