พฤษภาคม 10, 2024, 06:41:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 157 158 [159] 160 161 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049676 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1580 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 12:18:40 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย Kawaii ที่ออกในเดือนพฤศจิกายน 2015

<<< ผลงานเดือนตุลาคม 2015

Yuzuki Ayukawa

เตรียมตัวเตรียมใจพบกับความน่ารักสดใสครั้งใหม่ ที่จะมากระชากใจของคุณให้หลงใหลสุดหัวใจ
กับสาวผมสั้นน่ารักคนใหม่ของค่าย Kawaii ที่ต้องขอบอกเลยว่าน่ารักเฟร่อ เธอเพิ่งอายุ 19 ปี
เมื่อเดือนกันยายนที่ผ่านมานี้เอง ผิวพรรณขาวเนียนไปทั้งตัว เอวบางร่างน้อย นมเล็กๆ สเปคใครหลายคน
ใช่มั้ยล่ะ น่ารักขนาดนี้ท่องไว้เลยครับว่าปลายเดือนพฤศจิกายนเจอกัน (จะรอไหวมั้ยเนี่ย)

ปล. เธอเคยเล่นกราเวียร์กับค่าย Bagus ในเดือนสิงหาคมก่อนเล่นเอวีนะครับ หาดูกันก่อนได้นะ

สัดส่วน B83(C)cm  W58cm  H85cm

NEXT RELEASE >>> KAWD-687 : 25/11/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Yura Sakura

ผลงานเล่นคู่กับน้องโมเอะ อามาซึกะออกแล้วนะครับ ใครได้ดูแล้วบ้างเอ่ย ฟินสุดๆ ไปเลยใช่มั้ยล่ะครับ
ซึ่งปีนี้หากน้องหนูยูระ ซากุระมีชื่อเข้าชิงนางเอกหน้าใหม่ปี 2016 ของ SkyperfecTV คงต้องเชียร์กันสุดตัว
เลยล่ะ (เธอเปิดตัวปลายปี 2014 จึงไม่ได้เข้าชิงปี 2015) แล้วเกิดได้ขึ้นมาก็เป็นหนูโมเอะ เนี่ยแหละเป็นคนมอบ
รางวัลให้เพราะเป็นนางเอกหน้าใหม่ปี 2015 อิอิ

สำหรับผลงานเรื่องใหม่ของน้องยูระ ซากุระ เธอต้องรับศึกหนักเลยนะครับเนี่ย กับการรับบทนักเรียนมัธยมปลายสาวสวย
ดอกไม้หอมหนึ่งเดียวในห้อง ท่ามกลางฝูงนักเรียนชาย 29 คน และคุณครูหัวโจกอีก 1 คน รวมเป็น 30 คน แล้วน้องยูระ
ของเราจะเหลือเหรอครับ โดนรุมสิครับงานนี้ แถมยังแตกใส่หน้าอีก แฟนๆ ยังไงก็ห้ามพลาดซะล่ะ

NEXT RELEASE >>> KAWD-688 : 25/11/2015

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Koharu Suzuki

ผลงานเรื่องที่ 2 กับค่าย Kawaii หลังจากห่างหายจากวงการถึง 7 เดือน เธอกลับมาพร้อมกับลุคใหม่ไว้ผมสั้น
ดูแล้วเหมาะกับเธอไปอีกแบบ สวยเซ็กซี่ดูไม่เบื่อ ผลงานเรื่องนี้จะเป็นการจำลองสถานการณ์ 4 แบบ ให้เธอเล่น
ไม่ว่าจะเป็นในบ้าน ในโรงแรม เป็นสาวออฟฟิต หรือเป็นสาวพยาบาลโดน 3P ก็มีให้เลือกดูได้ตามใจชอบ แฟนๆ
ดูกันได้ให้หายคิดถึงกันไปเลยครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-689 : 25/11/2015

