พฤษภาคม 10, 2024, 06:45:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 173 174 [175] 176 177 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049676 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1740 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 12:59:10 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย S1 ที่ออกในเดือนมีนาคม 2016

เซ็ทแรกออกต้นเดือน

Moe Amatsuka

สาวโมเอะกับผลงานเรื่องใหม่ที่เธอจะต้องเจอกับดุ้นเอ็นแท่งใหญ่ๆ จิ๊มิ๊น้อยๆ ของสาวร่างบางคนนี้ต้องเจอกับ
ความเสียวแบบเต็มรูอย่างไม่ต้องสงสัย นอกจากนี้เวลาโม๊กก็คับแน่นเต็มปากเต็มคำอีกด้วย อยากรู้ว่าเธอจะเสียว
และมันส์ขนาดไหน รอติดตามได้ต้นเดือนมีนาคมครับ

NEXT RELEASE >>>     SNIS-617  : 7/03/2016

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Risa Onodera

ผลงานใหม่ของสาวน้อยหน้าหวานริสะจัง ในเรื่องใหม่นี้เธอจะมารับบทบาทสาวน้อยมัธยมปลาย เธอคบกับแฟนหนุ่ม
อย่างมีความสุข จนแฟนหนุ่มเธอเป็นเป้าหมายของกลุ่มนักเรียนอันธพาล และเพื่อปกป้องแฟนหนุ่ม เธอจึงพลีกายให้
กับชายเหล่านั้น อีกทั้งยังให้ยาปลุกเซ็กซ์กับเธออีกด้วย ความเสียวสุดใจจึงบังเกิด เรื่องราวจะจบลงอย่างไร หาคำตอบได้
ด้วยตัวคุณเองครับ

NEXT RELEASE >>>     SNIS-620  : 7/03/2016

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nami Hoshino

นามิจังกับบทบาทภรรยาสาวคนสวย ซึ่งสามีต้องไปพัวพันกับเรื่องราวบางอย่างจนทำให้ถูกคุกคาม จนพวกมัน
บุกมาถึงบ้าน และจับเธอมัดด้วยเชือก แล้วรุมกระหน่ำเอาเธอจนเสียวสะท้านด้วยท่าต่างๆ นานา อีกทั้งยังมีของเล่น
ยิ่งเพิ่มความเสียวมากขึ้น ใครที่ชื่นชอบแนวมัดเชือก รอดูกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>>     SNIS-616  : 7/03/2016

Aoi

อาโออิจังกับผลงานใหม่ในการรับบทคุณครูคนสวยที่สอนในโรงเรียนมัธยมปลายชายล้วน เมื่อเด็กหนุ่มฮอร์โมน
พลุ่งพล่านจนเกินจะทานไหวเมื่อต้องเจอครูสาวทรงเสน่ห์ เหล่านักเรียนจึงลุกฮือ จับคุณครูอาโออิ รุม yed
กันซะเลย อาโออิจังของเราจะเป็นยังไงบ้างต้องรอดูกันครับ

NEXT RELEASE >>>     SNIS-618  : 7/03/2016

Mimi Saotome

ผลงานเรื่องที่ 10 ของสาวมิมิกับการมาเล่นในซีรีย์โชว์หวิวเพื่อยั่วหนุ่ม โดยที่เธอจะแต่งตัวแบบไม่เรียบร้อย
เสื้อหลุดโชว์นมให้เห็นบ้าง แบ่งออกเป็น 5 ฉากในการยั่วยวนหนุ่มๆในสถานการณ์ต่างๆ เช่น ฉากนวด
ฉากไปรษณีย์มาส่งของ เป็นต้น ใครที่ชอบแนวโชว์หวิวๆ ยั่วยวน อ่อยให้แบบนี้ไม่น่าพลาดครับ

