พฤษภาคม 10, 2024, 10:03:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 143 144 [145] 146 147 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049978 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1440 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 04:23:06 PM »

อัพเดทข่าวสั้นวันนี้ ซึ่งคาดว่าคงจะเป็นข่าวดีสำหรับหนุ่มๆ หลายคน

เพราะนี่คือการกลับมาอีกครั้งของหนู Koharu Suzuki

หลังจากห่างหายไปเงียบๆหลายเดือนจากที่เล่นประจำกับ Moodyz อยู่ดีๆ ก็เงียบหายไป

ตอนนี้เธอกลับมาแล้วกับผลงานค่าย Kawaii ในเดือนตุลาคม 2015 นี้ อดใจรอกันนะครับ

ปล. จะเล่นประจำกับ Kawaii หรือเล่นอิสระไร้สังกัด ต้องรอลุ้นกันล่ะ ขอแค่ไม่หายเงียบไปก็พอนะ  Grin

เอาปกมาก่อนส่วนตัวอย่างรอเร็วๆนี้ครับ

Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1441 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 04:34:53 PM »

ลุคใหม่ ผมสั้นซะด้วย เหมือนแกะกล่องใหม่  Grin
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1442 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 04:37:14 PM »

ว้าก ว้าก ว้าก ว้าก

Mayu Okamoto    NNPJ-318
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1443 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 04:54:17 PM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวของสาวหน้าใหม่จากค่าย Ideapocket กลางเดือนตุลาคม 2015

Kana Momonogi

ผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่ช่วงกลางเดือนตุลาคม ที่จะพาหนุ่มๆทุกคนไปสัมผัสกับความประทับใจครั้งใหม่
กับความสดใสวัยแรกแย้มของสาวสวยวัย 18 ปีคนนี้ ใบหน้าของเธอดูสวยน่ารักมีเสน่ห์ ถึงแม้เธอจะตัวเล็ก
สูงเพียง 153 ซม. แต่รูปร่างทรวดทรงโค้งเว้าไม่ธรรมดาเลยทีเดียว จุดเด่นที่เห็นได้ชัดเลยก็คือขนน้องจิ๊มิ๊
ของเธอที่ดูดกดำอย่างธรรมชาติขึ้นทั่วโหนกนูนของเธอ อีกทั้งยังมีรอบๆ น้องจิ๊มิ๊ลามไปถึงก้นที่เห็นเป็นไรขน
สวยงาม ใครที่ชอบสาวขนดกๆ ป่าไม้อุดมสมบูรณ์ต้องอดใจรอกันหน่อยนะครับ อย่าพลาดเลยเชียว

ส่วนสูง 153cm
สัดส่วน B89 (F) W58cm H83cm ซม.
งานอดิเรก คาราโอเกะ
ความสามารถพิเศษ เล่นเปียโน / เล่นวอลเลย์บอล /กินได้เยอะกว่าปกติ (จริงดิ)
เกิดที่โตเกียว

NEXT RELEASE >>> IPZ-637 : 19/10/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------
9AKIBA

« ตอบ #1444 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 06:43:47 PM »

อัพเดทข่าวสั้นวันนี้ ซึ่งคาดว่าคงจะเป็นข่าวดีสำหรับหนุ่มๆ หลายคน

เพราะนี่คือการกลับมาอีกครั้งของหนู Koharu Suzuki

หลังจากห่างหายไปเงียบๆหลายเดือนจากที่เล่นประจำกับ Moodyz อยู่ดีๆ ก็เงียบหายไป

ตอนนี้เธอกลับมาแล้วกับผลงานค่าย Kawaii ในเดือนตุลาคม 2015 นี้ อดใจรอกันนะครับ

ปล. จะเล่นประจำกับ Kawaii หรือเล่นอิสระไร้สังกัด ต้องรอลุ้นกันล่ะ ขอแค่ไม่หายเงียบไปก็พอนะ  Grin

เอาปกมาก่อนส่วนตัวอย่างรอเร็วๆนี้ครับ

โอ้วว..มายก็อด ข่าวดีมาติดๆกัน จาก Shion ก็มา Koharu ขอให้พรุ่งนี้มีข่าว Erika กลับมาด้วยเทอด

sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1445 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 08:45:13 PM »

ขออนุญาตถามหน่อยครับ
ไปหารูปหน้าปกจากเวปไหนครับ
ผมเข้าไปดู  kawaiikawaii.jp ยังไม่เห็นอัพเดตเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2015, 10:01:04 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1446 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 11:49:36 AM »

ขออนุญาตถามหน่อยครับ
ไปหารูปหน้าปกจากเวปไหนครับ
ผมเข้าไปดู  kawaiikawaii.jp ยังไม่เห็นอัพเดตเลยครับ

เอามาจากเว็บข่าวนอกครับ เซิร์จไปเรื่อยๆ อะครับ

ส่วนของค่ายหลักมาทุกวันที่ 25 ครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1447 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 11:50:42 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนตุลาคม 2015

