พฤษภาคม 10, 2024, 10:21:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 184 185 [186] 187 188 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3049983 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1850 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 10:07:31 PM »

PREVIEW แนะนำผลงานเปิดตัวสาวหน้าใหม่ของค่าย SOD ที่ส่งเข้าประกวด AVOPEN 2016

Rin Asuka

ค่าย SOD กับการเปิดตัวสาวน้อยน่ารักวัย 19 ขวบ หนูริน อาซึกะ สำหรับสาวสวยคนนี้เคยมาถ่ายกราเวียร์ให้เราดูชม
กันก่อนแล้วในเดือนพฤษภาคมที่ผ่านมา โดยเป็นกราเวียร์ที่เปิดตัวโดย SOD เองเลย ซึ่งก็ทำให้เราได้เห็นความสดใส
น่ารักในครั้งนั้นกันไปแล้ว ใครจะคาดคิดว่าอีก 4 เดือนต่อมา จะได้เห็นเธอเล่นเซ็กซ์จัดเต็มจริงๆเสียที แถมยังเป็นงาน
ที่ส่งประกวด AVOPEN อีกซะด้วย นอกจากความใสความสวยเธอจะต้องมีดีกว่าที่เห็นอย่างแน่นอน

สำหรับผลงานเปิดตัวของเธอก็จะมาในแบบพิเศษเสียด้วยครับ เพราะออกมา 2 แผ่น ซึ่งแต่ละแผ่นจะต่างช่วงเวลากัน
ในแผ่นแรกจะถ่ายทอดออกมาเป็นแบบย้อนยุคเลยครับ ย้อนไปยังปี ค.ศ. 1877 เธอจะรับบทมิโกะโอรินสาว ที่จะต้อง
เข้าพิธีกรรมเปิดบริสุทธิ์ ดูแล้วน่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง ส่วนแผ่นที่สองนั้นจะกลับมาสู่ยุคปัจจุบันปี 2016 เธอคือหนูริน
สาวน้อยวัยมัธยมที่กำลังฮอร์โมนพลุ่งพล่าน ฉากที่โดนก็มีทั้งในห้องบนเตียง รวมไปถึงห้องเรียน

เธอจัดว่าเป็นสาวน่ารักใสๆคนหนึ่งนะครับ เนื้อตัวผิวพรรณขาวเนียนกระจ่างสว่างตา ตัวเล็กน่ารัก หน้าอกหน้าใจคัพ E
มีให้ดูดเฟ้นเค้นบีบได้เต็มที่ ส่วนน้องจิ๊มิ๊ต้องบอกเลยว่าสวยครับ ไร้ขนอีกต่างหาก ใครที่เห็นแล้วโดนใจ หรือสะดุดตา
มาตั้งแต่กราเวียร์ก็รอดูรอชมกันได้เลยครับ

ส่วนสูง T150 cm
สัดส่วน B86 (E Cup) cm W54cm H85cm

NEXT RELEASE >>> AVOP-204 : 1/09/2016

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

ผลงาน Gravure

NOW RELEASE >>> ISCR-008 : 26/05/2016

----------------------------------------------------------------------------------------------
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #1851 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 11:30:17 PM »

Rin Asuka น่าสนใจ  Grin

Gentle
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1852 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 06:14:52 AM »

น่าสนใจดีครับ เนื่อเรื่องแปลกแหวกแนว
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1853 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 09:41:28 PM »

ดีใจจังท่านตี๋กลับมาอัพเดทแล้ว

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1854 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 10:23:54 PM »

ดีใจจังท่านตี๋กลับมาอัพเดทแล้ว

งานเยอะมากครับ อาจไม่บ่อยเหมือนก่อนนะครับ แต่จะพยายามไม่ขาดหายนานครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1855 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 08:39:35 PM »

