พฤษภาคม 10, 2024, 07:27:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 146 147 [148] 149 150 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049686 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1470 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 08:19:00 PM »

Kana Imai  มาใหม่อีกแล้วแม่คุณเอ๊ย ค่ายนี้่เจ้าของมันเป็นโชกุนแห่งเกาะญี่ปุ่นหรือไงนะ
ทำไมช่างสรรหาของแจ่มๆมา Debut อยู่เรื่อย 

A PinK
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1471 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 08:37:08 PM »

Arisa Fuji เจอตัวจริงแล้วน่ารักดี ดูจากกระแสตอบรับของคนญี่ปุ่นจากงานอีเว้นท์ของเธอแล้วมีแววรุ่ง

ผมก็ว่าแววรุ่งมาแต่ไกลครับ เป็น 1 ในสาวอันดับต้นๆ ของผลงานเปิดตัวประจำเดือนกันยายนที่ผมชื่นชอบมากเลยทีเดียว

Kana Imai  มาใหม่อีกแล้วแม่คุณเอ๊ย ค่ายนี้่เจ้าของมันเป็นโชกุนแห่งเกาะญี่ปุ่นหรือไงนะ
ทำไมช่างสรรหาของแจ่มๆมา Debut อยู่เรื่อย 

นั่นสิครับ กองทัพสาวแจ่มๆ ของค่ายนี้เพียบเลยทีเดียว
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1472 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 08:47:47 PM »

คนที่น่าเป็นห่วงคือ Noa Mizuki อีเว้นท์เธอมีคนเข้าไม่ถึงสิบคน

ค่าย prestige นี่มีทีมแมวมองที่ขยันจริงๆ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1473 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 08:51:54 PM »

คนที่น่าเป็นห่วงคือ Noa Mizuki อีเว้นท์เธอมีคนเข้าไม่ถึงสิบคน

ค่าย prestige นี่มีทีมแมวมองที่ขยันจริงๆ

ไอ้หยา ผมว่าหนู Noa Mizuki ก็ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่อะไรนะครับ ท่าทางจะไม่ชอบกัน

ว่าแต่ตอนนี้ใน Prestige คนไหนฮ็อตที่สุด ระหว่าง 3 นางฟ้า Shunka Ayami ,Airi Suzumura, Ai Yuzuki อิอิ
KeneMoko

« ตอบ #1474 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 09:12:57 PM »

Prestige ทำนางเอกหายอีกแล้ว  หายแบบโดนดูดไปนอกจักรวาลเลย
อุตส่าห์ตั้งเป็นเมนหลักทั้งสองนาง

Rina Ueno

Ren Kichikawa

Mayu Okamoto    NNPJ-318
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1475 เมื่อ: กันยายน 24, 2015, 01:14:17 AM »

ไม่ได้กลับมานาน ท่านตี๋ก็ยังมาอัพเดทเช่นเคยขอบคุณครัช

ขอสอบถามเพิ่มนิดนึงครับหนังของ Suzu Ichinose ช่วงนี้มีอะไรบ้างหรอครับเสิร์ชจากเว็บไม่เจอเลย

อ้อมีคาบข่าวมาบอกนิดนึงครับ เห็นหนังของน้อง Yui Nishikawa แตกในแล้วเหมือนกับจะไปเปิดซิงให้ผู้ชายครั้งแรกเลยโดนปล่อยใน รหัสหนัง NNPJ-107 ครับผม

เพิ่มเติมนิดนึงขอรหัส Bit MIDE-259 ของ้นอง Yui Nishikawa ได้มั้ยครับ คือหาโหลดแล้วเจอแต่แบบช้าๆดูออนไลน์ก็หนังคนละรหัสอะครับ

ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดครับ

หนังของน้อง Suzu Ichinose เงียบหายเลยครับ มีแต่ผลงานรวมฮิตออกมา

รหัสหนัง NNJP-107 ไม่พลาดแน่นอนครับ

ผมโหลด MIDE-259 ยังไม่เสร็จเลยอะครับ จาก javjunkie ครับน่าจะอันเดียวกัน ...

