พฤษภาคม 10, 2024, 07:23:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 137 138 [139] 140 141 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049685 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1380 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 10:46:25 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย Kawaii ที่ออกในเดือนกันยายน 2015

Yura Sakura

สาวเอวบางร่างน้อยสุดน่ารักตัวหลักของค่าย Kawaii คนนี้กับผลงานในเดือนกันยายนที่จะทำให้แฟนๆ เต็มอิ่ม
เพราะในเดือนนี้เราจะได้ดูผลงานของเธอถึง 2 เรื่อง แถมยังเป็นเรื่องราวที่ต่อเนื่องกันอีกด้วย นอกจากจะเป็น
ผลงานที่ส่งเข้าประกวด AV OPEN 2015 แล้วยังเป็นผลงานที่นำเอาเนื้อเรื่องของนิยายสาย H ที่มียอดขาย
การดาวน์โหลดถึง 12 ล้านดาวน์โหลดเลยทีเดียว โดยในเรื่องนี้สาวยูระ จะรับบทเป็น ฮินาตะ แฟนสาวของ
ชายหนุ่มคนรักนามว่ายูโตะ จนกระทั่งวันหนึ่งน้องชายของยูโตะที่ไม่ได้เจอกันนานชื่อว่าโชตะ ได้ปรากฎตัวขึ้นมา
และเขาก็หลงรักฮินาตะเข้าซะแล้ว รักสามเศร้าเรื่องนี้จะมีบทสรุปเป็นอย่างไรติดตามได้ทั้ง 2 เรื่องเลยครับ แฟนๆ
อย่าพลาดทั้ง 2 เรื่องนะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-678 : 25/9/2015

NOW RELEASE >>> AVOP-104 : 1/9/2015

ดัดแปลงจากนิยายเรื่องนี้

----------------------------------------------------------------------------------------------

Yukiho Shiraoka

ผลงานเปิดตัวสาวสวยหุ่นดีขายาวดีกรีสาว RQ ด้วยส่วนสูง 171 ซม. ผิวพรรณเนียน เรียวขาทรงเสน่ห์และบั้นท้าย
กลมกลึง ซึ่งสาวๆ ตัวสูงแบบนี้ขอบอกเลยว่าต้องเน้นเซ็กซ์ท่ายืนเอาเพราะโชว์เรียวขาของเธอให้โดดเด่นได้อารมณ์
มากเลยครับ ใครชอบสาวพริ้ตตี้ RQ ก็ต้องเรื่องนี้เลยจัดไป

NEXT RELEASE >>> KAWD-676 : 25/9/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Umi Hirose

ผลงานเรื่องที่ 4 นับจากเปิดตัวในเดือนมิถุนายนของสาวผมสั้นริมฝีปากเล็กๆ น่ารักคนนี้ แรกๆ อาจจะไม่สวย
ไม่โดนใจเท่าไหร่ แต่ดูๆ ไปก็เริ่มโอเคขึ้นนะครับ สำหรับผลงานเรื่องนี้จะเป็นแนวที่เน้นเปียกๆ ไม่ว่าจะเป็นการ
ชะโลมโลชั่นเหนียวหนืดแล้วเอากัน หรือเอากันจนน้ำแตกฉี่แตก จนถึงเอากันในห้องน้ำ ใครที่ชอบอารมณ์แบบ
เปียกๆ ก็รอดูกันเลย

NEXT RELEASE >>> KAWD-677 : 25/9/2015

NOW RELEASE >>> KAWD-669 : 25/8/2015

Mami Ikehata & Kanna Misaki

เป็นการโคจรมาพบกันของสาวน้อยตัวเล็กน่ารักมามิจัง กับสาวสวยตาโตอดีตเด็กค่าย S1 หนูคันนะ
ในเรื่องสองสาวของเราจะเป็นนักเรียนมัธยมในห้องที่มีแต่เพื่อนผู้ชาย ซึ่งก็เป็นวัยที่ฮอร์โมนทางเพศ
กำลังพุ่งพล่าน เป็นวัยที่ต้องเรียนรู้ เมื่อทฤษฏีเรื่องเพศศึกษาแน่นแล้ว จะช้าอยู่ใยลงมือปฏิบัติกันดีกว่า
ท่ามกลางเพื่อนในห้อง 37 คน และอาจารย์อีก 3 จะเสียวและมันส์ขนาดไหนอดใจรอกันหน่อยนะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-679 : 25/9/2015

Mami Ikehata NOW RELEASE >>> KAWD-674 : 25/8/2015

Kanna Misaki NOW RELEASE >>> KAWD-675 : 25/8/2015

Rara Kiseki

สาวสวยเซ็กซี่วัย 18 ปีหุ่นดีหน่มน้มคัพ F คนนี้หายไปถึง 2 เดือนแล้วนะครับ น่าเสียดายจริงๆ ผลงานของเธอโอเคเลย
ครับ ผลงานเรื่องนี้ก็จะเป็นการรวบรวมงานทั้งหมดของเธอทั้ง 6 เรื่องนับตั้งแต่เปิดตัว โดยจะคัดซีนเซ็กซ์ที่เด็ดๆ โดนๆ
มาให้เก็บกัน หากใครที่อยากดูเฉพาะฉากเด็ดๆ ในเรื่องเดียวก็จัดไปเลยครับ ส่วนแฟนๆ ที่ติดตามมาตลอดก็รอลุ้นที่จะเห็น
เธอในค่ายอื่นๆ อย่าให้หายเงียบไปเลยละกันครับ

