พฤษภาคม 10, 2024, 03:29:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 170 171 [172] 173 174 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049887 ครั้ง)
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1710 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 10:20:24 AM »

เห็นผลงานใหม่ของ Yuma Kouda กับค่าย Premium ออกเดือนหน้า สงสัยจะออกมาเล่นอิสระแล้วแง๋เลย

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1711 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 07:39:38 PM »

Yuma Kouda ไปอิสระละ เสียดายยังไม่โดน 120% ของ Prestige เลย

Koharu Suzuki ก่อนหน้านี้ผมยาวดูแล้วยังไม่โดน ตอนหลังตัดผมสั้นแล้วไม่ได้ไปตามเลย ไม่มีเวลาเพราะตามคนอื่นอยู่ พอกลับมาดูเวอร์ชั่นผมสั้นแล้วจัดว่าแจ่มใช้ได้เลยแฮะ

ตอนนี้ขอเป็นอีกเสียงที่ต้องบ่นว่าโหลดหนังไม่ทันจริงๆ มีแต่ดาราเด็ดๆ โดนๆ เยอะเกินไปหมด

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1712 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 10:07:34 PM »

เห็นผลงานใหม่ของ Yuma Kouda กับค่าย Premium ออกเดือนหน้า สงสัยจะออกมาเล่นอิสระแล้วแง๋เลย

ก็น่าลุ้นเหมือนกันครับ ผลงานจะได้หลากหลาย อิอิ แต่เท่าที่หาข้อมูลเดือนหน้ามีแค่ผลงานกับค่าย PREMIUM อาจย้ายอยู่กับ

ค่ายนี้ก่อนก็ได้ครับ ^^
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1713 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 10:09:39 PM »

Yuma Kouda ไปอิสระละ เสียดายยังไม่โดน 120% ของ Prestige เลย

Koharu Suzuki ก่อนหน้านี้ผมยาวดูแล้วยังไม่โดน ตอนหลังตัดผมสั้นแล้วไม่ได้ไปตามเลย ไม่มีเวลาเพราะตามคนอื่นอยู่ พอกลับมาดูเวอร์ชั่นผมสั้นแล้วจัดว่าแจ่มใช้ได้เลยแฮะ

ตอนนี้ขอเป็นอีกเสียงที่ต้องบ่นว่าโหลดหนังไม่ทันจริงๆ มีแต่ดาราเด็ดๆ โดนๆ เยอะเกินไปหมด

นั่นสิครับ แต่ยังไงก็จัดซีรีย์กระแทกจนสลบส่งท้ายไปแล้ว ส่วนหนูโคฮารุนั้นสำหรับผมแจ่มทุกแบบครับ อิอิ
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1714 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 09:19:39 AM »

มีผลงานของเธออีกไหมครับ
9AKIBA

« ตอบ #1715 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 01:54:30 PM »

ก็น่าลุ้นเหมือนกันครับ ผลงานจะได้หลากหลาย อิอิ แต่เท่าที่หาข้อมูลเดือนหน้ามีแค่ผลงานกับค่าย PREMIUM อาจย้ายอยู่กับ

ค่ายนี้ก่อนก็ได้ครับ ^^

ดูจากการเรียงลำดับหนังที่เว็บ Premium หนังเธออยู่ลำดับท้ายๆ ไม่น่าจะเป็นดาราประจำของค่าย

แต่ผมว่าเธอคงไม่เดินสายเล่นยอะ อาจจะแค่เดือนละเรื่อง

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1716 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 02:01:56 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2016

ผลงานปลายเดือน

Kazusa Yatabe

น้องหนูหน้าใสคาซึสะจังกับผลงานในซีรีย์ Sexfriend ที่จะพาคุณผู้ชมไปพบกับเรื่องราวของสาวน้อยมัธยมวัยฮอร์โมน
พลุ่งพล่านและอยากรู้อยากเห็นในเรื่องเซ็กซ์ ซึ่งจะมีทั้งกับพี่ชายในบ้าน และกับเพื่อนชายในห้องเรียน ถ่ายทอดลีลาเซ็กซ์
เสียวๆ ผ่านมุมมองบุคคลที่หนึ่ง หรือ มุมกล้องแบบเสมือนผ่านสายตาของเรานั่นเอง ใครที่ชอบความสดใสน่ารักของเธอ
ก็อดใจกันหน่อยครับ ปลายเดือนนี้เอง

NEXT RELEASE >>> TKTABP-441 : 19/02/2016

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Satomi Sakai

ผลงานเรื่องที่ 2 ของสาวสวยตัวเล็กเต้าโตหุ่นอวบคนนี้ เธอมีส่วนสูง 149 ซม. เท่านั้นเอง สำหรับเรื่องเซ็กซ์
หลายคนคงได้ยลกันไปแล้วในเดือนมกราคมที่ผ่านมา ใครถูกใจก็มาต่อกันเรื่องนี้ได้เลยครับ กับผลงานแนวคอสเพลย์
ที่เธอจะจัดชุดสวยๆน่ารักๆ มาให้ดูกับเซ็กซ์ 6 ซีนเสียวๆ จะมีชุดอะไรบ้างต้องอดใจรอดูกัน

