พฤษภาคม 08, 2024, 11:57:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครยังรอนางเอกAVสไตล์แบบยุค 5-10กว่าปีที่แล้วไหม  (อ่าน 13083 ครั้ง)
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 10:45:59 PM »

ถ้ารอนี่ต้องหมายถึงห้ามดูคนอื่นนะครับ  ถ้ายังดูแนวอื่นอย่างอื่นไปด้วย แสดงว่าไม่ได้รอจริง 555

โดยส่วนตัวผมไม่รออ่ะ เพราะสเปคค่อนข้างกว้าง มีใหม่มาเรื่อยๆชุ่มชื่นหัวใจครับ แต่ถ้าแนวเก่ามาก็ชอบนะ แต่ไม่ได้รอ

ผมก็ปรับตัวไปได้เรื่อยๆตามนางเอกแต่ละคนแต่ละสมัยครับ อิ อิ  Cool Cool

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 10:52:29 PM »

But why you bangin' this?

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 09:04:40 AM »

ถ้ารอนี่ต้องหมายถึงห้ามดูคนอื่นนะครับ  ถ้ายังดูแนวอื่นอย่างอื่นไปด้วย แสดงว่าไม่ได้รอจริง 555

โดยส่วนตัวผมไม่รออ่ะ เพราะสเปคค่อนข้างกว้าง มีใหม่มาเรื่อยๆชุ่มชื่นหัวใจครับ แต่ถ้าแนวเก่ามาก็ชอบนะ แต่ไม่ได้รอ

ผมก็ปรับตัวไปได้เรื่อยๆตามนางเอกแต่ละคนแต่ละสมัยครับ อิ อิ  Cool Cool

นั้นแหละครับ Grin
5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 09:39:05 AM »

ไม่ต้องถึงกับห้าม แต่ยุคหลังนี้ผมดูเอวีน้อยลงเยอะเลย

คือผมว่ายุคหลังๆนี้นางเอกรู้ๆอยู่มาแนวใสๆ ไอดอลๆ แนวหนังก็จืดๆ ไม่ก็NTR

เทียบกับยุคที่ยกมานี่นางเอกสวยคมทั้งนั้น แนวOLนี่จัดกันหนักไม่ประหยัดน้ำเลย

ซึ่งหาตอนนี้แทบไม่มีแบบนั้นเลยอะ
BooBooBaBa
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 11:29:13 PM »

Riko ยังจำฉากขมิบในตำนานได้เลย
ขมิบแรงจนมีเสียงอะ
AV1881
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 12:29:03 AM »

Riko ยังจำฉากขมิบในตำนานได้เลย
ขมิบแรงจนมีเสียงอะ
รหัสไหนครับ
play...

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 04:42:26 PM »

ไม่ต้องถึงกับห้าม แต่ยุคหลังนี้ผมดูเอวีน้อยลงเยอะเลย

คือผมว่ายุคหลังๆนี้นางเอกรู้ๆอยู่มาแนวใสๆ ไอดอลๆ แนวหนังก็จืดๆ ไม่ก็NTR

เทียบกับยุคที่ยกมานี่นางเอกสวยคมทั้งนั้น แนวOLนี่จัดกันหนักไม่ประหยัดน้ำเลย

ซึ่งหาตอนนี้แทบไม่มีแบบนั้นเลยอะ

เดี๋ยวนี้ผมว่าแนวคมๆ ก็ยังมีนะ ถ้าไม่ได้เน้นบางกรอบแบบผม 

ส่วนแนวใสๆผมว่าสมัยก่อนก็มีเยอะ  แต่เหมือนกับว่าน่ารักสมัยก่อนกับยุคนี้จะน่ารักคนละแบบต่างกันอยู่

คือผมว่าภาพรวมเฉพาะตัวนักแสดง ความเด็ดเก่าใหม่ก็ไม่ได้ต่างกันขนาดนั้นหรอกครับ แต่ต่างกันที่รายละเอียด

sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 12:47:37 AM »

ไม่เชิงรอครับ เพราะก็ดูได้เรื่อยๆอยู่แล้ว ส่วนตัวชอบหลากหลายแนวมาก ทั้งสาวสวย สาวน่ารัก สาววัยแรกแย้ม สาววัยเจ๊-ป้า มีให้ดูตลอด

แต่ก็แอบหวังให้สาวหน้าตาแนวๆ Mihiro, Karin มาเล่นบ้างนะ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
Sheeran
SIXXIS

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 02:53:19 AM »

ส่วนตัวผมก็ชอบแนวเมื่อก่อนมากกว่า สมัยนี้แนว idol เยอะไม่ค่อยสันทัด

UPDATE NEW LEAK JAV 23/8
play...

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 05:45:05 PM »

ส่วนตัวผมก็ชอบแนวเมื่อก่อนมากกว่า สมัยนี้แนว idol เยอะไม่ค่อยสันทัด

ที่จริง idol ญี่ปุ่นก็มีหลายแบบอยู่นะ  ถ้าใครตามวงการบันเทิงญี่ปุ่นหรือฟังเพลงญี่ปุ่นจะพอแบ่งได้

ผมแบ่งเป็น3แนว
1.แนวเด็กใสๆ14-15 
2.แนวกลางๆ 
3.แนวสากลหน่อยๆ
(คือส่วนใหญ่ idol ญี่ปุ่นจะนิยม อยู่2แนวแรกนั่นแหละครับ)

ส่วนสำหรับหนังAVรู้สึกเหมือนเขาจะทำมาตอบโจทย์ idol สายเด็กใสๆละมั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2020, 01:45:32 AM โดย playAV » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์