พฤษภาคม 17, 2024, 05:02:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะบ้าตาย มันเป็นเรื่องหนักใจผมมากๆเลยครับ หนังสือ j-mood ที่ไหนมีขายบ้าง..  (อ่าน 2651 ครั้ง)
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 09:16:55 PM »

มันเป็นเรื่องหนักใจผมมากๆเลยครับ หนังสือ j-mood ที่ไหนมีขายบ้าง..ครับ ออกมาหลายเล่มล่ะเห็นสมาชิก avc เราออกมาพูดกันถึงสรรพคุณว่าแหล่มมากมาย ผมอยู่ บางแสน ชลบุรี อ่ะ ใครรู้จักว่าร้านไหนมีขายบอกเค้าด้วยจิ
หน่สตาคร่าวๆ เล่มประมาณนี้อ่ะน่ะ

ใครว่าผมหื่น! แต่ที่จริงผมไม่ได้หืนน่ะ แต่ผมแค่แตกตื่นในเรื่องทางเพศอย่างแรงนิ อิอิ
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 09:22:25 PM »

สั่งซื้อล่ะมั้ง

http://www.magazinedee.com/main/magissuelist.php?id=445

เคยแต่สั่งพวกนิตยสารทั่วไปนะ .. แต่เฉพาะทางแบบนี้ไม่เคยซื้อ

ไม่รู้ว่าใส่ซองเอกสารทึบให้ด้วยมั้ย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 09:57:28 PM »

ขอบคุณจร้าแต่ที่บ้านผม เด็กๆมันเย่อะอ่ะน่ะกลัวมันรับตอนผมไม่อยู่แล้วเอาไปอ่าน มันจะชิบหายล่ะงานนี้ความลับที่อุตสาห์เก็บไว้มานานฮ่าๆๆ
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 12:24:35 AM »

หนังสือแนวนี้ท่านต้องหาร้านประเภทแบบแผงขายหนังสือพิมพ์ ใบ้หวย ร้านแบบชาวบ้านๆหน่อยนะครับ...

จะหาจากร้านซีเอ็ดฯ นายอินทร์ บีทูเอส ไม่มีหรอกครับ

เพราะหนังสือยังงี้เขาไม่ฝากสายส่งขึ้นตลาดบนอะ....

ประมาณหนังสือกึ่งๆใต้ดินก็ต้องวางแผงแบบใต้ดินอะ....

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 02:38:42 AM »

แถวบ้านผมมีนะ ดินแดง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2012, 04:21:21 AM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 02:39:34 AM »

หนังสือแนวนี้ท่านต้องหาร้านประเภทแบบแผงขายหนังสือพิมพ์ ใบ้หวย ร้านแบบชาวบ้านๆหน่อยนะครับ...

จะหาจากร้านซีเอ็ดฯ นายอินทร์ บีทูเอส ไม่มีหรอกครับ

เพราะหนังสือยังงี้เขาไม่ฝากสายส่งขึ้นตลาดบนอะ....

ประมาณหนังสือกึ่งๆใต้ดินก็ต้องวางแผงแบบใต้ดินอะ....

ใช่เลยครับ  Smiley
หน้า: [1] พิมพ์