พฤษภาคม 11, 2024, 02:31:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 138 139 [140] 141 142 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3050014 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1390 เมื่อ: กันยายน 06, 2015, 11:52:28 PM »

ขอบคุณในความทุ่มเทครับ  Grin

ฝากติดตามเรื่อยๆ ด้วยนะครับ ^^

ขอบคุณสำหรับอัพเดทครับ

Yura Sakura กลับมาจากป่วยนี่จำหน้าเกือบไม่ได้

สวยขึ้นหรือดรอปลงครับ อิอิ

ช่วงนี้เธองานชุกครับ ทั้งร้องเพลง เล่นหนัง เล่นเอวี

แฟนคลับอย่าลืมติดตามให้กำลังใจเธอด้วยนะครับ

ผมรู้สึกหน้าเธอดูกลมขึ้นมีแก้มมากขึ้น หรือว่าเป็นเพราะเปลี่ยนทรงผมก็ไม่รู้ดูสาวขึ้น

นั่นสิครับ ทรงนี้ดูเป็นสาวมากขึ้นนะเนี่ย แต่ส่วนตัวชอบแบบเดิมผมยาว แบ๊วๆ คิกขุ มากกว่า อิอิ

เห็นว่าเธอป่วยเป็นมะเร็งรังไข่ ไม่ใช่หรอครับ
ทำไมหายเร็วจัง

อาการไม่หนักครับ ผ่าตัดเรียบร้อย หายดีแล้ว พักงานนิดหน่อยก็ลุยงานต่อเลยครับ ^^
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1391 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 12:26:50 AM »

ขออัปเดต Emiri Suzuhara กับ Mao Yukazu หน่อยครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1392 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 06:22:07 PM »

อัพเดทการกลับมาของสาว Shion Utsunomiya ในชื่อใหม่ว่า Rion

วันนี้มีข่าวดีสุดๆ ครับ คือผลงานการกลับมาของสาวคนคุ้นเคย แต่มาคราวนี้กลับมาในชื่อใหม่

ขออัพเดทผลงานของเธอก่อนละกัน ส่วนสาวๆ คนอื่นๆ ในค่าย เดี๋ยวจะกลับมาอัพเดทต่อนะครับ ^^

Rion

นี่คือสิ่งที่ชายหนุ่มทั้งหลายปรารถนากับการกลับมาอีกครั้งของสาวสวยคนโปรดที่เป็นที่นิยมในช่วงปี 2013 - 2014
เป็นอย่างมาก สาวสวยหุ่นแม่พันธ์ชั้นดี Shion Utsunomiya หลังจากที่เธอหายจากวงการเอวีไปถ่าย Photobook
และเปลี่ยนชื่อเป็น Rara Anzai วันนี้เธอกลับมาอีกครั้งกับค่ายเดิมของเธอ แต่มาคราวนี้เธอเปลี่ยนชื่อใหม่อีกครั้งเป็น
Rion ด้วยทรวดทรงองค์เอวที่เหมือนเดิม B105(Jcup)・W58・H89 และส่วนสูง 161 ซม. แต่ดูสวยสดยิ่งขึ้น
ใครที่เป็นแฟนคลับดั้งเดิม หรือจะเป็นหนุ่มๆ รุ่นใหม่ที่ยังไม่เคยดู ขอบอกเลยว่าอย่าพลาดโดยเด็ดขาดครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-517  : 7/10/2015

เอารูปสวยๆ มาฝากก่อนนะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1393 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 07:45:48 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย S1 ที่ออกในเดือนกันยายน 2015

เซ็ทที่สองกลางเดือน

Nozomi Hinata

ช่วงนี้ทาง S1 เน้นสาวๆ เนื้อนมไข่เหลือเกินล่าสุดเตรียมเปิดตัวหนูโนโซมิสาวสวยไฟหน้าคัพ H ผิวขาว
เย้ายวนใจ ส่วนสุงเธอกำลังดี 163 ซม. เซ็กซ์ต่อหน้ากล้องครั้งแรกของเธอจะเป็นอย่างไร อดใจรอไว้
กลางเดือนกันยายนนี้ครับท่าน