NEXT RELEASE >>> KWBD-188 : 25/9/2015

NOW RELEASE >>> KAWD-665 : 25/7/2015

Amachan

ผลงานแนวมือสมัครของสาวพนักงานต้อนรับแห่งหนึ่งโดยเธอใช้ชื่อว่าอามะจัง สำหรับเรือนร่างรูปลักษณ์
ของเธอจัดว่าโอเคเลยครับ ตามแบบพนักงานต้อนรับที่ต้องขาวสวยขายาวดูดี ส่วนเรื่องเซ็กซ์ต้องรอดูกัน
โดนจัดหนักแน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> KWSD-001 : 25/9/2015

Meichan

สาวมือสมัครเล่นอีก 1 คน เธอเป็นสาวสวยหุ่นเพรียววัย 19 ปี จุดเด่นของเธอคนนี้อยู่ที่ผิวพรรณที่ขาวโอโม่
ซึ่งใครที่ชอบสาวตัวเพรียวบางแบบนี้ไม่น่าพลาด รอติดตามดูลีลาของเธอกันดีกว่าว่าจะเด็ดมั้ย ^^

NEXT RELEASE >>> KWSD-002 : 25/9/2015

Harukachan

สาวมือสมัครเล่นคนที่สามของเดือนกันยายน เธอเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์แห่งหนึ่ง เธออายุ 21
รูปร่างของเธอเพรียวบาง จะเรียกว่าผอมก็ได้ ผิวขาวไว้ผมสั้นหน้าตาน่ารัก ใครที่ชอบสาวตัวผอมๆบางๆ ก็ลองดู
เธอคนนี้ดูนะครับ อาจโดนใจคุณก็ได้นะ ^^

NEXT RELEASE >>> KWSD-003 : 25/9/2015

Plawanzai
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1381 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:07:19 AM »

ขอบคุณในความทุ่มเทครับ  Grin
9AKIBA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1382 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:24:56 AM »

ขอบคุณสำหรับอัพเดทครับ

Yura Sakura กลับมาจากป่วยนี่จำหน้าเกือบไม่ได้

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1383 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:27:02 AM »

ฝากติดตามเรื่อยๆ ด้วยนะครับ ^^

Yura Sakura กลับมาจากป่วยนี่จำหน้าเกือบไม่ได้

สวยขึ้นหรือดรอปลงครับ อิอิ

ช่วงนี้เธองานชุกครับ ทั้งร้องเพลง เล่นหนัง เล่นเอวี

แฟนคลับอย่าลืมติดตามให้กำลังใจเธอด้วยนะครับ

9AKIBA

« ตอบ #1384 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:30:35 AM »

ฝากติดตามเรื่อยๆ ด้วยนะครับ ^^

ช่วงนี้เธองานชุกครับ ทั้งร้องเพลง เล่นหนัง เล่นเอวี

แฟนคลับอย่าลืมติดตามให้กำลังใจเธอด้วยนะครับ

ผมรู้สึกหน้าเธอดูกลมขึ้นมีแก้มมากขึ้น หรือว่าเป็นเพราะเปลี่ยนทรงผมก็ไม่รู้ดูสาวขึ้น

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1385 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:48:52 AM »

อัพเดทความเคลื่อนไหวของสาว Koharu Suzuki

สำหรับใครที่เป็นแฟนคลับสาวโคฮารุจัง ตอนนี้เธอมีผลงานภาพสวยๆ มาให้ดูกันครับ เพิ่งออกไปเมื่อวันที่ 4/9/2015

ที่ผ่านมานี้เอง แต่สำหรับผลงานเอวีคงต้องรอลุ้นกันหน่อย หลังจากหายไปหลายเดือน ก็หวังว่าเธอจะไม่รีบเลิกนะครับ

เอาภาพตัวอย่างมาฝากครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1386 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:51:06 AM »

ผมรู้สึกหน้าเธอดูกลมขึ้นมีแก้มมากขึ้น หรือว่าเป็นเพราะเปลี่ยนทรงผมก็ไม่รู้ดูสาวขึ้น

นั่นสิครับ ทรงนี้ดูเป็นสาวมากขึ้นนะเนี่ย แต่ส่วนตัวชอบแบบเดิมผมยาว แบ๊วๆ คิกขุ มากกว่า อิอิ

9AKIBA

« ตอบ #1387 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 12:01:12 PM »

นั่นสิครับ ทรงนี้ดูเป็นสาวมากขึ้นนะเนี่ย แต่ส่วนตัวชอบแบบเดิมผมยาว แบ๊วๆ คิกขุ มากกว่า อิอิ

จริงครับ ทรงเดิมเห็นหน้าแล้วจำได้เลย ทรงใหม่มองผ่านๆทีแรกไม่รู้ว่าใคร ยังนึกว่าดาราหน้าใหม่แล้วคุณ T พิมพ์ชื่อผิดซะอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2015, 12:12:16 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1388 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 09:16:47 PM »

เห็นว่าเธอป่วยเป็นมะเร็งรังไข่ ไม่ใช่หรอครับ
ทำไมหายเร็วจัง
okko

« ตอบ #1389 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:30:48 PM »

โอยๆๆๆๆๆ หนูยุ้ยแตกในแร้ววววววววว

Cool Cool Cool Cool Cool
หน้า: 1 ... 137 138 [139] 140 141 ... 189 พิมพ์