พฤษภาคม 10, 2024, 11:29:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 152 153 [154] 155 156 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049749 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1530 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 12:06:47 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนพฤศจิกายน 2015

<<< ดูผลงานที่ใกล้จะออกเซ็ตที่สองของเดือนตุลาคม

ผลงานเซ็ตแรก 1/11/2015

นอกจากผลงานเปิดตัวของสาวสวยวัย 18 ปี อย่างน้อย Mahiri Mashita แล้ว เซ็ตแรกของเดือนพฤศจิกายน
มีอะไรอัพเดทบ้างมาดูกันครับ

Yuki Yoshizawa

ได้รับชมกันไปแล้ว 2 เรื่องนะครับ สำหรับสาวสวยลูกครึ่งญี่ปุ่น - ไทย คนนี้ ซึ่งฝีไม้ลายมือถือว่าใช้ได้เลยทีเดียว
ที่สำคัญเสียงร้องของเธอนี่อย่างดังเลย เธอทำให้ใครถูกใจก็ติดตามกันต่อกับเรื่องที่ 3 นี้กันได้เลยนะครับ กับการ
มาเล่นในซีรีย์ฉี่แตก ซึ่งจะเน้นเอากันจนถึงจุดสุดยอดก่อน จากนั้นถึงค่อยใช้นิ้ว หรือ K ปลอม ทะลวงน้องจิ๊มิ๊ของ
นางเอกของเราจนฉี่แตกออกมาเลอะเทอะเต็มเตียง เอาใจคอคนชอบแบบเลอะๆกันไปเลย

NEXT RELEASE >>> IPZ-647 : 1/11/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Michiru Morisaki

เอาใจคอหนังที่ชอบบั้นท้ายสวยๆ กับผลงานเรื่องที่ 7 ของสาวสวยผมสั้นเนื้อแน่นคนนี้ ซึ่งแน่นอนว่าซีรีย์ที่เธอ
เล่นในเรื่องนี้คือซีรีย์แนว HIP เน้นก้นเน้นบั้นท้ายของเธอนั่นเอง ซึ่งเราจะได้เห็นเธอโดน Yed โดยใส่กางเกงแบบ
ต่างๆ กันออกไป หลากหลายแนวยิ่งนัก ใครที่ชอบเรือนร่างด้านหลังของสาวๆ ไม่ควรพลาดเลยครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-643 : 1/11/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Airi Kijima

สาวสวยหุ่นบางคนนี้ได้พักไปแล้ว 1 เดือนนะครับ โดยออกผลงานรวมคอลเล็คชั่นมาให้เก็บสะสมในเดือนตุลาคม
แฟนพันธ์แท้สามารถเก็บสะสมกันได้นะ ส่วนผลงานใหม่ประจำเดือน 11 เธอจะมาในบทบาทคุณครูสาวสุดเซ็กซี่
ที่มาในชุดออฟฟิตเลดี้แบบฟิตเปรี๊ยะ ดูน่า yed ยิ่งนัก แล้วแบบนี้นักเรียนที่ไหนจะอดใจไหวแต่เรื่องนี้ไม่ใช่แนวเรป
หรือแนวนักเรียนจับ yed แต่อย่างไร เพราะคุณครูสาวแสนสวยของเราจะเป็นฝ่ายรุกเสียเอง ใครเป็นแฟนคลับน้องไอริ
ก็อดใจรอเรื่องใหม่กันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-644 : 1/11/2015

Kokoa Himeno

น้องหนูโคโคอะ สาวน่ารักตัวเล็กกับเซ็กซ์ครั้งใหม่ในซีรีย์ Hot Delivery ที่ทางค่ายจะส่งตัวของสาวสวยคนนี้
ไปหามือสมัครเล่นถึงที่บ้าน แล้วจัดเซอร์วิสให้แบบถึงใจ สำหรับพระเอกจำเป็นของเธอนั้นจะมีอยู่ทั้งหมด 3 คน
ไล่ตามอายุคือ 42 23 และ 36 แต่ละคนก็จะมีเทคนิคและลีลาที่แตกต่างกันออกไป เธอจะทำให้พวกเขาเสียว
ได้ขนาดไหนต้องรอดูกันครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-646 : 1/11/2015