NEXT RELEASE >>>     SNIS-619  : 7/03/2016

Mion Sonoda

มาดูผลงานเรื่องใหม่ของสาวเต้าโตหนูมิออนกับการมาเล่นในซีรีย์อารมณ์และความต้องการทางเพศสูง
ซึ่งจะเริ่มฉากด้วยการนัวเนียกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันตั้งแต่หน้าประตูห้องจนถึงเตียงนอนนุ่มๆของโรงแรม
เลยทีเดียว มีให้ดูกัน 5 ซีนเสียวกันแบบจุใจ เซ็กซ์ของเธอจะเร่าร้อนรุนแรงถึงใจแค่ไหน รอรับชมได้เร็วๆนี้ครับ

NEXT RELEASE >>>     SNIS-622  : 7/03/2016

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1741 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 01:16:35 PM »

นานๆแวะมาทีคุณภาพยังแน่นเหมือนเดิม  Grin Grin

ขอสอบถามเกี่ยวกับหนังใหม่ของ Aimi Usui เลิกเล่นแล้วหรือเปล่าครับไม่เห็นผลงานมา 3 เดือนแล้ว กับน้อง Asami Tsuchiya ผลงานหายไปเลยเดือนนี้้

สอบถามเพิ่มนิดนึงครับพอดีอยกาได้หนังของ Asami Tsuchiya รหัส LOVE-150 , LOVE-63 , HSRM-018 ท่านตี๋พอมีที่แล้วมั้ยครับพอดี Javjunkies เสิร์ชแล้วไม่มีกูเกิ้ลก็ปิ้ว

ผลงานล่าสุดของน้อง Aimi Usui ออกเมื่อวันที่ 19/02/2016 ครับ เป็นผลงานเล่นรวมกันหลายคน

แต่ผลงานเดือนมีนาคมยังไม่เห็นเลย ก็หวังว่ายังไม่หายไปไหนนะครับ ...

NOW RELEASE >>>     OKAD-503  : 19/02/2016

ส่วนน้อง Asami Tsuchiya ไม่ได้หายไปไหนครับ ผลงานออกถี่ยิบเดือนกุมภาพันธ์ก็เยอะ เดือนมีนาคมก็เพียบ

สำหรับหนังของสาวคนนี้ผมโหลดมาบางเรื่อง เรื่องที่ว่ายังไม่เห็นเลยครับ T-T

lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1742 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 11:40:58 PM »

นานๆแวะมาทีคุณภาพยังแน่นเหมือนเดิม  Grin Grin

ขอสอบถามเกี่ยวกับหนังใหม่ของ Aimi Usui เลิกเล่นแล้วหรือเปล่าครับไม่เห็นผลงานมา 3 เดือนแล้ว กับน้อง Asami Tsuchiya ผลงานหายไปเลยเดือนนี้้

สอบถามเพิ่มนิดนึงครับพอดีอยกาได้หนังของ Asami Tsuchiya รหัส LOVE-150 , LOVE-63 , HSRM-018 ท่านตี๋พอมีที่แล้วมั้ยครับพอดี Javjunkies เสิร์ชแล้วไม่มีกูเกิ้ลก็ปิ้ว

ผลงานล่าสุดของน้อง Aimi Usui ออกเมื่อวันที่ 19/02/2016 ครับ เป็นผลงานเล่นรวมกันหลายคน

แต่ผลงานเดือนมีนาคมยังไม่เห็นเลย ก็หวังว่ายังไม่หายไปไหนนะครับ ...

NOW RELEASE >>>     OKAD-503  : 19/02/2016

ส่วนน้อง Asami Tsuchiya ไม่ได้หายไปไหนครับ ผลงานออกถี่ยิบเดือนกุมภาพันธ์ก็เยอะ เดือนมีนาคมก็เพียบ

สำหรับหนังของสาวคนนี้ผมโหลดมาบางเรื่อง เรื่องที่ว่ายังไม่เห็นเลยครับ T-T

ขอบคุณครัชท่านตี๋ ว่าแต่ผลงานเดือนมีนาคมมีเรื่องโดนรุมมั้ยครับ แบบแตกในเยอะๆ เพราะหาโหลด LOVE-63 ไม่ได้เสียใจที่มาตามช้าไป T T

