พฤษภาคม 10, 2024, 07:00:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 117 118 [119] 120 121 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049944 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1180 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 11:58:24 PM »

สรุปเกี่ยวกับสาวๆ ค่าย PRESTIGE ในปี 2014 - 2015 และอัพเดทผลงานใหม่ปี 2015

ค่าย PRESTIGE ค่ายคุณภาพที่นำสาวๆ หน้าใหม่และสาวๆ มือสมัครเล่นเข้าสู่วงการเอวีมากมายหลายคน เป็นค่ายในดวงใจ

ของหนุ่มๆ ไม่มากก็น้อย (หนึ่งในนั้นก็ผมนี่แหละ 555+) และเช่นเคยในปี 2014 ก็มีสาวๆ เข้ามาเปิดตัวกับค่ายมากมายหลายคน

สาวๆ หน้าเก่าที่ย้ายค่ายบ้าง หายไปบ้าง แต่ถ้าจะพูดถึงการเสริมกำลังทีม เอ้ย เสริมกำลังสาวๆในค่ายที่ดีที่สุดในปี 2014 คงจะเป็น

การย้ายเข้ามาของเทพธิดาอย่าง Kaede Fuyutsuki ที่เข้ามาวาดลวดลายลีลาพริ้วพรายสร้างความเร้าใจให้กับค่ายเพิ่มอีกทวีคูณ

Kaede Fuyutsuki

ผลงานใหม่ล่าสุดของสาวสวยหุ่นดีลีลาเด็ดคนนี้กับการไปเซอร์วิสหนุ่มๆ 3 คนโดยจะแวะเวียนไปหาทีละคน
ซึ่งทั้ง 3 หนุ่มยังเป็นหนุ่มเวอร์จิ้นเรียกได้ว่าไปเปิดซิงขึ้นครูกันเลยทีเดียว โดยจะมีทั้งไปหาถึงบ้าน ในห้องน้ำ
แบบแพยาง หรือแม้กระทั่งในโรงแรมก็มี ใครที่ชื่นชอบสาวคนนี้ต้องไม่พลาดครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-252 : 3/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-238 : 1/1/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

พูดถึงการย้ายเข้าไปแล้วคราวนี้มาดูการเข้ามาของอีก 1 สาว เธอไม่ได้ย้ายมาจากค่ายไหน แต่เป็นการกลับมาหลังจากที่เธอ

เงียบหายและเลิกเล่นไป เธอหายไปตั้งแต่ต้นปี 2012 โดยมีผลงาน 7 เรื่อง (นับทั้งผลงานเดี่ยวและผลงานร่วมกับสาวๆคนอื่น)

การกลับมาคราวนี้มาในลุคผมสั้นประบ่านิดๆ มีเสน่ห์ดึงดูดกว่าเดิม แถมยังดูเซ็กซี่ขึ้นอีกด้วยนะ

ใครที่เป็นแฟนเธอ ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ ส่วนใครเพิ่งเข้าวงการหรือยังไม่เคยดู

ขอแนะนำเลยครับ จัดไป !!!

Mizuho Uehara

กลับมาเริ่มต้นใหม่อีกครั้งสำหรับสาวสวยหน้าหวานคนนี้ กับเสน่ห์ดึงดูดใจและสรีระเรือนร่างที่ดูเย้ายวนมากยิ่งขี้น
หลังจากเดือนธันวาคม 204 ได้ออกผลงานการกลับมาแล้ว ผลงานล่าสุดเป็นการกลับมาอย่างเป็นทางการกับการ
โปรยคำบนปกหนังว่า Legend again ตำนานกลับมาอีกครั้ง แฟนๆ สาวสวยคนนี้ดูกันให้หายคิดถึงเลยครับ

NEXT RELEASE >>> BGN-018 : 20/2/2015

NOW RELEASE >>> MGSMPL-002 : 4/12/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆดาวรุ่ง PRESTIGE ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2015

