พฤษภาคม 10, 2024, 06:53:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 129 130 [131] 132 133 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049678 ครั้ง)
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1300 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 10:50:50 PM »

ไม่ได้เข้ามาซะนานเลยครับ เป็นกำลังใจให้คุณ Tee ทำกระทู้นี้ต่อไปนะครับ

สอบถามนิดนึงครับ น้อง Aya Miyazaki เลิกเล่นแล้วหรือเปล่าครับ่ลาสุดเห็นหนัง HND-166 เสร็จปุ้บหายยาวเลย เดือนกว่าๆแล้ว
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1301 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2015, 11:31:54 PM »

ไม่ได้เข้ามาซะนานเลยครับ เป็นกำลังใจให้คุณ Tee ทำกระทู้นี้ต่อไปนะครับ

สอบถามนิดนึงครับ น้อง Aya Miyazaki เลิกเล่นแล้วหรือเปล่าครับ่ลาสุดเห็นหนัง HND-166 เสร็จปุ้บหายยาวเลย เดือนกว่าๆแล้ว

รู้สึกวันที่ 23 นี้ Aya จะมีผลงานใหม่ออกกับค่าย Honaka รู้สึกจะเล่นคู่กับ Nagomi (ไม่แน่ใจชื่อครับ) ลองไปค้นดูสิครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1302 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 12:50:35 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆค่าย HONNAKA ที่จะออกในเดือนพฤษภาคม 2015

Hashimoto Sayuri

ผลงานเปิดตัวประจำเดือนพฤษภาคมของค่าย Honnaka เปิดตัวสาวน้อยลุคคุณหนูที่ดูเรียบร้อย
เธอเป็นสาวมหาลัยวัยกำลังน่าฟัด ตัวเล็กน่ารัก อ้อนแอ้นเอวบางกำลังดี นมอาจเล็กแต่เรื่องเซ็กซ์ไม่เกี่ยว
ใครที่ชอบสาวรูปร่างแบบนี้รอเปิดซิงผลงานแรกของเธอเลยครับ อ้อ เปิดตัวกับค่ายนี้ก็แตกในแน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> HND-176  : 25/5/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Miyazaki Aya & Nagomi

แท็กทีมโดนแตกในแล้วนะครับ สำหรับสองสาวน่ารักระหว่างน้องอายะสาวคิกขุหน้าหวาน กับสาวนาโกมิสายโลลิโมเอะ
การจับคู่กันครั้งนี้ไม่มันส์ก็บ้าแล้ว เพราะผู้ชมจะได้เห็นใบหน้าน่ารักๆของสองสาวฟินไปพร้อมๆ กับคุณ แถมเรื่องนี้ยังแตกใน
อีกต่างหาก แตกนอกก็มีนะ แต่ก็ยัดใส่เข้าไปในน้องจิ๊มิ๊อยู่ดี ผ่านทางท่อตวง แฟนๆ ของทั้งสองสาว รอดูการทะลวงจิ๊มิ๊ได้เลย

NEXT RELEASE >>> HNDS-033  : 25/5/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Fujimoto Shion

ผลงานเปิดตัวสาวสวยผู้ชื่นชอบเซ็กซ์เป็นชีวิตจิตใจ รูปร่างสัดส่วนใช้ได้เลยครับ ส่วนเรื่องบนเตียงไม่ต้องพูดถึง
ดุเดือดแน่นอน ลีลาก็ใช่ย่อย เน้นท่า WOT ของดีแบบนี้ต้องไม่พลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> HND-177  : 25/5/2015

Yuzuka Shirai

สาวตัวเล็กหน้าเด็กคนนี้ เธอไม่สังกัดค่ายใด เดือนนี้มาเล่นให้กับ Honnaka ซะ 1 เรื่องครับ เป็นแนว incest
โดยเธอจะรับบทสาวมัธยมปลายที่จะโดนอาจารย์วัย 40 จัดการซะก่อน หลังจากนั้นก็เจอท่านพ่อ ปิดท้ายทั้งครู
ทั้งพ่อ ใครไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลย แต่ใครชอบก็ดูเลยครับเพราะมันเป็นการแสดง

NEXT RELEASE >>> HND-178  : 25/5/2015

อีกค่ายที่ใกล้ออกเหมือนกันก็แนว incest ซะด้วย สงสัยสาวคนนี้มาทางนี้ ...

NEXT RELEASE >>> KDKJ-002 : 19/5/2014

Sayaka Kamiki

ผลงานเรื่องที่ 5 ของสาวคนนี้แล้วนะครับ เรื่องนี้เป็นแนวคอสครับ คอนเซ็ปเป็นภายในโรงเรียนโดยจะแบ่งออกเป็น
4 ชุด คือ ชุดนักเรียนฤดูหนาว ฤดูร้อน ชุดว่ายน้ำ และชุดพละ ใครอยากเห็นเธอโดนจัดหนักในชุดไหนก็รอตามดูกันได้เลย

NEXT RELEASE >>> HND-179  : 25/5/2015

NOW RELEASE >>> HND-172  : 25/4/2015

Kana Tsuruta

มาในลุคสาวผมสั้นก็ยังน่ารักไม่เปลี่ยนเลยนะครับ สำหรับสาวหน้าประถม แต่นมมหาลัยคนนี้ ตอนนี้เล่นอิสระไม่สังกัดค่าย
อาจตามหนังยากหน่อย แต่ถ้าเป็นแฟนพันธ์แท้ของเธอคงเก็บทันสินะ อิอิ เห็นเธอเล่นหลากหลายแล้ว ว่าแต่เห็นเธอโดนง
แตกในบ้างรึยังครับ ...

