พฤษภาคม 10, 2024, 04:25:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 165 166 [167] 168 169 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049651 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1660 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 09:26:05 PM »

-----อัพเดทผลงานของสาวๆ ค่าย teamZERO ที่จะออกในเดือนมกราคม 2016-----

An Tsujimoto

น้องแอนกับผลงานแนวคอสเพลย์สวยๆ ที่จะเชิญชวนแฟนๆ มาถ่ายภาพในยามที่เธอสวมใส่ชุดต่างๆ
ที่จะเปลี่ยนลุคของเธอไม่ซ้ำกัน ไม่ว่าจะเป็นความน่ารัก หรือเปลี่ยนเป็นเซ็กซี่ เราก็จะได้เห็นกันแน่นอน
นอกจากถ่ายภาพแล้ว สิ่งที่ไม่พลาดเลยนั่นก็คือ การ yed แน่นอน นั่นเองครับ แถมยังมีช็อตแตกราดหน้า
อีกด้วย แฟนคลับไม่ควรพลาดนะครับ (ชุดโบอา แฮนด์ค็อค เนี่ยแหล่มสุดๆ ไปเลยครับ อิอิ)

NEXT RELEASE >>> team-076 : 13/1/2016

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Riku Minato

สาวริคุ มินาโตะ กับผลงานเรื่องที่ 4 ภายใต้ชายคา teamZERO กับบทบาทเซ็กซ์ร้อนแรงแต่ชุ่มฉ่ำ ด้วยหยาดเหงื่อ
จากกิจกรรมบนเตียง แค่นั้นยังไม่พอ เธอยังมีการสาดกระเซ็นของหยาดน้ำรักจากร่องสวาทที่ปะปนไปกับฉี่ที่ทะลักออกมา
แบบเต็มๆ เซ็กซ์ที่เปียกปอน เลอะเทอะเปรอะเปื้อน แต่จัดเต็ม การันตีได้จากฝีมือของสาวผมสั้นคนนี้ กลางเดือนมกราคมนี้
อดใจรอกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> team-071 : 13/1/2016

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Suzu Suzumiya

นอกจากจะชอบทำอาหารอร่อยๆ รับประทานแล้ว ฝีมือเซ็กซ์ของเธอก็ดูจะอร่อยไม่แพ้อาหารเลยทีเดียว
นี่คือผลงานเรื่องที่ 3 ของน้องซูสุ ซูสุมิยะแล้วนะครับ กับผลงาน 4 เซ็กซ์ 4 ซีนเสียว ที่จะมาขัดเกลา
ฝีมือของเธอในการแสดงต่อไปในอนาคต มาดูกันว่าทั้ง 4 ซีนจะทำให้คุณเสียวได้ขนาดไหนรอรับชมกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> team-078 : 13/1/2016

ONE SHOT FROM MOVIE

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1661 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 09:52:58 PM »

อยากทราบผลงานน้อง Ichinose Suzu ฮ่ะ ไม่ทราบว่าเลิกเล่นไปรึยังคร้าบ

หายไปเลยครับ ประมาณเดือนกรกฎาคม - สิงหาคม 2015 ยังมีผลงานอยู่

หลังจากนั้นก็จะเป็นผลงานรวมเก่าๆ ครับ T-T

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1662 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 09:56:59 PM »

หนู Ryoka Morikawa เหมือนจะกลับมาแล้วนะครับ หรือผลงานเก่าเพิ่งออกก็ไม่รุ้ผลงานชื่อ MOT-127 ครับล่าสุด

น่าจะใหม่ล่าสุดครับ แต่ว่าก็หายไปอีกแล้ว  Cry Cry Cry
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1663 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 10:21:28 PM »

ท่าน teezombie มีข้อมูลน้องคนนี้ไหมครับ รหัส HND-247 น่าจะ debut ใหม่ ออกปลายเดือนนี้ ข้อมูลชื่อภาษาอังกฤษยังไม่มีเลย

มีครับ ว่าจะแนะนำอยู่พอดี สาวคนนี้มีชื่อว่า

Yuika Itano

ผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่ สาวสวยผมสั้นคนนี้อยู่ในรั้วมหาลัยอายุ 19 ย่าง 20 ปี ใบหน้าดูใสใสไร้เดียงสา
เธอมีส่วนสูงถึง 168 ซม. เป็นอีกหนึ่งสาวขายาว รูปร่างของเธอดูผอมเพรียวบาง นมเล็กกระจุ๋มกระจิ๋ม เรื่องเซ็กซ์
ดูจากตัวอย่างแล้ว สีหน้าของเธอใช้ได้เลยนะครับ ดูแล้วเสียวดี ใครถูกใจสาวบางกรอบต้องอดใจรอกันไว้เลยครับ

ส่วนสูง 168cm สัดส่วน B80cm W54cm H75cm

NEXT RELEASE >>> HND-247 : 25/1/2016

okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1664 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 01:21:30 AM »

โหย พี่อ้วนหื่นจัดหนักมาก  Cool
xyz1
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1665 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 01:50:22 AM »

ขอบคุณมากครับ  Smiley

KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1666 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 11:57:39 AM »

Rui Hasegawa นับวันยิ่งแบ๊วขี้นเรื่อย ๆ น่ารักซุกซน
เรื่องล่าสุดนี้โดนใจไปเต็ม ๆ ถ้าได้เป็นแฟนเธอแบบในหนังนะ
จะจัดให้ซะจนลุกไม่ขึ้นเลย

เรื่องที่ผ่านมาเล่นแนวบู๊ล้างผลาญซะเยอะ ไม่เข้ากับเธอเลย
นี่เรื่องต่อไปเล่นแนวเย็ดมาราธอนอีกล่ะ
เพลีย ...