Shunka Ayami

สาวสวยตัวท็อปเมนหลักของค่ายคนนี้ยังคงมีผลงานออกมาต่อเนื่องจากการเข้าชิงรางวัลต่างๆ เป็นการการันตี
ฝีไม้ลายมือและคุณภาพของเธออย่างดีเยี่ยม และปีนี้เตรียมเข้าชิงรางวัลนักแสดงหญิงที่ดีที่สุดอีกด้วย แฟนๆ อย่าลืม
ให้กำลังใจเธอนะครับ สำหรับผลงานใหม่กับซีรีย์ Fuzoku Tower แนวหอคอยหรรษา ซึ่งเป็นการสมมติว่าเป็นตึก
หอคอยที่ให้บริการลูกค้าในรูปแบบต่างๆ โดยจะให้ลูกค้าขึ้นลิฟท์ไปข้างบนเรื่อยๆ จะมีตั้งแต่นวดนาบธรรมดา ไปจนถึงSM
เลยก็มี หรือไม่ว่าจะเป็นการเปิดหนัง AVให้ลูกค้าดูเพลินๆ แล้วนางเอกของเราเป็นคนใช้มือ ใช้ปากช่วย ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158927.0

NEXT RELEASE >>> ABP-260 : 20/2/2015

NOW RELEASE >>>  ABP-246 : 21/1/2015

Airi Suzumura

สาวน่ารักขวัญใจของหนุ่มๆหลายคนเลยก็ว่าได้นะครับคนนี้ อีกหนึ่งสาวตัวท็อปของค่ายที่น่ารักขึ้นเรื่อยๆ ด้วยรูปร่างหน้าตา
หุ่นที่เซ็กซ์ซี่โดนใจ มาเรื่องใหม่ก็ยิ่งเซ็กซี่ขึ้นไปอีกเมื่อเธอมาในชุดชั้นในเซ็ตซีทรูสุดวาบหวิว กระตุ้นความต้องการแบบสุดๆ
แน่นอนว่าเป็นการ xxx แบบไม่ถอดนั่นเอง เชื่อว่าหลายๆคนต้องชอบแน่ๆ แฟนหนูไอริไม่มีพลาดแน่นอน

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=178638.0

NEXT RELEASE >>> ABP-251 : 3/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-237 : 1/1/2015

Shizuku Memori

ผลงานเรื่องใหม่ของสาวสวยหุ่นดีขายาวเรียวหุ่นเพรียวบางกับแนวโดนพ่อผัวขืนใจ เธอจะโดนกระทำย่ำยี
มากน้อยแค่ไหน รอติดตามกันครับ ใครเป็นแฟนของสาวคนนี้น่าจะชอบ เธอเล่นมาหลากหลายแนวแล้ว
แต่ที่โดนใจน่าจะเป็นบทสาวในเครื่องแบบ แต่แบบเนื้อเรื่องก็ใช่ย่อยนะครับ เล่นดีเลย รอติดตามกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-257 : 11/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-242 : 10/1/2015

นางเอก AV หน้าใหม่ที่เปิดตัวในปี 2014 (ยังคงเล่นอยู่ในปัจจุบัน)

Ai Yuzuki

เธอเป็นสาวสวยน่ารัก แต่เวลาโดน Fuck เธอจะอารมณ์มาเต็มเลยครับ สีหน้าท่าทางอารมณ์ร่วมดีทีเดียว ยิ่งเล่นยิ่งร้อนแรง
เธอเปิดตัวต้นปี 2014 1 ปีผ่านไปแล้วนะครับ เชื่อว่าหลายคนคงได้ยลฝีมือเธอไปแล้ว โดนใจหรือไม่พิสูจน์ด้วยตัวคุณเอง
สำหรับเรื่องใหม่นี้กับการโดนเอาทีเผลอแบบไม่ทันตั้งตัวตอนถ่ายภาพ อีกซีนที่น่าสนใจคือโดนในชุดพยาบาลบอกได้เลยว่า
รุมเธอแน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-256 : 11/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-241 : 10/1/2015

Minami Natsuki

สาวผมสั้นผิวขาวหุ่นดีนมโตคนนี้เปิดตัวเมื่อกลางปี 2014 เป็นอีก 1 ดาวรุ่งของค่าย แม้ไม่สวยมากแต่เรื่องการแสดง
ไม่ต้องพูดถึง ผลงานเรื่องใหม่เป็นแนวโดนบนรถโดยสารประจำทาง แถมเธอยังโดนที่บ้านอีกด้วย ปิดท้ายแนวนี้ด้วยการ
รุมบนรถโดยสาร ใครที่ตามเธอมาตลอดก็ไม่ควรพลาดสาวคนนี้นะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-264 : 20/2/2015