NEXT RELEASE >>> SNIS-506  : 19/9/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Monica Hasegawa

สาวน้อยหุ่นดีผิวสีน้ำผึ้งเธอเป็นสาวลูกครึ่งที่เกิดทางตอนใต้ของประเทศ  นับเป็นความสดใสครั้งใหม่จาก S1
นอกจากจะมีเสน่ห์แล้วยังยิ้มเก่งอีกด้วย รูปร่างของเธอใช้ได้เลยทีเดียว ใครได้สัมผัสผลงานเปิดตัวของเธอไปแล้ว
กันบ้างเอ่ย สำหรับผลงานเรื่องที่ 2 นี้จะมาในรูปแบบ 4 เซ็กซ์ซีนที่ต่างกันออกไป เพื่อฝึกฝนประสบการณ์ถ่ายหนัง
ของเธอให้แก่กล้ายิ่งขึ้น เอาเป็นว่าใครถูกใจลีลาของสาวน้อยคนนี้ก็ติดตามกันต่อนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-505  : 19/9/2015

NOW RELEASE >>> SNIS-482  : 19/8/2015

Aino Tsubaki

สาวโนตมสวยหน้าใสคนนี้ก็มีผลงานเข้าสู่เรื่องที่ 3 แล้วนะครับ สำหรับผลงานเรื่องใหม่นี้เธอจะมาเล่นในซีรีย์
Super High Class Soap lady ที่จะมาทำให้หนุ่มๆ สบายตัว โดยจะเน้นนวดนาบอาบสบู่ในห้องน้ำ เน้นการ
ใช้หน่มน้มหน้าใจที่แสนจะน่าบีบคั้นของเธอให้พระเอกของเรา จากนั้นก็จะเป็นซีนในห้องหรูบนเตียงต่างๆ ใครอยาก
เห็นฝีมือการนวดของสาวคนนี้รอดูกันได้เลย

NEXT RELEASE >>> SNIS-504  : 19/9/2015

NOW RELEASE >>> SNIS-481  : 19/8/2015

Aika Yumeno

แม้จะไม่สวยมาก แต่ท่ายากหนูเยอะอีกทั้งยังมีผลงานต่อเนื่องเรื่อยๆ สำหรับสาวตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์นมใหญ่คนนี้
ซึ่งในเดือนกันยายนนี้เธอออกผลงานมาถึง 2 เรื่อง ผลงานต้นเดือนเป็นผลงานรวมที่คัดสรรแต่ฉากเด็ดๆ มาให้
ดูแบบไม่ต้องเปลี่ยนแผ่นเปลี่ยนเรื่อง ส่วนผลงานใหม่กลางเดือนเธอจะมาในซีรีย์ในโรงพยาบาลที่เหล่าคุณหมอ
จะมาจัดการกับช่องคลอดของเธอให้เปลี่ยนไปตลอดกาล ด้วยการทดลองอันเสียวซาบซ่านจนนึกไม่ถึงทีเดียว

NEXT RELEASE >>> SNIS-501  : 19/9/2015

NOW RELEASE >>> ONSD-964  : 7/9/2014

Anju Akane

อีกหนึ่งสาวตัวเล็กแต่นมใหญ่ขนาด 90 ซม. ที่จะมาสร้างความเสียวผ่านความเจ็บปวดนิดๆ ในแบบ SM เบาๆ
ด้วยการหนีบนมของเธอให้เจ็บปวด พร้อมกับเอาเธอไปด้วย เอาใจสาวกที่ชอบความเจ็บปวดปนเสียว ใครชอบแนวนี้
ก็มาตามกันครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-502  : 19/9/2015