ฝั่งค่าย E-Body
Hoshino Keiko ยังไม่มีผลงานของปี 2016 ลงล่วงหน้า
รอดูว่าจะยังไงต่อไป เพราะค่ายก็จัดเยอะยับเยินมาก
เธอเองก็ซัดกลับแบบมันส์หยดติ๋ง ๆ เช่นกัน

Mayu Okamoto    NNPJ-318
topy
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1667 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 01:54:19 PM »

ชอบมากครับ
laongfong
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1668 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 02:46:30 PM »

Riku Minato น่าสนใจครับ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1669 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 10:17:13 PM »

ท่านตี๋ครับ พอดีวันนี้ผมเพิ่งสะดวกเข้ามาโพสต์ อยากบอกว่าปี 2015 ลากมาจนถึง 2016 มันเป็นปีของ บัน ชาวไร่ ก็ว่าได้ เพราะมีนางเอกเอวีสาวสวยผมสั้นเข้าวงการมาแล้วถูกสเป็กผมอยู่หลายนาง จนกลายเป็นขวัญใจกันอย่างพรึ่บพรั่บ ผมนี่หนักใจมาก ช่วยชะลอกันสักนิดได้ไหม ตามโหลดไม่ทันเลยทีเดียว ผมขออนุญาตยกคำตอบของผมในกระทู้ "นางใหม่ปี 2015 รักชอบใครบ้างครับ" ตามลิ้งก์นี้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=197564.0 ซึ่งผมโพสต์ไว้เมื่อ 1 ม.ค. 2016 มาอธิบายประกอบละกันครับ

"ผมนี่ถึงกับต้องเปิดลิสต์ดูก่อน ไม่งั้นบอกไม่หมดแน่ๆ คือบอกตามตรง 2015 นี่มันปีแห่งเอวีของ บัน ชาวไร่ ชัดๆ

อะแฮ่ม คือแบบว่า ผมเนี่ย... ก็บอกอยู่แล้วว่า รักสาวผมสั้น

แล้วเผอิญว่าปีนี้ สาวผมสั้นเข้าวงการมาเยอะมาก หาโหลดหาดูกันไม่หวัดไม่ไหวเลยครับพี่น้องมิตรสหาย

ปี 2015 หน้าใหม่ที่เข้าวินครองใจผมจนเป็นขวัญใจคนใหม่ ก็มี Umi Hirose สาวน้อยหน้าเด็กหุ่นสะบึม กับ Nana Minami (คนที่ Debut ค่าย SOD บอกเนื่องจากมีชื่อซ้ำก่อนหน้านี้) สาวแอ็คชั่นกระฉูดโดนเอาแล้วดิ้นตาเหลือก

ตามมาติดๆ ด้วย Chinami Ito สาวน่ารักอีกคนราวกับนางเอกหนังวัยรุ่นหรือหนังรักค่าย GTH กันเลยทีเดียว คนนี้มาแนวเปลือยหมดบ่อยๆ ถ้าเสริมเรื่องคอสเข้าไปอีกเรื่อยๆ ก็คงจะมันส์ยิ่งขึ้น

เท่านั้นยังไม่พอ ยังมี Yuri Asada สาวน้อยอดีตเมดคาเฟ่ ที่น่าประทับใจไม่น้อยกับการบริการ หรือการได้ดื่มด่ำความสุขกับ Moka Amai (หรือ Moka Teni) สาวน้อยอีกคนอดีตบาร์เทนดี้ ก็ดีไม่น้อยเชียวละ

หรืออยากจะตามด้วยรุ่นไม่เล็กไม่ใหญ่แต่ไฟแรงเฟร่อออ Michiru Morisaki โอ้ววว หน้าตาไม่เท่าไหร่แต่ลีลาเด็ด เอ๊ะ อย่าลืม Rino Kirishima อีกคนเช่นเดียวกัน

China Matsuoka น้องจินะ แต่พอเขียนแบบนี้ถ้าคนอ่านแบบศัพท์ภาษาอังกฤษก็กลายเป็น "ไชน่า" ที่แปลว่าจีนไป งั้นผมจะตั้งชื่อเล่นๆ ว่า "น้องจีน" ละกัน ฟังดูก็ยังคล้ายจินะอยู่ดี น้องจีนก็น่ารักบะละฮึ่มถูกใจอีกคน แต่ไม่แน่ใจว่า Debut 2015 หรือเปล่า ถ้าจำผิดก็ขออภัยจ้า

หมดจากสาวผมสั้นมาสาวผมยาวก็ยังมีที่ถูกใจเช่นกัน Masami Ichikawa ชื่อนี้ชาวเว็บเราคงการันตีความเด็ดได้อย่างดี Hina Makimura ที่เดิมชื่อ Nana Minami ซ้ำกับคนข้างบนก็โอเค Ria Kashii ก็สวยงามสไตล์นางแบบ และที่ลืมไม่ได้ Yuma Koda สาวน่ารักจิ้มลิ้ม ลีลาท่าอมถูกใจมาก ล่อซะน้ำย้อยๆ แบบนี้ คิดถึง Emiri Suzuhara เลยครับ (Emiri น่าจะ Debut 2014 ถ้าจำไม่ผิด ปัจจุบันก็ยังเล่นอยู่ แต่แนวหนังซ้ำเยอะไปหน่อย)

โอ้ ไม่คิดว่าจะร่ายยาวมาขนาดนี้ โอเคครับ สุขสันต์วันปีใหม่ครับ
บัน ชาวไร่ "

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: 1 ... 165 166 [167] 168 169 ... 189 พิมพ์