พฤษภาคม 10, 2024, 04:40:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 148 149 [150] 151 152 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049653 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1490 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 11:38:19 PM »

-----อัพเดทผลงานของสาวๆ ค่าย SOD ที่จะออกในเดือนตุลาคม 2015-----

Iori Kogawa

น้องหนูอิโอริจังกับผลงานใหม่ในบทบาทสาวออฟฟิตออกแนวเนิร์ดๆ สวมแว่นตาหนาเตอะ ที่ดูแล้วแสนจะธรรมดา
ไม่มีหนุ่มๆ มาสนใจ วันนึงเธออยากเปลี่ยนแปลงตัวเองด้วยการสั่งซื้อชุดชั้นในเซ็กซี่ๆ มาลองใส่ เพื่อเสริมความกล้า
จากภายในให้เธอกล้าปรับเปลี่ยนลุคภายนอก ถอดแว่นตาทิ้งไป เผยให้เห็นความสวยเซ็กซี่ที่เปล่งประกาย แล้วงานนี้
หนุ่มๆ คนไหนล่ะจะไม่สนใจ เข้ามารุมล้อมจับเธอ yed กันให้เต็มที่สุดเหวี่ยงกันไปเลย กับ 4 เซ็กซ์ 4 ซีนในเรื่องนี้

NEXT RELEASE >>> STAR-625 : 8/10/2015

NOW RELEASE >>> STAR-621 : 10/9/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

China Matsuoka

สาวสวยผมสั้นหน้าอกคัพ H คนนี้กับผลงานล่าสุดที่จะทำให้คุณประทับใจในฝีไม้ลายมือการนวดนาบของเธอ
ด้วยการจัดเต็มถึง 10 เซ็กซ์ 10 ซีน ของการนวดนาบอาบสบู่ มีตั้งแต่การเอาตัวถูแบบ B2B การใช้หน่มน้ม
ของเธอรูดแท่งให้ การใช้มือทำให้ การโม๊ค และอีกมากมาย ซึ่งใน 10 ซีนเราก็จะได้เห็นเธอในชุดเซ็กซี่ๆ
แตกต่างกันออกไปอีกด้วย

NEXT RELEASE >>> STAR-626 : 8/10/2015

NOW RELEASE >>>  STAR-622 : 10/9/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Haruka Kasumi

เปิดตัวไปแล้วนะครับ สำหรับสาวสวยผิวขาวหน้าอกหน้าใจคัพ F ที่ผมเชื่อเหลือเกินว่า เธอจะต้องโดนใจคุณๆ
เป็นแน่แท้ เพราะความน่ารัก ความขาว รูปร่างที่ดูดี หน้าอกหน้าใจเต็มไม้เต็มมือ กับความใหม่ในหนังเอวีของเธอ
ดูแล้วได้อารมณ์ดีแท้ ใครที่ชื่นชอบก็มาต่อกันที่เรื่องที่ 2 กับการพาเธอไปเดทเที่ยวเล่นให้เต็มที่ในสถานที่ที่เธอชอบ
เช่นพิพิธพันธ์สัตว์น้ำ (เธอชอบมาก) พาเธอไปเดินห้างให้เธอผ่อนคลาย ก่อนที่จะไปกระชับสัมพันธ์กันในโรงแรม
กันถึง 4 เซ็กซ์ 4 ซีนด้วยกัน ด้วยความหลากหลาย ทั้งมัดแขน มัดขา จนถึง 3P ก็มีให้ดูครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-627 : 8/10/2015

NOW RELEASE >>> AVOP-126 : 1/9/2015

Mana Sakura

พบกับผลงานใหม่ของน้องหนูมานะ ที่จะมาในบาทสาว OL สาวออฟฟิตสุดเซ็กซี่ที่ใส่ชุดทำงานรัดรูป เห็นส่วนเรือนร่าง
ชัดเจนทั้งนม ทั้ง กกน. เพราะกระโปรงที่ใส่นั้นช่างสั้นเหลือเกิน อีกทั้งยังจะได้พบกับเซ็กซ์ที่จะให้คุณเห็นในมุมมองของ
บุคคลที่หนึ่ง หรือมุมมองสายตาของคุณผ่านกล้อง เสมือนคุณเป็นพระเอกเองเลยทีเดียว ใครที่ชอบดูเอวีด้วยมุมมองแบบนี้
ต้องไม่พลาดเลยนะครับ (ยิ่งถ้าดูผ่านเครื่องเล่น VR แล้วล่ะก็ฟินสุดๆ)