Kaho Shibuya

สาวสวยเต้าโตคนนี้จะมารับบทเป็นอาจารย์พิเศษที่จะสอนภาษาอังกฤษให้กับนักเรียนเพื่อที่จะได้รับความรู้
แต่นอกจากการเรียนรู้ในหนังสือแล้ว ควรจะเรียนรู้เรื่องชายหญิงและเรื่องเพศเติมเพิ่มด้วย อาจารย์เลยจัดให้
ซึ่งก็เข้าทางเธอเลยเพราะเธอชื่นชอบและต้องการอยู่แล้ว งานนี้เลยได้เสียว มันส์กันทั้งอาจารย์และนักเรียนเลย
พบกับ 5 เซ็กซ์ซีนเสียวในบทบาทอาจารย์พิเศษของสาวสวยแน่นอกคนนี้ ต้นเดือนพฤศจิกายนที่จะถึงนี้ครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-645 : 1/11/2015

lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1531 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 01:19:59 AM »

หายไปสองเดือนติดๆแบบนี้เริ่มจะใจหายซธแล้วสิ  Lips Sealed
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1532 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 07:28:49 AM »

หายไปสองเดือนติดๆแบบนี้เริ่มจะใจหายซธแล้วสิ  Lips Sealed

นั่นน่ะสิครับ ต้องรอลุ้นอีกนิด  Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed
kakarot116
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #1533 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 09:16:22 PM »

Morikawa Suzuka ไม่ใช่หรอคับ ผมอ้างอิงจากเว็บ http://www.javlibrary.com/en/?v=javlijzptq ปกติอ้างอิงจากเว็บนี้ตลอดเลย

เรื่องที่2รหัสอะไรครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1534 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 09:45:23 PM »

Morikawa Suzuka ไม่ใช่หรอคับ ผมอ้างอิงจากเว็บ http://www.javlibrary.com/en/?v=javlijzptq ปกติอ้างอิงจากเว็บนี้ตลอดเลย

ตามในรูปรึเปล่าครับ ถ้าในรูปรหัส SVDVD-478 ครับ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1535 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:28:43 PM »

โอ๊ยยยยย หนักใจจริงๆ ทำไมช่วงนี้คนผมสั้นโคตรน่ารักออกมาเยอะขนาดนี้ นอกจากไตรภาคีหัวใจผมแล้ว ยังมี Chinami Ito, Rino Okina กับ Sena Nagakura ตามมาอีก ตายๆๆๆๆ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1536 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:37:14 PM »

มาเยอะเกิน .. ตามเก็บไม่ทันเลย

kakarot116
ปลิงน้อย

« ตอบ #1537 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:56:13 PM »

ตามในรูปรึเปล่าครับ ถ้าในรูปรหัส SVDVD-478 ครับ

ขอบคุณครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1538 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 11:40:29 AM »

โอ๊ยยยยย หนักใจจริงๆ ทำไมช่วงนี้คนผมสั้นโคตรน่ารักออกมาเยอะขนาดนี้ นอกจากไตรภาคีหัวใจผมแล้ว ยังมี Chinami Ito, Rino Okina กับ Sena Nagakura ตามมาอีก ตายๆๆๆๆ

หวังว่าคงจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ นะครับ เอิ้กๆ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1539 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 11:44:26 AM »

มาเยอะเกิน .. ตามเก็บไม่ทันเลย

นั่นสิครับ ผมก็แทบแย่ 555+
หน้า: 1 ... 152 153 [154] 155 156 ... 189 พิมพ์