พฤษภาคม 11, 2024, 02:51:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 159 160 [161] 162 163 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3050017 ครั้ง)
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1600 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2015, 08:20:33 AM »

แบบ youtube ชอบมากครับ
kavana
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #1601 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 08:52:53 PM »

เพิ่มช่องทางการรับชมนะครับ สำหรับใครที่ไม่ชอบอ่านแต่ชอบฟัง ลองรับชมกันได้นะคร้าบบ

>>> https://www.youtube.com/watch?v=6jrWn7bkQl8

ชมแล้ว ยอดเยี่ยมมากครับ 
เสียอย่างเดียวครับเปิดดังไม่ได้ เด๋วคนข้างห้องรู้  Grin Grin Grin
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1602 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 06:06:45 PM »

ยูทูบแชนเนลตี๋ โดนจิ๊กให้ว่อนเลยครับ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
winhotter
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1603 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 08:05:15 PM »

ชอบเสียงท่านมากเลย นุ่ม ฟังสบาย ลื่นหู
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1604 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 04:20:50 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในเดือนพฤศจิกายน 2015

<<< ดูผลงานที่ใกล้จะออกเซ็ตแรกของเดือนพฤศจิกายน

ผลงานเซ็ตที่สอง 19/11/2015

Harumi Tachibana & Marina Shiraishi

เป็นการร่วมมือระหว่างค่าย Ideapocket และค่าย SOD ที่จะนำนางเอกจากสองค่ายมาเจอกัน ซึ่งทางค่าย SOD
จะโปรโมทหนังแนว Digital Channel ที่เป็นซีรีย์ชื่อดังของค่าย Ideapocket ส่วนค่าย Ideapocket ก็จะโปรโมท
ผลงานแนวรถกระจก ซึ่งคนที่มองจากภายนอกจะมองเข้ามาไม่เห็น แต่คนที่อยู่ภายในจะมองเห็นคนที่อยู่ภายนอกชัดเจน
ซึ่งงานนี้สองสาวก็จัดให้มือสมัครเล่นแบบ 3P นัวกันมันส์ตลอด 5 ซีนเสียวๆ กับ 5 หนุ่มมือสมัครเล่น รอฟินกับสองสาว
สองสไตล์ได้ปลายเดือนพฤศจิกายนนี้

NEXT RELEASE >>> IPZ-649 : 19/11/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Kana Momonogi

สวยสดใสน่ารักมากเลยนะครับ สำหรับผลงานเปิดตัวในเดือนตุลาคมของเธอ โดนใจหนุ่มๆ กันใช่มั้ยล่ะ
มาดูกันต่อในผลงานเรื่องที่ 2 กับการจัดเต็ม เซ็กซ์ในแบบต่างๆ ถึง 5 ซีนเสียวของสาวน่ารักคนนี้ให้เรา
ได้ดูกัน ใครที่ถูกใจเธอจากผลงานแรกก็ติดตามกันต่ออย่าให้ขาดตอนเชียวนะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-653 : 19/11/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Ayumi Kimino

หายหน้าหายตาไปเป็นปีเลยทีเดียวสำหรับสาวตัวเล็กน่ารัก อดีตนางเอกดาวรุ่งค่าย S1 ซึ่งเธอออกผลงานถึงปลายปี 2014
ก่อนจะหายเงียบไป ตอนนี้เธอกลับมาอีกครั้งกับค่าย Ideapocket สังกัดค่ายนี้เลยหรือเปล่ายังไม่แน่ใจครับ แต่ก็ยังไม่เห็น
เธอไปเล่นให้ค่ายไหน ใครที่เป็นแฟนของสาวผมสั้นคนนี้ก็เตรียมดีใจได้เลย แถมผลงานใหม่เรื่องนี้ยังมาในแบบแตกใน 100%
อีกซะด้วย รอกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-657 : 19/11/2015

Mirei Aika

ผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่ เธอเป็นสาวหน้าหวานที่ชอบเล่น Mahjong (ไพ่นกกระจอก) เป็นชีวิตจิตใจ
เธอตัดสินใจเล่นหนังเอวีครั้งแรก กับ 5 เซ็กซ์ซีนแบบเบสิคที่จะเสริมสร้างประสบการณ์การถ่ายหนังเอวี
ให้กับเธอ สาวกสาวหน้าใหม่อดใจรอกันไว้นะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-652 : 19/11/2015