NEXT RELEASE >>> STAR-628 : 22/10/2015

NOW RELEASE >>> STAR-623 : 24/9/2015

Marina Shiraishi

สาวสวยน่ารักหุ่นอวบจ้ำม้ำน่าขย้ำคนนี้กับผลงานใหม่แนวเดทกับคู่รักที่แสนจะโรแมนติก ซึ่งมาพร้อมกับ
มุมมองบุคคลที่หนึ่ง ที่เปรียบเสมือนว่าคุณได้อยู่ในหนังกับเธอ กับเนื้อเรื่องแนวข้าวใหม่ปลามันที่หวาน
หยด พากันไปเที่ยว แล้วจัดกันให้เสียวสุดๆ ไปเลย ความเสียวซาบซ่านท่ามกลางบรรยากาศโรแมนติก
กันสองต่อสองผ่านสายตาคุณ แฟนคลับสาวคนนี้ไม่ควรพลานะครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-629 : 22/10/2015

NOW RELEASE >>> STAR-624 : 24/9/2015

Haruna Aisaka

หลังจากแจ้งเกิดกับค่าย Ideapocket และมีผลงานกับอดีตต้นสังกัดหลายเรื่อง ล่าสุดเธอก็ได้ย้ายค่าย
มาสู่บ้านหลังใหม่ในนามของ SOD แล้วนะครับ สำหรับอดีตนักร้องสาวเกิร์ลกรุ๊บชื่อดังคนนี้ ตอนนี้เธอไว้
ผมสั้นทรงหน้าม้าน่ารักทีเดียว สำหรับการย้ายมาของเธอก็โดนจัดเซ็กซ์ให้มันส์ไปเลย กับการ yed แบบ
ชักออกมาแตกนอก 1 ครั้งก่อนแล้วเสียบต่อจนแตกใน ใครชอบแบบนี้ก็จัดไปอย่าพลาดเลยเชียว

NEXT RELEASE >>> STAR-630 : 22/10/2015

Moka Imai

สาวน้อยน่ารักผมสั้นที่เปิดตัวพร้อมกับความถนัดในอาชีพซึ่งเธอเป็นบาร์เทนดี้ที่คอยชงเครื่องดื่มตามแต่ลูกค้า
ออร์เดอร์ และนี่ก็คือเรื่องที่ 4 ของสาวน้อยผิวขาวอมชมพูคนนี้แล้วนะครับ ซึ่งเรื่องใหม่นี้ก็จะมีหลายซีนให้เรา
ได้ดูด้วยกัน เช่น เอาเธอในชุดนักเรียน หรือแม้กระทั้งโดน 4P ก็จะได้ดู ที่แน่ๆ แตกในแน่นอนครับ ใครที่ชอบ
สาวน้อยบาร์เทนดี้คนนี้ตั้งแต่เรื่องแรกก็ตามกันต่อไปได้เลย

NEXT RELEASE >>> SDSI-017 : 8/10/2015

NOW RELEASE >>> SDSI-013 : 10/9/2015

Saeko Matsushita

สาวสวยที่เปิดตัวพร้อมกับอาชีพของเธอ นั่นก็คือแอร์โอสเตสของสายการบิน เธอเป็นสาวสวยวัย 24 ที่มีความสามารถ
ดวงตาที่เซ็กซี่และหน้าอกหน้าใจคัพ F ของเธอโดนใจยิ่งนัก และนี่คือผลงานเรื่องที่ 5 ของเธอกับการจัดเซ็กซ์ในแบบ
นวดนาบอาบสบู่ปลุกเร้าเจ้าหนูหรือแม้กระทั่งพี่แท่งให้เสียวซ่านไปทั่วร่างกาย เซ็กซ์ในแบบไฮคลาสแบบนี้ใครชอบก็
รอดูกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> SDSI-019 : 22/10/2015