Umi Hirose

สาวอูมิจังกับผลงานเรื่องใหม่ในแนวเลสเบี้ยน เธอจะต้องเล่นคู่กับสาว ยู คาวาคามินางเอกเอวีรุ่นใหญ่วัย 33 ปี
ที่อยู่คู่วงการเอวีมากว่า 8 ปีแล้ว (นับตั้งแต่ปี 2007 นะครับ เพราะเธอเปิดตัวปี 2004 แต่หายไปแล้วกลับมา
อีกทีปี 2007) เซ็กซ์คนละรุ่นในแบบผู้หญิงกับผู้หญิงจะเป็นอย่างไร ต้องรอติดตามกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-690 : 25/11/2015

Naho

มาดูมือสมัครเล่นประจำเดือนพฤศจิกายนของค่าย Kawaii กันดีกว่า สำหรับสาวคนนี้มีชื่อว่านาโฮะ เธอชอบ
แต่งตัวคอสเพลย์เป็นชีวิตจิตใจ แถมยังโชว์ตัวตามอีเว้นท์ต่างๆ เธอมีรายได้จากการแต่งคอสเพลย์ 12,000 เยน
ต่อวันเชียวนะครับ สาวน้อยวัย 19 ปีคนนี้ยังมีหน้าอกหน้าใจอันโดดเด่นขนาดคัพ H เห็นเด่นชัดอีกด้วย คนรักนม
+คอสเพลย์ก็ไม่ควรพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> KWSD-006 : 25/11/2015

Nana

นางเอกมือสมัครเล่นสาวสวยตัวบางคนนี้มีชื่อว่านานะจัง เธอทำงานอยู่ที่บริษัทรับเหมาก่อสร้างแห่งหนึ่ง เมื่อมีโอกาส
มาเล่นหนังเอวี Kawaii เลยจัดให้โดยจำลองสถาณการณ์ให้เธอโดนคนงาน รวมไปถึงหัวหน้างานจับ yed ซะเลย
งานนี้มีทั้งเดี่ยวและหมู่ ความมันส์จะเป็นอย่างไรต้องรอดูไปพร้อมกันครับ

NEXT RELEASE >>> KWSD-007 : 25/11/2015

Honoka

ผลงานเรื่องที่สองของน้องหนูโฮโนกะผู้ช่วยหมอฟันคนนี้ ซึ่งหวังว่าจะได้ดูอย่างต่อเนื่องนะครับ เพราะ
เธอเป็นสาวผิวขาว ตัวบาง ใช้ได้เลยทีเดียว ใครที่ติดใจจากผลงานแรกในเดือนตุลาคมก็สามารถติดตาม
กันต่อได้ในเรื่องนี้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> KWSD-008 : 25/11/2015

Mei

ผลงานเรื่องที่ 4 ของสาววัย 19 มือสมัครเล่นคนนี้นะครับ กับการรับบทพนักงานต้อนรับสาวสวยที่จะต้อนรับคุณ
อย่างถึงใจ ถึงพริกถึงขิง ให้ปลดปล่อยสบายตัวเลยทีเดียว โดยจะแบ่งการต้อนรับเป็น 5 เซ็กซ์ซีนเสียวๆ จะถึง
ใจคุณแค่ไหน รอรับชมกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> KWSD-009 : 25/11/2015

นางเอกที่ไม่มีผลงานเดือนพฤศจิกายน 2015

Mami Ikehata คาดว่าน่าจะย้ายค่ายนะครับ ต้องรอดูกันอีกที

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1581 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 12:28:17 AM »

คงต้องทำใจกับหนู Ryoka Morikawa แล้วสินะครับ รอลุ้นเผื่อผลงานกลับมาเดือน 12

รอลุ้นเช่นกันครับ ไม่แน่หลายคนประกาศรีไทร์ยังกลับมาได้ อิอิ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1582 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 12:31:19 AM »