แอบสอบถามเว็บที่ท่านตี๋ใช้ติดตามนิดนึงครับพอดี JAVlibrary บางวันก็ไม่อัพล่วงหน้าก่อน  T T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 11:55:25 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1743 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 08:08:35 PM »

ขอบคุณครัชท่านตี๋ ว่าแต่ผลงานเดือนมีนาคมมีเรื่องโดนรุมมั้ยครับ แบบแตกในเยอะๆ เพราะหาโหลด LOVE-63 ไม่ได้เสียใจที่มาตามช้าไป T T

แอบสอบถามเว็บที่ท่านตี๋ใช้ติดตามนิดนึงครับพอดี JAVlibrary บางวันก็ไม่อัพล่วงหน้าก่อน  T T

เป็นแนวเล่นกับนางเอกหลายคนมากกว่าครับ

ส่วนเว็บข้อมูลที่ใช้ก็ตามค่ายต่างๆ และเว็บนี้ครับ http://www.minnano-av.com/
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1744 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 09:56:51 AM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวค่าย S1 ที่ออกในเดือนมีนาคม 2016

Arina Hashimoto

ผลงานเปิดตัวกลางเดือนมีนาคมจากค่าย S1 ที่จะมาสร้างความหวั่นไหวให้กับคุณผู้ชมทั้งหลาย กับจุตินางฟ้า
คนใหม่วัย 19 ปีคนนี้ เธอเป็นสาวน้อยตาโตมีเขี้ยว รูปร่างสูงเพรียว เอาบางร่างน้อย ผิวพรรณขาวเนียนน่าลูบไล้
ไปทั้งตัว เธอเคยเล่นกราเวียร์ในเดือนธันวาคม 2015 ก่อนที่จะเล่น All Nude ในเดือนกุมภาพันธ์ 2016
และตัดสินใจเปิดตัวเล่น AV ครั้งแรก สำหรับเรื่องลีลาต้องรอติดตามกันครับ แอบเห็นท่วงท่าโยกจาก All Nude
น้องนางเอวพริ้วใช้ได้เลย รอดูผลงานจริงกันดีกว่าว่าจะขนาดไหน อดใจรอกันแทบไม่ไหวเลยทีเดียว อดทนไว้ !!!

ปล. ต่ออีกนิดจาก All Nude เห็นขนน้อยๆ และร่องกลีบของเธอปิดสวยเลยครับ อิอิ

ส่วนสูง 166cm
สัดส่วน  B 83cm (C Cup) W 56cm H 83cm

NEXT RELEASE >>>     SNIS-632  : 19/03/2016

ตัวอย่าง

ผลงาน Gravure

NOW RELEASE >>> BAGBD-055 : 10/12/2015

ตัวอย่าง

ผลงาน All Nude

NOW RELEASE >>> OAE-099     : 25/02/2016

ตัวอย่าง

ImfromHawaii
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1745 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 10:59:39 AM »

สบายตาจริงๆฮะกระทู้นี้
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1746 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 06:00:25 PM »

Arina Hashimoto นี่น่าสนใจมากจริงๆ
pizzahut
เหลือบไร
*

« ตอบ #1747 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 08:44:34 PM »

มีลิงค์ดุออนไลน์ All นู้ด หรือ โหลด ของน้อง Arina Hashimoto ไหมครับ อยากดูเป็นข้อมูล หาใน Google ไม่ได้เลย T T
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1748 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 09:15:10 PM »

มีลิงค์ดุออนไลน์ All นู้ด หรือ โหลด ของน้อง Arina Hashimoto ไหมครับ อยากดูเป็นข้อมูล หาใน Google ไม่ได้เลย T T

ไม่มีครับผม Cry Cry Cry
Jack Sparrow
The Collector
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Yuna Ogura

« ตอบ #1749 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 09:26:31 PM »

rio ogawa หายไปจาก s1 เลยครับ ช่วงนี้ไม่มีผลงานกับ s1 เลย ไม่ทราบว่าเธอย้ายค่ายรึป่าวครับ
หน้า: 1 ... 173 174 [175] 176 177 ... 189 พิมพ์