NOW RELEASE >>> SDSI-016 : 24/9/2015

Aki Sasaki

ผลงานเปิดตัวของสาวสวยวัย 35 กระรัต ที่บอกได้เลยว่า 35 ยังแจ๋ว เธอเป็นสาววัยเลข 3 กลางๆ
อีกทั้งยังแต่งงานแล้วซะด้วยสิ แต่ยังดูแลรูปร่างของตัวเองไว้อย่างดี เรือนร่างที่เพรียวบาง ขาเรียวยาว
ผิวขาว หน้าอกกำลังดี เรื่องลีลาประสบการณ์บนเตียงคงไม่ต้องพูดถึง รอดูผลงานกันเลยดีกว่า กลางเดือน
ตุลาคมที่จะถึงนี้ รอกันครับ

ปล. สมัยวัยรุ่นต้นๆ ถึง 20 กว่าๆ ผมว่าเธอน่าจะเด็ดกว่านี้แน่ๆ เลยครับ ว่ามั้ย อิอิ

ส่วนสูง 166 cm สัดส่วน B82 (C cup) - W58 -H86

NEXT RELEASE >>> SDNM-061 : 8/10/2015

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2015, 11:49:34 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1491 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 11:55:09 PM »

อ้าววันเกิดอิโอริด้วย แหมๆ เดือนนี้คนเกิดเยอะ

เยอะครับ อีกหนึ่งสาวคือ Kaede Fuyutsuki เกิด 14 กันยายนครับ ^^
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1492 เมื่อ: กันยายน 26, 2015, 01:53:34 AM »

สงสัยคนเกิดเดือนกันยาถ้าประกอบอาชีพเกี่ยวกับเซ็กส์จะรุ่ง

JAV MASTER
JAV หายาก ๆ อัพเดททุกวัน

« ตอบ #1493 เมื่อ: กันยายน 26, 2015, 04:02:26 PM »

แฮ่ก ๆๆๆ อิโอริ ๆๆๆๆ

AV หายาก AVใหม่ ๆ อัพเดทกันเรื่อย ๆ เจอกัน ที่นี่ เลยครับ
Jack Sparrow
The Collector
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Yuna Ogura

« ตอบ #1494 เมื่อ: กันยายน 26, 2015, 08:41:56 PM »

Mizutani Aoi ไม่มีผลงานต่อแล้วเหรอครับ  Undecided Undecided

เห็นเรื่องนี้ออกมา ไม่เห็นรหัสอื่นออกต่อเลย

ไปเล่นให้ค่าย Dream Ticket ในเดือนตุลาคมครับ ไม่แน่ใจว่าเล่นอิสระเลยหรือเปล่า เพราะยังเห็นแค่เรื่องนี้เรื่องเดียว

อยู่เลย รหัส QBD074  ออกวันที่ 2/10/2015 ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2015, 08:51:36 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
Hsentai

« ตอบ #1495 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 05:26:39 PM »

ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า หลังๆสาวผมสั้นเริ่มเยอะขึ้น
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1496 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 08:45:31 PM »

สงสัยคนเกิดเดือนกันยาถ้าประกอบอาชีพเกี่ยวกับเซ็กส์จะรุ่ง

นับทั้งชายและหญิงใช่มั้ยครับ อิอิ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1497 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 08:49:39 PM »

Mizutani Aoi ไม่มีผลงานต่อแล้วเหรอครับ  Undecided Undecided

เห็นเรื่องนี้ออกมา ไม่เห็นรหัสอื่นออกต่อเลย

ไปเล่นให้ค่าย Dream Ticket ในเดือนตุลาคมครับ ไม่แน่ใจว่าเล่นอิสระเลยหรือเปล่า เพราะยังเห็นแค่เรื่องนี้เรื่องเดียว

อยู่เลย รหัส QBD074  ออกวันที่ 2/10/2015 ครับ

ขอบคุณครับ

ถ้ามีความเคลื่อนไหวจะรีบมาอัพเดททันทีครับ ^^
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1498 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 08:56:00 PM »

หลายๆคนคงพอจะทราบข่าวการประกาศการฟอร์มทีมของวง Ebisu Muscats ขึ้นใหม่อีกครั้งแล้วนะครับ

ซึ่งพอดูดีๆ แล้วมีสาวๆ ดาวรุ่งเพียบเลยนะเนี่ย เอามาลงอีกทีเผื่อใครยังไม่รู้ละกันครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1499 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 08:57:48 PM »

ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า หลังๆสาวผมสั้นเริ่มเยอะขึ้น

นั่นสิครับ จะว่าไปก็เยอะขึ้นนะ  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 148 149 [150] 151 152 ... 189 พิมพ์