พฤษภาคม 10, 2024, 07:13:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 158 159 [160] 161 162 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049684 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1590 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 01:44:29 PM »

ใจหายเล็กๆ เมื่อท่านตี๋ถอดเอริก้าออกจากลายเซ็น
เหมือนเธอได้จากไป(จากวงการเอวี)อย่างไม่มีวันกลับ 

ก่อนหน้านี้มี Rola กับ Erika อยู่ตรงกลางอะครับ  ผมจำได้  Embarrassed
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1591 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 01:59:10 PM »

ใจหายเล็กๆ เมื่อท่านตี๋ถอดเอริก้าออกจากลายเซ็น
เหมือนเธอได้จากไป(จากวงการเอวี)อย่างไม่มีวันกลับ 

ก่อนหน้านี้มี Rola กับ Erika อยู่ตรงกลางอะครับ  ผมจำได้  Embarrassed

แล้วดู๊  คราวนี้เอาหนูไอริสุดรักผมไว้ตรงกลาง 
ชักหวาดหวั่น 

A PinK
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1592 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 05:57:50 PM »

แล้วดู๊  คราวนี้เอาหนูไอริสุดรักผมไว้ตรงกลาง 

ไม่มีอาถรรพ์หรอกครับ เชื่อผม 555+
9AKIBA

« ตอบ #1593 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2015, 01:32:28 AM »

ไม่มีอาถรรพ์หรอกครับ เชื่อผม 555+

ถ้า Rion กัย Airi หายไปนี่มาคิดบัญชีกับท่าน T ได้เลย 

Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #1594 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2015, 02:19:53 AM »

เลือกไม่ถูกเลย  Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1595 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 02:03:34 PM »

-----อัพเดทผลงานของสาวๆ ค่าย SOD ที่จะออกในเดือนพฤศจิกายน 2015-----

<<< ผลงานเดือนตุลาคม

Iori Kogawa

ผลงานที่จะออกในเดือนพฤศจิกายนของสาวสวยอิโอริ ภายใต้คอนเซ็ปป์ที่จะเน้นการจูบดูดดื่มเป็นหลัก ซึ่งจะมีตั้งแต่
จูบแผ่วเบาธรรมดา จนถึงจูบแบบดูดดื่ม แลกลิ้น แลกน้ำลายกันไปเลย ซึ่งจะมีถึง 10 คอนเท้นท์ให้เราได้ดูกันจนหนำใจ
เลยครับ แฟนหนูอิโอริอย่าพลาด

NEXT RELEASE >>> STAR-631 : 12/11/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

China Matsuoka

น้องจีนะสาวน่ารักหน่มน้มคัพ H กับการไปเที่ยวพักผ่อนที่พักท่ามกลางธรรมชาติ ซึ่งที่แห่งนั้นจะทำให้เธอเสียวสยิว
ไปทั้งตัวถึง 2 วัน 1 คืนเลยทีเดียว ความเสียวจะเริ่มตั้งแต่เดินทาง ซึ่งจะให้เธอใช้นิ้วเล่นตัวสั่นในรถก่อน พอไปถึงที่พัก
ก็มีทั้งโดนเอาที่บ่ออาบน้ำกลางแจ้ง เซ็กซ์มัดมือปิดตาทาน้ำมัน เซ็กซ์กลางห้องอาหาร และเซ็กซ์แบบแอบเอาตอนเธอหลับ
รับประกันความเสียวโดยน้องจีนะครับผม

NEXT RELEASE >>> STAR-632 : 12/11/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Haruka Kasumi

ผลงานเรื่องที่ 3 ของดาวรุ่งหน้าใหม่ของค่าย SOD ที่เชื่อได้เลยว่าหนุ่มๆ หลายคนในนี้หลงรักเธอไปแล้ว
เพราะความขาว สาวและสวย แถมยังหุ่นดี อีกทั้งยังสดใหม่แบบนี้ไม่รักคงไม่ได้แล้วสิ ผลงานใหม่เรื่องนี้จะ
เป็นแนว Soap นวดนาบอาบสบู่นั่นเองครับ ใครอยากดูลีลาการ B2B ของหนูฮารูกะก็รอคอยกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-633 : 12/11/2015

