พฤษภาคม 10, 2024, 07:17:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 150 151 [152] 153 154 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049684 ครั้ง)
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1510 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 10:06:02 PM »

ขอบคุณครับ

เห็นน้อง HONOKA แล้วหลงรักหมอฟันขึ้นมาทันทีเลย
baba_904
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1511 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 10:15:38 PM »

ดาราเพียบเลยขอบคุณมากนะครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1512 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 12:32:59 AM »

ตกลง Riku Minato นี่เดินสายเป็นฟรีแลนซ์ไม่ได้ประจำที่ TeamZero ใช่มั้ยครับ

น่าจะสังกัด TeamZero เป็นหลัก แต่มีงานค่ายอื่นๆ ได้มั้งครับ 555+
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1513 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 12:33:36 AM »

Honoka มีผลงานเก่าๆหรือเปล่าครับ

ไม่มีครับ เธอเพิ่งมาเล่นอะครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1514 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 12:41:18 AM »

ว่าแต่หนู Suzuka Morikawa นี่มีผลงานประจำเดินหน้าหรือเปล่าครัช

สอบถามเพิ่มเติมครัช นักแสดงใน หนังรหัส SDMU-257 คนที่โดนเจ้าของร้านเดี่ยวๆคนสุดท้ายนี่มีชื่อว่าอะไรหรอครัช

น้องหนู Ryoka Morikawa ไม่มีผลงานเดือนตุลาคมเลยครับ แอบใจหาย

ส่วน SDMU-257 ผมไม่ได้ดูอะครับ ใครรู้ช่วยบอกที
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1515 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 12:42:19 AM »

มีภารกิจต้องตาม Tsubasa Aihara อีกคนใช่มั๊ยนี่ตรู งานงอก อรึ๊ยยย

รับเธอไว้พิจารณาอีกคนนะครับ อิอิ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1516 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2015, 11:43:08 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KMP (Million) ที่ออกในเดือนตุลาคม 2015

เซ็ทต้นเดือน

Yume Ayanami

สาวตัวเล็กหน้าตาเซ็กซี่ผิวขาวจั้วคนนี้เล่นกราเวียร์มาแล้ว 1 เรื่องก่อนเข้าสู่วงการเอวีและผลงานเปิดตัวในเดือน
กันยายนคงจะผ่านสายตาของทุกท่านกันไปแล้ว เธอโดนใจหนุ่มๆแถวนี้บ้างมั้ยเอ่ย เธอเป็นสาวตัวเล็กสูงแค่ 150 ซม.
แต่หน้าอกหน้าใจของเธอโตวัดได้คัพ G 90 ซม. เลยทีเดียว สำหรับเรื่องใหม่นี้เธอจะมาในแนวคอสเพลย์ชุดน่ารักๆ
ถึง 7 แบบให้เลือกชมตามรสนิยมกันเลยครับ ใครที่ชอบเธอจากผลงานเปิดตัวตามกันต่อเลย

NEXT RELEASE >>> MKMP-020 : 9/10/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Kizuna Sakura & Ai Uehara

เป็นการโคจรมาพบกันของดาวรุ่งตัวท็อปของค่าย KMP (Million) อย่างหนูคิซึนะ กับสาวสวยหนึ่งในตัวท็อปของวงการ
หนูไอ อุเอฮาระ ซึ่งเราจะได้ดูสองสาวเล่นแบบครบรส ไม่ว่าจะเป็นแนวเลสเบี้ยนที่ทั้งคุ่จะโชว์ลีลาเสียวใส่กันเอง หรือจะเป็น
การใช้เทคนิคการโม๊คด้วยปากและลิ้นนุ่มๆ ของสองสาวรุมชายหนึ่ง และปิดท้ายด้วยการจัด 4P  สองหญิงสองชายเสียวถึงใจ
แฟนๆ ของทั้งสองสาวไม่ควรพลาดความเสียวครั้งนี้นะครับ

NEXT RELEASE >>> MKMP-021 : 9/10/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Riku Minato

สาวผมสั้นอารมณ์ดีลีลาเด็ดที่มีผลงานการันตีรางวัล Best AV Actress ถ้วยแพลทตินั่ม จากเวที DMM Adult
Award 2015 นี่คือผลงานที่จะรวบรวมเอาซีนเซ็กซ์เด็ดๆ จากผลงาน 12 เรื่องที่เล่นกับค่าย KMP นี้มาให้ท่าน
ได้ดูอย่างต่อเนื่องแบบคัดๆ เน้นๆ ส่วนใครที่ไม่เคยดูลองรับเธอไว้พิจารณาดูครับ แล้วจะรู้ว่าเธอคว้ารางวัลนี้มาได้ยังไง ^^