NEXT RELEASE >>> TKTABP-442 : 19/02/2016

----------------------------------------------------------------------------------------------

Harua Narumiya

สาวผมสั้นเนื้อแน่นที่มาพร้อมกับหน้าอกหน้าใจคัพ H กับผลงานเรื่องที่ 3 กับเรื่องราวของเธอกับเซ็กซ์อันเร่าร้อน
กับเพื่อนบ้านชาย ที่จะคอยมาช่วยปรนเปรอความสุขสันต์ให้เสียวซ่านถึงใจ ไม่ว่าจะเป็นตัวต่อตัว หรือแบบ 3P
เธอก็จัดให้ได้เต็มที่เลยครับ

NEXT RELEASE >>> TKTABP-443 : 19/02/2016

Arisa Misato

ดูเหมือนว่าสาวอริสะ มิซาโตะจะย้ายออกจากค่าย S1 แล้วนะครับ หรือว่าจะออกมาเล่นอิสระไม่สังกัดค่ายกันนะ
แฟนคลับสาวอกตู้มคนนี้ก็ต้องมารอลุ้นกันล่ะครับ สำหรับผลงานใหม่กับค่าย Prestige เรื่องนี้เราจะได้ดูเธอมีเซ็กซ์
ในชุดชั้นในสุดเซ็กซี่ในแบบวาบหวามสุดๆ เซ็กซ์ในแบบไม่ต้องถอดชุดชั้นใน ดูได้อารมณ์ไปอีกฟีลนึงเลยนะครับ
ใครชอบแบบนี้ ไม่ควรพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> TKTABP-444 : 19/02/2016

Monika Hasegawa

สาวสวยลูกครึ่งคนนี้หลังจากย้ายออกมาจากค่าย S1 และรับงานอิสระ เราก็ได้เห็นผลงานของเธอบ่อยๆนะครับ
สำหรับผลงานใหม่เรื่องนี้ เธอมาเล่นในแนวเซอร์วิสหนุ่มๆ มือสมัครเล่น เพราะเธอจะไปหาพวกเขาถึงบ้าน มีอะไรกัน
แบบ 2 ต่อ 2 ในแบบตั้งกล้องเอาไว้ ให้บรรยากาศส่วนตัว และเหมือนเราได้ดูสดๆ เลยทีเดียว แฟนซีรีย์นี้รอรับชมกัน
นะครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-101 : 19/02/2016

Hikari Nakano

สาวน้อยน่ารักมือสมัครเล่นวัย 18 ปี ที่จะพาคุณผู้ชมไปดูเซ็กซ์ของเธอกับหนุ่มมือสมัครเล่นเหมือนกัน แต่จะเป็นการ
ไปหาถึงบ้านหรือที่พักของหนุ่มๆ ซึ่งจากตัวอย่างต้องบอกเลยว่าสาวคนนี้ใช้ได้เลยทีเดียว หวังว่าเราจะได้เห็นผลงาน
ของเธอเรื่องต่อไปกันนะครับ เอาเป็นว่ามารอเรื่องนี้กันก่อนละกัน ใครถูกใจปูเสื่อรอเลยครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-100 : 19/02/2016

Aki Sasaki

ช่วงนี้ผลงานของสาวสวยวัย 35 ยังแจ๋วคนนี้จัดว่าชุกเลยทีเดยวนะครับ หลังจากย้ายออกมาจากค่าย SOD หันมา
จับงานแบบอิสระไม่สังกัดค่าย ก็มีผลงานออกมาหลากหลายให้แฟนๆ ได้รับชมกัน โดยที่เรื่องนี้จะพาเธอนั่งรถไป
พักผ่อนหย่อนใจที่โรงแรม ซึ่งความเสียวก็จะเริ่มระหว่างทางตั้งแต่บนรถส่วนตัวกันเลยทีเดียวครับ แฟนคลับเธอคนนี้
รอตามกันได้เลย

NEXT RELEASE >>> SGA-044 : 19/02/2016

47180
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1717 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 03:32:16 PM »

กระทู้ดีต้องดัน.....

ตะวันรอนที่...หนองหาร
Lunlamer
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1718 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 03:44:31 PM »

สงสัย Arisa Misato คงออกจาก S1 แล้วแน่ๆเลยครับ บนหน้าเว็บของ S1 ก็ไม่มีชื่อเธอแล้วด้วย ยังไงก็ขอให้เธออย่าเพิ่งเลิกเล่นแล้วกันนะ

neung234
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1719 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 06:18:05 AM »

Grin ขอบคุณสำหรับไกด์ดีๆครับ จะเก็บให้ครบทุกเรื่องเลย

หน้า: 1 ... 170 171 [172] 173 174 ... 189 พิมพ์