NEXT RELEASE >>> ABP-249 : 21/1/2015

Seina Nishino

สาวน้อยตัวเล็กน่ารักวัย 20 ปีคนนี้เปิดตัวเมื่อเดือนกันยายน 2014 เธอเป็นสาวตัวเล็กสูงแค่ 150 ซม. ผิวขาวเนียน
จิ๊มิ๊โกนขนเกลี้ยง สดใสน่ารักเลยทีเดียว ในเรื่องของเซ็กซ์เธอก็เล่นได้เต็มที่ไม่แพ้รุ่นพี่เลย สีหน้าและอารมณ์ร่วมของเธอ
เยี่ยมเลยครับ สำหรับเรื่องใหม่มาในแนวคอสเพลย์ชุดต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นชุดนักเรียนมัธยม ชุดเมดสาวใช้ แต่ทีเป็นไฮไลท์
คงจะเป็นชุดกระต่ายบันนี่เกิร์ลน่ารักมากเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-263 : 20/2/2015

NOW RELEASE >>>  ABP-248 : 21/1/2015

Miyachi Ai

สาวสวยหนองโพโตคนนี้ก้าวเข้ามายังค่าย PRESTIGE ในเดือนกันยายนปี 2014 ในรูปแบบสาวมือสมัครเล่น
และมีผลงานออกมาจนถึงปัจจุบัน สำหรับผลงานล่าสุดกับแนวบริการนวดนาบระดับ VIP ซึ่งสาวบริการจะใส่ชุด
คอสเพลย์ต่างๆ มานวดนาบ ใครชอบแนวๆนี้รอกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-253 : 3/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-240 : 1/1/2015

Suzuno Ikawa

สาวผมสั้นตัวเล็กที่เพิ่งเปิดตัวเมื่อเดือนตุลาคม 2014 กับผลงานเรื่องล่าสุดซึ่งเธอโดนจัดหนักแน่นอนครับ กับแนว
ลูกสูบมหาประลัยกระแทกไม่หยุดฉุดไม่อยู่ แนวนี้ตอนสุดท้ายสาวๆ ของเราแทบช็อคหายใจไม่ทันตัวกระตุกหยึกๆ
เลยทีเดียว หนูอิคาวะจะไหวมั้ยเนี่ย ...

NEXT RELEASE >>> ABP-259 : 11/2/2015

NEXT RELEASE >>> ABP-247 : 21/1/2015

Kokoa Himeno

อีก 1 สาวผมสั้นตัวเล็กของค่าย เธอเพิ่งเปิดตัวไปเมื่อเดือนพฤศจิกายน 2014 ลีลาสะโพกและเอวอันเร้าใจและพริ้วไหว
ใครชอบสาวตัวเล็กๆ ก็พิจารณาเธอได้ เรื่องใหม่นี้เป็นแนวไปหาแฟนๆหนุ่มๆ ถึงที่บ้านแล้วตั้งกล้องจัดกัน 1 น้ำ เอาใจแฟนๆ
ใครแตกเร็วก็น่าเสียดายนะครับ  Grin

NEXT RELEASE >>> CHN-062 : 3/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-239 : 1/1/2015

Misaki Tsubasa

สาวสวยผิวขาววัย 19 ปีคนนี้เปิดตัวเมื่อเดือนพฤศจิกายน 2014 กับผลงานเรื่องใหม่ที่จะมาในชุดนักเรียนมัธยม
และชุดว่ายน้ำโรงเรียน เข้ากับวัยใสอย่างเธอมากเลยนะครับ แถมยังมีซีนชะโลมน้ำมันให้ตัววาวๆ ผิวขาวๆของเธอ
ที่ลื่นไปด้วยน้ำมันจะนุ่มแค่ไหน รอสัมผัสได้กลางเดือนกุมภาพันธ์นี้

NEXT RELEASE >>> LLR-010 : 11/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-244 : 10/1/2015