Masami Ichikawa

ผลงานเรื่องใหม่ล่าสุดของน้องหนูมาซามิ PR แว่นสาวสวยของค่าย SOD ที่มีแฟนคลับอยู่ไม่น้อยเลยทีเดียว
กับผลงานเซ็กซ์ที่จะทำให้เธอเปียกปอนไปทั้งตัว ด้วยหยาดเหงื่อและน้ำมันลื่นๆ ที่จะช่วยเสริมสร้างความเสียว
แบบไม่หยุดและถึงใจ  แฟนคลับ PR คนสวยรอรับชมกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> SDMU-272 : 12/11/2015

Moka Imai

บาร์เทนดี้สาวผมสั้นคนนี้กับการอัพเกรดทักษะการแสดง เมื่อเธอไปเล่นกับค่ายย่อยอย่าง HIBINO ในผลงาน
แนว incest เนื่อเรื่องจะออกแนวพ่อแม่ของเธอหย่าขาดจากกันและเธออยู่กับผู้เป็นพ่อ และนั่นคือต้นเหตุแห่ง
เซ็กซ์ต้องห้าม ...

NEXT RELEASE >>> HBAD-293 : 12/11/2015

Yuri Asada

ผลงานเปิดตัวตามสายอาชีพและความถนัด เธอมีชื่อว่ายูริจัง อยู่ในวัยสาวน่าขบเผาะอายุอานาม 18 ปี เธอเป็นสาวเมดที่
ทำงานในร้านแห่งหนึ่งในอากิฮาบาระ ซึ่งเธอมีความชื่นชอบในการแต่งตัวแนวเมดและแนวโลลิต้าเป็นอย่างมาก ส่วนเรื่อง
เซ็กซ์บนเตียงก็ดูใช้ได้เลยนะครับ ใครที่ชอบความสดใหม่ของผลงานเปิดตัวก็ต้องอดใจกันนิดนึงไม่นานเกินรอครับ พบกับ
ความแบ๊วน่ารักของสาวผมสั้นหน้าใหม่ได้ต้นเดือนพฤศจิกายนนี้

ส่วนสูง 150cm
สัดส่วน B88cm(F คัพ) W60cm H89cm

NEXT RELEASE >>> SDSI-021 : 12/11/2015

Aki Sasaki

สาวสวยหุ่นเฟิร์มวัย 35 ยังแจ๋วคนนี้เปิดตัวไปแล้วนะครับ ใครถูกใจในความสวยเซ็กซ์ของเธอก็ต้องตามกันต่อ
ในผลงานเรื่องที่ 2 นี้ ที่จะพาเธอไปเปิดประสบการณ์นอกห้องนอนกันบ้าง กับเซ็กซ์ในแบบเอาท์ดอร์ กลางถนน
เอากันข้างรถบ้างเป็นต้น ใครถูกใจเธอจากเรื่องที่แล้วก็ตามกันต่อ ส่วนใครไม่เคยดูก็ลองพิจารณาดูกันได้นะคร้าบบ

NEXT RELEASE >>> SDNM-064 : 12/11/2015

Mana Sakura

หนูมานะกับบทบาทเจ้าสาวผู้อาภัพที่แต่งงานกับผู้บริหารบริษัทแห่งหนึ่ง แม้เบื้องหน้าจะดูมีความสุขดี แต่ทว่า
เรื่องเซ็กซ์ เธอต้องโดนมัดเชือกเนื่องจากรสนิยมของสามีที่เป็นคนชอบมัด อีกทั้งเธอยังโดนลักพาตัวไปโดย
พี่อ้วนลิ้นพริ้วเอาไปซั่มจนหนำใจ พอกลับมาได้ก็โดนลูกน้องสามีรุมอีก แฟนๆหนูมานะและสาวกคนรักเชือก
รอเก็บกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-634 : 26/11/2015