NEXT RELEASE >>> HND-182  : 25/5/2015

Mao Hamasaki

นี่คือผลงานสุดเอ็กคลูซีฟที่จะมอบให้แฟนๆ ที่สนับสนุนและเป็นกำลังใจให้เธอมาตลอด โดยจะคัดเอาแฟนๆ มาเล่นด้วย
แต่ที่พิเศษสุดๆ เลยคือจะให้ใช้กล้องถ่ายทำเองและบันทึกลงแผ่นเองเลยด้วย และแน่นอนว่าต้องมีลายเซ็นต์เธอกำกับแผ่น
ด้วย Cool ...

NEXT RELEASE >>> HND-183  : 25/5/2015

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1303 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 12:55:51 AM »

ขอบคุณกำลังใจจากคุณ lapat17292 นะครับ

น้อง Aya Miyazaki ยังไม่เลิกครับ อัพเดทให้แล้ว อิอิ

รู้สึกวันที่ 23 นี้ Aya จะมีผลงานใหม่ออกกับค่าย Honaka รู้สึกจะเล่นคู่กับ Nagomi (ไม่แน่ใจชื่อครับ) ลองไปค้นดูสิครับ

ชื่อน้อง Nagomi ถูกละครับ

ปล. หน้าตาปกติก็น่ารักโมเอะอยู่แล้ว หน้าตาตอน xxx ยิ่งฟิน ชอบๆ อิอิ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1304 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2015, 12:59:07 AM »

ใครพอทราบบ้างครับว่า team-057 ของ Hirakawa mina
โดนกักห้ามจำหน่ายในตอนแรกเพราะอะไร Huh?

เหตุผลส่วนมากจะเป็นเรื่องอายุยังไม่ถึง 18 กับติดสัญญาต่างๆ

กรณีของน้องมินะ ผมว่าอายุเกิน 18 แล้วล่ะ ส่วนเรื่องอะไรนั้นไม่รู้จริงๆ ครับ
  Tongue
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1305 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 06:04:34 AM »

ใครพอทราบบ้างครับว่า team-057 ของ Hirakawa mina
โดนกักห้ามจำหน่ายในตอนแรกเพราะอะไร Huh?

เหตุผลส่วนมากจะเป็นเรื่องอายุยังไม่ถึง 18 กับติดสัญญาต่างๆ

กรณีของน้องมินะ ผมว่าอายุเกิน 18 แล้วล่ะ ส่วนเรื่องอะไรนั้นไม่รู้จริงๆ ครับ
  Tongue

ช่วงประมาณ 4-5 เดือนก่อน
ผมเคยไปหน้าเว็บ ค่าย kawaiikawaii.jp
มีหนัง DEBUT ของน้องคนหนึ่ง
ขาว น่ารัก ตัวเล็กๆ
เสียดายไม่ได้ เซฟ รูปเอาไว้ครับ
กำหนดวันออกแล้วด้วย (แต่ผมจำไม่ได้แล้ววันไหน)
อยู่ ดีดี ทางเว็บ ก็ตัดหนังน้องเค้าออกไป
ผมยังนึกเสียดายอยู่เลย ที่ไม่ได้เซฟรูปหน้าปกเธอไว้ก่อน

shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1306 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 03:29:28 PM »

อันเรื่องใหม่แค่เห็นปกก็เสียวแล้ว

sometimes
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1307 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 12:31:09 AM »

เจ๋งไปเลยครับ
ahhhhhhhh
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1308 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 10:02:58 PM »

HND-176 นี่น่าสนใจมาก โดยเฉพาะรูปสุดท้ายนี่ไม่พลาดแน่นอน ขอบคุณสำหรับข่าวเอวีเรื่องใหม่ๆนะครับ

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1309 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 10:24:16 PM »

เหยดดดดดดดดดด ดีใจจริงโว้ย ผมนี่อยากจะร้องดังๆ เมื่อเจอเรื่องนี้ สองนางเอกอันดับหนึ่งในดวงใจ Mikako Abe กับ Miku Abeno มาอยู่เรื่องเดียวกัน เป็นปัยดั๊ยยยยย แถมช่วงนี้ Mikako ยังกลับมาไว้ผมสั้นเหมือนเดิมอีกต่างหาก อะไรจะสุดยอดสำหรับผมเท่านี้อีกล่ะเนี่ยยยยย!!! http://www.r18.com/videos/vod/movies/detail/Watching-Rape-Barely-Legal-Edition---A-Rebellious-Daughter-and-Forced-Sex/id=miad00780/

ดูแต่ปกคงนึกว่าผลงานเดี่ยวของน้องอาเบะ อีกสองคนไม่น้อยใจแย่

นั่นสิครับ คนทำปกใจร้าย  Cry Cry Cry

โทษทีตอบช้าไปหน่อย ผมคิดว่าเพราะสองคนอยู่คนละฉากมั้งครับเลยไม่ขึ้นปกพร้อมกัน จากที่สังเกตทั่วไปถ้าขึ้นปกพร้อมกันต้องเล่นฉากเดียวกันทั้งสองคนครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: 1 ... 129 130 [131] 132 133 ... 189 พิมพ์