พฤษภาคม 10, 2024, 04:37:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 131 132 [133] 134 135 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049652 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1320 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 02:44:56 AM »

อ่า ..... ดีขึ้นเยอะ

คนนี้ใครคับ

รบกวนขอรหัสด้วยครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2015, 08:53:06 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #1321 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 03:33:57 AM »

อ่า ..... ดีขึ้นเยอะ

คนนี้ใครคับ

รบกวนขอรหัสด้วยครับ 

Tsujimoto An

หนังมันยังไม่มา

มาวันที่  13/6/2015

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2015, 03:39:34 AM โดย Makenki48 » บันทึกการเข้า

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1322 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 08:12:35 PM »

เหยดดดดดดดดดด ดีใจจริงโว้ย ผมนี่อยากจะร้องดังๆ เมื่อเจอเรื่องนี้ สองนางเอกอันดับหนึ่งในดวงใจ Mikako Abe กับ Miku Abeno มาอยู่เรื่องเดียวกัน เป็นปัยดั๊ยยยยย แถมช่วงนี้ Mikako ยังกลับมาไว้ผมสั้นเหมือนเดิมอีกต่างหาก อะไรจะสุดยอดสำหรับผมเท่านี้อีกล่ะเนี่ยยยยย!!! http://www.r18.com/videos/vod/movies/detail/Watching-Rape-Barely-Legal-Edition---A-Rebellious-Daughter-and-Forced-Sex/id=miad00780/

ดูแต่ปกคงนึกว่าผลงานเดี่ยวของน้องอาเบะ อีกสองคนไม่น้อยใจแย่

นั่นสิครับ คนทำปกใจร้าย  Cry Cry Cry

โทษทีตอบช้าไปหน่อย ผมคิดว่าเพราะสองคนอยู่คนละฉากมั้งครับเลยไม่ขึ้นปกพร้อมกัน จากที่สังเกตทั่วไปถ้าขึ้นปกพร้อมกันต้องเล่นฉากเดียวกันทั้งสองคนครับ

เอาแบบ 4 คนมาฝากครับ มาในคอนเซ็ปป์สาวแว่น ^^

เรื่องราวของ 4 สาวแว่น ผู้ช่วยนักเขียนการ์ตูน ซึ่งไม่ใช่การ์ตูนธรรมดาๆ แต่เป็นการ์ตูน H 18+ ซะด้วย

และเพื่อให้ได้ฟีลลิ่ง ได้อารมณ์ในการถ่ายทอดผลงานการ์ตูนของอาจารย์นักเขียน ทั้ง 4 สาวเลยต้องช่วยอย่างเต็มที่

งานนี้มีมันส์ครับ

NEXT RELEASE >>> zuko078 : 1/6/2015

อ๊ากสสสสสสสสสสส อย่างนี้สิใช่เลย โอ้ยยยยยยย มันเป็นไปได้ไงฟ่ะ แต่มันเป็นไปแล้ววววว ร้องดังได้ร้องไปนานแล้ว ขอบคุณที่ชี้ทาง Mikako Abe อันดับ 1 เบื้องขวา กับ Miku Abeno อันดับ 1 เบื้องซ้ายของผมมาเล่นด้วยกันในฉากเดียวกัน โหววววว สวรรค์มีจริงชัดๆ ขอบอกเลยเกินบรรยายจริงๆ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #1323 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2015, 09:17:44 PM »

ใครพอจะมีข้อมูลของ Shelly ของ IdeaPocket มั่งครับ
ตอนแรกไม่ได้สนใจ พอกลับไปโหลดเรื่องก่อน ๆ ของเธอ
เพิ่งสังเกตุว่าเรื่องแรกเป็น Series  FIRST IDEAPOCKET  Shocked Shocked Shocked

ประหลาดใจนึกว่าเด็กใหม่พึ่ง Debut ที่แท้มีประสบการณ์มาก่อน
ใครพอจะมีรายละเอียดของเธอบ้างครับ

timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1324 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 07:53:40 PM »

ใครพอจะมีข้อมูลของ Shelly ของ IdeaPocket มั่งครับ
ตอนแรกไม่ได้สนใจ พอกลับไปโหลดเรื่องก่อน ๆ ของเธอ
เพิ่งสังเกตุว่าเรื่องแรกเป็น Series  FIRST IDEAPOCKET  Shocked Shocked Shocked

ประหลาดใจนึกว่าเด็กใหม่พึ่ง Debut ที่แท้มีประสบการณ์มาก่อน
ใครพอจะมีรายละเอียดของเธอบ้างครับ

ย้ายจากค่ายMillionครับ เดิมใช้ชื่อ Shelly Fujii ครับเล่นค่ายMillionจนเป็นตัวท๊อปของค่าย เล่นมาหลายปีแล้วย้ายมาค่ายIdeaPocket ส่วนซีรี่ย์ First Idea Pocket จะเป็นหนังเรื่องของค่ายจากดาราเก่าจากค่ายอื่น
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1325 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 11:29:26 PM »

คุณตี๋ครับ
อันนี้พอทราบมั้ยครับว่า Yume Kana จะ retire หรือป่าวครับ
ผมเห็นรูปในปกมีถือดอกไม้ด้วย เหมือนจะร่ำลา 

http://www.maxing.jp/shop/pid/1871.html

A PinK
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1326 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 11:52:36 PM »

คุณตี๋ครับ
อันนี้พอทราบมั้ยครับว่า Yume Kana จะ retire หรือป่าวครับ
ผมเห็นรูปในปกมีถือดอกไม้ด้วย เหมือนจะร่ำลา 

http://www.maxing.jp/shop/pid/1871.html

จากที่แปลหัวเรื่องจากอากู๋เหมือนจะเป็นผลงานครบรอบ4ปีในการเล่นavของเธอมากกว่านะครับไม่น่าจะเลิก
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1327 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 12:01:08 PM »

จากที่แปลหัวเรื่องจากอากู๋เหมือนจะเป็นผลงานครบรอบ4ปีในการเล่นavของเธอมากกว่านะครับไม่น่าจะเลิก

ขอบคุณครับ

A PinK
kavana
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #1328 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 11:46:18 PM »

ย้ายจากค่ายMillionครับ เดิมใช้ชื่อ Shelly Fujii ครับเล่นค่ายMillionจนเป็นตัวท๊อปของค่าย เล่นมาหลายปีแล้วย้ายมาค่ายIdeaPocket ส่วนซีรี่ย์ First Idea Pocket จะเป็นหนังเรื่องของค่ายจากดาราเก่าจากค่ายอื่น

ขอบคุณท่าน timered มากครับ
ไปไล่ค้นดู ไปเจอว่ามีหนังของเธอเรื่องนี้ใน HDD

ตกใจยิ่งกว่าเก่าเพราะว่าเรื่องนี้ออกมานานแล้ว 2012/11/09 นานจนลืม (บังเอิญจำปกได้)
งานนี้เลยงงตัวเองเลยทำไมถึงนึกหน้าเธอไม่ออกนะ

lapat17292
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1329 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 04:25:09 PM »

สอบถามเพิ่มเติมเกีย่วกับนักแสดงสองคนครับ

น้อง Yura Sakura กับ Nishikawa Yui ยังไม่มีผลงานแตกในออกมาใช่มั้ยครับ?
หน้า: 1 ... 131 132 [133] 134 135 ... 189 พิมพ์