Nozomi Kitano

สาวสวยหน้าหวานริมฝีปากสีชมพูและรอยยิ้มน่ารักโดนใจ ดวงตากลมๆ ที่สำคัญนมโตซะด้วย อิอิ วัดหน่มน้มได้คัพ E
สัดส่วนของเธอคือB87 W59 H91 ส่วนสูงของเธอ 155cm รูปร่างถือว่าหุ่นดีเลยทีเดียวสะโพกใหญ่ บั้นท้ายแน่น
เรียกได้ว่าโดนใจทุกสัดส่วน เธอเป็นสาวคนที่ 14 ในซีรีย์ Begining ผลงานเรื่องแรกออกในเดือนธันวาคม2014
ส่งท้ายปีได้เยี่ยมยอด จับตาดาวรุ่งดวงนี้ไว้ละกันครับ ขอแนะนำเลย (คนนี้อวยเยอะไปรึเปล่านะ 555+)

ผลงานเรื่องใหม่กับการถูกล่ามโซ่ โดนมัดบ้างอาจโหดไปนิด แต่เป็นแค่การแสดงถ้าไม่คิดมากและชื่นชอบผลงานของเธอ
ก็จัดไปเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-254 : 3/2/2015

NOW RELEASE >>> CHN-059 : 1/1/2015

Kazusa Yatabe

สาวสวยหุ่นเพรียวหน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักตัวเล็กแบบเด็กๆ วัยใส แต่เธอก็ย่างเข้าสู่อายุ 20 ปีแล้วนะครับ
เธอนับเป็นสาวคนที่ 15 ในซีรีย์ Begining ซีรีย์เปิดตัวของค่าย เธอออกแนวโมเอะๆ น่ารักๆ ใครที่ชอบสาวคนนี้
ก็มาติดตามกันต่อได้เลย

NEXT RELEASE >>> ABP-262 : 20/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-245 : 10/1/2015

นางเอก AV หน้าใหม่ที่เปิดตัวในปี 2015

Miko Hinamori

สาวสวยผิวขาวหุ่นเฟิร์มคนนี้เปิดตัวต้นเดือนมกราคม ปี 2015 กับค่าย PRESTIGE เลยนะครับ สาวคนนี้
อายุอานามเข้าสู่วัย 23 ปี เธอมีจุดเด่นที่ดวงตาของเธอที่เป็นดวงตายิ้มได้ รูปร่างผิวพรรณก็งดงาม เต้าตั้งเต่งตึง
ก้นโค้งงอนสวย สัดส่วนของเธออยู่ที่ B85-W58-H85 เธอสูง 155cm ใครดูผลงานเปิดตัวแล้วชอบใจก็ติดตาม
กันต่อในเรื่องที่ 2 กับแนวไปเดทกับหนุ่มคนรักที่โรงแรมท่่ามกลางป่าเขาแล้วเอากันเต็มที่ ชอบเธอและหนังแนวนี้
ไม่ควรพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-258 : 11/2/2015

NOW RELEASE >>> BGN-016 : 10/1/2015

Akane Morino

สาวผมสั้นน่ารักขายาวหุ่นดีคนนี้ เปิดตัวในรูปแบบซีรีย์นักแสดงรุ่นใหม่ที่จะมาโชว์ความถนัดในเรื่องแรกก่อน สำหรับความถนัด
ของเธอก็คือการเล่นเทนนิสนั่นเอง มิน่าหุ่นถึงเฟิร์ม มีกล้ามหน้าท้องซะด้วย ในเดือนมกราคมมีผลงานของเธอ 2 เรื่องเลยนะครับ
สำหรับเรื่องใหม่เดือนกุมภาพันธ์เป็นแนวไปหาหนุ่มมือสมัครเล่นถึงบ้าน แฟนๆอย่าลืมติดตามกันด้วยนะครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-063 : 11/2/2015

NOW RELEASE >>> ABP-250 : 21/1/2015

Anri Kiduki

สาวตัวเล็กน่ารักหน้าตาโมเอะคิกขุอาโนเนะมากเลยนะครับคนนี้ เธอเป็นสาวเอวบางร่างน้อยผอมเพรียว เอาใจคนรัก
สาวน่ารักตัวเล็กนมเล็กๆยิ่งนัก สำหรับเรื่องแรกของเธอกับแนวไปหาหนุ่มๆ มือสมัครเล่นถึงห้อง ส่วนเรื่องล่าสุดนี้
ก็จะไปพักผ่อนหย่อนใจเดทกับชายในฝันแล้วเอากันทั้งวันทั้งคืนที่โรงแรมกลางป่าเขา มีบ่อน้ำร้อนให้แช่ และแน่นอน
เมื่อเป็นส่วนตัวขนาดนี้ก็มีเอากันกลางแจ้งกลางบ่ออาบน้ำก็ยังได้ ใครที่ดูแล้วติดใจก็ติดตามต่อเลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-261 : 20/2/2015