Rino Nakamura

น้องหนูริโนะ สาวสวยผมสั้นที่จะรบบทสาวออฟฟิตที่จะต้องเดินทางไปทำงานโดยรถประจำทางทุกวัน และแล้ว
วันเสียวของเธอก็มาถึง เมื่อเธอโดนหนุ่มในรถลวนลาม แถมยังพาไปโรงงานร้างอีกด้วย และแล้วก็ดูเหมือนเธอจะติดใจ
เซ็กซ์แบบนี้ซะแล้ว ตอนจบจะเป็นอย่างไร แฟนๆ ของเธออย่าพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-656 : 19/11/2015

Sally

น้องหนูแซลลี่สาวหุ่นเพรียวกับผลงานเรื่องที่ 2 ในสังกัด Ideapocket กับเซ็กซ์ในโรงแรมหรูห้องสวยๆ ที่สร้าง
บรรยากาศสุดแสนสวีท เซ็กซ์จัดเต็มแบบดุเดือด แบบที่ไม่ต้องมีใครรบกวน แถมยังเน้นแตกใส่ปากของเธออีกด้วย
ใครชอบเห็นสาวๆ โดนน้ำว่าวแตกใส่ปากต้องรอดูกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-651 : 19/11/2015

Hina Kinami

สาวสวยเซ็กซ์นมโตกับผลงานเรื่องที่ 5 กับ Ideapocket ผลงานใหม่นี้จะเป็นแนวเอาตอนใส่ชุดชั้นในแบบ
เซ็กซี่ โดยไม่ต้องถอดชุดให้ยุ่งยาก สร้างเสริมอารมณ์ไปอีกแบบ ซึ่งมีให้ดู 4 เซ็กซ์ซีนเสียวกับชุดชั้นใน 4 แบบ
ใครที่เป็นแฟนคลับน้องฮินะ อยากดูเธอโดน yed ในชุดชั้นในก็ต้องคอยติดตามกันครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-654 : 19/11/2015

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1605 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 04:24:57 PM »

เพิ่มช่องทางการรับชมนะครับ สำหรับใครที่ไม่ชอบอ่านแต่ชอบฟัง ลองรับชมกันได้นะคร้าบบ

>>> https://www.youtube.com/watch?v=6jrWn7bkQl8

เยี่ยมเลยครับ...เสียงท่านนุ่มละมุนอย่างกับดีเจวิทยุเลย

ขอบคุณครับผม

เยี่ยมเลยครับ...เสียงท่านนุ่มละมุนอย่างกับดีเจวิทยุเลย

เพิ่งทำได้ไม่นานหรอคับ แบบ วีดีโอ youtube    แจ่มเลยคับ

เพิ่งทำครับ ฝากติดตามด้วยนะครับ

แบบ youtube ชอบมากครับ

ขอบคุณคร้าบ รอติดตามคลิปต่อไปด้วยนะครับ

ชมแล้ว ยอดเยี่ยมมากครับ 
เสียอย่างเดียวครับเปิดดังไม่ได้ เด๋วคนข้างห้องรู้  Grin Grin Grin

ต้องใช้ headphone ช่วยซะแล้วล่ะครับ แนะนำติชมได้นะครับ

ชอบเสียงท่านมากเลย นุ่ม ฟังสบาย ลื่นหู

ขอบคุณมากเลยครับ อิอิ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1606 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 04:26:05 PM »

ยูทูบแชนเนลตี๋ โดนจิ๊กให้ว่อนเลยครับ

มีโดนจิ๊กด้วยเหรอครับท่าน
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1607 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 07:19:11 AM »

ทำกระทู้นี้มาครบ 3 ปีพอดิบพอดีในวันที่ 11/11/2015

ขอขอบคุณที่เพื่อนๆ สมาชิกให้การตอบรับที่ดีทำให้กระทู้อยู่มานานขนาดนี้ ขอบคุณมากครับ

ปล. วันนี้เป็นวันเกิดสาว Sola Aoi ด้วยนะ
  Grin Grin Grin
9AKIBA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1608 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 10:56:29 AM »

ทำกระทู้นี้มาครบ 3 ปีพอดิบพอดีในวันที่ 11/11/2015

ขอขอบคุณที่เพื่อนๆ สมาชิกให้การตอบรับที่ดีทำให้กระทู้อยู่มานานขนาดนี้ ขอบคุณมากครับ

ปล. วันนี้เป็นวันเกิดสาว Sola Aoi ด้วยนะ
  Grin Grin Grin

Happy Birthday ทั้งกระทู้และสาวอ้อยครับ

meejav
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1609 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 09:04:10 PM »

Hina Kinami สวยเซ็กว๊่แบบไม่ถอด  Shocked Shocked

หน้า: 1 ... 159 160 [161] 162 163 ... 189 พิมพ์