NEXT RELEASE >>> MKMP-026 : 9/10/2015

Mao Sena

ตั้งแต่รับงานแบบอิสระไม่สังกัดค่ายก็งานชุกมากเลยนะครับ สำหรับน้องหนูมาโอะ เซนะ และนี่คืออีกผลงานในเดือน
ตุลาคมของเธอ กับการรับบทสาวน้อยวัยมัธยมปลาย ซึ่งเมื่อถึงฤดูใบไม้ผลิพ่อและพี่ชายของเธอก็พาเธอไปเที่ยว
พักผ่อนกันที่โรงแรมชนบทที่ๆมีบ่อแช่น้ำร้อนและบรรยากาศดีๆ แบบญี่ปุ่น และนี่เองที่จะทำให้ชีวิตของเธอเปลี่ยนไป
ตลอดกาลกับการโดนทั้งสองคน yed ผลงานแนว Incest ของสาวคนนี้ในเดือน 10 ต้องดูครับ

NEXT RELEASE >>> MDTM-051 : 9/10/2015

Nagomi

นี่ก็อีกหนึ่งสาวที่มีผลงานหลากหลายค่ายหลากหลายแนว สาวโลลิตัวเล็กอย่างหนูนาโกมิ ที่จะรับบทสาวน้อย
วัยมัธยมที่กำลังกลับบ้านและจู่ๆฝนก็ตกมาทำให้เธอเปียกปอน มองเห็นเรือนร่างภายใต้เสื้อผ้าอย่างชัดเจน เมื่อ
มีชายหนุ่มมาช่วยพาไปหลบฝนในบ้านสองต่อสองอะไรจะเกิดขึ้นคงเดากันได้ yed แน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> MDTM-054 : 9/10/2015

Airi Sato & Kokoa Aisu & Ayane Suzukawa & Ruru Aizawa

ผลงานรวมตัวของ 4 สาวฮ็อตที่มีผลงานมากมาย 4 สาวน่ารักของเราจะรับบทนักเรียนสาววัยมัธยมปลายที่จะ
มาปั่นป่วนหัวใจเพื่อนนักเรียนชายในห้องด้วย 5 เซ็กซ์ซีนสุดเสียว มีทั้งแบบเดี่ยว 1 ต่อ 1 หรือแบบ 2 สาวรุม 1
จนถึง 4 สาวรุม 1 เลยครับ สำหรับทั้ง 4 สาวนั้นเชื่อว่ามีแฟนคลับของแต่ละคนอยู่แล้ว แต่ที่หลายๆคนชอบมากๆ
เลยก็คือสาวอายาเนะ ที่เรื่องนี้เธอเป็นสาวแว่นด้วยนะ เอาเป็นว่ารักใครชอบใครก็เลือกดูกันได้เลยจ้า

NEXT RELEASE >>> MDB-648 : 9/10/2015

Hibiki Otsuki & Urumi Narumi & Maya Kawamura & Ruka Kanae

ผลงานรวมตัว 4 สาวฮ็อตที่รับบทสาวมหาวิทยาลัยที่พักอยุ่ด้วยกันในเมืองแห่งหนึ่ง พระเอกของเรารู้จักกับ 1 ใน 4
และได้มีโอกาสเข้ามาในห้องที่กำลังนั่งกินดื่มตามอัธยาศัย ด้วยความเอ็กซ์ของทั้ง 4 สาว ชายหนุ่มเลยวางยาปลุก
เซ็กซ์ให้กิน และแล้วฮาเร็มก็บังเกิดจนได้งานนี้พระเอกของเรารับศึกหนักเลยทีเดียว เพราะแต่ละคนลีลาไม่ธรรมดาเลย
นะครับ ใครที่ชอบแนวสาวๆรุมหนุ่มแล้วล่ะก็ไม่ควรพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> MDB-650 : 9/10/2015

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1517 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2015, 10:33:57 AM »

ข่าวสั้นวันนี้ เตรียมพร้อมกันให้ดีกับการสลับสาวสวยของแต่ละค่ายเพื่อยืมตัว

โดยเป็นความร่วมมือระหว่างค่าย SOD กับค่าย Ideapocket

ซึ่งคาดว่าสาว Marina Shiraishi จากค่าย SOD น่าจะได้เล่นในซีรีย์ Digital Channel

ส่วนสาว Harumi Tachibana จากค่าย Ideapocket ต้องรอดูอีกทีว่าจะเล่นแนวไหน

แต่ที่แน่ๆ คือผู้ชมได้ความแปลกใหม่แน่นอนครับ รอกันเลย

Marina Shiraishi

Harumi Tachibana

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2015, 10:48:25 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1518 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2015, 12:03:46 PM »

Harumi นี่คนญี่ปุ่นค่อนข้างชอบเธอ แต่ผมว่าขนาดในค่าย ideapocket เธอยังไม่ค่อยเล่นแนวหวือหวาอะไรเลย สงสัยหนังเธอที่ SOD คงไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นมาก

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1519 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2015, 12:09:20 AM »

Harumi นี่คนญี่ปุ่นค่อนข้างชอบเธอ แต่ผมว่าขนาดในค่าย ideapocket เธอยังไม่ค่อยเล่นแนวหวือหวาอะไรเลย สงสัยหนังเธอที่ SOD คงไม่มีอะไรน่าตื่นเต้นมาก

อย่างนี้ยิ่งน่าลุ้นนะครับท่าน อิอิ
หน้า: 1 ... 150 151 [152] 153 154 ... 189 พิมพ์