เข้ามาทักลายเซ็นใหม่ท่าน T ครับ หวังว่าสาวอย่ารีบร้อนล้มหายตายจากไปหละ เดี๋ยวท่านต้องเปลี่ยนลายเซ็นใหม่อีก  Grin

ชื่อญี่ปุ่นนี่เข้าใจยากจริงๆครับ เขียนเหมือนกันแต่ออกเสียงไม่เหมือนกัน เห็นตามเว็บญี่ปุ่นที่สมัครสมาชิกจะต้องถามว่าชื่อที่กรอกออกเสียงว่ายังไงด้วย

หวังว่าลายเซ็นใหม่นี้สาวๆ จะอยู่กันนานๆ นะครับ อิอิ

แวะเข้ามาฝากช่องทางการอัพเดทแบบใหม่ครับ ติดตามกันได้ทางช่อง Youtube

คลิปนี้เป็นคลิปวิดีโอตัวแรกนะครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วย สามารถติชมกันได้นะครับ

อย่าลืมกดติดตามเพื่ออัพเดทข้อมูลใหม่ๆ ด้วยนะคร้าบบบบ ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin

>>> https://www.youtube.com/watch?v=CIRxtzH7WA0

เดิ้นมากเลยครับท่าน ผมนึกว่าจะได้เห็นหน้าท่านซะอีก Smiley

Tsubomi นี่ไม่น่าเชื่อเลยว่าเกิดก่อน Yui Hatano ซะอีก เล่นเป็นลูกน้องยุ้ยยังเชื่อเลย

แนะนำความเห็นนิดนึงครับ ผมว่าบทท่านพูดต่อเนื่องยาวๆฟังเพลินๆผ่านๆหูไปหน่อย น่าจะมีเบรกให้มีแอร์ไทม์เป็นช่วงๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

อย่าเห็นหน้าผมเลยครับเขินแย่ เอิ้กๆ

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ จะพยายามเบรกหยุดช่วงบ้าง บางครั้งมันพูดไปมันก็ติดลมครับ 555+

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1583 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 03:18:18 PM »

AOI MIZUTANI หายไปเลยครับช่วงนี้

เรื่องใหม่ของพยาบาลอ้อย ออกวันที่ 26 เดือนหน้าครับ

baba_904
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1584 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 08:27:50 PM »

ถูกใจมากเลยครับ รอเดือน11
Jack Sparrow
The Collector
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Yuna Ogura

« ตอบ #1585 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 09:04:20 PM »

AOI MIZUTANI หายไปเลยครับช่วงนี้

เรื่องใหม่ของพยาบาลอ้อย ออกวันที่ 26 เดือนหน้าครับ

เยี่ยมเลยครับท่าน ขอบคุณมากครับ  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2015, 09:37:46 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
okko

« ตอบ #1586 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 01:22:14 AM »

อูมิ น้องคนนี้ยอมรับเลยว่าตอนแรกไม่อยู่ในสายตา จนได้ดูเรื่องนึง ทีนี้ไปควาญหามาทุกเรื่อง ทีเด็ด  Cheesy

ส่วนน้องอ้อย ตอนแรกเห็นซีรีส์ SDSI เรื่องล่าสุดมีแตกในผมนี่เสียวหายเลย แต่ตอนนี้ออกมาเรื่องนึงละ แล้วเรื่องใหม่จะมาอีก กู้ดดด  Cool
sito

« ตอบ #1587 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 07:35:09 PM »

ขอบคุณมากครับ
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1588 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 07:36:45 PM »

ขอบคุณมากครับ ติดต่ามตลอดครับผม
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1589 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 01:28:20 PM »

ใจหายเล็กๆ เมื่อท่านตี๋ถอดเอริก้าออกจากลายเซ็น
เหมือนเธอได้จากไป(จากวงการเอวี)อย่างไม่มีวันกลับ 

A PinK
หน้า: 1 ... 157 158 [159] 160 161 ... 189 พิมพ์