อ่าใช่ครับ ผมลองไปดูในเว็บดูออนไลน์ต่างๆรหัสใช่แต่หนังมันไม่ใช่อะครับไม่รู้ว่าไม่มีหรือเปล่า...
9AKIBA

« ตอบ #1476 เมื่อ: กันยายน 24, 2015, 06:18:29 AM »

ไอ้หยา ผมว่าหนู Noa Mizuki ก็ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่อะไรนะครับ ท่าทางจะไม่ชอบกัน

ว่าแต่ตอนนี้ใน Prestige คนไหนฮ็อตที่สุด ระหว่าง 3 นางฟ้า Shunka Ayami ,Airi Suzumura, Ai Yuzuki อิอิ

เหมือนว่ากระแสความชอบของคนญี่ปุ่นจะดูที่อัธยาศัยตัวจริงของดาราด้วย อย่างนู๋ Noa นี่คุยไม่เก่งยิ้มไม่เก่งโพสท่าไม่เก่งคนเลยชอบน้อยไปนิด

ชุนกะกับไอรินี่สูสี แต่ผมว่าชุนกะน่าจะเป็นเบอร์หนึ่งเนื่องด้วยอัธยาศัยที่ดีกว่า น้องไอริยิ้มเก่งแต่คุยไม่เก่งคนญี่ปุ่นน่าจะชอบในมุมที่ว่าเหมือนภรรยาในฝันแบบเรื่องงานบ้านไม่เคยเถียงเรื่องบนเตียงไม่เคยถอย

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1477 เมื่อ: กันยายน 24, 2015, 07:04:40 PM »

เหมือนว่ากระแสความชอบของคนญี่ปุ่นจะดูที่อัธยาศัยตัวจริงของดาราด้วย อย่างนู๋ Noa นี่คุยไม่เก่งยิ้มไม่เก่งโพสท่าไม่เก่งคนเลยชอบน้อยไปนิด

ชุนกะกับไอรินี่สูสี แต่ผมว่าชุนกะน่าจะเป็นเบอร์หนึ่งเนื่องด้วยอัธยาศัยที่ดีกว่า น้องไอริยิ้มเก่งแต่คุยไม่เก่งคนญี่ปุ่นน่าจะชอบในมุมที่ว่าเหมือนภรรยาในฝันแบบเรื่องงานบ้านไม่เคยเถียงเรื่องบนเตียงไม่เคยถอย

เป็นแบบนี้นี่เอง น้องชุนกะนี่ถ้าคุยกันรู้เรื่องน่าจะฟีลกู้ดแน่นอนนะครับผมว่า ส่วนน้องไอริสไตล์เธอเป็นแบบนั้นอยู่แล้วนะผมว่า อิอิ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1478 เมื่อ: กันยายน 24, 2015, 07:09:47 PM »

วันที่ 24 กันยายน เป็นวันคล้ายวันเกิดของสาวไอริ Airi Suzumura

สาวสวยผมสั้นขวัญใจมหาชน เธออายุครบ 22 ปีแล้วนะครับ

ใครที่เป็นแฟนคลับติดตามงานของเธอตลอดก็ติดตามกันต่อไปนะ ^_^

ขอลงรูปสวยๆ ของเธอหน่อยละกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2015, 07:16:24 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1479 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 12:55:30 AM »

Prestige ทำนางเอกหายอีกแล้ว  หายแบบโดนดูดไปนอกจักรวาลเลย
อุตส่าห์ตั้งเป็นเมนหลักทั้งสองนาง

Rina Ueno

Ren Kichikawa

น่าเสียดายเหมือนกันครับ รอลุ้นว่าจะกลับมาหรือไม่  Smiley
หน้า: 1 ... 146 147 [148] 149 150 ... 189 พิมพ์