NOW RELEASE >>> SNIS-479  : 19/8/2015

Arisa Misato

นับเป็นผลงานเรื่องที่ 10 แล้วนะครับ สำหรับสาวสวยทรงโต อดีตเด็กค่าย Alice Japan เรื่องใหม่นี้เธอจะรับบท
เป็นอาจารย์สาวพราวเสน่ห์ที่ถูกทำให้กลายเป็นทาสเซ็กซ์จากทั้งนักเรียนและภารโรง แถมยังโดนเชือกมัดเป็นศิลปะ
แห่งเรือนร่างอันสวยงามระหว่างมีเซ็กซ์ซะด้วย คนที่ชอบแนวมัดเชือกสวยๆ อดใจรอกันหน่อยนะครับ

NEXT RELEASE >>> SNIS-500  : 19/9/2015

NOW RELEASE >>> SNIS-476  : 19/8/2015

bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1394 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 07:58:47 PM »

เนื้อ นม ไข่ นมเต็มจอไปหมด ชอบจริงๆ  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2015, 08:02:15 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
9AKIBA

« ตอบ #1395 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 09:33:19 PM »

ถ้า Koharu Suzuki กับ Erika Momotani กลับมามีผลงานด้วยนี่ผมจะวิ่งแก้บนเลย

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1396 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 10:15:17 PM »

ถ้า Koharu Suzuki กับ Erika Momotani กลับมามีผลงานด้วยนี่ผมจะวิ่งแก้บนเลย

Erika Momotani เนี่ยถ้าจะยาก แต่ Koharu Suzuki เนี่ยขอรอลุ้นครับ อิอิ Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1397 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 10:28:10 PM »

ขออัปเดต Emiri Suzuhara กับ Mao Yukazu หน่อยครับ

ของสาว Mao Yukazu ขออัพเดทพร้อมกันกับทางค่ายนะครับ

ส่วนน้องหนู Emiri Suzuhara เดี๋ยวจัดให้ครับ  Cheesy
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1398 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 11:09:43 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Emiri Suzuhara ที่จะออกในเดือนกันยายน 2015

เรื่องนี้น้องเอมิริจะรับบทสาวน้อยใสซื่อบริสุทธิ์ที่อยู่กับพี่สาว จนวันนึงแฟนหนุ่มของพี่สาวเกิดจับกดเธอขึ้นมาทำให้ ไฟปรารถนา
ไฟแห่งกามารมเผาผลาญในใจเธอ เธอมีความต้องการมากขึ้นจนต้องไปหาหนุ่มๆ มาสวิงถึงที่บ้าน ความร้อนแรงและความต้องการ
ที่เธอก็ไม่อาจยับยั้งได้ บทสรุปของเรื่องราวนี้จะเป็นอย่างไรรอติดตามกันได้เลย

NEXT RELEASE >>> MSTD-002  : 13/9/2015

ผลงานกับค่ายแอปเปิ้ล เอิ่ม ไม่ใช่ค่ายมือถือนะ แต่เป็นค่ายเอวีที่เป็นรูปกัดแอปเปิ้ลจนเห็นร่องตรงกลางละม้ายคล้ายบางอย่าง
กัดซะสวยเชียว อิอิ สำหรับเนื้อหาก็ไม่มีอะไรมาก เพราะจะเป็นการโฟกัสไปที่ก้นของหนูเอมิริของเรา เพราะนอกจากความขาว
นวลเนียนแล้วยังกลมกลึงสะโพกผาย เหมาะแก่การ Doggy เป็นอย่างยิ่ง ใครที่ชอบสาวคนนี้และชอบดูบั้นท้ายสาวๆ รอรับชม
กันได้เร็วๆ นี้

NEXT RELEASE >>> TABETE-006  : 18/9/2015

เรื่องนี้เล่นรวมกันหลายคนนะครับ ออกแนวสยิวกิ้ว กางเกงในควบหัวซะด้วย ....

NEXT RELEASE >>> ARM-457  : 13/9/2015

play...

« ตอบ #1399 เมื่อ: กันยายน 08, 2015, 01:07:18 AM »

Yukiho Shiraoka   KAWD-676  ส่วนสูงตั้ง 171 หรือเนี่ย
เดี๋ยวรอดูครับ ผมสายนี้โดยเฉพาะ  Grin

หน้า: 1 ... 138 139 [140] 141 142 ... 189 พิมพ์