-----อัพเดทผลงานของสาวๆ ค่าย teamZERO ที่จะออกในเดือนตุลาคม 2016-----

หลังจากที่ค่าย S1 ประกาศดึงตัวสองสาวตัวท็อปของค่ายไป คือสาว Riku Minato และสาว An Tsujimoto สำหรับน้องแอน
เธอยังคงมีผลงานกับค่ายต้นสังกัดในเดือนตุลาคมอยู่ ภาระจึงตกไปอยู่กับน้อง Suzu Suzumiya ที่จะมารับหน้าที่เสาหลักของค่าย
คงต้องรอดูว่าค่ายทีมศูนย์นี้มีแผนยังไงต่อไป จะให้หนูซูสุฉายเดี่ยวประคองค่ายเหมือนตอนน้องแอนหรือไม่ หรือจะมีสาวหน้าใหม่
เปิดตัว คงต้องรอลุ้นกันนะครับ เอาล่ะมาดูผลงานในเดือนตุลาคมของพวกเธอกันดีกว่า

An Tsujimoto

ผลงานเรื่องใหม่ของน้องแอนในเดือน 10 จะเป็นผลงานทิ้งทวนก่อนไปจุติยังค่ายใหม่อย่าง S1 หรือจะเล่นสองค่าย
ต้องรอลุ้นกัน สำหรับผลงานเรื่องนี้จะเป็นแนว Rape ซึ่งน้องแอนรับบทเป็นนักเรียนมัธยมสาวสวย ที่ใครเห็นเป็นต้อง
หมายปองต้องใจกันทั้งนั้น และโชคร้ายในวันฝนพรำเธอต้องเสียสาวให้ชายแปลกหน้าที่ฉุดกระชากลากเธอไปพราก
พรหมจรรย์ ท่ามกลางสายฝนที่โปรยลงมาไม่ขาดสาย นับตั้งแต่นั้นเธอก็โชคร้ายซ้ำแล้วซ้ำเล่า ไม่ว่าจะเป็นในห้องน้ำ
สาธารณะก็โดนจับ yed อยู่บนรถไฟก็โดนจับ yed เรื่องราวจะเป็นอย่างไร สุดท้ายเธอจะติดใจหรือไม่ รอรับชมกันได้เลย

NEXT RELEASE >>> team-102 : 13/10/2016

Suzu Suzumiya

สาวซูสุกับผลงานใหม่ที่เธอจะต้องไปบู๊กับชายวัยกลางคน ซึ่งจะมาจัดฟัดเธอถึง 5 เซ็กซ์ซีนสุดเสียวสยิว
จัดหนักจัดเต็มทั้งของเล่นมากมาย และรับไปเต็มๆ สู่งสุดถึง 4P เลยทีเดียว ใครที่เป็นแฟนคลับของสาว
ตัวเล็กผิวเนียนคนนี้ก็อย่าลืมตามดูกันนะครับ รับประกันความมันส์โดยซูสุจัง

NEXT RELEASE >>> team-103 : 13/10/2016

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1856 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 08:53:19 PM »

เดี๋ยวนี้สำบัดสำนวนของคุณ tee นี่แต่งนิยายขายได้เลย

ว่าแต่คำว่า "จุติ" จริงๆใช้กับเทวดาแปลว่าตายจากสภาพเทวดามาเกิดเป็นมนุษย์ครับ เคยมีคนรู้จักชื่อจุติต้องเปลี่ยนชื่อเลย

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1857 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 09:57:11 PM »

เดี๋ยวนี้สำบัดสำนวนของคุณ tee นี่แต่งนิยายขายได้เลย

ว่าแต่คำว่า "จุติ" จริงๆใช้กับเทวดาแปลว่าตายจากสภาพเทวดามาเกิดเป็นมนุษย์ครับ เคยมีคนรู้จักชื่อจุติต้องเปลี่ยนชื่อเลย

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ 555+ ผมก็เขียนไหลไปตามอารมณ์น่ะครับ อิอิ

ขอบคุณสำหรับความหมายของคำครับ ^^
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #1858 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 02:34:18 AM »

ผมติดใจ Rin Asuka มากๆเลยครับไม่ทราบว่าเรื่องใหม่ๆจะมาอีกตอนไหนครับ ผมดูแล้วหลงรักเลย 

bokbok
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #1859 เมื่อ: กันยายน 21, 2016, 06:37:31 AM »

ขอถามหน่อยนะครับ

พอจะรู้ชื่อคนเล่นเรื่องนี้ไหมครับ  yrmn-030   

ขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 184 185 [186] 187 188 189 พิมพ์