NOW RELEASE >>> CHN-061 : 21/1/2015

Ren Yoshikawa

ผลงานเปิดตัวในเดือนแห่งความรัก สาวสวยหน้าใหม่คนนี้หุ่นเซ็กซี่เลยทีเดียวครับโค้งเว้าได้รูป หน้าตาสวย ริมฝีปาก
มีเสน่ห์ นมชี้ตั้งวัดได้คัพ E ผิวพรรณขาวสวยก้นงอนน่าสัมผัส ส่วนเรื่องลีลาบนเตียงนั้นต้องรอพิสูจน์ไปพร้อมๆกันครับ
ว่าจะโดนใจแค่ไหน อดใจรอกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> BGN-017 : 11/2/2015

เดี๋ยวมาอัพเดทต่อนะครับ สำหรับค่าย PRESTIGE เนี่ยสาวๆเยอะต้องแบ่งไปอีกพาร์ทหนึ่ง ขอลงครึ่งแรกไปก่อนนะครับ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 11:00:54 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #1181 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 01:12:23 AM »

เรื่องนี้น่าดูมากอะครับอยากเห็นภาพในเรื่องจังว่าเป็นไง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 07:38:35 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1182 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 04:01:27 PM »

เหมือน Mao Sena จะย้ายไปเล่นแบบ Uncen แล้วปะครับ ? จากที่ดูผลงานออกมาสองเรื่องหงั UNcen หมดเลย
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1183 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 08:36:46 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 2/2/2015 แล้วนะครับ เดี๋ยวมาต่อครับ Wink Wink Wink
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1184 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 08:48:54 PM »

ชุนกะกับไอรินี่ .. เปิดซีรี่ส์ใหม่ ๆ ให้ค่ายได้ทุกเดือนเลยนะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1185 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:18:07 PM »

เรื่องนี้น่าดูมากอะครับอยากเห็นภาพในเรื่องจังว่าเป็นไง

รอดูพร้อมกันเลยครับ ชอบเธอคนนี้เหมือนกัน อิอิ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1186 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 09:28:37 PM »

เหมือน Mao Sena จะย้ายไปเล่นแบบ Uncen แล้วปะครับ ? จากที่ดูผลงานออกมาสองเรื่องหงั UNcen หมดเลย

ใช่แล้วครับ จิ๊มิ๊ของเธอถูกใจใช่เลย สีชมพูแถมน้ำเยอะเลยครับ  Grin Grin Grin

AV Idol
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1187 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 09:08:38 AM »

รอติดตามอัพเดทต่อนะครับ

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1188 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 05:41:14 PM »

เป็นกำลังใจให้คุณ T ครับ นี่ถ้าไม่รู้คงนึกว่าทำงานเป็นพนักงานประจำบอร์ดแน่ Smiley

อยากรู้ว่าหนังน้อง Airi Suzumura เดือน 3 นี่แนวอะไรหรือครับ เห็นมีตัวหนังสือยั้วเยี้ยเต็มปกไปหมด

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1189 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 06:26:44 PM »

รอติดตามอัพเดทต่อนะครับ

รอติดตามได้เลยครับ  Wink

เป็นกำลังใจให้คุณ T ครับ นี่ถ้าไม่รู้คงนึกว่าทำงานเป็นพนักงานประจำบอร์ดแน่ Smiley

อยากรู้ว่าหนังน้อง Airi Suzumura เดือน 3 นี่แนวอะไรหรือครับ เห็นมีตัวหนังสือยั้วเยี้ยเต็มปกไปหมด

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ 555+

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับสำหรับผลงานในเดือนมีนาคม เป็นการรวมมิตรหลากหลายแนวเลย มีทั้งเชิญชวนหนุ่มๆ ที่เดินผ่านไปมา
ไปสนุกกันที่โรงแรม มีทั้งเอาในร้านขายหนัง xxx มีทั้งจัดเลสเบี้ยนกับอีก 1 สาว หรือจะโดนรุมในรถโดยสารก็มี
ต้องรอติดตามกันครับ
  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 117 118 [119] 120 121 ... 189 พิมพ์