Marina Shiraishi & Harumi Tachibana

เป็นโปรเจคร่วมมือระหว่างสองค่าย คือ SOD และ Ideapocket ที่จะนำนางเอกสาวมารินะและ
สาวฮารุมิมาเจอกัน โดยทางฝั่ง Ideapocket จะโปรโมทผลงานขึ้นชื่อแนวรถตู้กระจกใสของค่าย SOD
ส่วนทาง SOD ก็จะโปรโมทผลงานเด่นจากซีรีย์ Digital Channel ของค่าย Ideapocket
ซึ่งสองสาวก็จะโดน yed อย่างเมามันส์กันเลยทีเดียว ตั้งแต่แบบเบสิค 2 สาว 1 ชาย ไปจนถึงโดนแบบ
ชายหมู่ันับสิบ และการไปหาชิมิเคนให้กระหน่ำจนสองสาวฟิน 6 เซ็กซ์ 6 ซีน การันตีโดยสองสาวสวยครับ

NEXT RELEASE >>> STAR-635 : 26/11/2015

Haruna Aisaka

เรื่องที่สองกับผลงานภายใต้ชายคา SOD สาวฮารุนะกับการบุกไปยั่วยวนทั้งชายหนุ่มชายแก่ถึงที่ห้องอาบน้ำชาย
เหล่าหนุ่มๆทั้งหลายที่กำลังอาบน้ำคงต้องเหนื่อยเมื่อเห็นสาวสวยบุกเข้าไปหาขนาดนี้ อะไรจะเกิดขึ้นก็ yed แน่นอนครับ
เซ็กซ์ในห้องอาบน้ำชายรวมจะตื่นเต้นแค่ไหนต้องรอดูพร้อมกันนะ

NEXT RELEASE >>> STAR-636 : 26/11/2015

Aoi Mizutani

นึกว่าจะหายไปเล่นอิสระไม่สังกัดค่ายซะแล้วสำหรับพยาบาลสาวอาโออิคนนี้ และนี่คือผลงานใหม่กับค่ายย่อยอย่าง
HIBINO ในซีรีย์ NTR และบทบาทที่เธอไม่เคยเปลี่ยนก็คือสาวพยาบาลที่จะต้องถูกคนไข้คนอื่นซั่มนั่นเอง เรื่องนี้
สามีของเธอจะรู้เห็นหรือไม่ มารอลุ้นพร้อมกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> NTR-025 : 26/11/2015

สาวที่หายหน้าหายตาไปในเดือนพฤศจิกายน 2015

Saeko Matsushita ยังไม่มีผลงานเดือนพฤศจิกายน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2015, 02:08:34 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #1596 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 06:05:03 PM »

Iori Kogawa
NEXT RELEASE >>> STAR-631 : 12/11/2015

Moka Imai
NEXT RELEASE >>> HBAD-293 : 12/11/2015

เดือนแห่งความสุข 
2เรื่องนี้จะต้องไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2015, 06:07:30 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

A PinK
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1597 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2015, 11:37:58 PM »

เพิ่มช่องทางการรับชมนะครับ สำหรับใครที่ไม่ชอบอ่านแต่ชอบฟัง ลองรับชมกันได้นะคร้าบบ

>>> https://www.youtube.com/watch?v=6jrWn7bkQl8
9AKIBA

« ตอบ #1598 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 12:09:09 AM »

เพิ่มช่องทางการรับชมนะครับ สำหรับใครที่ไม่ชอบอ่านแต่ชอบฟัง ลองรับชมกันได้นะคร้าบบ

>>> https://www.youtube.com/watch?v=6jrWn7bkQl8

เยี่ยมเลยครับ...เสียงท่านนุ่มละมุนอย่างกับดีเจวิทยุเลย

kOnMunNaTade
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1599 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 02:03:40 AM »

เยี่ยมเลยครับ...เสียงท่านนุ่มละมุนอย่างกับดีเจวิทยุเลย

เพิ่งทำได้ไม่นานหรอคับ แบบ วีดีโอ youtube    แจ่มเลยคับ
หน้า: 1 ... 158 159 [160] 161 162 ... 189 พิมพ์