ผลงานเซ็ตที่สอง 19/10/2015

Rino Nakamura

ผลงานเรื่องที่ 3 ของน้องริโนะ สาวผมสั้นน่ารักคนนี้ กับซีรีย์ HIP ที่จะเน้นการโชว์บั้นท้ายสุดเซ็กซี่สีขาวจั้ว
อันกลมกลึงน่าคลึงเค้นฟัดเฟ้นซะเหลือเกิน โดยหนังจะเน้นให้เห็นก้นของเธอบ่อยๆ ไม่ว่าจะเป็นการเลียโดยหัน
ก้นเข้าหากล้อง การแตกใส่ก้นของเธอ ซึ่งนอกจากเราจะได้เห็นบั้นท้ายสวยๆ แล้วยังได้เห็นรูก้นสวยๆ ของเธออีกด้วย
ใครที่ชอบสาวๆ ก้นสวยต้องดูครับ ไม่น่าพลาด

NEXT RELEASE >>> IPZ-640 : 19/10/2015

NOW RELEASE >>> IPZ-626 : 19/9/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Harumi Tachibana

ยังคงเป็นเรื่องราวเกี่ยวกับโรงเรียนนะครับ สำหรับสาวสวยคนนี้ หลังจากผลงานเดือนกันยายนของเธอรับบทเป็น
พนักงานฝึกงานในโรงเรียน มาเรื่องใหม่เธอก็รับบทผู้จัดการสาวของทีมกีฬาในโรงเรียนแห่งหนึ่ง สาวงามท่ามกลาง
ชายล้วน อะไรจะเกิดขึ้นนอกจากโดนจับ yed ซึ่งนอกจากเธอจะมีหน้าที่ช่วยจัดการบริหารทีมแล้ว เธอยังจะต้องช่วย
ผ่อนคลายความเครียดของหนุ่มๆ ด้วยเซ็กซ์ให้จิตใจเบิกบานเพื่อจะได้มีกำลังใจในการฝึกซ้อมอีกด้วย โดนรุม yed
แล้วยังโดนแตกใส่ปากเยอะอีกด้วยนะเนี่ย

NEXT RELEASE >>> IPZ-636 : 19/10/2015

NOW RELEASE >>> IPZ-623 : 19/9/2015

Nanami Kawakami

มาแจมกับค่าย Ideapocket จนหลายคนเข้าใจผิดว่าเธอย้ายค่ายซะแล้ว นี่เป็นผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอกับค่ายนี้
แล้วนะครับ นับดูจากสถิติแล้วหนังจะห่างกัน 2 เดือน มารอดูว่าเดือนธันวาคมจะมาอีกมั้ยเนี่ย สำหรับผลงานเรื่องนี้
เธอจะรับบทเป็นสาวพริตตี้ RQ ซึ่งเหมาะกับเธอมากเพราะเธอเป็นสาวหุ่นเพรียวอยู่แล้ว มารอดูเซ็กซ์ในแบบพริตตี้
รถของเธอกันครับ เชื่อว่าแฟนคลับสาวคนนี้คงไม่พลาดแน่นอน

ปล. ผลงานกับ Alice Japan จะมาแนะนำอีกทีนะครับ ^^

NEXT RELEASE >>> IPZ-639 : 19/10/2015

NOW RELEASE >>> IPZ-613 : 19/8/2015

Sally

หายหน้าหายตาไปจากค่าย E-BODY ถึง 1 เดือนก่อนจะปรากฎตัวกับค่าย Ideapocket เชื่อว่าหลายคน
คงคิดถึงเธอแน่ สำหรับสาวสวยหุ่นเพรียวบางคนนี้กับผลงานใหม่ในซีรีย์ Deep kiss and sex ที่จะพาคุณ
ไปลิ้มรสเพลงจูบและเทคนิคลีลาการใช้ลิ้นของเธอ ทั้งดูดและเลียทุกส่วนที่จะทำให้เสียวได้ ใครที่ชอบเน้น
จูบแล้วล่ะก็ต้องดูครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-635 : 19/10/2015

Hina Kinami

สาวสวยอก 95 ซม. กับผลงานเรื่องที่ 4 กับค่าย Ideapocket ที่จะพาคุณไปพบกับเซ็กซ์แบบจัดหนักจัดเต็ม
ด้วย 5 เซ็กซ์ซีนสุดเสียว พร้อมกับการเปลี่ยนชุดสุดเซ็กซี่เย้ายวนใจ 5 แบบแตกต่างกันให้มันส์เร้าใจกันไปเลย
ซึ่งในแต่ละชุดก็จะให้อารมณ์ต่างกันออกไป แต่ที่เหมือนกันคือแฟนๆ ได้เสียวเหมือนกันแน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-638 : 19/10/2015

NOW RELEASE >>> IPZ-625 : 19/9/2015

KeneMoko

« ตอบ #1448 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 12:01:29 PM »

คุณตี๋เข้าไปอีดิทย่อภาพในคอมเม้นท์คนอื่นยังไงครับ
อยากรู้จะได้เอาไปใช้ในกระทู้ที่ตัวเองตั้งบ้าง

Mayu Okamoto    NNPJ-318
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1449 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 12:14:34 PM »

คุณตี๋เข้าไปอีดิทย่อภาพในคอมเม้นท์คนอื่นยังไงครับ
อยากรู้จะได้เอาไปใช้ในกระทู้ที่ตัวเองตั้งบ้าง

คลิกที่ปุ่ม Modify ครับผม แล้วจัดการแก้ไขไซด์ที่ต้องการเลย  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 143 144 [145] 146 147 ... 189 พิมพ์